PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mod Co' BiẾt Sofware NÀo ĐỂ TÌm Theo KiỂu Alphabet KhÔng??

THIÊN TỬ
11-02-2008, 09:56 PM
CON VỢ ĐIÊN CẦN ĐẾN MỘT SOFWARE NÀO ĐÓ GIỐNG NHƯ NHỮNG CÁI BÊN LINK NHẠC CÓ ẤY VÍ DỤ NHƯ KHI MÌNH TÌM BÀI HÁT THÌ CHỈ CẦN NHẤN THEO VẰNG CỦA BÀI HÁT THÌ SẼ CÓ HÀNG LOẠT BÀI ĐỂ MÌNH CHỌN ĐẤY MOD. NẾU MOD KHÔNG HIỂU TT NÓI GÌ THÌ Ý TT LÀ MOD CÓ BIẾT SOFWARE TÌM BÀI HÁT THEO VẦNG ALPHABET ĐỂ DỄ TÌM NHẠC KHÔNG ẤY.

HẬU TA MẤY MOD:battay:

TLH
12-02-2008, 03:49 AM
Không cần đến một software nào cả... Mà cũng chẳng có software nào đi làm riêng công việc đó cả... :sr: Vì đó đơn giản chỉ là chức năng liệt kê & hiển thị của bộ cơ sở dữ liệu nào đó mà thôi... :D Ví dụ: Windows Explorer sẽ mặc định xếp tên file, tên thư mục theo vần ABC, nhưng bạn cũng có thể xem các file đó theo Size, theo Ngày tạo ra file,... Danh sách nhạc ở 1 website nào đó cũng vậy, chỉ là 1 đoạn code để hiển thị cho người dùng thấy danh sách đó từ cơ sở dữ liệu web mà thôi... :tlh:

tieuthuanchoi
13-02-2008, 02:23 AM
uhm nhưng mà cái này giống như là 1 cai file đễ mình keep information theo ABC, uhm nếu theo bạn vậy thì làm cách nào? nếu có thể xin bạn nói rõ và show me how to do it?

TLH
13-02-2008, 03:44 AM
Không đâu, bạn chưa hiểu rồi... :D Cái mà bạn thấy xếp theo ABC đấy thực ra chỉ là cái cách hiển thị của chương trình để bạn thấy mà thôi... :rang: Nhắc lại, đó là cách hiển thị mà thôi... :rang: Bạn làm ra 1 website với cơ sở dữ liệu, bạn sẽ phải biết lập trình để nó hiển thị theo đúng ý bạn bằng đoạn code phù hợp... :sr: Bạn lập trình ra 1 phần mềm, bạn cũng cần đoạn mã để làm công việc đó... :rang: Bản chất của việc sắp xếp dữ liệu theo vần ABC là như thế đó... :tlh:

tieuthuanchoi
16-02-2008, 06:32 PM
uhm thât ra nó hok cần phải như vậy đâu, đó là 1 sofftware thoi............uhm cám ơn bạn nhiều nhé