PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các bác cho em hỏi có phải con gái là khó hiểu nhất trên đời phải kỏ

hiepviken
02-01-2008, 07:47 PM
Em nổi tiếng la đẹp zai học bình thường thui nhưng khi em nói với con bạn là "i love you" thì nó lại bảo em là thằng đểu. Em hỏi tại sao thi nó bảo em cưa quá nhìu em rùi va nó sợ em bỏ nó.Em phải làm sao đây (em đúng là hay cưa con này lại bỏ con kia nhung bây giờ em nói thật mà nó ko nghe ).em phải làm sao đây â.ă..ă.â.â.â.ă..:meo: :meo: :meo:

honghanhi88
02-01-2008, 09:14 PM
hix có lẽ em là thằng đểu thật rồi nhưng chắc con nhỏ nó cũng thích em đấy cứ tấn công như thường thui dẻo mỏ vào hehe

cobelolem2905
02-01-2008, 10:04 PM
Em nổi tiếng la đẹp zai học bình thường thui nhưng khi em nói với con bạn là "i love you" thì nó lại bảo em là thằng đểu. Em hỏi tại sao thi nó bảo em cưa quá nhìu em rùi va nó sợ em bỏ nó.Em phải làm sao đây (em đúng là hay cưa con này lại bỏ con kia nhung bây giờ em nói thật mà nó ko nghe ).em phải làm sao đây â.ă..ă.â.â.â.ă..:meo: :meo: :meo:

hehe....... thì bạn cứ thử cưa em này lần nữa xem......... bạn cứ nói thật lòng mình ra...... chắc chắn bạn ấy sẽ hỉu tấm lòng của ban á.................... mà nè đừng có đi cưa gái khác nhìu wa' :so_funny: :so_funny:

vnt
03-01-2008, 05:17 PM
qua cưa ba me nó lấy lòng nó
còn không xin lỗi là ổn

Black & White
03-01-2008, 05:44 PM
haha tại hùi xưa hoh thật lòng muh`.... hoh tin cũng đúng :sr:....

KT-Khói Thuốc
03-01-2008, 05:54 PM

đọc cái này chỉ biết cười và cười :sr: , viết giỡn hay nói thật lòng vậy ? :sr:

mrttothev
03-01-2008, 10:24 PM
cố lên. tỏ lòng thành cho nàng thấy thì nàng sẽ cảm động mùh.

sangvan
03-01-2008, 11:24 PM
ai bảo ngày xưa trăng hoa cho lắm vào nhưng mà lo cái quái gì, người ta nói như vậy là đồng ý 50 % rồi còn gị chỉ chờ đằng ấy chứng minh tình yêu thội cố lên,nếu tôi mà là ông thi chuyện ấy song lâu rồi

online_love75
04-01-2008, 12:57 AM
khó hiểu cái gì cái này cũng do ông từ lâu có bản tính ko chung thủy
tui là bạn ấy chắc tui cũng chạy xa ông

cuccungcuabame
04-01-2008, 02:03 AM
...........1 lần bất tin thì vạn lần bất tín mà.........:rain:

==> Suy cho cùng cậu đi chết đi............:so_funny:

chickchoecutduoi
04-01-2008, 03:21 AM
tưởng đẹp zai mà ngon à? kekeke hok có đầu ok thi loại ngay vòng sơ khảo...

HienTaiDon
04-01-2008, 04:11 AM
Này bác đẹp zai la lợi wá rùi còn gì ,,,,,,,,,,,,,tấn công ác vào sắp dổ rùi.Mà h bác cũn kô nên gần mấy em khác làm gì
Chỉ đi chơi với người ta thui là vài ngay la say như điếu đổ ngay ^^^^^

Conan_Kudo
04-01-2008, 06:54 AM
lăng nhăng là vậy đó :so_funny:, đáng đời :D, nếu là mình cũng sợ nữa :D

fallen_angel8x
04-01-2008, 07:42 AM

Xin kậu :so_funny: thật của cậu có đc 2% ko ??? :rang:

hoatimuoi
02-02-2008, 03:29 PM
lấy tấm lòng mà thể hiện đi bạn ai biểu lúc trước.....giờ chịu khó tu tâm đc rùi

Giang pro
02-02-2008, 04:07 PM
Cũng đúng thôi :5: Ai bảo chung chạ lung tung phèng mà người iu nó bỏ :rang: anh cũng sợ tình huống nè lắm đó >"< nhưng đến bên bồ và bảo với bồ rằng '' Anh hứa là hàng sẽ mãi mãi là của em mà thôi'' thiệt là bồ sẽ dzui kinh

P3' đậu "mill"
06-02-2008, 03:23 PM
cũng tại bạn ! ạ bik đc. lở như bạn ngựa wen đường cũ thì sao nà ( lúc đó thì đâu aj biik đc.)

thienthan_saobang670
07-02-2008, 10:30 AM
bạn ngồi đây mà than vãn thì chắc đến tết công gô cô ấy mới nhận lời
nếu bạn thix bạn í thit thì dùng hành động chứng minh đi (vd:.......................):thatall: :wavey: :fi: :spin2:
chúc thành công nha :hug: :wavey: :welcome: :flyingangel3:

Cô đơn lãng khách
07-02-2008, 10:43 AM
có lẽ em là thằng đểu thật:so_funny:

tieuthu_vuitinh747
07-02-2008, 12:23 PM

thấy cái tội ba hoa chích choè chưa?......con gái hok khó hiểu lắm đâu......tại con trai kì kục đó mà !

jinny_mimi
08-02-2008, 03:22 AM
gặp tui tui cũng hem tin.....<<<<ai mà tin choa nổi :rain:.........nhưng thui thì cố lin chứ bik seo được :kaka:

p3_ng0x_iu_anh
08-02-2008, 03:52 AM
^^ thì cứ sửa đi , đừng kua tằm bậy bữa rùi từ từ ngta sẽ hĩu thui mà cố lên

miss_harajuku93
08-02-2008, 03:55 AM
:huglove: :huglove: khổ thân chú ghê:rain:
nhưng kô sao chị có cách nè nhưng phải trả thù lao cho chị ná:think:
ra hun nó 1 fa't:so_funny: như thế này nè :huglove:

phương anh nguyen thi
08-02-2008, 05:04 AM
vay ra momy cua chung ta cung rat kho hiu sao? la that?
hoi xem kinh nghiem cua ba cua ma di???? bik dau..............

cherish
08-02-2008, 05:09 AM
Thì cứ nói với em nó thế này: "Anh đã chán ngán yêu đương nhăn nhít lắm rùi, giờ anh muốn dừng chân. Trước kia đúng là anh có cưa nhiều em thật, nhưng không ai làm cho anh rung động thật sự như em cả. Anh xin thề, nếu anh nói sai nửa lời, ra đường xe... ủi." Há há. Cái này mình nghe hơi nhiều, nên mình truyền lại cho bạn đó. Hiệu quả với mấy em mới biết yêu lần đầu lắm đó.

May_Fly
08-02-2008, 06:24 AM

Ý kiến của mình , bạn nên thay đổi chút ít đi bỏ kưa gái , bỏ chọc ghẹo các bạn nữ khác ,chắc chắn nhỏ cũng có ý với bạn và sẽ nhận thấy sự thay đổi của bạn và......tấn công
Nhỏ sẽ cảm động lắm đấy :D

angel_teen9x94
08-02-2008, 10:00 AM
ko đồng ý là phải roaj` 0o0...aj bỉu huj` xưa áh...lăng nhăng chj roài h "hối hận">>>hok pik thiệt hok nữa:think: thoy thỳ bây h lên núi tu đi để suy nghĩ lại xem rồi tìm cách kưa lại nàng >>> nhưng hok pik lúc đó nàng có chịu đợi hay ko nữa :D

nh0c_bu0n9x
09-02-2008, 05:09 AM
Tiếng xấu khó rửa rồi. chắc tại thân quá nên nó bit hết tính tình rồi nên nó mới ghét