PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mã số cá nhân của bạn

blood_omen
05-12-2007, 05:55 PM
Bằng một cách tính đơn giản, bạn có thể xác định được xem mình là tuýp người nào trong tình yêu? Và bạn sẽ hợp với một đối tác thế nào? Hãy bắt đầu bằng việc cộng những con số trong ngày sinh của bạn.

Thí dụ, bạn sinh vào 27/3/1971, hãy cộng dãy số trên với nhau: 2+7+0+3+1+9+7+1 sẽ ra tổng là: 30. Làm thêm một phép cộng từ kết quả trên: 3+0=3. 3 sẽ là mã số cá nhân của bạn.

Bạn sẽ dò theo bảng mã số dưới đây để biết về mình. Lưu ý: chỉ ứng với phụ nữ

Mã số 1: Người tình nồng nhiệt

Nếu ai đó lọt vào mắt xanh của bạn, bạn sẽ trở thành người phụ nữ cực kỳ duyên dáng. Trong ân ái bạn là người chủ động, nhiều sáng kiến giàu trí tưởng tượng.

Đời sống tình cảm của bạn lúc nào cũng chan chứa, sóng sánh, tuy nhiên cũng có lần bạn trở nên chừng mực, kìm nén - khác với bản thân vì vướng vào một mối rung động sâu sắc.

Quân sư: Bên cạnh bạn cần có một người đàn ông cá tính mạnh, anh ta có thể ghìm "cương" cho bạn khỏi loạn phương hướng.

Mã số 2: Người lãng mạn khiêm tốn

Với bạn tình yêu là hơi thở là không khí. Bạn dễ xúc động trước những cử chỉ đẹp thậm chí hơi phù phiếm từ phía đối tác. Khi ân ái bạn không nhiều sáng tạo nhưng lòng nhiệt tình thì luôn có thừa, chính vì vậy ở bạn không kém độ nhạy cảm cũng như độ sexy.

Quân sư: Bạn cần có một mối quan hệ nghiêm túc chắc chắn dẫn đến hôn nhân.

Mã số 3: Cởi mở và nổi loạn

Bạn thích mình là trung tâm của sự chú ý, thích đám đông và ham vui. Bạn cởi mở, có duyên và thích chiếm đoạt ngay các đối tượng trong tầm ngắm. Trong ân ái bạn thích tình huống khác thường và tìm kiếm những khoái cảm tuyệt đối.

Quân sư: Bạn cần một người đàn ông chịu chơi và chịu nổi loạn ngang tầm với bạn. Anh ta cần phải không ngạc nhiên trước những ý thích bất thường.

Mã số 4: Bản năng và trực giác tốt

Bạn là người quyết đoán, vững vàng. Có những lúc ngoài mặt bạn tỏ ra lạnh lùng khó gần nhưng thực ra trong lòng rất nóng bỏng. Trong chuyện yêu bạn có những đáp trả rất đẹp, bạn nhạy cảm và khó quên.

Quân sư: Bạn cần một người thông minh, chung thủy, sinh động trong ứng xử tình dục và đương nhiên anh ta phải là người biết cách chiều chuộng.

Mã số 5: "Đánh chiếm" không mệt mỏi

Bạn thích thử sức mình trong các cuộc chinh phục đàn ông. Đối tượng càng khó chiếm hữu bạn càng hứng thú, chỉ có điều "trói" được đối tác rồi bạn lại ngãng ra tìm "một đỉnh cao" mới. Trong khi yêu bạn thích nhận nhiều hơn là cho.

Quân sư: Phải một cao thủ bằng vai thì mới khuất phục được bạn. Anh ta cũng thích phiêu lưu, không nô lệ trước bạn mà cứ hồn nhiên rong chơi.

Mã số 6: Tiềm ẩn "núi lửa"

Bạn luôn điều chỉnh cho nhịp sống và ứng xử của mình được hài hòa, nhưng bỗng một ngày, bạn gặp tình yêu "bự" và thế là núi lửa trong bạn bừng dậy. Bạn dám làm những việc tày trời vì... yêu.

Quân sư: Bạn cần tìm một người đàn ông thành đạt, có vị trí chắc chắn trong xã hội nhưng đồng thời là một người chồng người bố dịu dàng. Có thế bạn mới khó từ bỏ tổ ấm của mình để đi theo tình yêu sét đánh.

Mã số 7: Tính toán thông thái

Bạn hơi lạnh và biết giữ mọi khoảng cách. Vì thông minh, tinh tế cho nên bạn biết cách làm người khác hài lòng, nhất là khi gặp được đối tác cùng đẳng cấp. Tiếc rằng người "môn đăng hộ đối" với bạn không có nhiều.

Quân sư: Bạn cần một đối tác có thể chia sẻ sự tận hưởng trí tuệ chứ không phải chỉ có tận hưởng thể xác.

Mã số 8: Ưa chỉ đạo

Bạn là người xốc vác, tự cho phép mình chỉ huy sắp xếp ở mọi nơi mọi lúc, không loại trừ phòng ngủ. Đối tác bị dồn vào thế bị động.

Quân sư: Anh ta phải là người ngưỡng mộ, tin yêu bạn và yêu cống hiến. Nếu anh ta mạnh như bạn thì tình yêu chắc là ng tan.

Mã số 9: Sùng bái tự do

Bạn thích làm những gì mình muốn, yêu và thích không được bền lâu, đi theo tiếng gọi của bản năng. Bạn có thể dan díu với vài người một lúc. Bạn không thích lập kế hoạch trước mỗi cuộc "yêu", nó đến bất chợt thì bạn thấy kích thích hơn.

Quân sư: Bạn là ngựa hoang, không hợp với cuộc sống gia đình. Chỉ có người đàn ông bị lệ thuộc về kinh tế hoặc quyền lực mới chịu cúi đầu bên bạn mà thôi.

☆━Ruby━☆
05-12-2007, 06:00 PM
Mã số 7: Tính toán thông thái

Bạn hơi lạnh và biết giữ mọi khoảng cách. Vì thông minh, tinh tế cho nên bạn biết cách làm người khác hài lòng, nhất là khi gặp được đối tác cùng đẳng cấp. Tiếc rằng người "môn đăng hộ đối" với bạn không có nhiều.

Quân sư: Bạn cần một đối tác có thể chia sẻ sự tận hưởng trí tuệ chứ không phải chỉ có tận hưởng thể xác.

....poc' tem... poc' tem.... :so_funny::so_funny:

cuccungcuabame
05-12-2007, 08:06 PM
............3.............:vui:

babydexuong_1508
05-12-2007, 08:42 PM
.........................số..................... 4...........!Hết!:so_funny:

Conan_Kudo
06-12-2007, 02:48 AM

Bạn luôn điều chỉnh cho nhịp sống và ứng xử của mình được hài hòa, nhưng bỗng một ngày, bạn gặp tình yêu "bự" và thế là núi lửa trong bạn bừng dậy. Bạn dám làm những việc tày trời vì... yêu.

Quân sư: Bạn cần tìm một người đàn ông thành đạt, có vị trí chắc chắn trong xã hội nhưng đồng thời là một người chồng người bố dịu dàng. Có thế bạn mới khó từ bỏ tổ ấm của mình để đi theo tình yêu sét đánh.
cái này cũng sai lắm :D, có gia đình rồi sét đánh sao trúng :D, nói sai tùm lum :so_funny:

:lol: bài bói lần trước cũng là núi lửa, lần này cũng là núi lửa :D

Bạn dám làm những việc tày trời vì... yêu. <<<< cái này sai trần trọng :so_funny:

LIBRA*
06-12-2007, 04:22 AM

sặc :so_funny: tình iêu núi lửa :so_funny:

blood_omen
06-12-2007, 03:55 PM
:lol: bài bói lần trước cũng là núi lửa, lần này cũng là núi lửa :D

Bạn dám làm những việc tày trời vì... yêu. <<<< cái này sai trần trọng :so_funny:

6+1+1+1+9+8+8=34==>3+4=7 cơ mà :D

~ Chàng Ngốc ~
07-12-2007, 04:35 AM
Mã số 2: Người lãng mạn khiêm tốn

:hihi:... cũng đúng 1 ít

p/s ... ko có cái nào áp dụng cho con zai để xem có hợp nhau ko à, phí wa' :D

ngocdunghihi
07-12-2007, 04:45 AM
cái nà hơi mê tín thì fải , tui thấy ko đúng lém ! àh mà để tui copy sang bên kia chỗ mấy bà chằn cho mấy bà ấy thảo luận hè

Daisuke Niwa
07-12-2007, 07:00 AM
Cái này nên post ở bên Thì Thầm Con GÁI thì hay hơn:D

ngocdunghihi
07-12-2007, 08:59 AM
ờ ờ thì tui cg~ nói thía đoá ! định mag sang bên kia cho mấy bà chằn ấy thảo luận , chắc sẽ rôm rả lém

Conan_Kudo
07-12-2007, 02:16 PM
6+1+1+1+9+8+8=34==>3+4=7 cơ mà :D

hì kh biết cộng sao mà kết quả ra là 2004 :D --> 2 + 4 = 6 :D

đọc kh kĩ cộng 11 thay vì 1 + 1 :D

mà số 7 hay hơn số 6 nhiều :D, số 6 nói tầm bậy :so_funny:

¤° iu_iu °¤
07-12-2007, 02:20 PM
anh nào "yêu cống hiến" đâu....... :so_funny:

Babo Oppa
07-12-2007, 02:23 PM

........ :so_funny:..... có xiệt hôn....