PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình yêu sét đánh có hay ko?

shakura_nami
22-07-2005, 03:12 AM
Trái tim tôi thổn thức và run lên bần bật , dù rằng đây là lần đầu tiên tôi gặp anh ko phải bởi vì anh đep trai hay bởi anh bởi anh đã đỡ tôi dậy khi tôi đang ngã giữa ngã tư đường mà tôi đã thấy anh, thấy anh trong giấc mơ của tôi.
Có hay ko tình yêu sét đánh? đó là câu hỏi mà khién tôi băn khoăn.

Lạnh Lùng
22-07-2005, 05:20 PM
Có chứ !.... Biết đâu .. đó là định mệnh ...?..?...
Nhưng cho Q hỏi , lần gặp ở ngã tư đường đó ... đến bây giờ , bạn đã gặp lại Him chưa ?..

¯|¯ïN
22-07-2005, 06:13 PM
Pain tin là có tình yêu sét đánh đóa,yêu 1 người ngay từ cái nhìn đầu tiên(người yêu của pain chứ ai đâu xa^^)mà người ta chẳng thường hay có câu nói :"Tình yêu đến đột ngột là tình yêu lâu nguôi ngoai nhất" còn gì^___________^!!!!!

boytronhocdichat87hn
22-07-2005, 06:52 PM
Theo tôi thì tình yêu sét đánh là chủ đề rất hay và tôi cũng đã từng trải qua tình yêu sét dánh nhưng với một cô bé hơn tôi 2 tuổi hixxxxxxxxxx chán thía cô bé đó không chấp nhận tôi vì tôi bé hơn huhuhuhuhuh:((

*The Sad Love*
22-07-2005, 06:58 PM
thôi buổi nay tình yêu ko còn hiện hưũ , không còn em đẹp như ngày xưa nữa . Tình yêu bây giờ phải mua bằng tiền . một sự phũ phàng nhưng chính là sự thật trong thời đại bây giờ
bạn ko cần đẹp trai mà chỉ cần bạn có nhiều tiền

Nhớ type dấu :)

shakura_nami
22-07-2005, 07:57 PM
Có chứ !.... Biết đâu .. đó là định mệnh ...?..?...
Nhưng cho Q hỏi , lần gặp ở ngã tư đường đó ... đến bây giờ , bạn đã gặp lại Him chưa ?..
Chúng tôi gặp nhau thường xuyên và hẹn hò nhưng tôi có cảm giác ko yên vì tôi nghĩ rằng cái gì đến nhanh sẽ qua nhanh

đơn giản
22-07-2005, 08:25 PM
m`inh nghĩ là có ! tình yêu nó đến khi nào là cứ đến thôi ! tình cảm của con người mà làm sao mà khống chế được ; phải không các bạn?????????

coffeelove_maiyeuem
24-07-2005, 08:33 AM
xỉu.....sét đánh cháy thui roài nè
đúng rùi đến nhanh thì cũng mất nhanh hé hé hé

vanistelroy
24-07-2005, 10:46 AM
Ngay khi gạp cô ấy tôi dã nghĩ cô ấy sẽ là bạn gái của mình
len ngay tù dầu tôi dã theo duổi cô ý
vạy ban nghĩ sao???/ :madsung:

boy_zoon
24-07-2005, 05:13 PM
bạn thật la ngu đó bây giờ mà đã tin hả thật là chán đó cưng ơi. bạn hãy bỏ nagy cái ý nghĩ đó đi nha .thôi nha , như tôi đây nè cũng ko dến nỗi nào mà hoài ko được nè. hicccccc thoi bye bà con nha.
Á các bà con nào có kế thì giúp mình nha . có thể lien lạc wa nick [I]onlyyou_vtv nha. hoac email:[email protected] bye