PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vòng Xoáy....

Gur Sành Điệu
23-07-2005, 10:08 PM
Anh có biết không có những đêm dài, em đi lang thang như một người điên giữa thành phố đông người.Đếm làm sao cho hết được nổi cô đơn trong trái tim em! Không biết rồi dòng xoáy cuộc đời sẽ mang em về đâu. Mang em về bên anh hay mang anh rời xa em mãi mãi. Em không muốn làm tổn thương đến tình yêu của anh, vì em trân trọng nó.

Có lẽ mình chỉ có thể thuộc về nhau trong tiềm thức, chỉ là chỗ dựa tinh thần cho một phút yếu lòng hay sao? Em biết là anh không bao giờ trách em, nhưng điều đó càng làm lòng em quặn thắt. Mình gặp nhau để làm gì? Để rồi vết thương này biết đến bao giờ có thể lành lặn. Giữa trái tim em là gió, là khoảng không vô tận...Giữa tình yêu mình dành cho nhau, còn sâu thăm thẳm những sóng gió. Mà cuộc đời nào cho ta có nhiều lựa chọn. Có niềm đau nào bằng khi mình không thể mang đến hạnh phúc cho người mình yêu thương , trân trọng ...

Em cũng ko biết thứ tình cảm dành cho anh là gì nửa ? ...Tình yêu ? , tình bạn hay là gì ... hình như là nó chơi với giữa Tình yêu và tình bạn , như vậy thì tội cho anh quá , em thật là ngừơi có lỗi nhưng mà sao giờ anh ? Em ko cảm thấy hạnh phúc khi ở bên anh , ở bên anh , em vẫn còn 1 khoảng trống ko tên ... em fãi làm sao đây ???

Vậy thì em fãi là người ra đi còn hơn là ở lại để gieo vào lòng anh bao đau thương , chúc anh , người mà em luôn yêu quý được hạnh phúc , wên em đi vì em chỉ là người đem đến đau khổ cho anh hơn là đem hạnh phúc ... sẽ có 1 người con gái khác hơn em đến bên anh ....