PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vô nghe kể màn off-ẹp ngày 15/7 tại SG ^^

butbi*
15-07-2007, 08:28 PM
E hèm... Hum qua, sau khi zìa nhà từ buổi off, BB có ghé tiệm nét, vào ở đây, BB "gặp" bé Look LẮc lần 2 trong ngày. Rùi, chừng 60' sau, BB đành tiếc nuối ngậm ngùi... bye bye nhỏ LẮc, zìa nhà "gặp gỡ" món cháo gà thân iu ấy..:rang:

Để coi, theo dòng hồi tưởng... giờ này hôm qua nhé!

Người tham dự : Moneygod, BB, Look at me,VTL, Boy (Cafe), princess, em của Uyên, GH, Nhi, CX.( theo thứ tự thời gian xuất hiện ấy ^^)

6.05

Đang fê ngủ, thì có cái tin nhắn hỏi "ss ơi, cv LTR nằm ở đường nào?...", mình cũng nhiệt tình nhắn lại lìn, mặc dù hoh biét là "em" nào :so_funny: , mắt nhắm mắt mở, coi cái bản đồ, (<- BB toàn dùng bản đồ xe bus), mà ở bên Hồng Hà, BB lại nhìn sao bên Hậu Giang, chỉ đại =.= Sau đó mới biết là bé Thánh thân iu http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/icon/ohoh.gif, cũng may có Thánh, k chắc 7.00 Bi mới dây. Lỡ hẹn qua rước LẮc bên Văn LAng = bus nên cố làm mọi thứ thật nhanh, hẹn nhỏ 7.30 cơ mà :rang: ) Rồi thì BB cũng đến đúng giờ. Mà hôm nay, đi qua bên GV, ặc ặc, khu này nhìu bạn, mình fải đeo thêm cái kiếng, vừa chống bụi vừa chống... nhận biết. Hix hix, tụi nó mà thấy chắc kiện cáo chít... Từ xa, mình đã thấy bé xinh đứng ngay cổng, đang dòm mình, he he he, cười 1 cái thật tươi, chạy lại...

8.35

Sau 3 chuyến bus (với BB), 1 chuyến taxi + 2 chuyến bus (với LẮc), cúi cùng Bi + lắc cũng đến cv LTR (<- nhớ nhá, BB đến sớm, chứ hoh có dây thun dãn http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/icon/01.gif). Định vô cái Nhân Văn kế bên, mua bánh, ra gom mấy tiệm trái cây (<-ăn sáng ấy mà), vừa dợm chưng, định bước thì bé Moneygod (<- bé này BB tưởng bị thất lạc, sau cái tin nhắn chỉ đường roài, ai dè, Thánh lại là ng đến sớm nhứt - mới 8.05' - lúc Bi với Lắc đag đứng đón bus ở An Sương là Thánh tới roài) nhắn tin nói đang ngồi... bán nước cạnh cái hồ cá (<-- he he he, Thánh nhà mình lãng mạng, sáng sớm ngồi ngó cảnh roài http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/icon/ohoh.gif) Hôm nay, Thánh nhà ta, rất là xì-po, quần lửng, áo thun, mang cặp kiếng rất là tri thức, nói ra thì bé Thánh nhòm baby lắm, cả 1 chút điển trai nữa (<-quẳng cáo đặng lôi kéo người đi off ^^). HE he he, đứng đợi hoh có jì làm, BB "chạy thăm" chú bán bánh hum nào, tiếc cái là hoh có bà nước sâm, 3 mạng, BB mua 3 bịch, vừa ăn thì VTL đến, mời ổng, ổng ăn có cái, còn bảo: "Gom hết bánh trái chưa BB?" (<- e hèm, làm dùm nhịm zụ còn shock BB nữa cà.), chiến đấu dữ lắm mới hết được có bich... treo xe ông VTL lun :sr:

9.05

VTL đến, sau cái tin nhắn hù doạ (bàn dân hht đến ùi, chỉ thíu VTL với Gh), zị mà ổng biết BB ném bom mới ghê.Kế đó anh Boy (Cafe) cũng đến, bà princess cùng 1 bạn "đẹp chai" đi đến (<- bên SG tập 8 nghe nói là Love??? mà k biết fải hoh nữa :rang: ), zị là có được 7 mạng ( thíu Gh, Nhi, CX)

Kì lạ cái là chỗ cv, hôm qua cũg có họp mặt của 4rm Bữa cơm nhân ái, ban đầu người ta có 2 mạng à, bên hht mình được 3 mạng (BB, LẮc, Thánh), nhưng lát sau, bên người ta lên đươc mí chục mạng, còn bên mình hoh cải thiện được là bao. Tức cười cái là, hễ thấy ai dáng dấp "khả nghi" (<-nghĩ là đứng ngó qua ngó lại, cầm đt nhắng nhít) là BB "nhờ" (hoh làm là hoh được à -,-) Thánh chạy lại hỏi thăm...MÀ bùn cười cái là, hễ hỏi ai cũng "kô fải bạn ơi!", thế mới đau. Hỏi chừng chục người thì lưng áo Thánh "mồ hôi mẹ cõng mồ hôi con" :hiepsi: BB với LẮc cũng hoh hơn gì, cầm cái bìa hồ sơ, quạt lấy quạt để, quạt sao mà cái card birthday của BB gửi kèm trog ấy, nó... rơi đâu mất lun, công nhận nhỏ này tài http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/icon/T_T.gif. Mai mốt BB fải làm cái bảng HHT.com mới được, nhìn BCNÁi làm thấy đô sộ quá, mà nghĩ lại bên người ta đông người đi mà, chứ hht mình mà làm cái giống vậy chắc đứng đó ngại chít =.=

10g hơn

Lúc này thì đại ca Gh + Nhi mới tới... thông cảm cho Nhi lắm lắm, và cả cảm động nữa, vì Nhi bữa nay thi Cao đẳng mà, chiều thi típ mà vẫn đến chơi cùng tụi BB http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/icon/chut43153.gif <= iu Nhi lắm lắm

gần 11g

Chờ mãi k thấy ông Pre đâu nên bực gòy, hoh thèm đợi nữa, BB call CX hỏi chị ấy chừng nào tới, rùi kéo đi vô chỗ hát ka lun (lát nt cho chị ấy địa chỉ sau).

Vô fòng hát, ai nấy đều cố giành mic để cho mọi người thưởng thức giọng hát oanh zàng của minh. MÀ công nhận 100% là ai hát cũng hay hết, cái này Bi hoh có nói thêm, vì hay thiệt chứ bộ ^^, mãi cầm mic, Bi đâu hay, cái fone nó reo, hờ hờ... chạy ra ngoài nghe, ra là chị Cỏ, tới roài, tới ngay dưới chỗ, chạy thiệt nhanh, quên cả dép, đi chưng kô xuống đón chị ấy ^^ Lâu k gặp, chị Cỏ vẻ như ốm hơn, nhìn mặt xanh xao, rồi cả 2 cùng leo lên 2 tầng lầu, vô giới thiệu cùg mọi ng. Đây là lần đầu chị ấy gặp nên hoh có biết ai ^^

Chị Cỏ hát hay, đặc biệt là mấy bài bùn bùn. ơ rùi sau đó chút, có thêm 2 người bạn của Nhi vô, 2 bạn này cũng hát hay, đặc biệt bạn nam, cái bài Đổi thay của VTL hum ni có người bấm trước roài...

Ông Hỉm thì vừa hát vừa ngồi tí tách nhắn tin :dien: he he he, rùi thì BB cũng bik ai là kẻ làm cho anh Hỉm - trùm off.line SG bận rộn suốt thía

ăn trưa à? ừa, 2 dĩa mì xào, 2 dĩa cơm chiên, mà ăn sao, còn dư dĩa... nhầm ngay lúc 1 lèo lô lốc bài BB bấm chọn k à, thế là người ta ăn, mfnh fục vụ văn nghệ >"<

Rồi thì thi cử, nên Nhi cùg 2 bạn kia về, còn có mỗi 6 mạng, lat sau, CX cũng về... thía là 5 mjang, chiến đấu típ, càng về cúi càng đúi, hoh ai hát, BB bấm cái bài "Hoa hồng nhỏ" mà k biết nó zăng đâu mất, chờ đến giờ cúi cũng hoh thấy lun, rủ anh Boy hát song ca, vui ơi là vui...
2.15' thì tiệc tan, hum nay về sớm vì... ít ng... vì có việc... về ăn cháo ấy, nhịm zụ zô cùng quan trọng ^^

*:Ngây_Thơ:*
16-07-2007, 01:21 AM
chùi off vui nhỉ :D princess là ss uyên phải hung BB :D

(¯`v´¯)*TH*(¯`v´¯)
16-07-2007, 01:53 AM
Dzui thiệt, ước gì lúc đó mình cũng có mặt:so_funny:
Lần sau rủ TH đi nữa nhá:so_funny:

butbi*
16-07-2007, 03:11 AM
Ngây Thơ : ừa, princes là Uyên đó em ^^

to TH: ai zạ?? lần nào đi cũng post trong nì mà, tụi này đâu biết ai ở SG mà rủ, tốt nhất cứ vô đây đọc bài rùi cho í kiến tham gia =.=

moneygod
17-07-2007, 04:04 AM
ss còn chưa kể đám "Bữa cơm nhân ái"nó tính chiếm dụng bất hợp pháp cái công viên nữa :dien:
mà em ướt đẫm mồ hôi hồi nào :gian: có Lak với ss 2 ng than thở nóng thôi à :so_funny:
tại sáng chơi cầu lông ở đó rồi nên mới ngồi nghỉ ngơi chứ lãng mạn gì đâu :fi: mà cô bán nc cũng ác, kêu mình trông giùm :anhPha:
hôm đấy chưa mặc áo ba lỗ quần short là may á :haha:
mà lần sau ss đừng có quảng cáo cái appearance của em :anhPha: lần sau ko khéo em ko đi cả bọn hội đồng ss đấy :so_funny:

GreenTea
17-07-2007, 04:18 AM
:so_funny: em hok faj~ là em họ ss U đâu ss :haha: em là coan gớ àmh :haha: em họ ss U là pre á :so_funny:

babyboy_lpz
17-07-2007, 04:22 AM
wow,đi chơi dzui dzậy.Thía mà hok cho mình đi cùng :rain:

moneygod
17-07-2007, 04:28 AM
bbb : tình hình là có thông báo ở box này rồi mà :D tại bbb ko vào :rain:

babyboy_lpz
17-07-2007, 04:32 AM
áh ,nhắc mới nhớ.Nhưng mà ko về được :so_funny:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
17-07-2007, 05:48 AM
Bi bậy nhoa..màh Nhi đến lúc 9h30 chứ bộ... đâu phải 10h hơn :D....kơ mà Nhi đâu có dzề chung dzí bạn Nhi đâu :so_funny:
đến kả 1h hơn Nhi mí đi kơ mà :so_funny:

Trần Hạo Nam
17-07-2007, 07:00 AM
Ặc,tối còn cái tăng của thèng Tama nữa,ặc,tưởng đông lắm,có 3 thèng ngồi như 3 thèng khùng,móa,làm lội mưa từ TB chạy xuống nhà nó,thèng Ghost chít bầm,đi dzìa ko chịu chờ :sr:

To Bi: Mai mốt off tiếp :sr:

To Nhi: Chung chầu kem roài nha,ko đi thì thui á,đừng kiu anh Hiểm hứa lèo nhá :sr:

Trần Hạo Nam
17-07-2007, 07:14 AM
ANh iu cầu lần sau off các em gái hãy ngồi cách xa anh cỡ 500 mét ,không thui là bị hút hết :sr: Nghĩ sao đang ngồi tút luốt bên ghế kia dzí Thánh,tự nhiên kéo nguyên đám sang ngồi gần anh Hiểm dzạ chòi :sr: :sr:

AnH_XiNh
17-07-2007, 07:22 AM
...tỳnh hỳnh nà ox đang nổ thỳ phải...miền hem can tâm....>"<...:hihi:

moneygod
17-07-2007, 07:24 AM
tình hình là trí nhớ bb có vấn đề :so_funny:

06.30.09
17-07-2007, 07:42 AM
hix dzui thế, thế mà em ko đi được

Mít Ướt
17-07-2007, 07:47 AM
bà BI nì tường thuật sai giờ hít òi :sr: tui out lúc 10h 30 mà bà nói 11h mới đi Karaoke thì lấy ai mở màn cái Karaoke đây :dance:

====> cí bạn đẹp chai nà em họ tui nhá.........................bà nói ẩn dụ coi chừng có người lầm đường lạc lối :sr:

moneygod
17-07-2007, 07:56 AM
chưa kể ai đó có lúc khúc hát dở ẹc lại đc 100đ :so_funny:

Noisy*
17-07-2007, 08:16 AM
bà BI nì tường thuật sai giờ hít òi :sr: tui out lúc 10h 30 mà bà nói 11h mới đi Karaoke thì lấy ai mở màn cái Karaoke đây :dance:

====> cí bạn đẹp chai nà em họ tui nhá.........................bà nói ẩn dụ coi chừng có người lầm đường lạc lối :sr:

....ai nà em họ hủh.....:gian:....film giả tình thật ah.....:so_funny: ....hông chịu đâu U nhá.....:meo:
....# BB :.......bạn lẹp chai ấy đã xuất hiện đây nàh....:dance:....:so_funny:....:so_funny:
....# Thánh :....ông ko nóy xỏ người khác ko đc hay sao thế........:gian:

moneygod
17-07-2007, 08:24 AM
ông đừng có lo :anhPha: lúc sau BB, càfê và VTL cũng có mỗi ng có bài 100đ đấy :so_funny:

.¥... Tarus ...¥.
17-07-2007, 08:26 AM
Chà chà :think:

Tình hình thấy mọi ngừ off ở HCM vui ghia :hihi:

Hẹn dịp nào đó thuận tiện Deep cũng tham gia nữa :cr: hehe

Silent*
17-07-2007, 09:25 AM
ANh iu cầu lần sau off các em gái hãy ngồi cách xa anh cỡ 500 mét ,không thui là bị hút hết :sr: Nghĩ sao đang ngồi tút luốt bên ghế kia dzí Thánh,tự nhiên kéo nguyên đám sang ngồi gần anh Hiểm dzạ chòi :sr: :sr:

:sr: NGhe là biết tự biên tự diễn tự nổ nè :sr:

Chị BB ko biết chứ ổng nt toàn chọc tức em.Nào là off vui quá ,đang ăn nè...:rang:

Mít Ướt
17-07-2007, 09:34 AM
chưa kể ai đó có lúc khúc hát dở ẹc lại đc 100đ :so_funny:

này thì :andon: bài ấy là bài hát của Pro nhá.....Amator hem bít đề nghị im lặng :so_funny: :so_funny: dù sao mình cũng mở màn 100d và mình chỉ trình diễn vài bài..........hehe vậy là hơn ai kia òi :so_funny: :so_funny: :so_funny:

p/s : kí gì giả giả thật thật vậy Pre............hư ảo we' :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Noisy*
17-07-2007, 09:56 AM
....U dzới pre thoả thuận dzì trước khi off......quên hết rồi ha.......:Baby:....

tomato123
17-07-2007, 10:08 AM
Họp mặt nhìu kon gái wa' chời
Cho anh với mí em ơi
Đón đưa ăn uống anh lo hết
Ngồi ngắm giai nhân chắc cũng lời :D :D :D

moneygod
17-07-2007, 10:36 AM
nhớ ko nhầm thì tỉ số giới tính ngang nhau mà :so_funny:

langtumuadong
17-07-2007, 01:04 PM
....ai nà em họ hủh.....:gian:....film giả tình thật ah.....:so_funny: ....hông chịu đâu U nhá.....:meo:

Lại tông đầu vào tường rồi đấy à:so_funny: :so_funny: :so_funny:

butbi*
17-07-2007, 08:08 PM
to all: sorry. tại đợi chờ lâu quá, cái dây thời gian trong BB cũng bị giãn theo ấy mờ, để chỉnh sửa lại ^^ hí hí :sr:

Tomato : đi đến đâu thơ đến đó à, biết TOmato ở SG, nhưng k chịu gặp ai hết trơn, lạ thật đấy =.=

Silent : ừa, mà đợi em nt lại hơi lâu hen, có vẻ như.... :sr: :sr:

VTL : nài, cái câu "chắc anh Hỉm có sức hút" Bi đặt ra được là thu hồi lại được, tại ngồi bên kia, xa màn hình quá, chẳng thấy chữ hát chứ bộ =.=

Pre : ậy, film giả tình thật hở, đóng film lại i, mai mốt off, tui xử 2 ng luôn =.=

Silent*
17-07-2007, 08:57 PM
Chắc tốc độ dưòng truyền chậm nên chị nhận tin lâu :sr: Nhắn 1 hồi chị gác chân ngủ mất :D

butbi*
17-07-2007, 08:59 PM
he he he, ừa, chắc là vậy, về nhà chi zọt liền lên net mà k thấy em ^^

Silent*
17-07-2007, 09:01 PM
Lúc ấy em đang vi vu đi chơi nên đâu có ol :D Tiếc là ko có mưa

butbi*
17-07-2007, 09:05 PM
out roài, chị cũng zìa đây, chưa ăn sáng, khổ quá chài =.=

Noisy*
18-07-2007, 01:11 AM
Lại tông đầu vào tường rồi đấy à:so_funny: :so_funny: :so_funny:

....langtu đừng nhỉu nhầm....:D....ko như langtu nghĩ đâu....chỉ là pre nhờ U đóng flim dzài phút để quảng cáo thoy........:dance:.......chứ có việc rì đâu mah phải đập đầu vô tường....:so_funny:....pre còn bi nhiu nà bx....phải sống để nàm tròn nghĩa dzụ của 1 ox chớ.....:so_funny: :so_funny:...đập rùi die thì sao....
.....# BB :....đóng nhiu đó đủ roài BB àh....:cr:...mọi người bít cả ròy....làm sao đóng đc nữa....:so_funny:....nhưng mốt gặp lại thì xử pre thoy....pre bày đầu cả mah....:so_funny:
....p/s :....bít pre đc bi nhiu cái xuân xanh ròy hông mah đòi nàm sis của pre....:sr:

butbi*
18-07-2007, 02:48 AM
hì hì, nói chứ xử Pre mờ làm jì, nói thía mai mốt rủ, Pre k dám đi, thì tội lỗi cho Bi quá =.=

moneygod
18-07-2007, 06:54 AM
Pre : hèn gì tui thấy "em" già hơn "chị" :so_funny:

cobenghichngom
18-07-2007, 07:07 AM
:so_funny: dzui nhỉ :sr: đi gì mà súm thía

Noisy*
18-07-2007, 07:58 AM
hì hì, nói chứ xử Pre mờ làm jì, nói thía mai mốt rủ, Pre k dám đi, thì tội lỗi cho Bi quá =.=

....vậy nà xí xóa hết nhá.......:dance:....dzui dzui........:hihi:....lần sau đóng film típ.....:so_funny:
...# Thánh :.....trước giờ mới nghe mỗi ông nói thế đấy.....:kaka:

Trần Hạo Nam
18-07-2007, 08:30 AM
:sr: NGhe là biết tự biên tự diễn tự nổ nè :sr:

Chị BB ko biết chứ ổng nt toàn chọc tức em.Nào là off vui quá ,đang ăn nè...:rang:

Nói có sách mách có chứng nghe,ko nổ tầm bậy như em đâu à :sr:

Thì lúc đó đang ăn thiệt chứ bộ,nghĩ em ở nhà bùn hiu mời em ăn em còn trách nữa :sr:

To Khoa: Ông dzìa roài thì thui đi,sao ham dzui quá,chui đây chi,làm gì có mặt ông trong này mà tìm :sr:

butbi*
18-07-2007, 10:07 PM
ai bảo hả chị Mưa Thu??? chị có về hoh ^^

Pre : ừa, huề. mà fair gọi Bi là chị mới huề được ^^

Trần Hạo Nam
19-07-2007, 06:38 AM
Ò,đúng òi,kì sau xuống Vủng Tàu off đi :sr:

Noisy*
19-07-2007, 08:30 AM
.....# BB :...:...chòy....:cr:....đơn giản vậy thoy ha BB....:dance:...sis Bi của pre.....:huglove:...thỏa lòng mong ước roài nhá....:hihi:....huề nha....:so_funny:
.....p/s :...:...pre cũng định có ý kiến nà tổ chức off ở đâu mah có thể du lịch đc lun đó....:hihi:.....

moneygod
19-07-2007, 10:42 AM
nghe đã thấy nao nao rùi :rain: vậy mà mình lại sắp đi :so_funny:

[L]ight
19-07-2007, 08:13 PM
Nhi dề sớm quá á chưa kịp nói chiện :sr:

Chị D : bữa đó em tốn 5kg mồ hôi :sr:

butbi*
19-07-2007, 10:42 PM
Pre : he he he, bé ngoan, bik nghe lời ^^ bé Pre, kiu thia dễ thương nhờ :sr:

Thánh : 5/8 em còn ở VN kô? đầu tháng là chừng nào? đi lần cúi được hoh =.= ai cũng đi hết gòy, bùn chít được =.=

Lắc : chiều này Nhi về á Lắc, mà k đưa her được, bùn hen, k tiếp xúc gì được với her

Trang Sassy
19-07-2007, 10:46 PM
Ko có hình share hả :dien:

butbi*
19-07-2007, 10:51 PM
hình mí tấm rùi, quăng nhìu chỉ khiến nhìu người bất tỉnh thoai ^^

moneygod
19-07-2007, 11:43 PM
dạ có hoh đi bữa đó thì em cũng nhiều việc làm trước khi đi lắm ạ :rain: ss thông cảm :anhPha:

Trần Hạo Nam
20-07-2007, 01:43 AM
Tháng 8 hay 9 gì mới đi mà,đi sớm qua bển chỉ tố cho Mỹ đen nó quánh à :sr:

To Pre: Công viên Lê Thị Riêng có chổ du lịch đó :sr:

butbi*
20-07-2007, 03:17 AM
du lịch quanh hồ câu cá hả đại ca ^^

Thánh : ukie, chúc em làm tốt mọi việc nhé! Mai mốt rảnh về chơi ^^

Trần Hạo Nam
20-07-2007, 03:29 AM
Câu butbi chứ cá trong hồ sao xinh bằng Bi nhà ta được :sr:

butbi*
20-07-2007, 03:39 AM
chài ai, tội lỗi, bé LẮc đề nghị qua ĐẦm Sen đạp zịt à =.= sẵn nó take mấy tấm pix

>"< đại ca nổ quá, dính cả miểng bom vô mặt em =.=

Vệ Tư Lý
20-07-2007, 03:50 AM
Ò,sẵn dzịp đạp lọt hồ vài đứa mới được,bữa giờ bị sốc nhiều quá :sr:

butbi*
20-07-2007, 03:52 AM
roài, biết roài, mình biết đg ngồi cách ông Vệ ra, để mà rơi xuống hồ thì tội lỗi quá, mà nói trước, Bi mà té, là hoh ai ngồi được yên trên Zịt đạp típ đâu à, té đồng hội đòng thuyền cho nó vui ^^

Mít Ướt
20-07-2007, 07:24 AM
Ò,sẵn dzịp đạp lọt hồ vài đứa mới được,bữa giờ bị sốc nhiều quá :sr:

:so_funny: :so_funny: :so_funny: anh đang nói về ai vậy :so_funny: :so_funny: nói coi em có thù oán với đứa ấy hem thì nhờ anh đạp hộ dùm em lun :so_funny:

@Bi : chài.............bà za`.......................bà nghĩ sức bà lật nổi thuyền hả :bicycle:

moneygod
20-07-2007, 08:36 AM
cũng chưa biết chính xác nữa :anhPha: nếu đi em nt cho :3nhay:
mà cuối tuần này, tuần sau cái Linh GS nó vào :D đang dụ nó đi :so_funny:

Noisy*
20-07-2007, 08:43 AM
....# sis Bi :....vậng ạ....rất nà dễ xương....:dance:....pre ngoan lắm....sis yên tâm ih....:so_funny:
....# VTL :....trong đó du chỗ nào dzà lịch ra sao.....:rain:

moneygod
20-07-2007, 08:47 AM
trong đó có sân chơi cầu lông và mấy rừng cây nhỏ có thể picnic đc :so_funny: còn có hồ câu cá :3nhay:

[L]ight
20-07-2007, 08:33 PM
Chị D : Giời ơi em năn nỉ 3 em ổng nói tùy hứng đi kưng , nghe đau tim muốn chết :sr:

anh 4 : Mạnh người nào làm người đó chịu chứ than ai nữa. Đáng đời đồ anh 4 keo kiệt bủn xỉn độc địa, cho xin miếng nhạc cũng ko mua nữa :sr:

Thánh : đi off pa. có thiếu gì qua USA mua chứ mua ở đây qua đó cũng thiếu hà , tin tui đi , kinh nghiệm người đi trước :sr: Đi bữa đó đi tui chia tay dí ông chớ có duyên gặp lại bên Us nha :sr:

Pre : dám shock bữa nữa k :D

Trần Hạo Nam
21-07-2007, 02:31 AM
Than cho có người mua chứ chi :sr:

To Pre: Nghe Thánh nói roài á,có thể du lịch được :sr:

To U:Ò,cái con bé Công chúa ấy,anh nhắm cho lọt đầu tiên roài :sr:

To Bi: Em yên tâm,cũng ko có con Dzịt nào nó dám cõng em đâu :sr:

butbi*
21-07-2007, 03:08 AM
VTL : chài, he he he, em kím con thiên nga em đi, chứ em đâu có đi Dzịt làm jì =.= he he he :sr:

Lắc : ừa, em cứ chờ đó, để 5/8, nhìu cái đầu chụm lại, viết ra kế hoạch, call 3 em năn nỉ thử coi có hiệu quả hoh nhen, nhìu đầu hơn 1 đầu mà em ^^

Pre: bữa đó, k ngồi gần Pre, chẳng biết bé này ngoan cỡ nào... mà ngoan.. hay ngoan cố , ngoan cố là đụng hàng Bi à =.=

Uyên : hè hè hè, thì tui với bà, mình hợp sức, níu bị chơi, mình tui, đơn đọc quá =.=

moneygod
21-07-2007, 04:22 AM
tìm hiểu về Mỹ lâu rồi, kinh nghiệm đầy mình :anhPha: nói thế có mưa đồ gì ko đấy :5:

Noisy*
21-07-2007, 09:41 AM
...# Lắc :....thách pre đấy hủh....:so_funny:....tin hông.....:dance:
...# VTL :....pre ý kiến thiệt mah mọi người cứ giỡn.....:rain:...thoy lỡ roài giỡn lun.....:so_funny:
...# sis Bi :...ủa ngồi gần pre mới bít pre ha sis....:cr:....ngồi gần pre, pre nàm nũng ráng chịu đấy.....:so_funny:....ngoan thiệt....hông có giống sis roài....:dance:....

[L]ight
21-07-2007, 05:56 PM
anh 4 : Dzị anh cứ than đi , ở Quảng Ninh có cái mỏ than đó anh ra đó ở đi :sr:

chị D : 5.8 coi bộ nhiều thứ để làm quá :sr: Năn nỉ ổng như đàn khãy tai heo quá :sr: (Ba thứ tội con keke)

Thánh : Có chớ , cho ông qua đó oong chết :sr:

Pre : Lời thách thức ngọt ngào hè hè

moneygod
21-07-2007, 08:44 PM
Lak: đừng có mà trù ẻo :so_funny:

butbi*
22-07-2007, 01:30 AM
Lắc : ừa,..., ss nghĩ ra nhìu cái rùi, để bữa đó qua VL đón em, trên bux ss nói trước cho nghe, cả những chuyện mà hôm trước bảo là k nói qua nhắn tin được đó, bởi zì nó dài mờ ^^ quà em ss cũng chuẩn bị xong òy, mí bữa nay siêng, vì ss sắp đi học lại... fê nhờ...

Pre : chị em fải giống nhau mờ, Pre em k được chối bỏ cái đặc tính tốt của chị em nhà miềng... ngoan cố... cứng đầu như Pre mà lại ^^

Trần Hạo Nam
22-07-2007, 08:28 AM
To Bi: Có Hà Mã nó cưỡi em thì được :sr:

To Lắc: Ò,cũng tính dzị á,thí em ở 1 mình bùn hiu,tính ra làm hàng xóm tối lửa tắt đèn có nhau dzí em cho dzui :sr:

To Pre: Thì Thánh cũng đang ý kiến đó còn gì nữa :sr:

Noisy*
22-07-2007, 08:43 AM
Pre : chị em fải giống nhau mờ, Pre em k được chối bỏ cái đặc tính tốt của chị em nhà miềng... ngoan cố... cứng đầu như Pre mà lại ^^

...cái này nà xỏ xiên hay nói xấu nhỡ.....:Baby:...đã bào nà chỉ mỗi sis Bi mới thế thoy....pre ngoan hiền.....tuy chưa đến nỗi dzô đối nhưng vẫn nà ngoan hiền....:dance:....:so_funny:
...# VTL :....toàn rỡn ko chớ ý kiến rì đâu.........:cutelaugh:
...# lắc :....để xem nó ngọt ngào hay cay đắng lắc nhá.....:so_funny:

[L]ight
22-07-2007, 09:50 PM
Thánh : Trù đâu nói thiệt á, qua đó thế nào ông cũng bị gái dụ cho xem cá k? :sr: Chừng nào về đừng mang cái đầu vàng zia` là được như tui nè , tóc đen đàng quàng :sr: Bữa đó đí đí đi miếng tui take memory rồi mún đi đâu đi :sr:

Chị D : Em dí chị mua con dzịt dzìa xây cái chợ đi chị D :sr:

anh 4 : Làm hàng xóm tối lửa tắt đèn quýnh nhau hả :sr:

Pre : Viêm bị giác goy` đừng hỏi :sr:

moneygod
22-07-2007, 11:59 PM
Thánh theo gái hay là gái bị đổ :so_funny: tui thấy bà càng ngày càng tăng tiến độ trù ẻo rồi :anhPha:

butbi*
23-07-2007, 12:21 AM
VTL : Hà Mã... em cưỡi, còn anh, cưỡi Hà Bá nhá, nhá =.= xuống dưới tối lửa tắt đèn với ổng cho zui ^^

Lắc : siêu thị em đi, coi có con zịt nào, mua về đi, rồi mình xây, chúc mừg nhá, thế là chưa năn nỉ đã được roài, để 5/8, năn nỉ thêm nữa, coi được thêm mí ngày ^^

Pre : hở, trình độ cỡ nào, ngoan hìn cỡ nào mà qua được chị hả Pre =.=

Noisy*
23-07-2007, 12:31 AM
....# lắc :....viêm bị giác nà bệnh rì ấy nhỡ..........:so_funny:
....# sis Bi :....dạ pre cũng hông bít nữa.....chỉ bít nà hơn sis thoy àh....:dance:....

butbi*
23-07-2007, 01:16 AM
à, thì lười hơn ss hả ^^ zị là đúng ròi, ss k có fàn nàn gì thêm ^^

Mít Ướt
23-07-2007, 01:36 AM
ủa.............thía 5/8 off ở đâu bà Bi?

butbi*
23-07-2007, 01:45 AM
định là chỗ cũ bên cv, mình sẽ ở đó chơi, ăn ún đến trưa, chiều chiều mới qua đó đạp... ông VTL xuống hồ à, bà đi được kô ^^

Trần Hạo Nam
23-07-2007, 06:20 AM
Em làm sao làm,thiên lôi nó đang dòm ngó em :sr:

To U: Đi quánh bài :sr:

To Lắc: Quánh cũng được nếu em nhắm thắng nổi anh :sr:

Noisy*
23-07-2007, 08:17 AM
....# sis Bi :...sis pre toàn nói ngược.....:so_funny:...
....# U :....đi một chút...:cr:.....
...p/s :....vào công viên rồi đi đâu nữa ha sis.....:rain:

Mít Ướt
23-07-2007, 08:41 AM
hehe....bà Bi ui....tui đen kí cái phần đạp ung VTL xuống hồ...........khi nào đến màn ấy hú tui tui chạy đến đạp phát rùi về :sr:

@Pre : uhm`...thì chút chút :sr:

butbi*
24-07-2007, 02:50 AM
VTL :sr: :sr: chắc sẽ k mưa, k mưa lấy đâu ra thiên lôi =.= ...mà em làmviệc tốt, thiên lôi k ngó em đâu ^^

U : bà quăng tui cái số trong fần tin nhắn riêng nhá ^^ :sr:

Pre : he hè, ngược jì đâu, ai cũng bảo ss toàn nói đúng ấy chứ

^^ all : bài dài roài,8 trang, BB tự đóng lun, BB ngoan mờ ^^