PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hỏi từ điển xoá người bán máy tính cài đặt, mình đã xoá phải làm sao

trieuhai_dn
23-01-2008, 01:31 PM
minh chao` cac' ban
giup minh` voi' , minh` lo~ xoa' mat' lacviet(tu`dien~ ) ma` hang~ may' tinh' da~ cai` cho minh` , gio` phai~ lam` gi` de~ lay' lai. no'
dau` tien` minh` vao` start -> programs -> roi` va`o kick' vao` bieu~ tuong sot.rac' ( co' lac. viet. ) trong do' , giup' minh` voi' cac' ban nhe'

ak47
24-01-2008, 09:29 AM
_Vào lại cái sọt rác chỉ vào cái Lạc Việt nhấn chuột phải chọn remove
_Nếu không còn trong sọt rác vào Start/setting/control panel/add or remove programs/change or remove programs / Tìm xem Lạc Việt có ở bảng lựa chọn không , nếu nó thì click vào chữ " Change/remove " là xong
_Nếu thử 2 cách trên không được bạn vào :www.google.com.vn gõ "Download LacViet free" chọn link và down lại về

bebadboy87
24-01-2008, 09:41 AM
Hoi~ tu` dien~ do nguoi` ban' may' tinh' cai` dat. , minh` da~ xoa' phai~ la`m sao ?
minh chao` cac' ban
giup minh` voi' , minh` lo~ xoa' mat' lacviet(tu`dien~ ) ma` hang~ may' tinh' da~ cai` cho minh` , gio` phai~ lam` gi` de~ lay' lai. no'
dau` tien` minh` vao` start -> programs -> roi` va`o kick' vao` bieu~ tuong sot.rac' ( co' lac. viet. ) trong do' , giup' minh` voi' cac' ban nhe'

- Như bồ nói thì bồ mới chỉ xoá cái Shortcut ở ngoài Desktop. Thế có nghĩa vẫn có thể vào C:\Program Files\mtd2002 để khởi động Lạc Việt cũng như tạo Shortcut mới.
- Bồ đã có 7 bài viết tại Diễn Đàn tính đến thời điểm hiện nay, bồ chăc đã quen với bộ gõ của Diễn Đàn. Bài viết ko dấu là vi phạm NQ, và từ bài viết sau nó sẽ bị xoá.

_Vào lại cái sọt rác chỉ vào cái Lạc Việt nhấn chuột phải chọn remove
_Nếu không còn trong sọt rác vào Start/setting/control panel/add or remove programs/change or remove programs / Tìm xem Lạc Việt có ở bảng lựa chọn không , nếu nó thì click vào chữ " Change/remove " là xong
_Nếu thử 2 cách trên không được bạn vào :www.google.com.vn gõ "Download LacViet free" chọn link và down lại về
Remove thì nó mất rồi còn gì nữa, Phải là chuột phải chọn Restore .

trieuhai_dn
24-01-2008, 10:56 AM
sao mình vẫn ko làm được vậy các bạn ơi , chán quá , giờ cần tiếng anh , mà như thế này thì chết rồi , giúp mình với huhuhuhuhuhuhu

trieuhai_dn
24-01-2008, 11:10 AM
mình vẫn còn giữ cuốn đỉa của hãng máy tính đó , thế các bạn giúp mình nhé

PlanetVN
24-01-2008, 11:17 AM
Đọc tới đọc lui chẳng hiểu bạn muốn hỏi gì cả?!? :dien:

Nếu còn cái đĩa cài đặt thì bạn cài đặt lại thui... :D

dearslumps
25-01-2008, 07:17 AM
Chẹp bạn ra ngoài hàng mua cái đĩa 8k về rùi cài có phải hơn ko
Với cả đĩa của hãng bạn mua máy tính ko có Lac Viet đâu