PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ai la hotboy nào?(^_*)

chickchoecutduoi
11-12-2007, 03:20 AM
Trong giới học trò, chàng nào được làm hot boy thì chắc rằng luôn có nhiều cô “thương thầm nhớ trộm”.

Tuy nhiên, để đạt danh hiệu này cũng cần phải có những tiêu chuẩn ISO được các chị em công nhận nữa đấy. Nếu con trai đủ các tiêu chuẩn này thì đương nhiên là hot boy rồi.

@ Đẹp trai, có một chút đẹp trai!

Không nhất thiết bạn phải đẹp xuất sắc như diễn viên điện ảnh đâu. Chỉ cần ưa nhìn cũng được rồi. Manly nữa nha. Và nếu chưa như ý, bạn vẫn có thể cải thiện vóc dáng bằng thể dục để… đô con hơn mà. Con trai thì đâu sợ mập như con gái, thích quá rồi còn gì. Bên cạnh đó, bạn cũng cần chú ý đến trang phục và cách phối đồ che bớt khuyết điểm của mình.

@ Ga lăng vốn sẵn tính trời

Một nửa thế giới còn lại đều là phái yếu đó nha bạn. Vì thế không chỉ cần ga lăng với người ấy thôi đâu mà phải ga lăng với mọi người nữa đấy. Ga lăng không đơn thuần là giúp đỡ cho người mình biết để đạt được mục đích nào đó đâu mà nó còn mang nghĩa nhiệt tình giúp đỡ người khác nữa. Với sức dài vai rộng, con trai có thể sửa dùm con gái chiếc xe đạp chẳng hạn mà hổng cần biết nàng đó có phải là bồ mình hay không?

@ Hòa nhã, vui vẻ

Đã qua cái thời “mặt lạnh ăn tiền” rồi bạn ơi. Những hot boy hay cả các ngôi sao mà chảnh quá thì hổng ai ưa rồi. Mà danh hiệu hot boy là của quần chúng bình chọn mà. Bạn không được mọi người ủng hộ thì có cố gắng đến mấy cũng không được công nhận đâu. Cứ vui vẻ, hòa đồng với tất cả mọi người thì sớm muộn cũng được "cất nhắc" thôi.

@ Năng động, tích cực trong các hoạt động của trường, lớp

Là con trai, hổng lẽ lúc người ta làm việc cật lực thì bạn lại…tàng hình? Những phong trào như Mùa hè xanh, các chiến dịch tình nguyện sẽ giúp bạn có những mối quan hệ tốt và dễ vận động hành lang hơn thôi. Chứ lúc nào bạn cũng trốn tránh trách nhiệm, tìm nơi an thân thì có đạt danh hiệu “công tử bột” cũng đương nhiên thôi. Mà công tử bột thì làm sao “đảm nhiệm” áp lực nặng nề như hot boy được.

@ Có bản lĩnh

Tất nhiên rồi. Là nam nhi cũng phải có bản lĩnh chứ nói chi hot boy. Dám nghĩ, dám làm, dám nhận lỗi chứ hổng phải cứ gây ra rồi tìm người đổ tội đâu nha. Nhưng bản lĩnh khác xa kiểu anh hùng rơm hay gặp “chuyện khó bó tay” và kị nhất là để cho con gái lãnh đạn đấy. “Làm trai cho đáng nên trai” mà bạn.

@ Vài năng khiếu nổi trội.

Ôi, nếu trong một bữa tiệc, dã ngoại, bạn có khả năng đàn, hát thì còn gì bằng. Mà có nhiều thứ khiến bạn được ngưỡng mộ như nấu ăn ngon, chơi thể thao giỏi, học giỏi nữa. Còn chờ gì mà không tìm một điểm tốt của mình và tích tực phát huy đi bạn.

:slider: [COLOR="Red"ai thấy mình đủ tự tin thì giơ tay nhé!:fi: [/COLOR]

Timmy™
11-12-2007, 05:19 AM
hình như hẻm có :meo:

*[F]prIncEss[F]*
11-12-2007, 05:23 AM
F là hot boy chứ ai :so_funny:

Babo Oppa
11-12-2007, 05:50 AM
..... F là hot les...Mây là hot boi... :so_funny:

Lill' Kuteo
11-12-2007, 05:50 AM
F hotboi à...tớ hot girl nè :huglove:
HOtBot là Boy bị nóng "hâm" đó hả? :lol:

DeathKnight_NeverLove
11-12-2007, 08:29 PM
để đạt cái danh hot boy mà phải như trên thì thà làm người thường cho khoẻ

chickchoecutduoi
11-12-2007, 09:32 PM
nàm hotboy hok sướng chút nèo đâu pa kon!

chuyengiaxaoquyet
12-12-2007, 03:59 AM
oh..........vậy tui là 1 hot boy sao ta.....nghe mưốn té ghế :sr:

KT-Khói Thuốc
12-12-2007, 04:00 AM
:D :D đọc đi đọc lại thấy mình chả được cái gì :D :D

chickchoecutduoi
12-12-2007, 09:33 PM
hot vừ vừ thoai chứ hot wa cũn nguy hỉm ném! thèng ku bạn iem chỉ vì kái danh hịu hotboy muh ngày nào cũn bị khủng bố đt, làm bỏ thói wen xài đt lun!tụi nghịp

ngocdunghihi
12-12-2007, 11:40 PM
hot để làm j` thía bạn , hình như cóa ng` mún tìm ng` iêu thì fair

chickchoecutduoi
13-12-2007, 06:01 AM
kục kưng nói đúng đoa! quan trong là ở con ngừi bên trongt hui, vẻ bên ngoai chẳng nói lên đìu z kả!kon traimuh tâm lý, chân thành... thìa chẳng cần là hotboi tụi tớ cũng đổ cái ầm!(í,cóa anhk z mới đi wa, ddeep chaiiiiii wa!xém té ghế)