PDA

Xem đầy đủ chức năng : hãy cho em câu trả lời !

shakura_nami
25-07-2005, 06:57 AM
Anh yêu của em ! Em gọi anh nghẹn ngào trong tiếng mưa đêm . Tiếng mưa rả rích như muốn chia sẻ cùng em niềm cay đắng xót xa và đêm nay cũng vậy em lại khóc, có những lần em khóc va khi tỉnh dậy em đã thấy nứơc mắt ướt đẫm trên gối ,nước mắt ướt đẫm trên khuôn mặt em. Người ta nói rằng em yêu anh quá nhiều . Vâng chính vì em yêu anh va em muốn tình yêu của chúng mình có một kết thúc có hậu. Em lấy tình yêu của mình để che lấp hết những khó khăn khi anh làm em đau khổ, những muộn phiền và những giọt nước mắt.
Anh còn nhớ ko đêm Giao thừa đầu tiên anh đã để em chờ, em biết rằng đối với anh những cuộc vui là sự thỏai mái, em đã để anh thoải mái đi chơi cùng bạn bè nhưng với 1 điều kiện "12h anh hãy trở về và chúc em một năm mới an bình" nhưng ko anh đã ko trở về và để em đợi anh suốt đêm Giao Thừa năm.Không một lời óan trách em đi theo anh 5 năm trời và trong 5 năm ấy anh có hiểu rằng đã có rât nhiều điều sảy ra và em cũng đã cố găng rất nhiều để có thể tha thứ, để có thể hi sinh, để có thể cứu vãn tình yêu của mình, để xóa đi những cơn giận vì yêu của em và hình như em kô còn là em khi đứng trước anh em quá dè dặt trong cuộc sống và thiếu tự tin em chỉ sợ một ngày nào đó tình yêu tan vỡ và em sẽ mất anh mất đi tất cả và anh cũng đã thay đổi anh ko còn là anh,ko con mặn mà với những cuộc đi chơi cùng em nũa, anh thiếu nhiệt tình và ko còn quan tâm đến em. Giờ em phải làm sao hả anh? hãy cho em một câu trả lời vì em ko muốn mất anh, mất đi một phần cuộc sống của em. Em yêu anh !

coffeelove_maiyeuem
25-07-2005, 07:23 AM
đã chia tay đâu mà pà..... xỉu mât thui ẹ
câu văn lủng củng hen đề nghị ét min xóa nhanh :D :D :D Đùa đấy

shakura_nami
26-07-2005, 06:59 AM
[B] chua chia tay ma , ma gi ma dua wa vay
lam toi cua nghi troi gan sap , ma ne , Thang bo cua Ba , bao no chet di la dc roi day
ma neu chua chia tay thi chia bay gio lươn di , 1 lan dau , con hon dau dai dai
nghi ki di , Co be ngoc , tren doi thieu gi boy ,
em ko tin rằng tình yêu ko có lối thoát và ko phải chỉ có một lối thoát la chia tay. Em muốn một câu trả lời mà

nhóc_yêu
26-07-2005, 07:20 AM
Anh yêu của em ! Em gọi anh nghẹn ngào trong tiếng mưa đêm . Tiếng mưa rả rích như muốn chia sẻ cùng em niềm cay đắng xót xa và đêm nay cũng vậy em lại khóc, có những lần em khóc va khi tỉnh dậy em đã thấy nứơc mắt ướt đẫm trên gối ,nước mắt ướt đẫm trên khuôn mặt em. Người ta nói rằng em yêu anh quá nhiều . Vâng chính vì em yêu anh va em muốn tình yêu của chúng mình có một kết thúc có hậu. Em lấy tình yêu của mình để che lấp hết những khó khăn khi anh làm em đau khổ, những muộn phiền và những giọt nước mắt.
Anh còn nhớ ko đêm Giao thừa đầu tiên anh đã để em chờ, em biết rằng đối với anh những cuộc vui là sự thỏai mái, em đã để anh thoải mái đi chơi cùng bạn bè nhưng với 1 điều kiện "12h anh hãy trở về và chúc em một năm mới an bình" nhưng ko anh đã ko trở về và để em đợi anh suốt đêm Giao Thừa năm.Không một lời óan trách em đi theo anh 5 năm trời và trong 5 năm ấy anh có hiểu rằng đã có rât nhiều điều sảy ra và em cũng đã cố găng rất nhiều để có thể tha thứ, để có thể hi sinh, để có thể cứu vãn tình yêu của mình, để xóa đi những cơn giận vì yêu của em và hình như em kô còn là em khi đứng trước anh em quá dè dặt trong cuộc sống và thiếu tự tin em chỉ sợ một ngày nào đó tình yêu tan vỡ và em sẽ mất anh mất đi tất cả và anh cũng đã thay đổi anh ko còn là anh,ko con mặn mà với những cuộc đi chơi cùng em nũa, anh thiếu nhiệt tình và ko còn quan tâm đến em. Giờ em phải làm sao hả anh? hãy cho em một câu trả lời vì em ko muốn mất anh, mất đi một phần cuộc sống của em. Em yêu anh !-------tình yêu củ chuối, bà cho cái guốc vào thủ :guoc: thêm quả ổi.NUMBER ONE :cool1:

chàng hi
09-07-2008, 09:25 AM
tôi yêu một người nhưng ko biết người đó có yêu tôi ko. người đó đã từng nói thix tôi nhưng tôi từ chối, giờ hiểu được người ấy thì tôi cảm thấy thix và"iu"

ngan_kiep_mai_yeu_em
09-07-2008, 11:06 PM
chuyện đâi còn có đ1o.có người đã nói tìnhye6u là 1 vongtro2n ko có bắt đầu và ko có kết thúc,ta cứ ra đi rùi một ngày cũg sẽ trở lại nơi bắt đầu,nếu còn yêu hãy biết chờ đọi và tha thứ,nhưg cũg ko nên nhu nhược mất đi chính mình,ko ai yêu mìh bằg bản thânmi2h đâu em à
vui nha