PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu mùa thu

poohhandsome
01-08-2005, 09:49 PM
tình yêu mùa thu????????????
các bạn nghĩ sao
mùa thu có hơi mát của mùa đông
nhưng cũng có cái giá lạnh của tình yêu tan vỡ
:cooll:

tôi đi lang thang mong nhìn lại người yêu xưa lần nữa
nhưng bây giờ người tôi yêu ở đâu chính tôi cũng không biết nữa
thật đau khỗ cho tình yêu tan vỡ

bebadboy87
01-08-2005, 11:08 PM
không biết thì đi tìm đi chớ :D

girlfriend
02-08-2005, 12:30 AM
bạn có nghe câu này chua tình yêu là cái mà ta càng chạy thì nó càng duổi theo,khi ta chạy theo nó thì nó bỏ tadi,hãy dể tụngie^n di bạn nha

¯|¯ïN
02-08-2005, 03:19 AM
Đúng như bạn noái é,tình yêu mùa thu thường rất đẹp nhưng cũng rất mong manh dễ vỡ nữa(lạy trời,mong rằng tình cảm của pain hiện giờ đừng có kết cục như thế^.^)

thanhjc
02-08-2005, 03:22 AM
Mình thích mùa đông

Tson
03-08-2005, 07:33 AM
tình yêu mùa xuân đẹp hơn nó lãng mạng hơn nhìu có một chút mưa xuân sẽ lãng mạng !!!!!!!!!!!!!!11 MÃI YÊU ....

vanyeuem
03-08-2005, 08:31 AM
:tim::tim::tim:tình yêu mùa nào cũng đẹp chủ yếu là mình biết áp dụng nó thôi,mình thích cả bốn mùa,khi vào mùa đông mình cảm thấy ấm áp khi co người yêu bên cạnh,mùa xuân thì cùng người mình yêu đi chơi (tết mà),mùa hè thì cùng người mình yêu đi du lịch,mùa thu thì cùng nhau đi dưới những chiếc lá đang rụng lãng mãng lắm ó.

jancy_x_87
03-08-2005, 12:11 PM
:tim::tim::tim:tình yêu mùa nào cũng đẹp chủ yếu là mình biết áp dụng nó thôi,mình thích cả bốn mùa,khi vào mùa đông mình cảm thấy ấm áp khi co người yêu bên cạnh,mùa xuân thì cùng người mình yêu đi chơi (tết mà),mùa hè thì cùng người mình yêu đi du lịch,mùa thu thì cùng nhau đi dưới những chiếc lá đang rụng lãng mãng lắm ó.
Ui câu này nghe hay quá,mình cũng thích như vậy nữa mà ko được nè!Quen nhau mùa thu, mùa đông chia tay mất tiu rùi nên thấy ko co ấm gì hết.Mùa hè quay lại nhưng chưa kịp đi chơi thì mình phải rời xa nó đi sống một nơi khác,mình buồn ghê đó.CHÚA ƠI CÓ AI MÀ XUÔI NHƯ CON KHÔNG VẬY CHÚA!

boyhateLOVE
03-08-2005, 12:15 PM
Mình thích mùa đông
YEAH Boy cũng thích mùa đông nè...mùa đông lạnh mà có người yêu bên cạnh thì .....trùi ui ấm phải biết :D

Tson
04-08-2005, 06:47 PM
nếu nói vậy mùa hè kô cần người iu rùi mùa hè nóng thế 2 người đi với nhau toát mồ hôi ấm o trong lòng thôi

poohhandsome
16-08-2005, 09:52 PM
trùi ui các bác nói kiểu gì vạy em chỉ xin ý kiến thui mà