PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người hạnh phúc nhất trên đời

bupbechuayeuai88
24-07-2005, 07:14 PM
có những người như thế nào là người hạnh phúc nhất trên đời . tôi đã yêu 1 nguời mà sao tôi lại ko thấy hạnh phúc , vì sao vậy. bởi vì nguời ấy ko dành trọn tình yêu cho tôi , nguời ấy đã dành tình yêu cho nguời khác bỏ quên lại tôi bơ vơ một mình trong thế gian chìm đắm trong thế gian này . trời ơi ....? tình yêu thật là một bông hoa , nó đẹp thì cũng đẹp thật nhưng nó tàn lúc nào cũng ko biết . chỉ có nó mới hiểu được nó khi nào mà nó tàn úa khi nào ? tình yêu cũng vậy . không biết trứớc đuợc bắt đầu yêu từ khi nào mà bõ lại người mình yêu khi nào ...............!!!!!!!!!!!
Bạn nhớ bõ dấu LẦN SAU

internetmylove
25-07-2005, 07:21 AM
toi yeu hoa hong

hoangkhuong1204
25-07-2005, 08:04 AM
tôi xin chia buồn cùng bạn nha

thokoancarot
25-07-2005, 08:20 AM
người ta không yêu minh đừng nên níu kéo, vì sẽ không đem lại hạnh phúc cho ca hai.Chúc bạn gặp được người mình yêu và yêu mình

nhomaiveai
25-07-2005, 08:38 AM
dừng buồn Nữa , Trên dời thiếu gì con Trai ,
sau này bạn sẽ gặp dc 1 người tốt hơn người này
chúc bạn vui

nhóc_yêu
26-07-2005, 11:00 PM
Em ko xinh nhất nhưng đối với anh em là người đẹp nhất, tên em ko hay nhưng đối với anh tên em có ý nghĩa nhất, anh yêu em nhưng anh ko muốn em yêu anh bởi anh chẳng có gì cho em, Anh có cả thế gian nhưng ko co gì nếu ko co em. Những mâu thuẫn trong lòng anh về em là liên miên ko có lời giải đáp. Tại sao ta ko biêt tình yêu đến từ khi nào mà chỉ nhận ra khi ta đánh mất nó

vi_do_la_em
27-07-2005, 10:40 AM
Tình yêu là điều không thể miễn cưỡng được ,hãy để cho thòi gian tự nhiên.Đời chưa hẳng là vậy ,còn rất nhiều người rất chung thành về tình cảm bạn ạ.Sẽ và đang có rất nhiều người tốt đang dòm ngó bạn.Chúc bạn mai mắn nhiều hơn.