PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh đã hiểu...

24-07-2005, 09:33 PM
những ngày tháng còn lại cứ trôi dần cuốn theo tất cả niềm vui, nổi buồn. Từ bao giờ cuộc đời anh đã có một hình bóng ai kia, từ bao giờ mà anh cảm thấy sợ thời gian, sợ cái ngày anh phải nhìn em và nói tạm biệt. Anh nhớ biễn, nhớ em ngày hôm ấy ... sao biễn không đưa anh gần em thêm chút nữa ? sao lại để em đến rồi đi như cơn sóng kia ? Từ ngày anh biết mình yêu em, cũng là ngày anh nhận được bao nhiêu lời phản đối, bao nhiêu lời trách móc, bao nhiêu cái nhìn đầy xót xa ... anh không hiểu tại sao ? nhưng anh cũng không cần quan tâm, chỉ cần có em đi cùng anh. Nhưng tình yêu của anh trao cho em, em chỉ biết ghi trên cát, chẳng lẻ em không biết điều đó mong manh như thế nào sao ? nhưng anh vẫn giúp em ghi tình yêu lên cát, ghi thật nhiều đễ sóng kia không thể xóa hết, đễ em đừng bao giờ quên anh. Nhưng anh không còn đủ sức nữa, khi em lại chính là người vô tình xoá đi tất cả ... Mong manh, anh đã hiểu tất cả những gì mọi người từng nói, hiểu những rào cản anh đã và không thể vượt qua ... lổi của anh, do anh không tốt, anh không đủ sức mở cửa trái tim em, nên khi có một ai nói vì em ma anh như thế này thì gọi cho anh nhé ! anh sẽ nói cho người đó biết là anh yêu và biết ơn như thế nào khi cuộc đời cho anh gặp đươc em, cho anh hiểu tình yêu của em, cho anh một lần chạm tới tình yêu.
14 ngày là tất cả những gì còn lại, biễn đã giúp anh gặp em, rồi biễn sẽ giúp anh xa em...
Nhưng hứa với anh nhé đừng bao giờ ra biễn một mình nếu không có ai nắm tay em, đừng bao giờ đi dưới mưa nếu không có ai đi cùng em và đừng bao giờ yêu ai nếu trái tim em còn ở nơi khác ...

Nếu phải xa anh
25-07-2005, 04:22 AM
Người nào cũng có truyện của mình, câu truyện của anh tommy ko giống như bạn.Cái này là thư chứ có phải bài viết tâm sự về tình yêu đâu mà nói nó giống bài của tommy, chẳng qua là ăn theo thôi.

25-07-2005, 05:04 PM
Người nào cũng có truyện của mình, câu truyện của anh tommy ko giống như bạn.Cái này là thư chứ có phải bài viết tâm sự về tình yêu đâu mà nói nó giống bài của tommy, chẳng qua là ăn theo thôi.
bạn nghĩ là mình ăn theo thì tuỳ bạn thôi, mình cũng rất thích anh tommy nhưng đây là những gì đang xãy ra với chính bản thân mình, tình yêu không phải là một kịch bản

Tommy Nguyễn
25-07-2005, 08:54 PM
Phải , ai cũng có cho mình một câu chuyện tình yêu và chắc chắn ai cũng đã từng một lần yêu và được yêu . Dĩ nhiên , chẳng ai giống ai cả nhưng chắc chắn , kỷ niệm thì ai cũng có . Anh đã từng nói , mưa là 1 món quà mà thượng đế dành cho những người yêu nhau . Món quà đó thượng đế cũng dành cho Avatar chứ đâu chỉ riêng anh . Đừng khắt khe như vậy .
To Avatar : Anh không nói rằng tâm sự của em giống như của anh , nhưng chắc chắn , kỷ niệm luôn sống mãi , phải không ? Chúc em sẽ tìm được hạnh phúc thực sự .

26-07-2005, 04:52 PM
thank anh tommy nhiều, em cũng hy vọng hạnh phúc sẽ đến với những người biết yêu và biết nắm lấy tình yêu

kem dâu mút
14-04-2009, 01:24 AM
:(

Tình cờ mò ra được cái này. Hoá ra bạn Bo của mình...... :(

Bo Chuối ơi! đứa nào cũng thầm cám ơn Bo luôn là chỗ dựa tinh thần vững chắc cho mọi người mà riêng Bo thì toàn giữ tất cả trong lòng :om: Cái hồi đấy, ngẫm lại thấy tụi mình còn con nít quá ha. Bây giờ, mỗi đứa có một cuộc sống riêng trưởng thành hơn. Chắc rằng với tấm lòng của Bo thì tình yêu sẽ đến với Bo thật trọn vẹn!

We love u! :hug: