PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cách để chinh phục con gái !!!!!

taovuphong
07-12-2007, 10:30 PM
:hiepsi: không có việc gì dễ bằng chinh phục con gái cả và có rất nhiều cách để chinh phục con gái.Nhưng bạn cần phải có một vài tiêu chí sau để chinh phục con gái một cách dễ dàng >>>>
1. Bạn phải thích người con gái đó ( đây là điều quan trọng nhất )
2. Bạn phải gian xảo , đạo đức giả một tí !! :flyingangel3:
3. Bạn phải đẹp trai :fi:
4. Bạn phải học giỏi :slider:
5. Bạn phải là người tốt :flyingangel3:
6. Bạn phải là người có cá tính :dan: :birthday:
.................................................. ..
Nói tóm lại bạn phải là 1 người mà khi người khác nhìn vào bạn thì chỉ có thể nói :"HOÀN HẢO " :botay: :botay: và khi đó việc chinh phục con gái sẽ rất dễ dàng :so_funny: :so_funny: còn nếu không có những phẩm chất trên thì một là chấp nhận làm trâu làm ngựa cho lũ con gái chết bằm ( :guoc: :guoc: :guoc: á á á á !! chị tha cho em ! em lỡ mồm ) còn hai là ế vợ hahahahaha

honghanhi88
07-12-2007, 10:31 PM
hix mấy cái của ông sai toét không phải thế đâu

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 10:35 PM
1. Bạn phải thích người con gái đó
3. Bạn phải đẹp trai
4. Bạn phải học giỏi
5. Bạn phải là người tốt
6. Bạn phải là người có cá tính

dc như vậy thì gian xảo để làm gì.............. :so_funny:

Mr.Chuym
07-12-2007, 10:50 PM
Gian xảo để hất cẳng những thằng nói iu em :om: :hum:

honghanhi88
07-12-2007, 10:56 PM
hoàn hảo càng lớn thì dị hợm càng cao khuyết điểm càng lớn đây là sự thật đã được kiểm chứng

huongduongxanh
07-12-2007, 10:59 PM
:sr: hên xui thôi...........

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 11:03 PM
hoàn hảo càng lớn thì dị hợm càng cao khuyết điểm càng lớn đây là sự thật đã được kiểm chứng

tùy thôi......... ngừi iu tớ đâu có khuyết điểm :so_funny:

honghanhi88
07-12-2007, 11:16 PM
ò thế người iu ấy hoàn hảo trong mắt ấy đâu phải hoàn hảo trong mắt mọi người hô hô có người khen người iu mình kìa :so_funny:

chả có cái gì gọi là trinh phục cả đó chỉ là trò chơi tình yêu thui nào phải tình yêu vì thế tui nói bạn hoàn toàn nói sai một sự thật đã được kiểm chứng

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 11:21 PM
chỉ thấy lời nói có thấy kiểm chứg đâu...... :rain:

............sao lại ko......... sự thật là thế mà :so_funny: ngừi iu tớ đâu có khuyết đ

honghanhi88
07-12-2007, 11:39 PM
kiểm chứng nè lúc còn thanh niên ai cũng muốn bạn gái ,ban trai mình xinh xắn ,đẹp trai hoc giỏi nè , nhưng cùng với năm tháng những cái mộng mơ đấy dần trôi qua cái bạn muốn của người yêu mình là : một chút quan tâm nè ,bít chăm sóc bản thân nè ,có việc làm ổn định nè , một số sở thích giống mình nè >>>>>thế thui đây là những thứ mà những người trưởng thành hơn 1 chút mong muốn bởi vì họ đã hết tuổi mơ giờ đây trong đầu họ chỉ còn là cuộc sống ,những lo toan bộn bề gánh vác trên vai. nơi đó không còn những tình yêu hư ảo mà đó là sự đồng cảm về lối sống về ước mơ mong muốn hướng đến tương lai tốt đẹp hơn theo tôi đó là '' tình yêu '','' tâm đầu ý hợp ''. thế thui. có lẽ giờ các bạn quá sớm để hiểu về tình yêu ,tôi nghĩ muốn yêu trước hết các bạn phải trải nghiệm qua cuộc sống chứ không phải là mơ hão này tình yêu thế này này tình yêu thế kia nào người này đẹp này người kia xấu cái đó không tồn tại lâu đâu thế nhé

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 11:42 PM
....vẫn là 1 chữ... tùy :hihi:

vì có nhữg đôi lần đầu khi bắt đầu cũng chẳng nhìn vào vẻ ngoài...... nếu đã hiểu dc ty là sao.... vẻ ngoài ko wan trọng nữa

lúc còn thanh niên ai cũng muốn... tức là chỉ muốn.... chứ đâu phải ty.... :D

honghanhi88
07-12-2007, 11:46 PM
pa này bắt toàn lỗi con con pes bằng con muỗi theo tui lúc ấy thì con tim các chàng các cô chỉ rung rinh 1 tý thui chứ như tui ko còn rung nữa mà là lý trí rùi

đọc lại chủ đề nha pa

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 11:50 PM
chủ đề chinh phục.... tớ có ý kiến... chủ nhà thì nói ròi :so_funny:

ai bảo bạn nhắc ty, lý thuyết sơ hở thì bị bắt lỗi........ còn cãi gì...... :so_funny:

honghanhi88
07-12-2007, 11:54 PM
éc ko phải là sơ hở không hề sơ hở mà la mong muốn về ty của các bạn trẻ cái chính là ông hiểu nhầm ý mà bắt lỗi tôi chứ tôi ko có viết sai thê nhé

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 11:58 PM
...thực tế bản than.... tui cũng trẻ....mog mún đừg có ng` iu wá đẹp.... << ng` đẹp phức tạp.... :so_funny:

.......... nhầm gì nữa ko........ :so_funny:

honghanhi88
08-12-2007, 12:03 AM
ò chúc bạn may mắn.Good luck

Conan_Kudo
08-12-2007, 04:17 AM
câu 2 và câu 5 hơi mâu thuẫn nhau quá :D

đã gian xảo thì sao lại là người tốt đc :so_funny:, chỉ cần thành thật là chinh phục đc rồi :D

honghanhi88
08-12-2007, 04:21 AM
mỗi conan kudo là người hỉu nhất

cuccungcuabame
08-12-2007, 05:29 AM
.........còn thíu nhìu lắm.............:rain:

taovuphong
08-12-2007, 07:13 AM
câu 2 và câu 5 hơi mâu thuẫn nhau quá :D

đã gian xảo thì sao lại là người tốt đc :so_funny:, chỉ cần thành thật là chinh phục đc rồi :D
:hiepsi: chúng ko mâu thuẫn đâu bạn !!! con trai gian xảo vẫn có thể là người tốt với điều kiện anh ta dùng sự gian xảo , ma mãnh của mình để làm những điều tốt và ko gây hại cho đời là được :hiepsi: :hiepsi:

honghanhi88
08-12-2007, 07:18 AM
người dùng trí tuệ của mình đi giúp đời gọi là người thông minh ,nhân nghĩa ai gọi là gian xao xàm rùi

hip89
08-12-2007, 07:34 AM
tớ hok đc như thế rồi............................vì tớ ko gian sảo

Conan_Raito
08-12-2007, 07:47 AM
mỗi conan kudo là người hỉu nhất

hồng hạnh đc cái nói đúng :D
hahaha

:hiepsi: chúng ko mâu thuẫn đâu bạn !!! con trai gian xảo vẫn có thể là người tốt với điều kiện anh ta dùng sự gian xảo , ma mãnh của mình để làm những điều tốt và ko gây hại cho đời là được :hiepsi: :hiepsi:

có mà :D, gian xảo là kh có tốt :D, fai nói là dùng mưu kế thông minh :so_funny:

lolemcatinh2000
08-12-2007, 08:51 AM
Thế bạn có người yêu hay đang ế dzậy?

taovuphong
08-12-2007, 09:20 AM
chắc chắn là ế rồi !!! hahahahhahaha...... sống cuộc đời tự do....hahaha
:hiepsi: coi như là em ngu !!

Lill' Kuteo
08-12-2007, 09:32 AM
tất cả đìu đó tớ đìu cóa :vui:

SoNicGer
08-12-2007, 09:46 AM
50 % trên số đó thôi hic hic

blood_omen
08-12-2007, 10:34 AM
chắc mình ngất mất :so_funny::so_funny:

☆━Ruby━☆
08-12-2007, 01:18 PM
.... kái này thì tùy ngừ za` kũng tì hên xui :so_funny:

Semi_90
08-12-2007, 08:39 PM
2. Bạn phải gian xảo , đạo đức giả một tí !!

:rain: Thế.. thế.... gian xảo với đạo đức giả...:rain: dùng để làm gì ;))

lolemcatinh2000
08-12-2007, 09:07 PM
Dzậy chắc cậu kém cỏi lắm nhỉ nên mới ế?

taovuphong
08-12-2007, 10:02 PM
2. Bạn phải gian xảo , đạo đức giả một tí !!

:rain: Thế.. thế.... gian xảo với đạo đức giả...:rain: dùng để làm gì ;))
:hiepsi: gian xảo và đạo đức giả ở đây dùng để làm những việc có lợi cho mình , dùng để đá đít những thằng xớn xác mà ko cần dùng tới vũ lục(cái này gọi là cạnh tranh công bằng :so_funny: ) , dùng để bảo vệ nàng , nói chung là rất có lợi để chinh phục con gái :so_funny:....còn ko dùng chúng trong cuộc sống :dien: :dien:
:hiepsi: nói thêm là mình ko hề kém cỏi , mình có gần như tất cả những điều trên nhưng mình ko có điều quan trọng nhất vì mình ko biết yêu ,mình ko có trái tim , mình chỉ là một hồn ma !!!

lolemcatinh2000
09-12-2007, 11:24 PM
@chichchoe:đương nhiên rùi.bây giờ ha?tin vào con trai thì chỉ có chết thui

BLUETULJP
10-12-2007, 07:20 AM
ai mờ hoàn hảo thế dc

chickchoecutduoi
10-12-2007, 08:01 PM
oài, chưa chắc đâu nha!

hoangtu1994
10-12-2007, 11:14 PM
sao ko có điều kiện nào mà tui có trừ học giỏi (vì tui học cũng tạm được)

chuyengiaxaoquyet
12-12-2007, 04:04 AM
:hiepsi: không có việc gì dễ bằng chinh phục con gái cả và có rất nhiều cách để chinh phục con gái.Nhưng bạn cần phải có một vài tiêu chí sau để chinh phục con gái một cách dễ dàng >>>>
Nói tóm lại bạn phải là 1 người mà khi người khác nhìn vào bạn thì chỉ có thể nói :"HOÀN HẢO " :botay: :botay: và khi đó việc chinh phục con gái sẽ rất dễ dàng :so_funny: :so_funny: còn nếu không có những phẩm chất trên thì một là chấp nhận làm trâu làm ngựa cho lũ con gái chết bằm ( :guoc: :guoc: :guoc: á á á á !! chị tha cho em ! em lỡ mồm ) còn hai là ế vợ hahahahaha

toàn bộ các điều sau có hết,nhưng điều 1 thì ko......hó hó....

cưộc đời anh ko lo sợ ế người yêu hay ế vợ...hó hó....

boy9x_dn
12-12-2007, 11:22 AM
hj theo mình thì tuỳ vào cách ăn nói của bạn thôi chứ ngoại hình thì ko quan trọng lắm:0

ღCheeky Angelღ
12-12-2007, 03:18 PM
vậy forr girls thì what??? :sr:

Semi_90
13-12-2007, 09:39 AM
:hiepsi: gian xảo và đạo đức giả ở đây dùng để làm những việc có lợi cho mình , dùng để đá đít những thằng xớn xác mà ko cần dùng tới vũ lục(cái này gọi là cạnh tranh công bằng :so_funny: ) , dùng để bảo vệ nàng , nói chung là rất có lợi để chinh phục con gái :so_funny:....còn ko dùng chúng trong cuộc sống :dien: :dien:
:hiepsi: nói thêm là mình ko hề kém cỏi , mình có gần như tất cả những điều trên nhưng mình ko có điều quan trọng nhất vì mình ko biết yêu ,mình ko có trái tim , mình chỉ là một hồn ma !!!
Việc có lợi cho mình? ví dụ? :so_funny:
Ma hả? :guoc:đồ người giả ma :guoc:
gặp phải ma nữ rùi nè :guoc::guoc::guoc::guoc:

cobelolem2905
13-12-2007, 08:28 PM
móa......... dám chửi con gái chết bằm hả??? chị ch0a ăn guốc đêy' n0h' :guoc: :guoc: :guoc:
thèn nèo mà gian xảo , đạo đức giả là thèn bố láo....... mí bạn gái nào mà gặp phài thèn như dzậy thì cứ việc " bay" zo đạp thẳng mặt nó :bicycle: :bicycle:

quan vu gundam
13-12-2007, 09:20 PM
:xao: làm sao lại vậy
phải cho cô gái mà bạn thích phải nhìn đã rồi mới ra dáng nếu không thì không công

quan vu gundam
13-12-2007, 09:28 PM
:dance: :xao: làm sao lại vậy
phải cho cô gái mà bạn thích phải nhìn đã rồi mới ra dáng nếu không thì không công

CHỮ KÍ
:hiepsi: Quan Vũ GunDam

cobelolem2905
13-12-2007, 10:45 PM
xí.................... ai thèm ngồi uống nước mía với mí ông chứ............nhất là ông taovuphong đo................ hohoho

I lay my love on you
13-12-2007, 11:07 PM
thế thì có mà thanh tom cruise

taovuphong
13-12-2007, 11:08 PM
:hiepsi: taovuphong ta đây thì ko đời nào thèm ngồi uống nước mía với con gái !! uống một mình cho đỡ tốn tiền hú hú hú hú.............ta là tarzan đây !!!

kawasaki40
14-12-2007, 12:46 AM
trời...những lời khuyên này sao vô ích thế , những điều đóa đâu phải do mình tự làm là được đâu. Theo mình thì phải cần galan trước lũ con gái, đùng rụt rè khi nói chuyện với " Ấy", vì mình đã từng trải qua giai đoạn này nên mình hỉu rất rõ.HjHj
CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN TRONG "TÌNH IU" NGHEN

Cô đơn lãng khách
14-12-2007, 04:35 AM
nghe thằng này thì anh em mình đi phẫu thuật thẩm mĩ hết cho đẹp trai thoy hè :so_funny:

chickchoecutduoi
14-12-2007, 08:02 AM
@taovuphong ta đây thì ko đời nào thèm ngồi uống nước mía với con gái !! uống một mình cho đỡ tốn tiền hú hú hú hú.............ta là tarzan đây !!!
tưởng mấy ông họ KEO tuyệt chủng rùi! ai ngờ còn ông ni a? chị iem tránh xa nhé! hok nại húi hận! chipchip

troiioiicookiee
14-12-2007, 03:00 PM

điều kiện thứ 2 thì có rất nhiều, còn điều kiện thứ 5 thì đi hết gian kô kiếm đc một người!
đẹp trai, học giỏi đã khó kiếm rồi! kiếm người tốt àh, mò kim đấy biển! hixxx!

omaicay
14-12-2007, 08:29 PM
mọi thừ đều có thể vô tác dụng với những người con gái có tính con trai hay ko thích tức ghét con trai haaaaaaaaaaaa