PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thế nào là rung động?

Azudo_Hakaider
22-07-2005, 03:07 AM
Có biết bao lần tôi rung động trước con gái...Thế nhưng, tôi chẳng hiểu vì sao điều đó lại được lặp lại nơi người con gái khác ! Tôi đa tình ư? Tôi mau thay đổi? Có ai trả lời giúp tôi không?

vi_do_la_em
22-07-2005, 01:41 PM
Điều đó ai cũng có,nhưng no gooood......nhìn nhiều quá mỏi mắt lắm bạn ơi.Hai người là tốt nhất.

xCi
22-07-2005, 08:29 PM
Rung động là khi trái tim mình đập quá nhanh hon8 bình thường và cảm thấy rất nóng và ngại ngại khi thấy người đó nhưng khi mình suy nghĩ lại thì cảm giác rất.....đẹp

Azudo_Hakaider
24-07-2005, 10:08 PM
Rung động là khi trái tim mình đập quá nhanh hon8 bình thường và cảm thấy rất nóng và ngại ngại khi thấy người đó nhưng khi mình suy nghĩ lại thì cảm giác rất.....đẹp
Hic , nhưng mà tại sao cảm giác ấy luôn lặp lại với người tiếp theo? trời ơi , tui chết mất !!! Help me ! Please...

*TAWNY*
24-07-2005, 10:12 PM
:cool1: ui, chiện rung động là bình thường mà badboydt. trong đời người , đa số ai cũng đôi ba lần rung động đúng hong. thí dụ con gái ra đường thấy boy nèo dễ xương, cũng dễ rung động,thấy là lạ trong người. con trai thấy gurl nào đáng iu cũng dễ rung động như chơi. nhưng khi rung động chưa hẳn là bạn đã thích người ta. có khi bạn chỉ ngưỡng mộ cái đẹp của ng` ta thôi muh. nin xác định lại cho rõ ràng nhen !!!

¯|¯ïN
24-07-2005, 10:38 PM
Con người là 1 loài động vật...cao cấp===>có những xúc cảm suy nghĩ như vậy cũng là chuyện rất bình thường thui mà bạn,đâu có gì phải lo lắng đâu^.^

noi_nhieu
26-07-2005, 04:02 AM
tui dị ứng với những người con trai như vậy , bạn chưa yêu thật sự một ai đó

nhóc_yêu
26-07-2005, 07:29 AM
[QUOTE=BadBoydt]Có biết bao lần tôi rung động trước con gái...Thế nhưng, tôi chẳng hiểu vì sao điều đó lại được lặp lại nơi người con gái khác ! Tôi đa tình ư? Tôi mau thay đổi? Có ai trả lời giúp tôi không?[
ANH BẢO RẰNG ANH YÊU EM THA THIẾT
RẰNG ĐỜI ANH CHỈ CÓ MÌNH EM
CHIỀU KIA THẤY ANH CÙNG NGƯỜI KHÁC
ÔI CÁI MỒM THẰNG CHÓ THẬT LÀ ĐIÊU :wink:

Azudo_Hakaider
31-07-2005, 08:39 PM
Con người là 1 loài động vật...cao cấp===>có những xúc cảm suy nghĩ như vậy cũng là chuyện rất bình thường thui mà bạn,đâu có gì phải lo lắng đâu^.^
Nhưng như vậy cũng đồng nghĩa với việc tôi lừa dối họ , lừa dối con tim mình....Phải làm sao để tình yêu trong tôi là duy nhất?