PDA

Xem đầy đủ chức năng : làm sao để bít ng` ấy có iu mình ko T_T

bihoangtu
28-01-2008, 09:57 AM
ng` ấy thường đi chơi với mình, thường rũ mình lên nhà chơi...hay gọi dt và nt kể những chuyện mà ng` ấy ko kể cho ai hêt..mình cũng thích ng` ấy..nhưng khi mình " Tĩnh Tò " thì cô ấy ko chấp nhân...và bảo mình kiếm ng` khác tốt hơn đi rồi mình đi với mấy nhõ khác thi cô ấy lại ko thich là sao nhỉ.....các bạn giúp mình hiểu chỗ này với:timvo: đau khỗ quá T_T

linh_crazy
28-01-2008, 05:18 PM
............................tui thấy chưa chac đã phải là ban ay iu ban đâu......................... ma coi bạn như một người bạn thiệt là thân để co thể tâm sự thui....................chu còn chuyện ban di chơi với người khac thì co lẽ do pahn3 ứng nhất thời thui...................khoảng 1 thời gian sau là ban đó ko có phản ứng j` nũa đâu................. ^^ đó chỉ là ý kiến của riêng tui thụ nhen ko bít co dung hay ko..................nhung noi thiet neu you thật sự thích người ta thì nên theo đuổi tới cùng chứ............... mới bị người ta tử chối đã vội bỏ cuộc như dzậy thì chac ko được đâu......................cố len hen ! ^^.................................

honghanhi88
28-01-2008, 05:34 PM
sax nó làm hàng bạn rùi thích mà cứ bày đặt làm trò mình ghét đặc kiểu này...................... ghét ghét.........:so_funny:.........:chayle:

online_love75
29-01-2008, 10:54 AM
con gái là thế đó
nói ko là có
thế mà ko hiểu à

tieuthu_vuitinh747
29-01-2008, 11:27 AM
thế thì người đó cũng thích bạn đó.......sao bạn hok cố năn nỉ hơn khi cô ấy nói " hãy tìm người khác tốt hơn "......cô ấy nói thế để thử lòng bạn đó...............khờ quá !

nhoc rom
29-01-2008, 12:23 PM
nhưng có người nói với mình khi ''ấy'' có tình cảm với mình thì luôn luôn nhìn mình không nói gì cả,vậy các bạn nghĩ gì về nhận xét trênmà dây là lời từ một ngươi lớn đã có kinh nghiệm

tieuthu_vuitinh747
29-01-2008, 12:43 PM
nhìn mình mà hok nói một lời gì cả........đó cũng chưa phải là thích..........tại sao mà lại hok nói chứ?......nếu đó là ngại thì cúng hok phải là người ấy có tình cảm với mình..........khi đã có tình cảm rồi thì chẳng việc gì phải ngại cả.......tuy có đôi chút nhưng cũng hok ngại đến nỗi hok nói gì...
đó là ý kín của mình...........còn mọi người nghĩ sao thì tùy !

_Juliet_
29-01-2008, 02:11 PM
huynh....................chỉ có vậy..................... :chayle:

bihoangtu
30-01-2008, 08:44 AM
thế thì người đó cũng thích bạn đó.......sao bạn hok cố năn nỉ hơn khi cô ấy nói " hãy tìm người khác tốt hơn "......cô ấy nói thế để thử lòng bạn đó...............khờ quá !

hic..năn nỉ ah chờ nhỏ đó 2 năm rùi..hic hic 2 năm mình cũng ko wen ai..ng` ấy cũng vậy nhưng mình ko thích đi với ng` mấy mà dt của ng ấy cứ reo hoài lai,. tin nhắn nũa chứ toàn là mấy thằng nào goi ko à hic hic...

bihoangtu
30-01-2008, 08:50 AM
sax nó làm hàng bạn rùi thích mà cứ bày đặt làm trò mình ghét đặc kiểu này...................... ghét ghét.........:so_funny:.........:chayle:

ủa vậy à...dzi theo bạn thì mình phải làm sao đây hôm trước mình gọi nói với nhõ rồi mình sẽ để nhõ yên...mình ko muốn như dzậy nưa...hic hic

bihoangtu
30-01-2008, 08:56 AM
............................tui thấy chưa chac đã phải là ban ay iu ban đâu......................... ma coi bạn như một người bạn thiệt là thân để co thể tâm sự thui....................chu còn chuyện ban di chơi với người khac thì co lẽ do pahn3 ứng nhất thời thui...................khoảng 1 thời gian sau là ban đó ko có phản ứng j` nũa đâu................. ^^ đó chỉ là ý kiến của riêng tui thụ nhen ko bít co dung hay ko..................nhung noi thiet neu you thật sự thích người ta thì nên theo đuổi tới cùng chứ............... mới bị người ta tử chối đã vội bỏ cuộc như dzậy thì chac ko được đâu......................cố len hen ! ^^.................................

thế ah.....mình thích nhõ thật nhưng nhõ đòi hỏi nhiều qua...nhõ kêu mình bõ nhậu...mình bõ bớt đc:thatall: nhưng nhõ ko chiu..trong khi mình bõ bớt thì nhõ lại di uông....mà \uống còn nhiều hơn mình nữa :timvo: rồi nhõ kêu mình phải có công ăn việt làm ổn định rồi hãy tính sau...rồi kêu mình đi phá hình xâm hic hic :dwarf: cái đó đâu phải nói thay đổi là đc liền đâu

angel_teen9x94
08-02-2008, 12:27 PM
thế ah.....mình thích nhõ thật nhưng nhõ đòi hỏi nhiều qua...nhõ kêu mình bõ nhậu...mình bõ bớt đc nhưng nhõ ko chiu..trong khi mình bõ bớt thì nhõ lại di uông....mà \uống còn nhiều hơn mình nữa rồi nhõ kêu mình phải có công ăn việt làm ổn định rồi hãy tính sau...rồi kêu mình đi phá hình xâm hic hic cái đó đâu phải nói thay đổi là đc liền đâu

Ái chà chà !!! nghe huynh nói zậy muội thấy...chắc nhỏ đang...lừa gạt tình cảm của huynh đó (chỉ là ý kiến riêng của muội thoy nha :think:) chứ níu đã thjk huynh roài thỳ đâu có cần nhìu vậy đâu...phải hok nè :D chỉ cần huynh thật lòng là okie roài *.*

hoaluuly23
08-02-2008, 02:04 PM
theo mình thì ban ý thix huynh đó nếu ko thix huynh thì tai sao lại quan tâm đến những tât xấu của huynh như zay chỉ vì lòng tự trọng nên bạn ý ko mún nói ra. huynh nên tìm nơi lãng mạng và tỏ tình bạn ý 1 lần nũa và khi ban ý từ choi thì hãy kill ban ý lúc dóa ban ý sẽ có cam dảm để thổ lộ với huynh hơn con gai hay zay mà. ( minh con gai dóa `` nên có thể hiẻu tam trang này) con về viêc bạn ý có bạn trai hay gọi diện dến là do cố tình dóa dể xem huynh có ghen hem để xem huynh có that lòng ko ý mà con gai thường mún có 1 ban trai lý tưởng nên mún huynh ko nhậu nhìu,có công an viêc làm dể làm người lý tưởng của bạn ý dóa huynh cố len nha

Conan_Kudo
08-02-2008, 02:09 PM
còn fai hỏi nó thích bạn đó :D, mà có thể là thích kiểu bạn bè :D