PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mình chia tay...anh nhé!

ch0bjt0513
12-03-2008, 01:06 AM
Mình chia tay, anh nhé !
Chia tay rồI nên…
Anh đừng nhắn tin cho em nhé!
Vì nếu anh nhắn tin cho em e sẽ không thể không Reply lạI cho anh mà như thế em sẽ chẳng thể nào quên được anh.
Em không muốn thế ! vì em sợ….sợ sẽ chẳng quên được anh …..
Anh đừng chúc em ngủ ngon nhé!
Vì nếu anh chúc em ngủ ngon đảm bảo rằng em sẽ chẳng thể nào ngủ ngon được vì em sẽ lại…sẽ lại… nhớ anh …nhớ anh đến mất ngủ mất thôi . Và rằng nếu em có ngủ được em sẽ lạI gặp anh trong giấc mơ !
Em không muốn thế !!!
Cũng đừng gọI cho em mỗI sáng thức dậy nhé !
Vì em chỉ muốn ngủ mãi thôi! Em không muốn tỉnh giấc chút nào cả, vì em sợ giấc mơ biến mất và anh…anh sẽ không còn bên em nữa…..
Em không muốn thế !!!
Đừng nói vớI em những lờI yêu thương anh nhé !
Em sẽ rất hạnh phúc nhưng tim em sẽ lạI nhói đau vì em biết, em không thể,không thể đón nhận sự yêu thương đó của anh .
Em không muốn đau lòng lần nữa……….
Anh đừng bao giờ buồn, đừng bao giờ đau lòng vì em, anh nhé !
Vì anh buồn em không thể vui. Tim anh đau,trái tim em sẽ chảy máu!
Cũng đừng bao giờ khóc vì em,anh nhé!
Vì giờ đây em không thể để anh dựa vai em khóc nữa rồI!
Em không muốn những lúc như thế anh chỉ có một mình! Em không muốn thế !
Không có em,anh cũng đừng đi dạo ,đừng đi ăn,đừng ngồI buồn một mình anh nhé! Em không muốn anh cô đơn như thế đâu. Vì thế hãy đi bên cạnh một ngườI khác …… hơn em !
Nhưng …………….
Anh đừng đưa họ đến những nơi mình từng đến,từng đi anh nhé! Em muốn tất cả những nơi đó là kỉ niệm của riêng em…. Và anh……riêng chúng mình…mà thôi
Đừng gọI họ bằng cái nickname đán yêu mà anh đặt riêng cho em ,anh nhé !em muốn chỉ cần nghe thấy tên đó nhìn thấy con vật đó anh chỉ nhớ đến một mình em thôi!
Cũng đừng thay số điện thoạI của họ vào vị trí Speed dials của em trong máy điện thoạI của anh nhé! Em không muốn ai khác có thể thay vị trí đó của em trong ……lòng anh !
Cũng đừng nói vớI họ những lờI yêu thương anh từng nói vớI em ,anh nhé! Em muốn những lờI đó chỉ giành riêng cho em……mình em mà thôi!

Em trẻ con. Em rắc rốI !
Em ngốc nghếc. Em ích kỷ !
Em yếu đuốI. Em kém cỏI !
Yêu anh nhưng em lạI không đủ mạnh mẽ dũng cảm tự tin để đến vớI anh!
Anh nói rằng”vớI anh em là số 1” và vớI em anh cũng có vị trí như thế! Nhưng anh ơi! Trước số 1 còn có số 0. em không thể sống hạnh phúc khi chỉ có số 1 mà không có số 0 ấy. Em không thể sống hạnh phúc khi không có gia đình anh ơi. Em không thể trái lạI cả gia đình để đến bên anh. Em không thể làm cho gia đình em đau lòng. Vì thế …..xin lỗI anh!….em làm anh đau mất rồI !……..
Hãy cho em 1 câu bùa chú ,để em phong ấn trái tình yêu của em dành cho anh”
Mình …………chia tay ………. Anh nhé………..
Em yêu anh……………. Mãi mãi………..….trọn đời…………....trọn kiếp……………
………..nếu như……có ………kiếp sau………mình sẽ lạI yêu nhau….trọn vẹn….cho cả kiếp sau và kiếp này, anh nhé ……………………
kiếp này …….. Mình …………chia tay ………. Anh nhé……….
Mình tạm chia tay nhau kiếp này, anh nhé ! chia tay kiếp này để ……..kiếp sau……kiếp sau ……….mình……… có nhau ……….

ShiningSakhalin
12-03-2008, 01:39 AM
tem trước
!kocách dòng, đọc nản quá Chobits ơi =.='

Nh0cMy
12-03-2008, 02:59 AM
=)) chii có tiến bộ, mà về khỏan cách dòng shin nói thì tệ, làm đọc muốn lòi mắt luôn ^ ^"