PDA

Xem đầy đủ chức năng : cách lấy file ảnh ở chương trình Magentic

quocanh88
08-03-2008, 05:12 PM
giúp mình với , mình đang xài chương trình thay đổi hình ảnh trên destop có tên Magentic , những file ảnh trong đó rất đẹp , nhưng nó ko cho mình copy và ko cho mở file ảnh bằng chương trình nào cả , chỉ cho mở bằng Magentic thôi. Mong các bạn giúp mình copy những file ảnh đó và chuyển thành như những file ảnh khác , cám ơn các bạn

raymone
09-03-2008, 05:22 PM
Bạn theo đường dẫn sau đây sẽ thấy đc các file ảnh
C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Application Data\Magentic\Runtime\Wallpaper. :D
Nhưng trước tiên bạn mở My computer nhìn góc trái click vào tools => folder option => click chọn show hidden files and folders (để thấy các folder ẩn) rồi tìm theo như đường dẫn bên trên bạn sẽ thấy các file hình của Magentic :D

quocanh88
10-03-2008, 01:46 PM
shin cám ơn bạn nhiều lắm , bạn giỏi thiết , cám ơn rất nhiều , kết bạn nha

raymone
10-03-2008, 01:52 PM
cám ơn bạn quá khen :D
Có gì thắc mắc cứ pm hoặc post bài trên fourm mình sẽ giúp bạn giải quyêt rắc rối :D
(yên tâm mình online suốt :D)

baby_julie
10-03-2008, 03:37 PM
hjhj anh này tốt nhất..........post bài len giúp đỡ mọi ng` mà kiu fa' nat....em chẳng rành về mấy cái nay........đúng hơn là mù hehehe........^^ run...run..^^

raymone
10-03-2008, 03:42 PM
hjhj anh này tốt nhất..........post bài len giúp đỡ mọi ng` mà kiu fa' nat....em chẳng rành về mấy cái nay........đúng hơn là mù hehehe........^^ run...run..^^

thì em cứ phát nát PC (personal computer) của em đi rồi kể bệnh nó ra ở trên đây anh hướng dẫn em cách khắc phục :D