PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cảm xúc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tigon_2709
21-03-2008, 02:42 AM
Câu chuyện này Tigon viết cho một người bạn có thể ko hay nhưng nó là cảm xúc thật . Mọi người đọc rùi cho ý kiến nha! thanks

19 tuổi lần đầu tiên bước chân vào giảng đường đại học cái thứ cảm xúc trong nó ko vui cũng cha buồn mà là thất vọng. Thất vọng bởi vì nò ko đỗ nguyện vọng 1, bởi vì nó ko thik ngay cả cai trường ma nó đăng kí nguyện vọng 2.

Lớp có 30 đứa mà có đến những 20 nhân mạng là nữ nhìn wa là đã thấy âm thịnh dương suy. Buổi đầu tiên vào lớp mỗi đứa 1 góc chả ai nó với nhau câu nào. Chán kinh _ nó nghĩ.

- Cả lớp tập trung tớ có ý kiến - 1 thăng kon trai chính hiệu đang đứng trên bậc loé choé cái j` đó

Im lặng hình như lũ con gái cũng đồng tìnhvowis suy nghĩ '' thằng wai này no diễn cái j` thế ko bít '' của nó

- Hôm nay la 20/10 hội con trai chúng tớ có 1 chút wa mún tặng các bạn nữ. Chúc các bạn luôn vui vẻ và xinh đẹp.

Lũ con gái vỗ tay rào rào hưởng ứng trừ nó. bọn con trai thì lăng xăng đi chia kẹo và tặng hoa ( nháo nhác hỏi nhau đứa con gái mà mình bốc fai ngồi chỗ nào )

- Tặng bạn Hoàng Thùy Linh.

Một bông hoa đc chìa ra trước mặt nó kém theo là nụ cười toe toét của thắng con trai lúc nãy và nó chợt hiểu ra là người ta tặng hoa cho nó. Cầm bông hoa nó nói 1 câu cảm ơn cụt ngủn vì điên tiết khi bị gọi nhầm tên. Rõ ràng nó mang họ Nguyễn mà lại bị thay họ một cách trắng trợn như thế. Cũng chính từ chuyện đó mà ngay hôm sau no được lớp đặt cho cái biệt danh Vàng Anh. Nó ấm ức và tự nhủ sẽ ko đội trời chung với cái người đã gây ra cái vụ biệt danh vớ vẩn của nó.

ShiningSakhalin
21-03-2008, 03:45 AM
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
ngắn quá đọc ko đã gì hết bạn ui :D
truyện hay quá đi ><

anny kim
07-04-2008, 08:12 PM
mình chả hỉu ji hết ^^! sori bạn nha!

Fennybubu
07-04-2008, 10:08 PM
Ngắn quá.
Còn nữa hem tg?