PDA

Xem đầy đủ chức năng : you are my number one!!!!!

dungyeuhp
15-07-2005, 06:00 PM
khi tình yêu bắt đầu con người ta cảm thấy rất hạnh phúc nhưng khi tình yêu tan vỡ thì con người ta lại đau khổ nhưng tại sao chúng ta lại không chấp nhận nó nhỉ chúng ta hay chấp nhận và đối mặt với nó .Các bạn à giò tôi đang yêu 1 người ngươi đó đã tưng bi đau khổ lên khi tôi nói lời tỏ tình với bạn đó thì ban ấy từ chối lời tỏ tình cua tôi và nói rang mình không muốn bị đau khổ thêm 1 lần nữa.....Các bạn có cách nào giúp mình với...

vi_do_la_em
16-07-2005, 10:02 AM
Chuyên gì cũng cần co thời gian bạn a.Bạn đọc câu này trước đạ
( Sẽ rất đau đớn khi yêu một người nào đó mà không được đáp lai.Nhưng đau đón hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ can đảm để nói cho người đó biêt bạn đã yêu như thế nao.)
Sự kiên trì và thật lòng sẽ giúp bạn có câu trả lời tốt đep.

đơn giản
16-07-2005, 11:30 AM
chỉ còn cách là bạn chờ đợi thôi ! nhưng mà bạn phải thể hiện tình cảm thật lòng và đối xữ với cô ấy thật tốt thì vấn đề cô ấy nhận ra tình cảm thật lòng của bạn ; đó chỉ là vấn đề thời gian mà thôi !!!!!!!!!!

Lạnh Lùng
16-07-2005, 09:10 PM
Ừ ! .. Đôi khi người ta thường lấy việc mình bị tổn thương 1 lần đó để khép chặt tâm hồn , khép chặt cuộc sống 1 cách vô nghĩa .... Biét làm sao khi người ta đã như thế ! Hãy dịu dàng , ngọt ngào và luôn bên cạnh người ấy mỗi khi người ấy cần đến ta . Q tin , trái tim cho dù sắt đá đến đâu cũng phải mở cánh cửa ... thôi...

¯|¯ïN
16-07-2005, 10:18 PM
Thời gian là phương thuốc thần dịu nhất để chữa lành mọi vết thương lòng,hãy để cô ấy dần bình tâm trở lại,và bạn cũng hãy học cách chờ đợi 1 người..........

*TAWNY*
17-07-2005, 01:12 AM
hi, nếu bạn thật sự iu ng` đó thì bạn kiên nhẫn đợi đi. sẽ có lúc ng` ta nhận ra rằng bạn sẽ là người sẽ đã chữa lành vết thương ngày xưa và là người sẽ mang lại hạnh phúc cho ng` ta. gắng lên nèo :cool1:

vi_do_la_em
17-07-2005, 12:29 PM
Điều thật lòng sẽ giúp bạn vượt qua tất cả.Điều đó sẽ làm cô ấy bớt đi cái dĩ vãng, và sẽ suy nghĩ về bạn. mưa dầm thắm đất bạn a....chúc bạn thành công.

dungyeuhp
20-07-2005, 05:50 PM
cám ơn các bạn nha mình cũng mong là 1 ngày nào đó cô ay sẽ hiểu cho lòng mình