PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm thế nào để tìm link ẩn từ trang Vipvnn.net ???

Mix academy
12-02-2008, 12:05 PM
Mọi người làm ơn chỉ giùm mình cách download link từ Vipvnn.net được không? Trang ấy không cho dùng chuột phải...
Tiện cho mình hỏi thêm , có phần mềm nào dùng để đọc đuôi avi không? Mình muốn xem phim online mà WMP 11 không mở được mặc dù đã check thêm avi vào filetype...
Làm ơn giúp mình. Cảm ơn nhiều.:botay: :botay: :botay:

TLH
12-02-2008, 01:51 PM
Nhạc của VipVNN là trang NhacNen.net ấy hả??? :D Dùng IDM & truy cập bằng trình duyệt IE là IDM nó tự động bắt link cho... :rang: Không thì cậu đăng ký nick là download được... :rang: Cái trang này xài mã nguồn xTreMedia mà... :sr:

Còn đọc file .avi thì download cái K-lite Codec Park về cài nha bạn... :rang: Download ở đâu thì cậu hỏi bác Google nha... :hihi: Đó là một trong những phần mềm không thể thiếu trong máy tính của tớ đấy... :bay:

Mix academy
13-02-2008, 09:48 AM
Thanks bác "Thác Loạn Hội"... Quên béng không check vào Mozilla Firefox thế là nó không tự động down được .... hì hì

raymone
09-03-2008, 04:06 PM
Còn 1 tuyệt chiêu nữa là ko chỉ có trang Vipvnn.net mà kể cả nhac so.net & youtube cũng dow đc tuốt đó là dùng chương trình Multimedia Real Player chỉ cần trang web xuất hiện video (audio) thì Real dow đc tuốt chả cần reg nick, tìm link direct.
Muốn dow Real Play vui lòng hỏi lão già google :D

PlanetVN
09-03-2008, 07:17 PM
Nếu không thật sự cần thiết, tớ hiếm khi xài cái Real này lắm... :hihi: Nếu thực sự nó có khă năng bắt link tốt đến như thế thì cũng nên thử xem sao... :D Thanks... :tlh:

raymone
09-03-2008, 09:26 PM
Down khá cool đấy bro tốc độ ko thua kém gì chú IDM đâu :D đặc biệt là free chả cần crack riết gì cho mệt :D