PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không DOWLOAD đc giúp tôi với

cuongkeo_dkny
27-04-2008, 11:00 PM
cái máy tính nhà mình do bị vidut lên phải cài lại WIN sau khi cài lại rồi h0k thể dow đc nhưng file nhỏ như KB(dow thì vẫn đc nhưng thiếu file lên không dùng đc) còn MB thì vẫn bình thường vậy là tại sao nhỉ ai giúp mình 1 chút cảm ơn chơi VL mà không có auto mệt quá

dòng sông lơ đãng
28-04-2008, 02:55 AM
Bạn nói lại một chút và rõ ràng hơn nào. Sao mà dl những files dưới 1MB thì dùng được còn những files trên 1MB thì dùng được bình thường hay là làm sao??? Có thể những files nhỏ đó được nén trong một files nào đó bạn thử dl winrar về để giải nén nó ra dùng xem nào sao.

XpricelesSx
28-04-2008, 03:41 AM
haaaaaaa kô hiễu nói gì luôn computer cũa bạn bị virus hã rùi setup cái window nữa phãi kô có đúng vậy không hicccccc hõi khói hiệu thiệt đọc mấy lần mới hiệu khìn khìn

Kiếplangthang
28-04-2008, 10:32 AM
khi bạn dơwnload có thể bạn down load ko đúng đường link của nó mình nghĩ bạn đang xài IDM..khi click vao link xài IDM download no chỉ hiện len 1 file chi vài KB...vì link đó chưa phải là link fiel bạn cần mà cabnj phải click thêm 1 lần nữa nó mới dẫn bạn đến chỗ download ^^...hok bit fai ko :D

cuongkeo_dkny
28-04-2008, 08:57 PM
mình không dùng IDM. Nghĩa là khi dow nhưng file nhỏ thì bị lỗi còn các file lớn thì lại không vấn đề gì