PDA

Xem đầy đủ chức năng : ai trong chúng ta vô cảm

(>^:^)> heo_xinh
01-08-2005, 08:17 AM
em không phải là người vô cảm ...... em cũng biết là anh yêu em nhiều lắm nhưng em vẫn không thay đổi được gì ...... không biết làm gì đây để tốt cho anh hơn .
em bảo là chúng mình chia tay nhau trong vui vẻ nhưng em đã lầm . không biết từ lúc nào anh đã như một người không thể thiếu . Em cũng không hiểu được nữa , chỉ biết là lúc này đây em rất nhớ anh , mong có anh bên cạnh , được trò chuyện cùng anh .........
em nói vói anh là em sẽ không buồn nhưng e vẫn không kiềm chế được , e vẫn buồn nhiều lắm , phải chăng em đã quá ích kỷ ........ vì đây có lẽ là lần duy nhất em nghĩ cho anh muốn làm điều tốt cho anh mà vẫn .............
em mong anh tha lỗi cho em chỉ vì em không vô cảm , không phai là 1 khúc gỗ vô tri .... và thật khó để quên 1 người .............. em nhớ anh nhiều lắm ,,,,>.<

sondn10
01-08-2005, 04:12 PM
em không biết nói gì hết cả à........
Hì hì hì hì

tinhnhi_29
05-08-2005, 08:20 PM
Mình nghĩ rằng chuyện gì cũng vậy khi trải qua rồi mới thấy hối hận.........khi ở bên nhau thì ko nhận ra điếu đó , nhưng khi xa nhau mọi thứ như sáng tỏ hơn. Đôi khi thời gian và khoảng cách làm cho chúng ta thêm hiểu nhau , thêm trân trọng tình cảm dành cho nhau. Nhưng có lẽ đến lúc hiểu ra mọi điều thì lại qua muộn để lấy lại những gì đã qua. Giờ mình cũng đang cảm thấy rất buồn , khi anh ấy bên cạnh và yêu mình nhiều thì mình lại cần có thời gian để hiểu thêm về tình cảm anh ấy dành cho mình như thế nào , và cũng cần có thời gian để yêu anh ấy nhiều như anh ấy yêu mình........thế rồi câu trả lời đã đến.......mình đã yêu anh.......nhưng đó cũng là lúc anh và mình chia xa. Giờ anh ấy đang nghĩ gì và có nhớ mình ko minh cũng ko rõ. Nhưng có 1 điều mình khẳng định đó là rất nhớ đến anh....Mình nghĩ rằng chúng mình cũng là ng có lỗi , con gái cũng vô cảm như con trai vậy , bít làm thế nào để đôi bên hiểu tình cảm dành cho nhau bay giờ nhỉ?

(>^:^)> heo_xinh
05-08-2005, 08:52 PM
:oh: thật sự mình rất ngạc nhiên đó. có lẽ mình hiểu cái cảm giác của bạn bây giờ.
mình cũng như bạn , nói đúng hơn thì có lẽ minh da sai lam khi noi voi anh rang chung minh chia tay. minh la ng dua ra cai quyet dinh ngu ngoc do. trong cươc song lươn co nhung dieu sai lam va khien cho chung ta an han nhung co le day la dieu lam minh an han nhat.
có lẽ minh dã qua quen voi cảm giác có anh bên cạnh. , co the ngoi chat cung anh hàng tieng tren Ym hay ngoi buôn dien thoai cung anh hàng giờ , minh đã quá quen khi có anh ở đó , luôn bên cạnh va láng nghe minh........ nhưng gio đây , một mình ngồi trong căn phong nhỏ , bên cạnh là sự cô đơn và những nỗi buồn không nói , mình mới hiểu mình cần anh như thế nào.......
có những phút sai lầm , cái hy vọng về một chàng hoàng tử cưỡi ngựa trắng trong những câu chuyện cổ tích xưa vẫn còn đâu đó trong em và em chưa bao giờ nghĩ rằng anh la hoàng tử.
'...... ng` ta cứ mải mê đi tim` vàng ở khắp mọi nơi nhưng không nhận ra rằng những điều quý giá luôn ở ngay bên cạnh ta......trong những con ng` mà ta yêu mếm..... '
Anh đã nghe bài hát này chưa :) trong phút giây này em hát bài hát đó để hy vọng những ng` khác đùng như em. quá tham lam để rồi mang lại đau khổ cho anh và tự mình làm mất đi 1 ng` mình yêu thương.
em không trách anh va em biết anh cũng chẳng dám trách em dù anh muốn ^^! Em chỉ hy vọng anh có thể sống tốt hơn khi không còn phải gặp em nữa và tìm thấy cho mình 1 tình yêu mà anh xứng đáng được hưởng. :love-smil

1lanyeu
26-06-2006, 03:11 AM
Buồn cho một tình yêu! Ai sẽ là người tiếp theo nếu ko phải la tôi !

motmoitinh85
26-06-2006, 04:49 AM
trán quá ah
ko biết bao giờ mới có người ko bị thất tình nhỉ

emyeuanhmaimai
26-06-2006, 05:25 AM
Tình cảm của bạn giống tui wa' nhỉ tui cũng suy nghĩ cũng bồng bột cũng ngu ngốc và cũng đưa ra quyết định chia tay mà lúc đầu tui nghĩ sẽ tốt khi nói nhưng giờ đây khi tui cô đơn và ko còn ai bên cạnh tui bỗng nhớ anh hết sức...tui thật ngu có một người thương mình ngày nào cũng đưa đón khi tan trường khi mình buồn người đó luôn cho mình mượn bờ vai để khóc và an ủi mình khi mình bệnh chính người ấy là người chạy đôn chạy đáo lo cho mình dzậy mà mình lại nói ra câu chia tay đó mà ko thèm nghĩ tới cảm giác của anh để giờ đây khi nghĩ đến anh mình chỉ bít khóc....khóc cho sự dại dột của bản thân...

changtrai_malumdt
02-07-2006, 03:02 AM
Trùi ah` Sư tử mà cũng có lúc như thế nài ah` ! zdui thật do hahahahhaha!!!!!

truongtinhca
02-07-2006, 03:06 AM
tui có vô cãm đâu mà người ta vô cãm với tui chứ

lyly0209
02-07-2006, 04:52 AM
Có lẽ hối hận sẽ làm chúng ta trưởng thànnh hơn!!!!!!!!!

imissyou2206
02-07-2006, 05:22 AM
Bạn cũng đừng hối hận những gì mình đã quyết định vỉ điều này chỉ làm cho ban dằn vặt hơn mà thôi

sontac
02-07-2006, 05:58 AM
sao lại thế nếu không có sự ngăn cản nào cả thì sao lại vậy . theo mình thì có lẻ câu đả thích một hình bóng nào đó trong cậu nên cậu mới quyết định như vậy và khi đã ......rồi thì tình cảm bao lâu kia không thề phai mờ trong ban được

trolaituoitho
02-07-2006, 06:37 AM
tui không biết nói gì cả.Vì tình yêu là vậy mà........................

benemlabien_rong76
02-07-2006, 06:48 AM
Đã là con người thì sao có thể vô cảm nếu như bạn thực sự vô cảm thì bạn đã ko yo và ko được yo bạn hãy tin rằng rồi sẽ có người thật lòng đến với bạn

Noisy*
03-07-2006, 08:58 AM
mong anh ấy sẽ hỉu được chân tình của bạn!
....mong người ấy của mình....cũng có những suy nghĩ như bạn.....bởi vì mình thật sự...ko bít....người ấy vô cảm hay.....đang như thế nào.....hic....