PDA

Xem đầy đủ chức năng : 10 kiểu đàn ông khiến phụ nữ phải… bỏ chạy

thichduthu
12-11-2007, 07:58 PM
Bạn để ý đến một nàng cực kì dễ thương, và may mắn hơn là cả hai đã có một cuộc hẹn đầu tiên. Sau đó bạn hi vọng có cuộc hẹn thứ hai nhưng điều đó sẽ không bao giờ xảy ra nếu bạn thuộc 1 trong số 10 kiểu đàn ông gặp một lần là phụ nữ phải bỏ chạy.

1. Khoe khoang, khoác loác

Có thể bạn là chủ sở hữu của một chiếc du thuyền ngoài biển. Có thể thu nhập của bạn cao hơn hầu hết các gã đàn ông khác. Điều đó là rất tốt nhưng có thật sự phải tiết lộ những điều đó trong lần hẹn đầu tiên?

2. Cẩu thả, bẩn thỉu

Trong lần hẹn đầu tiên, cả hai người đều cần chú ý đến cách ăn mặc, hơi thở… Nếu một người đàn ông thậm chí không thể cố gắng chỉn chu để tạo ấn tượng tốt đẹp ban đầu cho “đối tác” thì chuyện không có lần thứ hai cũng không có gì là khó hiểu phải không?

3. Thô lỗ, cộc cằn

Bạn quát lên “Phục vụ, đồ uống của chúng tôi đâu?”, vậy nàng sẽ nghĩ gì? Chỉ có thể là hắn đã đối xử với nhân viên phục vụ một cách thiếu tôn trọng thì chắc gì một ngày nào đó lại không đối xử với mình như thế.

4. Keo kiệt, bủn xỉn

Ở đây vẫn luôn tồn tại một vấn đề là ai nên là người thanh toán các hóa đơn trong lần hẹn đầu tiên. Một số nam giới theo chủ nghĩa truyền thống và muốn đảm nhận chi phí này; một số khác trông đợi sự chia sẻ 50 – 50. Trong hầu hết trường hợp, bạn nên là người đề nghị nhận trách nhiệm này trong lần hẹn đầu tiên.

5. Dối trá về tình trạng hôn nhân

Đã kết hôn, li thân và li dị là những khái niệm rất quan trọng. Nếu một người đàn ông nói rằng anh ta đang li thân trong khi vẫn đang sống với vợ thì đó đồng nghĩa với việc anh ta đang lừa dối vợ, vấn đề sẽ trở nên nghiêm trọng một khi sự thật được phanh phui. Cho nên cách tốt nhất là hãy thành thật.

6. Sống gấp, nóng vội

Nam giới cần đọc được những tín hiệu trước khi định nắm tay, vuốt ve hay có bất cứ hành vi động chạm nào khác. Nên nhớ là cần phải được bên kia bật đèn xanh trước. Sự vội vã thân mật ở bất cứ hình thức nào có thể khiến phụ nữ cảm thấy dường như đang bị tấn công và cần phải đề phòng.

7. Máy móc, rập khuôn

“Ồ, em là một trong số những kiểu phụ nữ này”, những kết luận tương tự vội vã như vậy trong lần hẹn đầu tiên trước cách cô ấy trả lời một hai câu hỏi của bạn là một sai lầm. Hãy để buổi hẹn hò diễn ra bình thường trước khi đưa ra bất cứ nhận định nào về ai đó bạn chỉ mới vừa gặp.

8. Thiếu tập trung

Điện thoại đổ chuông liên tục, bạn rời khỏi bàn mỗi lần 10 phút và cuộc đối thoại thường xuyên bị ngắt quãng. Thật tệ hại, cuộc hẹn đầu tiên đòi hỏi sự tập trung – nghĩa là hãy đặt điện thoại của bạn ở chế độ rung, hãy nhìn thẳng vào mắt cô ấy và cho cô ấy thấy sự hiện diện của bạn.

9. Người của công việc

Một số đàn ông là người kinh doanh hoặc đàm phán cực giỏi. Tuy nhiên, hãy tách bạch giữa thời gian làm việc và thời gian dành cho việc thư giãn. Những nam giới có cách cư xử như giải quyết việc làm ăn trong lần đầu hẹn hò không bao giờ có thể khiến chuyện tình cảm tiến triển tốt đẹp hơn.

10. Lo lắng, bồn chồn

Đối phương sẽ nghĩ gì nếu một người đàn ông không thể ngồi yên một chỗ, đặt mạnh chiếc cốc xuống bàn và không dám nhìn thẳng vào mắt người đối diện nhiều hơn 3 giây? Họ sẽ nghĩ rằng người này đang che giấu điều gì. Hãy củng cố tinh thần trước khi cuộc hẹn diễn ra.

Nếu nhận thấy mình có điểm nào giống như những kiểu đàn ông như trên, bạn nên xem xét vì đã đến lúc cần phải thay đổi để việc tiếp cận có hiệu quả hơn.

Thằng_giang_hồ
12-11-2007, 10:09 PM
em có hết...hahaha..thảo nào em cứ bơ vơ thế này. Đau quá đi , làm ơn bót tiếp 10 điều phụ nữ ưa đi chị ơi. Em học xong mang ra thực hành, may ra còn kiếm được người yêu : mai già rồi còn có người mớm cơm cho..híc...híc....

taovuphong
12-11-2007, 11:06 PM
em có hết...hahaha..thảo nào em cứ bơ vơ thế này. Đau quá đi , làm ơn bót tiếp 10 điều phụ nữ ưa đi chị ơi. Em học xong mang ra thực hành, may ra còn kiếm được người yêu : mai già rồi còn có người mớm cơm cho..híc...híc....

:hiepsi: xin chào người đồng cảnh ngộ :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :slider:

online_love75
12-11-2007, 11:47 PM
quá ghét
.................................

babydexuong_1508
13-11-2007, 09:37 PM
@love:Đúng đếy em gứa ạh!Ghét của nèo chời trao của í đoá!Tút nhứt là nên thương iu nó đi!:hihi:

Babo Oppa
13-11-2007, 09:55 PM
6. Sống gấp, nóng vội

Nam giới cần đọc được những tín hiệu trước khi định nắm tay, vuốt ve hay có bất cứ hành vi động chạm nào khác. Nên nhớ là cần phải được bên kia bật đèn xanh trước. Sự vội vã thân mật ở bất cứ hình thức nào có thể khiến phụ nữ cảm thấy dường như đang bị tấn công và cần phải đề phòng.

this is my ox... read it peoplezzz... :so_funny:

canhthuyenxaxua
13-11-2007, 11:19 PM
tình hình nà thuyền thấy thuyền k ghét lém mấy dạng người như chủ nhà nói ,^^ thông cảm cho nhau 1 chút thì tốt hơn ,nhưng trong tình yêu thì hình như người ta có thể tha thứ cho nhau mọi chuyện mờ

]V[ieu
13-11-2007, 11:33 PM
he he ông giống tôi rầu :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
15-11-2007, 02:32 AM
còn thiếu nữa :D, chẳng hạn như thiếu chung thủy nè, lăng nhăng nè :D, mùi thuốc lá nữa nè và và................:D

_nh0x_b0o_
15-11-2007, 09:34 PM
hờ hợ...:hihi:...đúng nhỉ...^^..

linh_crazy
16-11-2007, 08:26 AM
............................5 cái đầu là dễ khiến phụ nữ phải bó chạy nhứt...........................

black_ghost183
16-11-2007, 11:34 AM
không biết em có bị dính cái nào ko đây

Lill' Kuteo
16-11-2007, 06:40 PM
Mình là 1 ng perfect 102...hok coá cái nào hít :hihi:

___ky0___
16-11-2007, 06:46 PM
...miH` là típ ng` dàn ong thú 3 !!!!!!!!!