PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chủ đề ' Sự cô đơn '

honghanhi88
29-11-2007, 05:29 AM
Định Nghĩa : Sự cô đơn là gì ý nhỉ? Chẳng rõ ! Dường như nó là thứ vô hình mà mỗi người trong chúng ta đều biết ,đều cảm nhận khi ta đã đang sẽ phải đi ,đi trên 1 con đường của riêng mình.Bạn bè hay những người thân xung quanh ko chắc sẽ đi cùng con đường với ta.Ở một nơi nào đó trong ta sẽ còn lại sự trống vắng một nỗi buồn thât vọng sẽ bao quanh lên không gian quanh ta.Ta cảm thấy cô độc ,sợ hãi ta phải đối diện với chính ta.Thế đó 1 thế giới mới đã hình thành thế giới của riêng ta của sự cô độc phẳng lặng đến chết người bằng cái gọi là sự cô đơn

Buồn nhỉ sự cô đơn là vậy nó sống trong chúng ta sống trong tôi và các bạn.Mỗi người mỗi cảm nhận không ai giống ai nhưng đâu đó trong chúng ta luôn có nó.

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
29-11-2007, 05:32 AM
............... :dan: lonely............... i am lonely............. :dan:

tieuthu_vuitinh747
29-11-2007, 06:09 AM
bạn nó rất đúng..................đọc bài của bạn mình lại nhớ lại.......sừ cô đơn của mình...

chong_yeu_vo19
29-11-2007, 08:59 AM
chán ghê, mình cũng đang cô đơn nà..:(...khi ng ih' ở bên cạnh thì k trân trọng, khi vắng roy, tìm kiếm ng để nói chuyện cung k có....:(...mình có nghe nói là, hãy mở lòng rùi mọi ng sẽ đến với ban..nhưng mà = cách nào:((...Alone star....:(

honghanhi88
29-11-2007, 09:43 AM
có những điều mình không thể giúp và có những điều mình ko thể hiểu mình và bạn là hai thế giới khác nhau nhưng có chung cùng 1 sợi dây là cô đơn nhưng cái cô đơn của mình khác bạn mình ko yêu và sẽ chẳng bao giờ yêu vì thật sự mình muốn tìm hiểu kỹ đối phương cũng như qua nhìu thử thách mình không muốn mất ai cũng không muốn bỏ ai phương trâm của mình là đã ko yêu thì thôi đã yêu rồi thì mãi mãi ko bỏ mình quá cẩn thận nên có thể nói mình ko yêu và bạn à tình yêu chỉ đến với những người biết trân trọng nó biết làm mới nó thui nếu ko tình yêu sẽ chết lời khuyên cuối cùng luôn luôn tìm kiếm luôn sẻ chia rồi bạn sẽ tìm được người như ý nguyện chín chắn trong suy nghĩ với bạn thui Good Luck

SoNicGer
30-11-2007, 05:35 AM
tui ghét sự cô đơn mà sao nó cứ đến với mình thế hok biết :thatall: :thatall: :thatall:

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone....

KT-Khói Thuốc
30-11-2007, 10:47 AM
vào quán bar >>>>>>>>> kiếm người tâm sự >>>>> hết lonely :rain:

cuccungcuabame
01-12-2007, 02:21 AM
.............Cô đơn cũng có cái hay của cô đơn mà.........:vui:

☆━Ruby━☆
01-12-2007, 09:35 AM
Buồn nhỉ sự cô đơn là vậy nó sống trong chúng ta sống trong tôi và các bạn.Mỗi người mỗi cảm nhận không ai giống ai nhưng đâu đó trong chúng ta luôn có nó.

câu nài đúng nhứt :rain:

☆━Ruby━☆
01-12-2007, 06:21 PM
gừn đúng muh` :hihi:..... hầu như ai kũng kó một sự kô đơn kã :cr:

☆━Ruby━☆
01-12-2007, 06:44 PM
thế ruby hõy tĩu thư kóa từng kô đơn chưa nà :hihi:

tieuthu_vuitinh747
01-12-2007, 06:51 PM
thực sự tiểu thư ko định nghĩa dc sự cô đơn...............:vui:

☆━Ruby━☆
01-12-2007, 06:53 PM
cô đơn = alone ..... :hihi:

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
01-12-2007, 07:19 PM
cô đơn nà ở 1 mình àh :rain: có lúc thấy đôg ngừi cũg bị ku đưn :rain:

honghanhi88
01-12-2007, 10:56 PM
cô đơn nà ở 1 mình àh :rain: có lúc thấy đôg ngừi cũg bị ku đưn :rain:

ò cái đó thuộc về tâm trạng òi mình buồn thì đi đâu chả buồn dù cho có vào chỗ vui đến mấy nhưng vẫn buồn vẫn cô đơn mà bởi vì chả ai hỉu mình chả ai hợp mình chả ai bít mình cần gì , đôi lúc mình cần 1 bờ vai ,đôi lúc mình cần 1 người tâm sự , hix nhưng chả có ai thế nên tự tạo topic làm mình vui thôi hehe

nữhiệpnáothiênquân
05-12-2007, 03:04 AM
Éc Ở ĐÂy ĐÂu CÓ MỤc CƯa Giai NhỈ ChẢ HiỂu BÀ CÔ NÀo CỨ Lon Ton ChẠy VÀo ĐÂy ĐiẾc Ko SỢ SÚng Ah`

ủa chứ ko lẽ đi kua giai trong box thì thần con gái trời :dien: