PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thử dóng vai 1 người dang yêu.Solve this problem!!!!!

Wish_lyn
04-08-2005, 05:10 PM
Bạn co bao giờ xem phim Hàn Quốc có tựa" Full House?" :clap:.... This name means House full of love.That's sound good,right? :think: .This film was so funny.if you haven't ever seen it.Let's find and see. :cool1:
" When you want to protect someone,it means you like that person"the main actress said that.....Do you think it's right?
À,có câu này mình muốn hỏi các bạn,ai rành thì trả lời dùm nha.........Nếu bạn thích 1 người,mà bạn và người dó ở rất xa nhau...khoảng nửa vòng trái dất.... :oh: ,bạn muốn nói với người dó ban rất yêu người ta :love-smil ,mà bạn sợ nói vậy ko dủ....,bạn muốn dợi khi nào có cơ hội gặp mặt mới nói ra diều dó,bạn sẽ làm vậy hay gọi diện cho người ta va nói với người ta i love you?
:lol: hãy thử dóng vai mình là người dó,bạn sẽ giải quyết chuyện này như thế nào....life is not easy.......

Không thể không yêu
04-08-2005, 06:03 PM
Tình huống hay lắm ! Mình cũng sắp ra nước ngoài và cũng mến 1 cô bạn hay ... nói tui mê gái ! Tui sẽ "tỉnh tò" đấy , hihi. Còn bạn nếu không nói cơ hội sẽ qua đi va 2 lúc đó có tiếc cũng không kịp . Hãy nói với người ta , dù là ẩn ý hay 1 bức thư nhỏ qua mail .... Nhưng hãy nói .

Tson
04-08-2005, 06:37 PM
trùi tui chịu tui kô ở hoàn cảnh này lên hổng biết khó nói y

Wish_lyn
05-08-2005, 05:19 PM
Nếu như bạn sắp di nước ngoài,vẫn có cơ hội dể gặp mặt người ta thi còn nói gi nữa :mad:
Ý tui là 2 người dã xa nhau rồi,lúc còn gặp nhau thì ko thích nhau,sau khi xa nhau,qua 1 thời gian tìm hiểu,bạn nhận ra bạn thích người ta,muốn nói ra,nhưng so vậy ko du,bạn muốn gặp mặt trực tiep rồi mới nói,mà chuyện dó thì ko dễ,bạn sẽ chờ dến khi nào co cơ hội rồi mới nói(quay về gặp người ta chang han...dù la 4-5 năm sau........ :( .)hay gọi diện và noi??

DiệuThủThưSinh
05-08-2005, 05:27 PM
Bạn co bao giờ xem phim Hàn Quốc có tựa" Full House?" :clap:.... This name means House full of love.That's sound good,right? :think: .This film was so funny.if you haven't ever seen it.Let's find and see. :cool1:
" When you want to protect someone,it means you like that person"the main actress said that.....Do you think it's right?
À,có câu này mình muốn hỏi các bạn,ai rành thì trả lời dùm nha.........Nếu bạn thích 1 người,mà bạn và người dó ở rất xa nhau...khoảng nửa vòng trái dất.... :oh: ,bạn muốn nói với người dó ban rất yêu người ta :love-smil ,mà bạn sợ nói vậy ko dủ....,bạn muốn dợi khi nào có cơ hội gặp mặt mới nói ra diều dó,bạn sẽ làm vậy hay gọi diện cho người ta va nói với người ta i love you?
:lol: hãy thử dóng vai mình là người dó,bạn sẽ giải quyết chuyện này như thế nào....life is not easy.......
Nếu tui là người đó tui sẽ gửi một tấm thiệp to uỳnh với trái tim tổ chảng+them dòng chữ mãi mãi yêu em :cool1: ok nhưng vấn đề tấm thiệp đó phải thật rẻ và thật nhe vì gưi nửa vong trái đất mà cước đắt lắm :lol:

Wish_lyn
05-08-2005, 05:55 PM
Love+boy=money......nghe hay dó............ :)
Vậy bạn muốn là boy hay girl? :think:
Tốn tiền mà dược người mình thương cũng dáng dó chứ!!!!!!!! :blinking:
:3nhay:

DiệuThủThưSinh
05-08-2005, 06:03 PM
tui à là cái chi tốn ít tiền hơn tui là cái đó :D

jancy_x_87
05-08-2005, 08:03 PM
Tui cũng cách nửa vòng trái đất nè!Tui với nó quen nhau,yêu nhau đã đời,giờ mời xa nhau 1 tuần nó quên tui mất tiu,gọi điện có muốn nói "EM YÊU ANH ,EM NHỚ ANH" cũng ko được nữa nè!bùn.

boyhateLOVE
05-08-2005, 08:22 PM
Love+boy=money......nghe hay dó............ :)
Vậy bạn muốn là boy hay girl? :think:
Tốn tiền mà dược người mình thương cũng dáng dó chứ!!!!!!!! :blinking:
:3nhay:
có khi tốn tiền mà cũng chả có
ko phải Love+boy = LOVE mà là Have Money= Have Love,Not Have Money=SOLO :D

DiệuThủThưSinh
06-08-2005, 02:14 AM
nì ko đc xuyên tạc công thức của người ta công thức nì đc các nhà con trai học nghiên cứu rất chính xác đó nó ngang bàng vói công thưc e=MV^2 của Anhxtanh đó :D

takeme_2_urheart
06-08-2005, 06:46 AM
to wish lyn: hmmm, theo tui. Nếu mà U và người ta có thể sớm gặp nhau (khoảng vài 3 tháng nữa chẳng hạn....) thì tui nghĩ tốt nhất là nên đợi đến lúc ấy.
Con nếu mà lâu nữa mới có thể gặp nhau, thì tốt nhất cứ nói ra.(bởi vì đôi khi, chậm chân một chút là bỏ lỡ mất cơ hội của cả cuộc đời đó :burger: )
Tui nghĩ, nói I love U bằng cách nào ko quan trọng. Mà quan trọng là nó phải thể hiện t/c chân thành của bạn :blowkiss: . Thế thôi!
Chúc thành công :champ:

Wish_lyn
06-08-2005, 09:53 AM
Tui chỉ muốn dặt ra vài tình huống thui mà :mad:
Dù sao cũng cám ơn mọi người dã góp ý
Có ai có ý kiến hay hơn ko vậy? :3nhay:

nhomaiveai
06-08-2005, 11:23 AM
nói thì bạn cần nói , như , lời nói chua chắc người ta đã tin , hãy hành Dộng , Hành Dông càng nhanh cơ hôi thành Công càng cao , ko thì bi lo mất , lúc dó hối hân cũng muộn màng ,
Như bf tôi , chố tu Berlin sang USA , de làm hành dộng , trong Khi ba me ko biết , van nghi con minh , di camp hihihihi lol do moi chưng minh dc ,
nếu dc hãy thử làm vây xem sao lol

Wish_lyn
06-08-2005, 04:58 PM
Hành dông sao ma dược....cách nhau nửaundefined trái dất chứ chơi à... :blinking:
Ai thích thì tiếp tục bình luận nha
tui co thêm 1 câu hỏi nữa.....người ta nói"lấy người yêu mình hơn lấy người mình yêu".các bạn thấy có dúng ko vậy? :lol:

thinhthanh
06-08-2005, 05:29 PM
http://www.freewebs.com/scubidu113/anh%20dinh%20chua%20cau.bmp
Tròi sao ban noi nhu vay ha the la sai chú láy gi cho nó dung

DiệuThủThưSinh
06-08-2005, 07:13 PM
Hành dông sao ma dược....cách nhau nửaundefined trái dất chứ chơi à... :blinking:
Ai thích thì tiếp tục bình luận nha
tui co thêm 1 câu hỏi nữa.....người ta nói"lấy người yêu mình hơn lấy người mình yêu".các bạn thấy có dúng ko vậy? :lol:
chăc đúng vì người iu mình sẽ chìu mình hơn người mình iu he he :D
Đùa thui sai bét phai lấy người mình iu & người đó cũng iu mình thì mới hạnh phúc chứ . chứ ông ăn nằm & sống cả đời với người mình ko iu làm seo mà đc :cool1:

wolfman
07-08-2005, 02:13 AM
I just call ... to say .... "i love you "

hoaanhdao1985
07-08-2005, 02:42 AM
hello
sao ky dzay ta

chảng hiểu nhửng gì trên đó cả , bởi vì mình chưa đọc mà
heeeeeee.....................

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 06:23 AM
trời bó tay con gà qoay

Wish_lyn
07-08-2005, 07:49 AM
Nếu mà lấy dược người mình yêu mà cũng yêu mình thì nói làm zi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :mad:
Ở dây chỉ dược chọn 1 trong 2 trường hợp trên thôi..... :think:

jancy_x_87
07-08-2005, 03:38 PM
Nếu mà lấy dược người mình yêu mà cũng yêu mình thì nói làm zi iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :mad:
Ở dây chỉ dược chọn 1 trong 2 trường hợp trên thôi..... :think:
Thà lấy người yêu mình còn hơn!người yêu mình biết tôn trọng mình hơn!

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 06:43 PM
bà mà như thế chết liền lấy người yêu mình mà mình ko iu có hạnh phúc ko

boorin
08-08-2005, 08:50 AM
boorin đang ở trong tình huống ấy nè. Người ấy và boorin quen nhau không được lâu thì hắn lên đường rồi. THế mà vẫn đợi nhau được 8 tháng rồi đấy có chết thằng tây nào đâu. Khi nhớ thì nói nhớ, khi muốn nói yêu thì vẫn nói, miễn là chân thật là được. Đừng bỏ lỡ cơ hội trước mắt nếu cãm thấy thực sự muốn nói. Nếu không mai mồt mất cơ hội hối hận cũng không được. Còn chuyện lâu bền thì phải xem tình cảm 2 người thế nào và điều quan trọng giúp boorin và người ấy lại là mẹ hắn. hi`

Wish_lyn
08-08-2005, 09:18 AM
"boorin đang ở trong tình huống ấy nè. Người ấy và boorin quen nhau không được lâu thì hắn lên đường rồi. THế mà vẫn đợi nhau được 8 tháng rồi đấy có chết thằng tây nào đâu. Khi nhớ thì nói nhớ, khi muốn nói yêu thì vẫn nói, miễn là chân thật là được. Đừng bỏ lỡ cơ hội trước mắt nếu cãm thấy thực sự muốn nói. Nếu không mai mồt mất cơ hội hối hận cũng không được. Còn chuyện lâu bền thì phải xem tình cảm 2 người thế nào và điều quan trọng giúp boorin và người ấy lại là mẹ hắn. hi`"
Vậy bạn và người ấy trước khi chia tay nhau có cảm thấy thích nhau chưa?Hay la khi hắn di rồi,2 người vẫn email cho nhau(chỉ là bạn thui mà) rồi bạn nhận ra bạn thích người ta,bạn sẽ nói ra luôn hay gặp mặt nói sẽ dễ hơn? :think:

Vậy lấy nhười yêu mình hay lấy người mình yêu? :oh:
Nếu mình ko yêu người dó thì chẳng phải người dó lấy người mình yêu à?. :think: ...dời là bể khổ...

jancy_x_87
08-08-2005, 03:06 PM
bà mà như thế chết liền lấy người yêu mình mà mình ko iu có hạnh phúc ko
không sao,nếu như tình cảm của anh ta thực sự thì sau này mình sẽ cảm nhận được hạnh phúc ý mà! :angel1:

DiệuThủThưSinh
11-08-2005, 06:19 PM
có chắc ko hựac sau này bà gặp người mà bà iu thật sự thì di lun đó :D

hoaanhdao1985
25-09-2005, 02:37 AM
rgftdfs

]'][
][
][
]
]
]