PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm ơn kiếm giúp em phần mềm chỉnh lý ảnh..

Mix academy
24-02-2008, 01:04 AM
Bọn trong lớp chụp ảnh ngố không thể tả , kái nào cũng mờ hết... Nay em vô đây nhờ các bác làm ơn kím giúp kái phần mềm nào chỉnh ảnh rõ nét hơn như 100 % mà nhè nhẹ thôi.... Cảm ơn trước ....:rang: :rang: :rang: :rang: :rang:
P/S : Hổng phải APS hay là ACDSee nha các bác .............

TLH
24-02-2008, 01:36 AM
Điều duy nhất & thiết thực nhất bạn có thể làm là nên hướng dẫn cho bạn bè một vài nguyên lý cơ bản nhất khi chụp ảnh, để có một bức ảnh nhìn được được... :D Máy ảnh có tốt đến mấy mà người chụp ảnh thiếu hiểu biết thì cũng bằng thừa... :noidea: Và dĩ nhiên là phần mềm chỉnh sửa ảnh chỉ có thể làm bức ảnh dễ coi phần nào thôi, chứ không giúp được gì nhiều trong vấn đề bị nhòe... Phần mềm chỉnh sửa ảnh có tác dụng tốt để sửa ảnh bị mắt đỏ, làm hiệu ứng & chèn thêm khung nền gì gì đó thôi... :rang:

Thêm 1 điều quan trọng nữa là phải biết sử dụng phần mềm, chứ không có phần mềm nào cứ click click click là bức ảnh hết nhòe đâu... :rang:

R a b i D
24-02-2008, 01:37 AM
http://hangbanCDROM.vn/

khi vô trang web này bạn nhớ chuẩn bị cho mình khoảng 7k rồi vô phần "mua đĩa" và đặt câu hỏi " Cho mình mua đĩa Adobe Photoshop Cs 8.0 "

:"> đó rất là nhè nhẹ ! Muốn nhẹ nữa thì hỏi 7.0 chứ không Cs 8.0 nữa :">
---

Mix academy
26-02-2008, 10:55 PM
Các bác nói làm em đau "nòng" wá .......................:khocnhe: :khocnhe: :khocnhe: :khocnhe:

m2mnamtuocbongtoi
26-02-2008, 11:04 PM
Điều duy nhất & thiết thực nhất bạn có thể làm là nên hướng dẫn cho bạn bè một vài nguyên lý cơ bản nhất khi chụp ảnh, để có một bức ảnh nhìn được được... :D Máy ảnh có tốt đến mấy mà người chụp ảnh thiếu hiểu biết thì cũng bằng thừa... :noidea: Và dĩ nhiên là phần mềm chỉnh sửa ảnh chỉ có thể làm bức ảnh dễ coi phần nào thôi, chứ không giúp được gì nhiều trong vấn đề bị nhòe... Phần mềm chỉnh sửa ảnh có tác dụng tốt để sửa ảnh bị mắt đỏ, làm hiệu ứng & chèn thêm khung nền gì gì đó thôi... :rang:

Thêm 1 điều quan trọng nữa là phải biết sử dụng phần mềm, chứ không có phần mềm nào cứ click click click là bức ảnh hết nhòe đâu... :rang:

hjc nói j` thế hok bít :so_funny:

m2mnamtuocbongtoi
26-02-2008, 11:12 PM
tải vê (http://hkbn.tucows.com/files5/pconvtc.***)
bạn có thể conver lại ảnh xem......... mình cũng hok rành về cái nỳ lắm :D