PDA

Xem đầy đủ chức năng : buồn quá đi

]V[ieu
27-09-2007, 07:58 AM
hix ai làm ơn giúp em với em lo thix 1 đứa bạn gái , thế nhưng em lại không bao h dùng với nó nhửng từ ngử nhẹ nhàng mà luc nào cung nói chuyện nhu 2 đứa con trai với nhau và khi em nói lời tỏ tình với nó thì củng chả ngọt ngào ji`.Khi no lên mạng em gợi chuyện tới 1 đứa bạn khác để nó hỏi em co thíc nhỏ đó không và em trả lời nó rằng không thích nhỏ đó rồi nó hỏi là em thik ai thi em mới nói với nó rằng " tao thích mày " và em thấy nhỏ củng chả nói ji2 nên em tưởng nhỏ suy nghi.Nhưng 1 tuần sau em thấy nó kô nói gì đành hỏi thẳng là ' mày ko thích tao sao?" ch3 thấy nhỏ nói gì hỏi thêm câu nữa " mày ko có chút tình camn3 nảo với tao sao?" thì nhỏ mới nói "ừ". Hôm nay em mới được nhỏ bạn thân của nhỏ nói với em là co 1 đứa đang kưa nhỏ va nho đó cũng có cảm tinh với thằng đó >"< em quả thật rất đau lòng có ai làm ơn chỉ em phải làm sao đây?? làm thế nào để quên dc hình bóng nhỏ đó

hoa_nhodn
27-09-2007, 08:12 AM
Trời tui nghe còn lạnh nữa huống chi là nhỏ đó.Nói chuyện như bạn vậy nó ko thích cũng đúng thui ,Con gái đa số thích kiểu con trai ăn nói nhã nhặn , lịch sư. Hãy sửa cách nói chuyện của bạn may ra con gái mới thích nổi.

teddy_boy
28-09-2007, 03:57 AM
keke,thui ko dùng lời nói nữa,mà hãy dùng hành đông ý,xem phim HQ cũng thấy mờ,đâu phải lúc nào lời nói cũng có gí trị đâu hen

online_love75
28-09-2007, 05:55 AM
thích nhau mà nói chuyện buồn cười nhỉ

-:-ChipChip-:-
28-09-2007, 06:03 AM
choa dzÔ dzĨ dzÃng iH :rain:.........

teddy_boy
28-09-2007, 07:20 AM
01;3512710'] choa dzÔ dzĨ dzÃng iH :rain:.........

người coá trái tim sắt đá wá :timvo:

sweet cherry
28-09-2007, 08:20 AM
"Tao thích mày " , há....há.....nào h mới nghe tỏ tình kĩu này . Chắc tại khô khan dzậy nên mới ko thành công còn thằng đến sau ươt át hơn " I Love You " chẳng hạn , dù con nhỏ kia có con trai cỡ nào thì dù sao ngừ te dzẫn là con gái đóa ông à

Bad
28-09-2007, 04:17 PM
lúc đầu kô thừa cơ hội đi, đợi đến lúc bị mất rồi mới... thiệt đúng là... kô thể thích nhau nhưng vẫn có thể làm bạn... 2 người sưng hô "mày tao" mà chắc cũng chơi thân lắm, nên kô làm được tình nhân thì cứ tiếp tục làm 1 người bạn bình thường, nếu có gì thì còn có thể chia sẽ... dù biết đau lòng nhưng cũng nên ủng hộ người ta khi đi tìm 1 hạnh phúc mới thực sự... người ta kô thích mình, mình ép người ta cũng vô ích thôi... nên cứ tiếp tục làm bạn thân đi, tốt cho cả 2 :D

cuccungcuabame
28-09-2007, 05:23 PM
..........Mai mà cha chưa lên " bàn thờ "........là mai mắn gòi........dìa lấy tờ dấy A4......ghi chứ " Anh iu em " gòi " sắc " cỡ 3 thang........uống là thành công àh Ku.........good luck.....:lol:

(¯`°•.¸¤_KEN_PRO_¤¸.•°´¯ )
29-09-2007, 02:13 AM
pac' nì hoàn toàn không có một chút ji` là tế nhị vio71 kon gái cả , pac' hỏi kiểu đó nó thích cũng hok dám nói chứ đừng nói là không thích ,......... chứng tỏ mình đi ,..... chưa het61 cơ hội đâu.........

]V[ieu
29-09-2007, 04:26 AM
hix hix thì em cũng đang cố gắng sửa sai nè , hôm qua mới bảo là ko nên xưng hô mày tao nữa bảo là goi tên cho thân mật lại bị nhỏ chê là sến >"<. Hôm nay 4 tiết đầu em nói chuyện với nhỏ bình thường thế mà cuối tiết 4 em ra nói chuyện riêng với nhỏ bạn xíu ấy thế mà lúc vo gọi nó nói chuyện mãi no chả chiu trả lời ji` =.=

Timmy™
29-09-2007, 07:48 AM
tình thoáng bay em zai à

]V[ieu
30-09-2007, 02:16 AM
đang cố quên nó đi mà hem được , vô lớp toàn đụng mặt nhau hem mà , nhiều lúc thấy nó nói chuyện với mấy thằng khác là tức ko chịu dc >"<

teddy_boy
30-09-2007, 02:52 AM
V[ieu;3519182']đang cố quên nó đi mà hem được , vô lớp toàn đụng mặt nhau hem mà , nhiều lúc thấy nó nói chuyện với mấy thằng khác là tức ko chịu dc >"<

vậy thì tới lun,nói chiện dzới nó lun,kiếm 1 chỗ nào mà nói thiệt dzơi nó,hoặc cho nó cái địa chỉ của cái fra này,đọc xong nó tự hiẻu^^

ngocdunghihi
30-09-2007, 07:09 AM
ặc !ặc ! làm j` có kiểu tán gái mà " tao thik mày " tôi mà là con gái tôi cg~ chạy nữa là nó
rủ nó đi chơi mấy hôm ( 2 đứa thui na ) nói chuyện hay hay , sau mấy ngày " anh yêu em " là sập ngay chứ j` đâu

]V[ieu
30-09-2007, 10:05 AM
chắc hết cơ hôi rồi nhỏ đó chắc ko thik tui đâu.hôm wa người ấy lên mạng tôi pmm nói chuyện với nó như 1 người bạn bt thì nhỏ bảo nhỏ đang bận gửi tin nhắn cho bạn.ừ thì tôi đợi ấy thế mà lúc nó pmm với tôi bảo xong rồi thì tôi mới đùa nó 1 câu " mày có đứa bạn là G xinh nào cho tao làm wen với " thì nó im 1 lúc rồi out mất tiêu. Hôm nay len gặp mặt nó bảo sao hôm wa ko nói chuyện với tui thì nó mới bảo là " chẳng có chuyện gì đễ nói" rồi suốt cả buổi hôm đó nó way ra nói chuyện với thằng bạn của tôi luôn chẳng thèm để ý gì đến toi nữa. Sao mà đau wa1 đi mất thôi >"<

matbuon
30-09-2007, 10:58 AM
:D nếu như bạn thật sự thích nhỏ thì điều trước tiên bạn nên làm là sửa lại cách xưng hô khi nói chuyện với nhỏ đi. Vì cách xưng hô "mày" "tao" chỉ dùng khi hai người là bạn thân mà thôi. Với lại, bạn mưốn tỏ tỉnh với nhỏ thì phải gặp trực tiếp nhỏ , mời nhỏ đi ưống nước và nói chuyện một cách nghiêm chỉnh lại , chứ ai đời lại đi tỏ tình trên mạng như thế này, với lại tỏ tình trên mạng rồi lại còn xưng hô mày tao, thì ai tin vào chuyện tình cảm của bạn được chứ. Giữa hai người bạn thân mà nói "tao thích mày" thì người nghe cũng chỉ dám nghĩ chữ thích ở đây là thích trên tình bạn một tí thôi....chứ hơn nữa thì chắc không quá ....

Mà cũng có thể là nhỏ hiểu được tình cảm của bạn, nhưng nhỏ cũng như bạn vậy, đang bối rối và khó xử lắm....vì hai người hồi nào giờ có nói chuyện tình cảm với nhau bao giờ đâu , giờ bạn lại đột ngột nói ra....bất giác...nhỏ bối rối :hihi:

Hãy cho nhỏ thêm thời gian, và cả bạn nữa...nếu thích nhỏ thật lòng thì nói ra với nhỏ đi, nhưng đừng nói theo kiểu "tao thích mày" nhé :rain:

cobenghichngom
30-09-2007, 11:00 AM
nói chiện dzí nhau như boy :sr: tình bạn thoy

GAPLATU
01-10-2007, 02:07 AM
chết thằng đó rùi dại chưa thiệt tình

]V[ieu
02-10-2007, 05:52 AM
trời con gái mấy người là thế sao? bik người ta thik mình mà mình ko thik người ta thì way ra xem thường người ta luôn sao , em bảo là bạn ừ thì là bạn.Thế nhưng là bạn mà sao anh nói chuyện với em bình thương như xưa , vẩn đùa giỡn với em như xưa mà sao em lai way ra cáu giận ghét anh vô cớ , thà em không muốn nói chuyện với anh nữa cứ nói ra chứ đừng làm cai kiểu kêu nhau là bạn đẻ rồi khi nói chuyện lại bảo là ko có gí để nói >"< càng làm anh đau thêm thôi

boydaikho
02-10-2007, 07:48 AM
Trời cưa gái nói chuyện như thế thì....... ế dài dài......... qua đọc bí kíp cưa đi rùi coi xài dc thì xài. ăn noí với con gái cho ngọt vào

hellangel202
03-10-2007, 05:51 AM
thích thì cứ nói là thích chứ nói nhiều mà làm jì hả troài. mà hông iu được nhỏ này thì kím nhỏ khác. lo gì thiếu gái rtrên đời này hả troài

]V[ieu
06-10-2007, 06:08 AM
ặc bây h nói chuyện với nó còn hem được , lúc nào nó cũng lẩn tránh mình hết á , hỏi chuyện gì cũng ko trả lời hoặc trả lới 1 cách khó chiu lắm ==> mất đứt cả tình bạn >"<

Conan_Kudo
06-10-2007, 07:03 AM
mày thích tao kh :D, sao mà nghe giống có vẻ bạn bè thân thế nhỉ :D

Chàng Trai Cao Thượng
10-10-2007, 10:13 PM
chưa gì mà đã đòi quên, con nít quá đi mất.......... iu là phải bik dành dựt chứ bạn:lol:

]V[ieu
12-10-2007, 08:22 AM
hix hôm qua nhỏ bạn thân của nhỏ bảo em là đừng theo nhỏ nữa , có mấy thằng con trai lớp... đẹp trai học giỏi cưa nhỏ mà nhỏ đó còn không chịu nữa nói chi là em không có gì , và việc em theo đuỗi nhỏ bạn của nó làm nó rất khó chịu . vì chuyện này em và nhỏ kia đã cãi nhau và không nói chuyện với nhau nữa. hôm nay có đứa bạn ngồi cạnh nhỏ đó bào với em là nhỏ nói với nó răng2 nhỏ sắp ghét em , thế nhưng khi em đến xin lỗi nhỏ thì nhỏ lại không chịu nữa và bảo rằng em đã nhiều lần làm nhỏ giận lắm rồi lúc nào em xin lỗi và hứa sẽ không tái phạm nhưng lần nào em cũng chỉ la hứa suông mà thôi. Em đã hết lời xin lỗi nhỏ và nhở bạn nói giúp nhưng nhỏ vẫn chử a tha thứ cho em nữa. Bây h em phải lam sao đây ? >"< ai giúp em với

cuccungcuabame
14-10-2007, 04:25 PM
..........Lỗi lầm ngừi ta có thể bõ qua.......nhưng cái tật " hứa xuông " thì cuộc sống này hok chấp nhận.........Níu bạn còn " tật " thì hok những cô ấy mà mọi thứ đìu ghét bõ bạn.........Chúc bạn sẽ tốt hơn.........:battay:

linh_crazy
17-10-2007, 10:20 AM
.................đi kiếm một cô nàng nào đoá................hay là lám một việc gì đoá mình thick nó sẽ chiếm toàn bộ thời gian của mình khiến mình quen đi...........................

long quân
17-10-2007, 10:53 AM
chưa chắc vì khi đã nhớ thì khó quên à

]V[ieu
18-10-2007, 12:40 AM
đúng lắm đóa em bây h lúc nào củng chỉ nghĩ về cô ấy thôi chứ chả nghĩ về ai khác đươc hết á , nhiều lúc tự nhủ lòng là quên đi nhưng càng cố bao nhiêu thì lại càng nhớ bấy nhiêu

Red_Bi
21-10-2007, 02:36 AM
:timvo: HIIHIHIHI ok cánh to tinh nay dc ó giong tui ghe híc nhung co le phai doi di ko là ca doi co don dó hihi`hihi`hi
nen dung cách noi nhe nhang tình cam di có le se cua dc co nang dó :hiepsi: :hiepsi: :hiepsi: :hiepsi: :hiepsi: :hiepsi:

]V[ieu
21-10-2007, 08:16 AM
hic càng nói nhẹ nhàng nhiêu là nó càng lấn tới é , nhiều lúc nó nạt mình như con

vipboy278
21-10-2007, 11:43 PM
thien ha votinh thienjha khoc
thuong de buon thuong de day doai con

con gai aby gio vua gio

i vua gian

]V[ieu
22-10-2007, 08:13 AM
thien ha votinh thienjha khoc
thuong de buon thuong de day doai con

con gai aby gio vua gio

i vua gian

ghi gì làm ơn ghi có dấu , đọc mải hem hiểu

feelinglove
23-10-2007, 07:16 AM
ptay , nói thiệt , e ngu thấy sợ lun đó. e cũng bít e nói khô khan hả , nhìu lần chị nói với e là nói chuyện với nó đừng nói như thế , nó là con gái mà. còn nữa , e thích nó , mà e lại nói với nó kưa nhỏ bạn của nó , trong lòng nó sẽ nghĩ sao chứ , nó sẽ nghĩ là " nói thích mình mà lại đi kưa ng # , đúng là xạo sự " , từ đó sinh ra ác cảm với e. rùi nữa , chị nói là tập nói chuyện bt , đàng hoàng đi , e ko chịu nghe , trc mặt con gái mà cứ chửi bậy , đố ai ưa nổi , có ai thích bạn trai mình như vậy đâu , giờ cơ hội để làm bạn trai nó thì ko có đâu , làm bạn thì còn đc , e bỏ mấy tật xấu đi , khi đã có ác cảm với ai đó thì ng đó làm gì mình cũng ghét. e bít tình thế bây giờ bất lợi về e dữ lắm , muốn làm bạn thì e cư xử nhẹ nhàng với nó và cả nhưng việc xung quanh nó , chứ e giỡn với mấy đứa bạn , mà chửi tùm lum tùm la , nó ko phản cảm cũng sợ. chị nói e đổi cách xưng hô đi , mà cũng thật khó cho e , bản tính từ trc đến giờ vậy rùi , sao mà đổi , e cứ ghi ra giấy nói là chỉ mún làm bạn , đừng khó chịu với e nữa , e sẽ ko gây phiền phức cho nó đâu. 1 lời xin lỗi là đủ rùi , còn mượn tập , hỏi bài thì chị khuyên e nên mượn ng # , e cứ kêu nó hoài nó nói e làm phiền nữa. nói chung e hãy làm hết sức mình , hết sức rùi mà ko đc thì xem nó vô hình đi , đừng đụng chạm tới nó nữa , nghĩ tới những chuyện # đi , khi trong đầu e chuẩn bị nghĩ tới nó thì e làm cái gì đó đi. chúc e hạnh phúc

]V[ieu
23-10-2007, 07:39 AM
thank sis nhiều, nhưng ngồi wanh đấy có mỗi nó la giỏi nhất à bít mượn ai , mà nó kêu em làm bạn mà không làm thế mới bực , nếu nó cư xử với em bt như trc thì có sao đâu đằng này nó way ngược 180 độ luôn làm gì cũng không cho thiết nghĩ nó là lớp phó học tập thì hỏi bài nó cũng đc chứ có sao mà lại không chỉ bài , không cho mượn lại còn đối xử với em khác biệt với mấy thằng kia chứ nghĩ thiệt coi có bực mình , kêu là bạn má đi đối xữ như đứa khác thường , còn về vấn đề nhỏ bạn của nó nữa chứ rõ ràng là hôm ấy sis ngồi ở đó cũng nghe nó nói chứ nó kêu làm mai cho em nhá chứ em khong kêu nó làm mai nhá
nếu nó tự nguyên kêu làm mai cho em mà sao em hỏi nó về nhỏ bạn nó nó lại kêu khó chịu rồi lại bảo là không thich em đùa giỡn chuyện tình cảm thật là po tay vói no luôn.
thà lúc từ chồi nói phắt 1 câu là dek thích làm bạn nữa thì chìu luôn

hip89
23-10-2007, 08:52 AM
hic tỏ tình như đấm vào tai người ta y...ko từ chối hơi phí

subin
23-10-2007, 09:09 AM
chài đất tỏ tình mà giống xã hội đen wa.........................kiểu này dễ bị bụp lắm à nha

phambangtam
23-10-2007, 10:08 AM
Tôi thích một người mà ngườ đó một khi thích bạn của tôi...vào trường hợp đó thì làm thế nào nhi...Giờ thì 2 cộng 1 bằng 0
buồn quá ai oiiiiiiiiiiiiiii