PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thứ Năm (19/7) của bạn

Tháng Tư
19-07-2007, 01:37 AM
Một chút gì đó hơi khác lạ mà Nhân Mã sẽ cảm nhận được trong ngày.

Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Hôm nay bạn tỏ ra rất năng động, dám nghĩ dám làm và sống có mục đích. Khi bạn giải quyết tốt mọi việc ở nhà hay ở trường lớp thì bạn sẽ nhận được một kết quả xứng đáng. Nhung đừng sử dụng nhiều quá nguổn năng lượng đang dâng trào của bạn vì bạn còn phải để dành cho “người í” vào buổi tối nữa.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Mặc dù vẫn chưa tới cuối tuần nhưng hôm nay sẽ là một ngày cực kỳ vui vẻ. Tuy nhiên đừng có vì ham vui quá mà bỏ bê vài thứ quan trọng của mình, Kim Ngưu. Do vậy hãy ưu tiên những công việc quan trọng lên hàng đầu để giải quyết trước.

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Chuyện tài chính đã có phần khả quan hơn rồi đấy. Tuy nhiên có một lời khuyên trong ngày dành cho bạn: đừng phản ứng mạnh mẽ và lạnh lùng quá. Một chuyện đã xưa lắm rồi bỗng dưng sẽ quay lại và gây cho bạn sự ngạc nhiên nho nhỏ, hãy đón xem đó là gì nào?

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cool, ngày hôm nay bạn có sự tiến bộ rõ rệt, bạn sẽ học được vài điều quan trọng và bổ ích cho riêng mình, hoặc ai đó sẽ giúp bạn thêm tự tin hơn, hay nói chính xác người đó sẽ đánh giá cao về bạn.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Tâm trạng xáo trộn, phân tán của ngày hôm qua vẫn kéo dài đến hôm nay, nhưng bù lại bạn sẽ được nhận vài tin vui khác, cụ thể đó là túi tiến của bạn sẽ “dày” hơn nữa. Thích nhé! Hãy luôn giữ sự tỉnh táo và tập trung cao độ, Sư Tử.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay sẽ nhấn mạnh vào quan hệ bạn bè cũng như các quan hệ cá nhân khác. Bạn muốn dành nhiều thời gian hơn nữa cho các mối quan hệ ngoài xã hội cũng như dành buổi tối vui vẽ với đám bạn thân. Thoải mái lên nhá!

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Bạn rất kiên định và vững vàng trong thứ Năm này. Bạn sẽ tìm ra được vài đáp án quan trọng cho những câu hỏi đã tìm bấy lâu nay. Thành công sẽ nằm trong nằm với của bạn, nhưng đừng quên dành chút thời gian hàn huyên với bạn bè vào buổi tối nữa đấy.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Bạn sẽ rơi vào một tình huống khó xử, bạn vừa bị phân tâm tuy nhiên bạn lại nhân được vài sự giúp đỡ hữu ích. Tin tưởng vào bạn bè hơn là bản năng của bạn, có thể bạn sẽ không thích những điều bạn sẽ nghe nhưng mà chúng lại rất cần cho bạn vào lúc này.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Một chút gì đó hơi khác lạ mà bạn sẽ cảm nhận được trong ngày. Tuy vậy bạn vẫn có thể “nhào” vô các khu mua sắm với chúng bạn và chọn ngay cho mình một bộ cánh thật cool sau khi kết thúc công việc cũng như bài vở của mình.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Wow, hôm nay bạn ở tâm trạng đỉnh nhất và tuyệt vời nhất, do vậy tận dụng tối đa lợi thế này nhá. Chỉ có môt vấn đề nho nhỏ là tiền bạc sẽ khiến bạc phải đau đầu nhức óc, tuy nhiên nếu thay đổi vài chi tiết trong kế hoạch của mình một cách đầy sáng tạo thì bạn vẫn có được một buổi tối vui vẻ nhất.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Ai đó cần sự gúp đỡ của bạn và chính vì thế nó sẽ làm “bể sô” các kế hoạch. Nhưng đừng lo, vì sau sự “làm ơn” đó bạn sẽ nhận được sự ngạc nhiên rất thú vị. Nếu có vấn đề nào đang xảy ra và làm bạn phát cáu lên thì cố gắng bình tỉnh và tìm ra một giải pháp hơi “khác thường”, biết đâu nó sẽ có ích cho bạn nhỉ?

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Bạn có cơ hội để dẹp những chuyện đau đầu sang một bên và nghỉ ngơi, thư giãn. Đứa bạn sẽ truyền cho bạn một sức sống mới, nó sẽ giúp cho bạn sắp xếp lại những thứ mà bạn đã nghĩ tới nghỉ lui bấy lâu nay. Đừng lo âu nhiều quá!

Theo Muctim

LIBRA*
19-07-2007, 02:23 AM

Bạn rất kiên định và vững vàng trong thứ Năm này. Bạn sẽ tìm ra được vài đáp án quan trọng cho những câu hỏi đã tìm bấy lâu nay. Thành công sẽ nằm trong nằm với của bạn, nhưng đừng quên dành chút thời gian hàn huyên với bạn bè vào buổi tối nữa đấy.

tối đi học thỳ hàn huyên lúc nào được :hihi:

*¤°NhÓtxInh_8x*¤°
19-07-2007, 02:47 AM
Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay sẽ nhấn mạnh vào quan hệ bạn bè cũng như các quan hệ cá nhân khác. Bạn muốn dành nhiều thời gian hơn nữa cho các mối quan hệ ngoài xã hội cũng như dành buổi tối vui vẽ với đám bạn thân. Thoải mái lên nhá!

em ma thoai mai nhu xu nu noi thi chông em oanh em chêt mat

Tháng Tư
19-07-2007, 02:53 AM
tui xem thấy ko đúng tí nèo hít

online_love75
19-07-2007, 04:32 AM

Bạn rất kiên định và vững vàng trong thứ Năm này. Bạn sẽ tìm ra được vài đáp án quan trọng cho những câu hỏi đã tìm bấy lâu nay. Thành công sẽ nằm trong nằm với của bạn, nhưng đừng quên dành chút thời gian hàn huyên với bạn bè vào buổi tối nữa đấy
đang ăn thì hàn huyên cái gì cơ chứ