PDA

Xem đầy đủ chức năng : NK NN : GIa Nhập Đội quân NN

*T.Nga*
15-11-2007, 10:38 PM
wellcome to NN city :5:

...
vậy là bẵng đi một thời gian dài NN hơi âm u và buồn tẻ nhỉ :D.sau khi dọn dẹp xong NN đã dc mở lại. tuy nhiên cũng có vài thành viên kêu NN bây giờ có vẻ chán hơn xưa..chắc là mọi người đã không còn quy tụ để funny , chém gió , giải trí cùng NN nên cái cảm giác đó tất nhiên rồi

hôm nay Hj' mở lại pic này :D.đầu tiên thông báo cho mọi mem cũ đã từng gắn bó với NN như speaker; MORPHINE ; Se7eN ; KuDon ; manhmo ; *thiênNga* ; ~gInNy~ ; Củ Lạc; cafe không đường ; baby_iloveyou ; lasvegas ; Rêu ; Dép Xỏ Ngón ; Tocduoiga86 ;Lo7779.....(còn thiếu ai pm nhá :D) nay vẫn còn gắn bó với HHT thì chúng ta quay lại tiếp tục vui chơi nhé

..

thứ 2 muốn thông báo đến toàn thể các mem NN khác : chúng ta thành lập đội quân NN....cùng nhau vui chơi , chém gió , thư giãn , hài hước cùng các mẩu truyện nhỏ (spam là chính ^^! )......ai đang kí nhanh chân chạy vào đây cái nhé
- điều kiện : ko có gì rườm rà thủ tục như đăng kí kết hôn đâu :so_funny: chỉ cần các bạn tham gia NN nhiệt tình , vui chơi ko đẳng cấp , ko lợi dụng NN tư thù , ko phạm luật NN-HHT ,
bạn nào đăng kí thì chỉ cần để lại nik trong 4rum hht , nik yahoo , cho cái biệt danh hoặc tên nữa nhé

...

các y/h của mem cũ army :
speaker : le_ngoc_12c2-------------( SP - ụt ịt :so_funny: )
M0 :k0_can_biet-----------------( Mo )
se7en :emradi_mac_meanhvoidoi----( 7 )
kudon: vanmongemquay_veee--------( ku đơn - XD )
manhmo:vuilachinh_1987--------------( mm )
*thiênnga*:thiennga_hht--------------( Hj' - LG :meo: )
~gInNy~: gurl.8x_hht-----------------( VA )
củ lạc : trang_koi_nl------------------( củ lạc )
baby_iloveyou:tiengsaotrongdemmua_229----( baby )
Lo7779 :duongtuvn-------------------( Lo )
tocduoiga86 :anh_kia_nhin_gi----------( Gà )

mọi ng add tiện lien lạc nhé
.........

wellcome NN , vui chơi là chính :dance:

Thư kí -miss hj'
sếp----(đã kí)

*T.Nga*
17-11-2007, 09:18 AM
Nick hht em là : *♥*[HHT]princE*♥*
Còn yahoo là : b0_duA_p3_k0n
Bịt danh là : Boa

mọi người cùng chào đón bé Boa nhé :dance:

DuongKid
17-11-2007, 11:50 PM
..tHẾ nÀi mÀ bÉ.......

*T.Nga*
19-11-2007, 12:33 PM
nick: =.:Bad+Boy:.=
YM: zzbad86boyzz
biệt danh: Bad

chòa mừng bạn Bad :dance:

:dance: lâu lắm rùi ko type NK NN thì phải :dance: mai ngày nhà giáo.....lại có dịp tặng keo bọt cho thầy Dị hói rồi :dance:
.. hôm nay đả phát đĩa rưỡi chân gà nướng :rang: hớ hớ....ko ngờ càng ngày mình càng ăn siêu đến thế

ah há...hôm nay nói chuyện yh với 1 bác NN...gọi anh bác ấy bảo chóng mặt :so_funny: ko quen...bác nào ấy nhẻ :so_funny:

tocduoiga86
24-11-2007, 09:19 AM
Bỏ NN ra đi bao lâu rồi nhở...giờ quay ass dzìa....( đứa nào ko cho bà cũng về ).....Để xem, thèng anh Trùm pét, si huynh, No, con vịt bầu ( mà khi nào cũng nhận là thiên nga :so_funny:) mọi người vẫn thế...vẫn bựa hàng như xưa..khứa khứa :rain:....Ơ....quên..tre dzà mặng moc.....nhọn..đâm từa lưa..giờ vào thấy xuất hiện nhìu qua..có khi phải mài mỏ lại mới chại theo kịp mí đứa này

*[£iµ £i€]*
25-11-2007, 08:59 AM
dạo này sếp nhà mình có "ngày" hay sao ý nhỉ...zận zai ơi là zai :ex7:..
2 hnay fải đi giúp đám cưới...ôi mệt kinh khủg...ng` ta còn nhầm mìh cô dâu :haha:...chúa ạ...tí nữa thì ngất mất...:cr:..
12 cô mặc áo dài đỏ...xếp hàng..nhìn ai cũg hoành tráng cơ...nhà trai ngất ngây với nhà gái...
cũg lâu chả type NK..type thế thôi..chả có jì nữa...:D..
hÍ và Sếp làm lành đê nhá...về hội spam đê nhá..:so_funny:.cứ giận dzỗi lung tung..:gian:.thư kí với sếp mà chả biết ăn ý kái jì cả :le:...đập kái h...làm ăn đàng hoàng vào nhá...
NN mình dạo nài là vui lắm ế...mà sao chả thấy thàh viên mới chào thàh viên cũ tý nào nhỉ :meo:

Thằng_giang_hồ
25-11-2007, 12:48 PM
Hôm qua đi cướp Hoa Học Trò về bị mấy ông công an đập mấy phát. Nghe tin bên này có quân đội. ( em nghe nói là bộ đội không sợ công an :hihi: ) em liền làm tìm đến đây. Đơn á? em để quên hôm đi xinh nhật bác Sp ròi. Còn biệt danh thì các bác cứ nhìn nick em ròi nói. Em là " ông chùm " của thế giới ngầm. các bác không tin cứ thử xem? Em buôn dưa thì thôi ròi ( quên trong dưa có dấu hàng cấm ) mà em qua mặt công an thì khỏ nói. Đó các bác nhìn đi , em bị đập bao nhiêu phát mà giờ em vẫn ngồi đây bốc phét nè ( quên , mấy cái răng cửa hơi sứt ). Các bác cho em tham gia quân đội thì cũng phải gọi em là " Ông Trùm " thì em mới tham gia :hihi: :chayle: còn yahoo của em thì...có lẽ là...là...là..., thôi em mệt ròi , đúng là Mot_thoi_bo_di trong yahoo.

Trang Sassy
26-11-2007, 03:23 AM
Cứ dzề nhà mí cóa time onl nhìu hơn ^^ Nếu ko có C..ko có HHT...ko có NN chắc mình rũ bỏ thế giới Ảo lâu oài :)

Thấy nó ảO quá..muốn dzừng lại để sống 1 cs thật hơn ^^ Đang cố gắng muh

Mới dzạt gần 1 tuần..C giận..nhưng nịnh mấy câu là lại ngoan ngay :hun: Iu lắm ^^ Giờ thì vào NN fa' nào..type cho N cái entry trong blog :) Hình như mình đã quên N rồi ^^

changtrai_codon
27-11-2007, 10:45 AM
khà lâu quá ko dzô đây , giờ dzô lại thấy đông dzui nhảy , nhưng thấy còn thấy thiếu chút gì đó , ko đc như ngày xưa ta tung hoành trên giang hồ NN này

phượng hồng_dk
03-12-2007, 07:07 AM
còn thiếu mình nè. cho 1 chân nào em thư ký LG

Trang Sassy
04-12-2007, 01:58 AM
2 thư kí đủ oài:gian: ko nhận nữa ko SP chết vì lao lực mất :haha:

Trang Sassy
06-12-2007, 09:12 AM
Tay ng :so_funny: ko phai? ca' tram' như a nói là ngon rồi:so_funny:

Mah e mún NN mình mở 1 pic viết NK :| Đc ko a?

*T.Nga*
06-12-2007, 12:04 PM
thì đây chả là NK thì là gì...mắt lòi rùi ah củ lạc sùng :so_funny:

...thư kí ai làm chả dc...quan trọng là mọi người giơ cái tay lên biểu quyết phát là ok...bcs luôn :so_funny:

Trang Sassy
07-12-2007, 01:47 AM
Tao thấy cái lày ko giống NK lắm :so_funny: cứ thế nào á :so_funny: Giống chỗ spam hơn :gian: mày nhìn lại đi

manhmo
08-12-2007, 02:34 AM
i'm quay lại rồi đây ! bà kon tránh ra nào. xe bò ko phanh đây :haha:

phượng hồng_dk
11-12-2007, 06:19 PM
Ý mọi người hiểu làm ý mình rầu :meo: Ý mình ko phài là muốn xin làm chúc vụ gỉ hết , mà là hỏi cô thư ký Hj' LG đó mà :rang:
CỦ LẠC : Hoj' già trông vậy thôi chứ còn hăng lắm :haha::rang:

Trang Sassy
12-12-2007, 03:56 AM
Hăng kỉu" gì thì kỉu..cũng k đỡ được 1 lúc mấy bao cát đâu :rang:

tôi_lang_thang
14-12-2007, 03:21 AM
Tôi đoán ngay ra là người của Nhí Nhố mà. Tôi biết ngay mà , cái gì cũng đến lúc phải nhìn lại bản thân mình đi. Mọi người cứ thao hồ bay bổng đi , thao hồ nghĩ rằng nói cho cười đi. Rồi nhe răng ra cười những người nào có ý nghĩa bẩn thỉu đi. Nhìn lại quân đội nhí nhố chỉ có mỗi cách đó để gây tiếng cười cho mọi người thôi sao? Cứ phải nói luyên thuyên và nghĩ lệch đi một chút mới cười được à? Từ SP đến quân , tôi chịu mấy người. Củ Lạc , tôi nói thật nhé. Tôi đoán bạn là con gái lên vô tình nhưng mà bạn hãy hiểu cho cánh con trai chúng tôi. Điều đó không đáng chú ý đâu , không gây cười được đâu. Cái gì cũng phải có điểm dừng. Đừng bước quá ranh giới , đó là lời tôi muốn gửi tới đội quân nhí nhố.

Trang Sassy
14-12-2007, 04:09 AM
Đoán ra clgt?? Đoán ra cl gì ở đây?? Mah đoán ra thì làm sao?? Có vấn đề j ở đây à? Dở hơi thì cũng vừa phải thôi..bệnh hoạn thì cũng in ít thôi..cho thiên hạ ng ta nhờ..đằng này chẳng bik mình là ai mà cứ luôn có cái thói vênh mặt lên dạy đời ng khác

Nhìn lại mình đi :) Ko ai chào đón bạn ở nơi này đâu :) Ở cái 4r này..cái box này ko 1 ai chào đón 1 kẻ bao đồng..ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng như bạn cả..Sống cho mình còn chưa xong mà cứ dzí mặt vào net..nóilung tung vớ vẩn :) Rõ là khùng

Bọn tôi như thế đó?? Sao ko?? Ảnh hưởng j` đến kinh tế...mồ mả j` nhà bạn ak?? Nếu thừa time ngồi đây để nói chúng tôi..đả kick chúng tôi thì tốt nhất hãy thôi đi..Vô bổ lắm..Cái tgian đấy về nhà..úp mặt vào tường và tự kiểm điểm lại tư cách của bạn đi
Xem bạn lấy tư cách đâu ra để chỉ trích chúng tôi..và đặc biệt là tôi

Tôi ko quen bik j bạn..ko bik bạn là ai và tôi càng ko care về điều đó..có điều vì lợi ích chung..tôi k mún biến nơi này thành bãi rác..

Bạn nhìn lại mình đi nhé :) Viết chính tả còn sai..nói còn ngọng giữa l và n kia kìa :) thế thì tuổi j mà nói chúng tôi :so_funny: đào đâu ra cái kiểu thừa hơi..rack chuyện như vậy???

Chẳng có j là quá ranh giới ở đây cả..ít ra thì tại nơi này còn có admin..mod..hay smod :) Còn bạn..xéo đi nơi khác đi..1 kẻ thần kinh ko bình thường...reg hêt;' nik này đến nik khác chỉ để nói những lời thiếu thiện chí..tiêu cực và làm ng khác khó chịu

Mk..mới onl đã gặp thằng điên :chayle:

Trang Sassy
15-12-2007, 05:35 AM
Xin thông báo vs toàn thể các đồng bào NN iêu vấu :so_funny: Thiên Nga - Hí của chúng ta đã bị hack mất nik YH :so_funny: các đồng chí vỗ tay hoan hô nhiệt liệt và mở tiệc ăn mừng đi ạh :haha:

tieunuong_zmz

Đó là yh mới..dzùng tạm..trong tgian tìm lại nik cũ :sr: bà con add vào hỏi thăm đi =))

speaker
15-12-2007, 09:31 AM
Tôi đoán ngay ra là người của Nhí Nhố mà. Tôi biết ngay mà , cái gì cũng đến lúc phải nhìn lại bản thân mình đi. Mọi người cứ thao hồ bay bổng đi , thao hồ nghĩ rằng nói cho cười đi. Rồi nhe răng ra cười những người nào có ý nghĩa bẩn thỉu đi. Nhìn lại quân đội nhí nhố chỉ có mỗi cách đó để gây tiếng cười cho mọi người thôi sao? Cứ phải nói luyên thuyên và nghĩ lệch đi một chút mới cười được à? Từ SP đến quân , tôi chịu mấy người. Củ Lạc , tôi nói thật nhé. Tôi đoán bạn là con gái lên vô tình nhưng mà bạn hãy hiểu cho cánh con trai chúng tôi. Điều đó không đáng chú ý đâu , không gây cười được đâu. Cái gì cũng phải có điểm dừng. Đừng bước quá ranh giới , đó là lời tôi muốn gửi tới đội quân nhí nhố.
Vâng , xin chào bạn , rất hay là bạn có đủ IQ để nhận ra đó là người Nhí Nhố vì đây là room Nhí Nhố , vào đây mà phát biểu : Tôi đoán ngay ra là người của Nhí Nhố mà thì tôi cũng bít bạn thông minh cỡ nào. Vào đây dĩ nhiên là xả xì trét ,mà ko cười thì mếu ah. Nếu bạn mếu thì cách xả xì trét của bạn hơi khác người. Bạn nói chúng tôi có ý nghĩa bẩn thỉu, thử tìm xem chỗ nào có ko, xin có lời khuyên : Đừng vội cao ngạo hay trưởng giả học làm sang mà đánh giá người khác , bạn nghĩ bạn là ai , chỉ số IQ bạn 300 chăng mà chê bai người ta nghĩ gì. Thật nực cười và đáng buồn
- Nói về chuyện cười , thử xem nếu chuyện cười mà nghĩa đen thì có phải chuyện cười ko?. Có thể bạn tự nhiên cười khi thấy 1 + 1 =2 còn chúng tôi ko đủ IQ như bạn nên cần phải nghĩ lệch 1 tý
-
Từ SP đến quân , tôi chịu mấy ngườiTôi là SP tôi cũng chả phải tướng tá gì mà có quân , tôi chỉ có bạn bè thôi
- Củ Lạc : Nhớ mà nghe lời khuyên từ bạn đó nhé , bạn ý là con trai bạn ý bảo là ko buồn cười , bạn ý còn "zin". Nhưng có bọn anh cười là đc rồi

manhmo
16-12-2007, 10:31 AM
lâu lâu NN chúng ta nại gặp 1 thằng trốn viện . gọi cấp kíu cho nó trở về vạch xuất phát đê :D

speaker
17-12-2007, 12:13 AM
MM sao lai nói thế , làm bạn ngại , gọi 115 đi còn gì nữa

phượng hồng_dk
17-12-2007, 04:05 AM
hahahah. Hói già. nói hay quá - AI LỚP ỊT :haha: :haha: :haha: :meo:
CÀ cCU LẠC Nữa nói cũng 2 chưỡi "rât hay. :clap::bravo:
Là NN tất nhiên là nhố nhăng. cách suy nghĩ và nói chuyện hơi khác ,thế thì mới tạo tiếng cười được chứ. còn nếu như cách nghĩ cùa người đó thì.....còn gọi gì là nhí nhố
Hắn tưởng hắn tốt đẹp lắm sao mà đi nói " dạy" đời người khác. 1 kẻ rỗi hơi :rang::meo:

kexala
19-12-2007, 02:36 AM
hay là thư kí cho người khác di

Dép Xỏ Ngón
19-12-2007, 06:56 AM
NN sao mờ lắm thư kí :so_funny:

*[£iµ £i€]*
20-12-2007, 10:36 PM
ơ ơ , từ đời thuở nào lại có cái chuyện này thế này :haha:...
từ hồi em tham gia NN cho đến nay đây lần đầu tiên gặp chuyện này :sr:..
vào rumz NN mà gặp người rumz Nhạc mới lạ chứ gặp rumz NN thì có gì lạ đâu nhỉ

baby_Iloveyou
21-12-2007, 09:16 PM
trời ơi..................h mới bít vụ scandal nỳ , :bay: , sao ko ai gọi iem vào xem thế , đã gọi là NN rồi thì tất nhiên phải nhí nhố chứ , thừa ghê :hiepsi:

*T.Nga*
30-12-2007, 12:59 PM
có vụ j vui thế...xin lỗi vì thời gian vừa rồi tớ bận..h rảnh rồi..mọi người ơi đốt vàng mã. ah ko...đốt pháo đón tớ nào :so_funny:

yêu NN thế :huglove: đứa nào í kiến í kò j thế.....lại định gây chiến ah...vui nhở :so_funny:

anny N
30-12-2007, 08:30 PM
Tình hình là...cho tớ lắm chuyện tý...

Lâu lâu bò lại vào đây , mân mê mày mò vì một số lý do mờ đi lục lại mấy cái topic NK ngày xưa anh Nguyên & tớ post lên mà...

...ko thấy đâu...:rain:

Hình như trong đợt dọn dẹp lại room , ai đó đã xóa hết rồi hả? :rain:

Mất hết rầu , ko biết đâu ,bắt đền :khocnhe:

manhmo
01-01-2008, 07:26 AM
Hj ơi ! nhà tớ nghèo ko cóa pháo đốt ( mà nhà nước cũng cấm ) !
thui thi đốt cho ấy nén nhang cho có tí khói lửa vậy :cr:

*[£iµ £i€]*
01-01-2008, 11:01 AM
năm mới rồi :sr:..NN nhà mìh xôm tụ lại đi..
mà nhớ là có xoá topic nào vỀ NK đâu anh yêu :(..em kô có xoá mà
chắc anh Không Nhà hoặc Hí xoá :rain:

speaker
01-01-2008, 10:30 PM
Nhanh thế , nhoằng đi nhoằng lại đã 1 năm rồi , chỉ có mấy đứa kia là vẫn LG như ngày nào

*T.Nga*
04-01-2008, 07:50 AM
thế mà có đứa lại đi mua LG về dùng :T....LG vẫn là hàng xịn nhất :so_funny: ụt ịt nhể :so_funny:

Dép Xỏ Ngón
18-01-2008, 02:25 PM
LG == Life's Good -- SP mờ hem dùng thì lỗ to :so_funny:

Trang Sassy
20-01-2008, 11:56 AM
Hôm nay họp Phụ Huynh :so_funny: thật là vãi l0lz:so_funny: Mình được vinh dzanh với các bác phụ huynh:so_funny: thật là vinh dzự :dien:

Sau ngày hôm nay hứa hẹn 1 tương lai tươi sáng và 1 cái TẾT con chuột điếc lỗ tai :haha:

manhmo
21-01-2008, 04:07 PM
to Dép : nhưng LG nhà dép bị tịt nụt vặn và mất cái romoto rồi còn đâu :cr:

*T.Nga*
06-02-2008, 09:39 PM
năm mới chúc bà kon cô bác 1 năm may mắn. nhiều vui vẻ. dồi dào sức khoẻ...chúc NN nhà ta càng càng càng nhố nhăng :thankyou:

cuccungcuabame
06-02-2008, 09:45 PM
.........Chúc hội NN năm mới này.......sẽ bị baned hoặc bị Hack nhá............Vui vẽ nha boà con......:so_funny:

tôi_lang_thang
06-02-2008, 10:15 PM
ặc...em mon men bên ngoài hio1ng hớt , thấy toàn đầu gấu em chạy :chayle:

:im: năm mới chúc nhí nhố thêm nhố nhí :so_funny: ặc...có người bóp cổ em :chayle:

thiên thần đen
23-12-2008, 09:25 AM
Hôm qua đi cướp Hoa Học Trò về bị mấy ông công an đập mấy phát. Nghe tin bên này có quân đội. ( em nghe nói là bộ đội không sợ công an :hihi: ) em liền làm tìm đến đây. Đơn á? em để quên hôm đi xinh nhật bác Sp ròi. Còn biệt danh thì các bác cứ nhìn nick em ròi nói. Em là " ông chùm " của thế giới ngầm. các bác không tin cứ thử xem? Em buôn dưa thì thôi ròi ( quên trong dưa có dấu hàng cấm ) mà em qua mặt công an thì khỏ nói. Đó các bác nhìn đi , em bị đập bao nhiêu phát mà giờ em vẫn ngồi đây bốc phét nè ( quên , mấy cái răng cửa hơi sứt ). Các bác cho em tham gia quân đội thì cũng phải gọi em là " Ông Trùm " thì em mới tham gia :hihi: :chayle: còn yahoo của em thì...có lẽ là...là...là..., thôi em mệt ròi , đúng là Mot_thoi_bo_di trong yahoo.

ôi giỏi ghê cơ, lớn tướng kòn viết sai chính tả.:so_funny:

nick yahoo của em là sieudaochich_41211, biệt danh là thiên thần đen, rất vui được làm wen với đội wân nhí nhố

*T.Nga*
23-12-2008, 10:00 AM
trời ạ...bài này từ năm nào đến giờ rồi...ai lôi lên thế này :rain:

p/s : chứng tỏ bài mình có lực hấp rẫn :so_funny:

Akite_for_you
24-12-2008, 07:23 AM
Ôi, khảo cố hay thật. để làm phát bốc mộ cho topic này lên đầu nào :so_funny:

Morphine
06-04-2011, 12:44 PM
Xin trao giải cống hiến cho nhà khảo cố Morphine :so_funny:

~*gInNy*~
07-04-2011, 11:07 PM
Cái topic này em tưởng nó nằm sâu dưới 18 tầng địa ngục rồi chứ :so_funny:
Thầy mới xuống dưới ấy dạo chơi đem nó về à :so_funny:

DiệpPhong
07-04-2011, 11:33 PM
Yh: Caothuchemgio_chemua
Sơ trường : điên mọi lúc mọi nơi
Đặc biệt điên có đạo đức và điên có đẳng cấp
Xin 1 chỗ được ko :cr:

Morphine
08-04-2011, 11:13 AM
Cái topic này em tưởng nó nằm sâu dưới 18 tầng địa ngục rồi chứ :so_funny:
Thầy mới xuống dưới ấy dạo chơi đem nó về à :so_funny:

ờ :so_funny:

Yh: Caothuchemgio_chemua
Sơ trường : điên mọi lúc mọi nơi
Đặc biệt điên có đạo đức và điên có đẳng cấp
Xin 1 chỗ được ko :cr:

tất nhiên là được, miễn bạn làm sao cho NN sôi nổi lại như xưa ấy :so_funny:

Đắc Kỷ
09-04-2011, 12:02 AM
NN dạo này lắm oan hồn rứa :so_funny:

~*gInNy*~
09-04-2011, 10:20 AM
Thầy ờ câu nghe mùi quá :meo: :so_funny:
Hí: chứ kô phải mày cũng là oan hồn mới về à :so_funny:

Đắc Kỷ
09-04-2011, 10:27 AM
tại có người rủ rê chứ bộ :blushing:

Băng Tước
09-04-2011, 11:10 AM
Éo có tao hả con Hí kia :angry:

SilverBell
09-04-2011, 11:24 AM
wellcome to NN city :5:

...
nay vẫn còn gắn bó với HHT thì chúng ta quay lại tiếp tục vui chơi nhé

:

:blushing: Miềg cũng muốn vui chơi :blushing: :sr:

Đắc Kỷ
09-04-2011, 11:28 AM
nó đọc từ trang đầu của thế kỉ trước rùi gào thét :rain: cổ lỗ vừa thui trùm sò NN :andon:

~*gInNy*~
09-04-2011, 11:47 AM
Cái tụi này về hết đi. Đề nghị bạn Hí làm bảng tên bổ sung :phu:
Đứa nào rủ rê mày thế

Đắc Kỷ
09-04-2011, 11:51 AM
con nào rủ tự biết :phu:
h mà gọi hết về lại loạn , ai dẹp :phu:

~*gInNy*~
09-04-2011, 11:53 AM
Tao thề là tao chả gọi. Tại mày ham hố hóng thôi =))

Morphine
09-04-2011, 09:43 PM
đề nghị NN mình tạo ra scandal cho sôi nổi đê

~*gInNy*~
09-04-2011, 09:46 PM
Scandal của thầy nhớ :5: