PDA

Xem đầy đủ chức năng : %......cẦn Ý KiẾn CỦa CÁc Mods......%

†º°¨ђm_q§¨°º†
31-12-2007, 10:11 PM
Tình hình là hm_qs và ss Ginny, đã dọn dẹp sạch sẻ 2 rums:rang: Nay hm xin mở topic quét dọn định kỳ.:D
Bắt đầu mổi tháng, quét dọn 1 lần. Lý do vì chúng ta đặc biệt có 3 rums:sr:nên cần chăm chỉ hơn :huglove:Mổi rum mở topic riêng, nếu trong 1 tháng dọn không hết thì dồn 2 tháng dọn chung:slider: Đủ 12 tháng, xóa luôn topic cũ. Chúng ta mở topic mới nhé các mods :hihi:
Nếu có dọn dẹp, các mods post chung 1 bài nhé! ví dụ hm post bài " tháng 1" các mods vào bài đó, rùi vào sửa bài post số trang các mods đã dọn xong. Nếu không hiểu hm sẽ giải thích thêm. :kisl: (xem rum hình ảnh dzui dzẻ, đó là ví dụ :sr:)

p/s: hm hy vọng chúng ta hợp tác vui vẻ, và giúp đở lẫn nhau :kisl:

@ ss Gin : em mở topic dọn dẹp qua bên hình ảnh dzui dzẻ rùi ss ạ :D

*[£iµ £i€]*
01-01-2008, 07:43 AM
ừm em , tuỳ em thôi , làm sao cho gọn là được :)
ss xin phép là sẽ gộp chung 2 topic lưu ý vào 1 thôi nhé , để cho gọn >,< , chứ nhiều topic chú ý quá thì sẽ gây fản cảm , vậy ha em.

†º°¨ђm_q§¨°º†
01-01-2008, 08:45 PM
hì :sr: dzậy dồn 2 thành 1 nha ss :hihi: còn hình dzui dzẻ mở topic riêng nha ss :huglove: vì rum HAĐ và CA-DV dọn sạch cùng 1 lúc, nên dể dàng hơn. Cứ để 2 cái chung. Nhưng phải riêng bài. Để làm ví dụ cho ss dể hiểu :D

†º°¨ђm_q§¨°º†
01-01-2008, 08:56 PM
VÍ DỤ

Box Hình ảnh đẹp

........................THÁNG 1........................

hm em dọn đến page 5 rùi, mọi ngừi bắt đầu từ page 4
.................................................. .................................................. ......................

Ginny đã dọn xong hết, tháng 1 xong

†º°¨ђm_q§¨°º†
01-01-2008, 09:04 PM
VÍ DỤ

Box Diển Viên - Ca Sĩ

........................THÁNG 1........................

Ginny dọn đến page 6, bắt đầu page 5
.................................................. .................................................. ...................

hm dọn hết rùi, chuẩn bị qua tháng 2

†º°¨ђm_q§¨°º†
01-01-2008, 09:15 PM
như ví dụ ở trên, có nghĩa là mổi 1 tháng là 1 bài. Chỉ cần em, hoặc ss gởi bài, tháng 1, tháng 2..... vân vân, thì chúng ta dùng chung 1 bài. 1 tháng 1 bài, ss chỉ cần vào chức năng sửa bài rồi gởi số page ss đã dọn xong. Sau đó, em lại vào bài đó, rồi gởi số bài của em dọn. Cứ như thế, đến các tháng khác. :rang:
Như thế sẽ gọn gàng, và biết dọn tháng nào, box nào. Vì chúng ta dồn 2 box chung, và đến 12 tháng. Việc tăng bài là không thể nào, vì sau 12 tháng chúng ta sẻ xóa topic luôn. :hihi:
Hơn nữa chúng ta sẽ dọn 3 rums cùng 1 lúc, 1 tháng. Cho nên việc làm gọn ghẽ là rất cần. :D
p/s: ss thấy sao? :1_question:

*[£iµ £i€]*
02-01-2008, 07:13 AM
theo ss nghĩ thì việc thông báo này cũng tốt ^^!, mem sẽ kô thắc mắc về số bài bị mất :D
nhưng ý ss muốn nói là kái chú ý ở từng rumz ấy :rain:...ss đã gộp chung rồi :),
mỗi rumz thông báo thì nên riêng rẽ , okie em?

†º°¨ђm_q§¨°º†
02-01-2008, 05:12 PM
hì :D đến đây em cũng bí :rain: ý ss sao ss làm đi, em xem rồi mới hiểu :sr: như ss thấy đó bây giờ đó em đã nhập topic dọn dẹp của box box HAD & box CA-DV chung rùi. Ss vào topic *[Thông Báo] Dọn Dẹp Room Định Kỳ(2008)* (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=266929) xem thử.