PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thế giới âm nhạc Vol.1

Mây Phiêu Lãng
02-11-2007, 10:37 AM
La la la... :3nhay: Vậy là sau thời gian âm thầm chuẩn bị, một chương trình hoàn toàn mới toanh là Thế Giới Âm Nhạc, hôm nay xin được ra mắt các bạn. Vì là vol đầu tiên, nên có lẽ không tránh khỏi thiếu sót, mong các bạn thông cảm và góp ý để ê-kíp thực hiện chương trình làm việc ngày một hoàn thiện hơn nhen...
Nào giờ còn chờ gì nữa, hãy lắng nghe chương trình phát thanh mới nào các bạn, hãy ủng hộ chúng mình nhé... :huglove:

http://www.nguyentrungkienonline.com/BPT_HHT/TheGioiAmNhac/The_Gioi_Am_Nhac Vol1.mp3

Chương trình được hoàn thành bởi
Biên tập viên: Đa Tình Cô Nương ; quocuong301
Phát thanh viên: Đa Tình Cô Nương ; quocuong301
Kỹ thuật viên: Đa Tình Cô Nương

blood_omen
02-11-2007, 10:57 AM
tem.......:dance::dance:
nghe giọng 2 MC dễ xương wé ^^

m2mnamtuocbongtoi
02-11-2007, 11:08 AM
............... hjc.......................nghe cung hay wa'.............hem thấy giojg yến nghe hay wa'..................:hum:

.............. có 18.9 M thui hay wa'..............:hum:............. hem thnk cả nhà............ nhưng mà giọng yền này hem nghe ở 1 radio của web nào nữa hay sao ấy.................:D

Đa Tình Cô Nương
02-11-2007, 01:02 PM
to m2mnamtuocbongtoi : có ... chắc bên Đại Gia... ehehehee... Yenniie làm bên đó mà

Đa tạ đa tạ... Quá khen wa' khen

Lill' Kuteo
02-11-2007, 01:04 PM
hahaha 2 ng này nói chuyện dễ thương ghê
V đc làm Mc rôi..chúc mừng nhen ku

½317_dk
02-11-2007, 01:06 PM
2 MC giọng dễ thưng quá đi :kissing: mai mốt yến có party mời 2 người làm MC giùm nhé :tim: :5:

MoonStorm
02-11-2007, 01:13 PM
Half cũng thấy chương trinh này ở 1 số 4rum ! Giờ 4rum mình cũng có luôn hay quá ^^ ! Cố nên nha 2 bạn !

*:Ngây_Thơ:*
02-11-2007, 01:18 PM
òi nghe hay quá cơ :huglove: 2 MC dzễ thương quá :D

dòng sông lơ đãng
02-11-2007, 01:19 PM
thôi xong rồi tớ là tớ kết giọng MC nữ rồi :so_funny:

m2mnamtuocbongtoi
02-11-2007, 01:39 PM
to m2mnamtuocbongtoi : có ... chắc bên Đại Gia... ehehehee... Yenniie làm bên đó mà

Đa tạ đa tạ... Quá khen wa' khen

:hihi:............uh dai gia............. chạy xô hả.,.............. hjc.................:huhu:

MoonStorm
02-11-2007, 01:46 PM
^^ Half thấy bài cuối cùng đó , hết là hết luôn à?Lúc gần hết MC có thể nói thêm 1 cái gì đó ,hoặc mình có thể chọn 1 bài nào nhạc Nền cho Show ,lúc bắt đầu và lúc kết thúc thì chèn Nhạc Nền vào ! Mới Vol đầu tiên như vậy là tốt lém rồi :huglove:

quocuong301
02-11-2007, 01:46 PM

:kick: dám kua vợ heo em hả :sr:
@All: thx alot :huglove:

^^ Half thấy bài cuối cùng đó , hết là hết luôn à?Lúc gần hết MC có thể nói thêm 1 cái gì đó ,hoặc mình có thể chọn 1 bài nào nhạc Nền cho Show ,lúc bắt đầu và lúc kết thúc thì chèn Nhạc Nền vào ! Mới Vol đầu tiên như vậy là tốt lém rồi :huglove:

thx Anh Huân Góp ý tụi em sẽ cố gắng khắc phục :D

g_jay
02-11-2007, 02:51 PM
chà chà...............công nghệ mứ nhễ..........MC cũng tên Yến hả te.....:D chạy nha ^^ giọng con gái nghe đã ghê

quocuong301
02-11-2007, 03:03 PM
Yến này là Vợ tui, ko pải vợ ấy đâu hen :sr:

4+3=84
02-11-2007, 03:10 PM
bạn Đa Tình Cô Nương nghe tiếng dễ thương we1 :huglove:

P/s ê vương sao mài nói gì tao ko nghe gì hết vậy :rain:

TLH
02-11-2007, 06:17 PM
khì khì... 2 dzợ chồng song kiếm hiệp bích kìa :cr: hâm mộ quá :D

butbi*
02-11-2007, 07:05 PM
ùi, giọng của bạn Yến (đa tình cô nương) dễ thương quá à :huglove:

bé Vương : được đó nhỏ :D làm lun i :D

MoonStorm
02-11-2007, 11:25 PM
Tên Show là Thế Giới Âm Nhạc vậy cho Half hỏi thì có nhạc Quốc tế ko zâỵ? :so_funny:

Bad
03-11-2007, 01:23 AM
cái này cũng hay dữ... 2 vợ chồng này hợp tác cũng hết sảy ghê luôn huh :D

quocuong301
03-11-2007, 07:22 AM
khì khì... 2 dzợ chồng song kiếm hiệp bích kìa :cr: hâm mộ quá :D

hehehe pa'c HL cứ khen, ngại chít đi được:5:

ùi, giọng của bạn Yến (đa tình cô nương) dễ thương quá à :huglove:

bé Vương : được đó nhỏ :D làm lun i :D

chị Bubbi àm MC hayh hơn tụi em nhìu, nhe cái radio vol 9, chị với chị Cỏ Xanh hành anh Dark wa' à nha :hihi:

Tên Show là Thế Giới Âm Nhạc vậy cho Half hỏi thì có nhạc Quốc tế ko zâỵ? :so_funny:

nếu anh có bài nhạc quốc tế nào hay, ném wa cho em, em đưa lên chương trình :)

cái này cũng hay dữ... 2 vợ chồng này hợp tác cũng hết sảy ghê luôn huh :D

anh Bad gọi chị ie wa làm cung với tụi em co vui :rang:

Vệ Tư Lý
03-11-2007, 09:05 AM
cặp này ăn ý à nghen :sr: Kết rầu á :sr:

To Vương: Vợ chú hả :sr: Sướng hỷ :sr:

quocuong301
03-11-2007, 09:11 AM
cặp này ăn ý à nghen :sr: Kết rầu á :sr:

To Vương: Vợ chú hả :sr: Sướng hỷ :sr:

í thx huynh nhìu, bít huynh đã lâu, h mới được gặp mặt:hihi:, dạ dzợ á huynh tuy có sướng cũng ko có bằng huynh nổi tiếng nhìu dzợ trong h2t :sr:

xOx.Denyska.xOx
03-11-2007, 11:11 AM
2 MC có giọng dễ thưng quá :D

me_luv_mit
03-11-2007, 04:19 PM
Chương trình được hoàn thành bởi
Biên tập viên: Đa Tình Cô Nương ; quocuong301
Phát thanh viên: Đa Tình Cô Nương ; quocuong301
Kỹ thuật viên: Đa Tình Cô Nương

wow.. ah`..mờ chương trình nì thay cái ..am nhạc kia phải hông ? .cái này có vẻ hay hơn ah' .. Có thể đề nghị bài hát đc hông ta ? ..hai mc nói chiện ze xương woa' hà ...

me_luv_mit
03-11-2007, 04:32 PM
í da cóa mí bài ze xương woa' ta .. để link down zuoi' đc hông V ..

quocuong301
03-11-2007, 07:02 PM
Do h2t mở rộng hơn nên chúng ta có thêm 1 chương trình mới, chứ ko có thay thế các chương trình trước :), để V pm cho chị Mây đưa mấy bài đó vào Topic cho mít nha :)

bff_173
03-11-2007, 11:33 PM
giọng dễ thương quá nghen !!!!!!!!!!!!!!!

butbi*
04-11-2007, 06:15 AM
Vương : k thấy bé Y vô, giọng Y nghe hay, tự nhiên, k khượng ép :D chị chỉ có thể đọc tốt Radio :D cái này nhường đất bé Yến, để bữa nào có kì 2, xin chị Mây, cùng bé Yến hành hạ em lại :D cho nó huề :D

Vệ Tư Lý
04-11-2007, 07:09 AM
í thx huynh nhìu, bít huynh đã lâu, h mới được gặp mặt:hihi:, dạ dzợ á huynh tuy có sướng cũng ko có bằng huynh nổi tiếng nhìu dzợ trong h2t :sr:
Đứa nào mà tung tin đồn ác thế,anh đây chung thuỷ thế mà dám tung tin đồn anh lắm vợ à,đứa nào :sr:
Thế đệ thích thế thì chúng ta đổi nhá :sr:

ông dzà
05-11-2007, 08:22 AM
nhạc mới hay sôi động nữa làm dzà giựt giựt theo :so_funny:

Noisy*
05-11-2007, 11:04 AM
ko download đc :Baby: => chẳng nghe gì hết :so_funny:

Đa Tình Cô Nương
05-11-2007, 11:24 AM
2 MC giọng dễ thưng quá đi :kissing: mai mốt yến có party mời 2 người làm MC giùm nhé :tim: :5:
Cái này Yenniie ko biết... hehehe... Tại đâu có đi được đâu mà làm MC

Kết em rồi áh?? Làm em ngại ghia

:hihi:............uh dai gia............. chạy xô hả.,.............. hjc.................:huhu:
Ùa... Đáng lẽ là 3-4 cái mà bỏ bớt òy... Còn thời gian làm nhạc nữa... Mắc công người ta ko cho làm Artist nữa là die áh

wow.. ah`..mờ chương trình nì thay cái ..am nhạc kia phải hông ? .cái này có vẻ hay hơn ah' .. Có thể đề nghị bài hát đc hông ta ? ..hai mc nói chiện ze xương woa' hà ...
Cái này mít hỏi chị Mây áh...

Vương : k thấy bé Y vô, giọng Y nghe hay, tự nhiên, k khượng ép :D chị chỉ có thể đọc tốt Radio :D cái này nhường đất bé Yến, để bữa nào có kì 2, xin chị Mây, cùng bé Yến hành hạ em lại :D cho nó huề :D

Hoan nghênh ss butbi... Đè Vương xuống mần thịt ko cho hung dữ ăn híp người ta, Yenniie chỉ có thể ăn hiếp Vương trong radio thôi... Còn ỡ ngoài... Toàn bị Vương ăn hiếp :-S

To ông dzà : Còn ko biết giựt chung dzới Yenniie nữa mà coi chừng bà dzà la.... hehehe

TO ALL: THANKS SO MUCH CH CH Radio Kỳ Sau sẽ hoàn hảo hơn... Mong Là sẽ có thời gian để làm cho nó hoàn hảo... hé hé hé

To Vương: nhiều chuyện quá... Trả lời hết của người ta rồi... Ko cho người ta reply đủ 200 bài để thi Ai Chọn Ai... Thấy ghét ghê

MoonStorm
05-11-2007, 11:40 AM
To Vương: nhiều chuyện quá... Trả lời hết của người ta rồi... Ko cho người ta reply đủ 200 bài để thi Ai Chọn Ai... Thấy ghét ghê

Chuyện này U khỏi lo giờ chị MT chỉ cần yêu cầu có 10 bài viết là được thi Ai Chọn Ai rui :)

Đa Tình Cô Nương
05-11-2007, 03:09 PM
Ủa, hôm bữa chị Mưa bảo là khi nào em có 200 bài rồi gửi hồ sơ cho chị... :-S hết biết lun

Love4Fun
05-11-2007, 08:33 PM
Yến... làm gì nhão dữ dạ cưng :))=))

calem_kem_cay!!
06-11-2007, 05:19 AM
bé Yến : hihi :D cái này là TGAN, đâu là Radio em :D:D:D MÀ theo chị biết, 10 bài trở lên là thi tuốt rùi :D đăng kí i :D reg về nik butbi đó :D

Đa Tình Cô Nương
06-11-2007, 11:11 AM
bé Yến : hihi :D cái này là TGAN, đâu là Radio em :D:D:D MÀ theo chị biết, 10 bài trở lên là thi tuốt rùi :D đăng kí i :D reg về nik butbi đó :D

ý , em gấp đi nên ko để ý... hehehe thanks ss nhắc nhỡ

Để từ từ em đăng ký :D để làm xong việc cần làm òy em đăng ký cho dzui

dòng sông lơ đãng
06-11-2007, 11:39 AM
Oh giọng MC nữ nghe đã phê nhìn hình MC càng phê bạn nào mà yếu tim chắc coi xong đột tử mất.

Love4Fun
06-11-2007, 03:49 PM
con Yến xấu... hok thèm reply bài của kao nghen wĩ :meo: :meo: kao méc má ó :meo: :meo: bik ai hok wĩ... Pé Vân nà :so_funny: :so_funny:

quocuong301
06-11-2007, 04:43 PM

ko ngờ chị Bubbi xấu á, em chạy đi méc chị Mây :chayle:

Đứa nào mà tung tin đồn ác thế,anh đây chung thuỷ thế mà dám tung tin đồn anh lắm vợ à,đứa nào :sr:
Thế đệ thích thế thì chúng ta đổi nhá :sr:

trong h2t ai dám tung tin đồn tâm bậy về huynh:hihi:, đệ chạy đầu này cũng gặp dzợ huynh, đi đầu kia cung gặp dzợ huynh, thế mà nói ko nhìu :so_funny: , nếu đổi thì em k dám, huynh có thương chi bớt cho đệ mấy bà, đệ mang ơn huynh suốt :sr:

quocuong301
06-11-2007, 04:48 PM
@ Vơ Heo: ó chồng oy` còn tí tởn Ai chọn ai nữa huh????? :gian: h bà giỏi we' hen

@ Love4Fun: hình như pe' Vannie phải hông ta :sr:
p/s: you were my wife rite :so_funny:

Đa Tình Cô Nương
06-11-2007, 07:25 PM
Oh giọng MC nữ nghe đã phê nhìn hình MC càng phê bạn nào mà yếu tim chắc coi xong đột tử mất.
Anh bảo thế này thì ai dám xem hình em nữa :-S

con Yến xấu... hok thèm reply bài của kao nghen wĩ :meo: :meo: kao méc má ó :meo: :meo: bik ai hok wĩ... Pé Vân nà :so_funny: :so_funny:
Biết là mài òy... Nhưng mà hồi trưa trong trường ko có kịp reply hehehe Tao với mày chuyên gia.. Thằng Jason đã dzậy... Tới quocuong cũng dzậy kakaka

@ Vơ Heo: ó chồng oy` còn tí tởn Ai chọn ai nữa huh????? :gian: h bà giỏi we' hen

:fi: Ai biết đâu nà... Nhớ lúc trước có người rủ mình vào chơi đi... Bây giờ mình vào chơi lại ko cho :so_funny:

Love4Fun
06-11-2007, 07:39 PM

:meo: :meo: :meo: phải hok ta??? :meo: hình như là zdị ó :meo: :meo: :so_funny:

Biết là mài òy... Nhưng mà hồi trưa trong trường ko có kịp reply hehehe Tao với mày chuyên gia.. Thằng Jason đã dzậy... Tới quocuong cũng dzậy kakaka

ủa... tao nhớ nhìu lắm mà... sao niu ra có 2 thằng à... còn Trustin bỏ cho ai :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Chup xấu xí
07-11-2007, 04:18 AM
Nghe giọng ss Yennie hay ghê ! Iu quá !

Đa Tình Cô Nương
07-11-2007, 11:12 AM
:meo: :meo: :meo: phải hok ta??? :meo: hình như là zdị ó :meo: :meo: :so_funny:

ủa... tao nhớ nhìu lắm mà... sao niu ra có 2 thằng à... còn Trustin bỏ cho ai :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Sai oài mài... Trustin là ex của tao mới tới mày... Còn quocuong và Jason là ex của mày rồi mới tới tay tao... kakakaka

To Chup Xấu Xí : Thanks chup

emily11761
07-11-2007, 05:58 PM
2 MC nói chiện rất hay và tự nhiên á...có điều tiếng quocuong nghe hơi nhỏ so dzí Yến

Sai oài mài... Trustin là ex của tao mới tới mày... Còn quocuong và Jason là ex của mày rồi mới tới tay tao... kakakaka

o.O....O.o....O.O hết ý kiến ^^

Love4Fun
07-11-2007, 06:03 PM

To Chup Xấu Xí : Thanks chup
:so_funny: :so_funny: câm nín 1 cuộc tình :so_funny: :so_funny:

2 MC nói chiện rất hay và tự nhiên á...có điều tiếng quocuong nghe hơi nhỏ so dzí Yến

o.O....O.o....O.O hết ý kiến ^^

:so_funny: :so_funny: chị này bị shock toàn thân :so_funny: :so_funny:

Đa Tình Cô Nương
08-11-2007, 11:11 AM
:so_funny: :so_funny: câm nín 1 cuộc tình :so_funny: :so_funny:

:so_funny: :so_funny: chị này bị shock toàn thân :so_funny: :so_funny:

Chính xác... kakaka

To Bé Nhi: hehhe tại ông ấy thâu làm sao mà noise wa' chừng nên đang tìm cách eliminate nó nà... Đáng lẽ là ra cái nữa òy... Nhưng để kiếm anh trungnhut hỏi coi làm sao cho nó hết

Love4Fun
08-11-2007, 02:22 PM
Chính xác... kakaka

To Bé Nhi: hehhe tại ông ấy thâu làm sao mà noise wa' chừng nên đang tìm cách eliminate nó nà... Đáng lẽ là ra cái nữa òy... Nhưng để kiếm anh trungnhut hỏi coi làm sao cho nó hết

:so_funny: :so_funny: :so_funny: Radio hay.... MCs kute :so_funny: :so_funny:

trungnhut
11-11-2007, 10:29 AM
To Đa Tình Cô Nương: Có gì cần giúp em PM nick YM của anh. daquayeuem

Ha_Quyen
11-11-2007, 12:56 PM
nghe cũng hay lắm á lần đầu tiên...muh sao toàn nhạc rap kô vậy ta...
giọng MC nữ hơi xíu đơn điệu á bình thường tự tin 1 xíu là tuyệt

p/s chạy nhanh hem thui bị en dép....

Lill' Kuteo
11-11-2007, 02:21 PM
giộng Yến nghe dễ iu ghê mợi......:tim: nghe gùi zu nghe lại nữa nà

cô bé buồn
19-11-2007, 04:45 AM
chết rùi tớ kết MC nam mất rùi? làm sao đây??????????????????

tui yêu âm nhạc lém lém cho tui tham gia với?????????????????

quocuong301
19-11-2007, 08:12 AM
chết rùi tớ kết MC nam mất rùi? làm sao đây??????????????????

tui yêu âm nhạc lém lém cho tui tham gia với?????????????????

MC nam nó đây nè :so_funny:, bạn muốn tham gia làm MC hả????? vậy thì Nhắn tin cho quocuong301 hoặc nick Thế Giới Âm Nhạc :)

Timmy™
23-11-2007, 04:45 AM
ấo cái anh ấy nỏi bé yhế :hihi:

tôi_lang_thang
27-12-2007, 11:51 PM
người con trai nghe được dọng người gái lên nghẹn ròi :so_funny:

nữhiệpnáothiênquân
22-04-2008, 11:07 AM
nhấn wai nó hok chịu play.. chán

quocuong301
22-04-2008, 04:17 PM
cái file bị tớ xóa trên hóst lâu lắm oy2 :sr: