PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ Sáu (20/7/2007) của bạn

Tháng Tư
19-07-2007, 09:04 PM
Nhân Mã sẽ có cơ hội thể hiện mình.

­­­Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Một ngày cực thú vị với những vụ chạm trán bất ngờ đang chờ đợi Bạch Dương. Những bạn đã có đôi hôm nay hãy phát huy nét đáng yêu và dịu dàng của mình để ghi điểm với người ấy nhé. Còn những bạn đang cô đơn thì đã bắt đầu có cảm giác con tim đập rộn rã trước lời khen tặng của một ai kia vừa mới gặp.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Hôm nay bạn có vẻ hơi do dự và thiếu quyết đoán đó nghen. Hãy tập trung vào những điều mình đang suy nghĩ và tránh lạc bước vào các cửa hàng thời trang quyến rũ trong tiếng nhạc xập xình. Tiền bạc không thành vấn đề, nhưng qua cách sử dụng khôn ngoan, bạn lại có thể khẳng định được khả năng tự thuyết phục bản thân khi đã quyết không ăn thâm vào ngân quỹ.

Song Tử (21/5 — 21/6 )

Có vẻ bạn sẽ tỏ ra căng thẳng và quyết liệt với một vài chướng ngại vật đột nhiên vật xuất hiện trước mắt. Hãy lạc quan và tự tin lên nhé, rồi bạn sẽ tìm được cách tiêu diệt gọn gàng những rắc rối này. Hãy tự nhủ rằng đây không phải là một vấn đề quá trầm trọng như lúc đầu bạn đã nghĩ.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Hễ không hài lòng về điều gì là Cự Giải lại cáu tiết và giận điên lên. Tuy nhiên, bạn vẫn rất sẵn lòng giúp đỡ bất kỳ ai đang gặp khó khăn và đổ mồ hôi vì chạy đua với thời gian. Bên cạnh đó, bạn lại không muốn từng gờ-ram năng lượng của mình bị rò rỉ. Ôi, Cự Giải ơi, thật khó để bạn có thể có được cả hai đó nhen!

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Dẫu biết cần phải hoàn tất một số việc lặt vặt trong nhà và tuân thủ theo deadline, nhưng bạn vẫn muốn ra ngoài tham gia các hoạt động xã hội và vui chơi với bạn bè. Nếu biết cách sắp xếp thời gian một cách hợp lý, bạn sẽ có thể thực hiện được cả hai và không phải ấm ức vì chịu hy sinh một thứ nào cả.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Hãy kiểm soát tốt chính mình để tránh nguy cơ chi tiêu quá trớn nha bạn. Bây giờ chịu khó nhịn sắm sửa một chút thì cuối tuần bạn sẽ cực vui với những món đồ xinh xắn có thể tậu được. Hãy ở nhà đề trữ thêm năng lượng và kiên quyết nói không với shopping ban nhé.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Vui vẻ là chủ đề chính của Thiên Bình trong hôm nay. Thậm chí có bận rộn vì bài vở hay công chuyện riêng đi chăng nữa thì bạn vẫn có nhiều thời gian để thư giãn và đùa nghịch. Tối đến, một bữa họp mặt ăn uống rất có thể được ban khởi xướng, ở đâu rộn rã tiếng cười là ở đó có bạn.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Bạn có thể tranh thủ thời gian nghỉ trưa để shopping thư giãn chút xíu cùng bạn bè, đảm bảo cực kỳ thú vị! Cho đến tối thì mọi thứ đều vẫn êm xuôi và tiếp tục đem đến cho bạn cảm giác thật dễ chịu. Và hơn hết đó là trái tim bạn đã rung rinh trước sự quan tâm và chân tình của người ấy mất rồi.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Nhân Mã sẽ có cơ hội thể hiện mình trong một ngày thật hào hứng và sôi nổi. Bạn coi trọng và nhiệt tình thắt chặt tất cả các mối quan hệ từ thân thiết cho đến quen sơ. Cho dù có vấn đề khó khăn gì xảy ra chăng nữa thì vẫn đều được bạn giải quyết một cách dễ dàng đến không ngờ.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Thận trọng là điểm nổi bật nhất của bạn trong hôm nay. Có thể chuyện tình củm sẽ hơi bị trục trặc chút xíu, nhưng bạn chớ nên dấu đi những nguyên nhân gây rắc rối và cũng không nên mổ xẻ vấn đề kỹ càng một cách không cần thiết đấy nhé.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Tự do và hành động là hai từ có thể đem đến cho Bảo Bình một ngày vui vẻ và tràn ngập mùa xuân. Hãy thả lỏng cơ thể và tuân theo quy luật tự nhiên bạn nhé. Nếu có bất kỳ cơ hội hấp dẫn và bất ngờ nào xuất hiện, bạn đừng quên là phải nhanh tay tóm lấy. Rồi bạn sẽ thật hài lòng với những gì mình đã làm được trong hôm nay.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Nếu mạnh dạn đi thêm một nước cờ khôn ngoan, bạn sẽ giải quyết dễ dàng mọi rắc rối và giận hờn với người ấy. Một cuộc nói chuyện cởi mở, chân tình sẽ giúp bạn phá tan đi bầu không khí nặng nề và lay chuyển được trái tim của chàng.

Theo Mực Tím

inu_yasha_91
19-07-2007, 09:17 PM
Sư Tử (23/7 — 22/8)

Dẫu biết cần phải hoàn tất một số việc lặt vặt trong nhà và tuân thủ theo deadline, nhưng bạn vẫn muốn ra ngoài tham gia các hoạt động xã hội và vui chơi với bạn bè. Nếu biết cách sắp xếp thời gian một cách hợp lý, bạn sẽ có thể thực hiện được cả hai và không phải ấm ức vì chịu hy sinh một thứ nào cả.

thế có gọi nà xui xẻo hoh nhở
thanks bạn Yuri n` nhá :huglove:

thienthan_tinhyeu
19-07-2007, 11:26 PM
cam on nhieu nghe..cai nay la bà tự chế ra đó ha???? hay là lụm ỡ đâu

online_love75
20-07-2007, 02:25 AM

Vui vẻ là chủ đề chính của Thiên Bình trong hôm nay. Thậm chí có bận rộn vì bài vở hay công chuyện riêng đi chăng nữa thì bạn vẫn có nhiều thời gian để thư giãn và đùa nghịch. Tối đến, một bữa họp mặt ăn uống rất có thể được ban khởi xướng, ở đâu rộn rã tiếng cười là ở đó có bạn.
hôm nay cảm giác như phát điên đây này
chẳng vui gì cả

online_love75
20-07-2007, 02:39 AM

hôm nay cảm giác như phát điên đây này
chẳng vui gì cả

LIBRA*
20-07-2007, 03:18 AM

hum nay rất nà vui :dance: thx Yu Ri :huglove:

...::*MINmiE*::...
20-07-2007, 07:23 AM
hix....cung Song Ngư đúng ko ta :think:

Conan_Raito
20-07-2007, 03:56 PM
Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Bạn có thể tranh thủ thời gian nghỉ trưa để shopping thư giãn chút xíu cùng bạn bè, đảm bảo cực kỳ thú vị! Cho đến tối thì mọi thứ đều vẫn êm xuôi và tiếp tục đem đến cho bạn cảm giác thật dễ chịu. Và hơn hết đó là trái tim bạn đã rung rinh trước sự quan tâm và chân tình của người ấy mất rồi.
hôm nay có đi shopping gì đâu :D, rung rinh hồi nào :haha:, còn 5' nữa là đúng 12h thế là ngày thứ 6 đã hết :D

Luvly_Candy
20-07-2007, 04:08 PM
­­­Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Một ngày cực thú vị với những vụ chạm trán bất ngờ đang chờ đợi Bạch Dương. Những bạn đã có đôi hôm nay hãy phát huy nét đáng yêu và dịu dàng của mình để ghi điểm với người ấy nhé. Còn những bạn đang cô đơn thì đã bắt đầu có cảm giác con tim đập rộn rã trước lời khen tặng của một ai kia vừa mới gặp.

Hum nay nhứt định Luv sẽ phát huy nét đáng yêu và dịu dàng của mình để ghi điểm với người ấy :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
20-07-2007, 06:28 PM
Hôm nay bạn có vẻ hơi do dự và thiếu quyết đoán đó nghen. Hãy tập trung vào những điều mình đang suy nghĩ và tránh lạc bước vào các cửa hàng thời trang quyến rũ trong tiếng nhạc xập xình. Tiền bạc không thành vấn đề, nhưng qua cách sử dụng khôn ngoan, bạn lại có thể khẳng định được khả năng tự thuyết phục bản thân khi đã quyết không ăn thâm vào ngân quỹ.
chài :bicycle: ko sài lun àh :so_funny: :so_funny:

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Nếu mạnh dạn đi thêm một nước cờ khôn ngoan, bạn sẽ giải quyết dễ dàng mọi rắc rối và giận hờn với người ấy. Một cuộc nói chuyện cởi mở, chân tình sẽ giúp bạn phá tan đi bầu không khí nặng nề và lay chuyển được trái tim của chàng.
:rain: bik gòy :rang: :rang:

Tháng Tư
20-07-2007, 07:16 PM
hì coi bộ ai cũng khoái cái nì hen