PDA

Xem đầy đủ chức năng : PhẢi NÓi Sao ĐÂy???

THIÊN TỬ
09-07-2007, 10:15 AM
NẾU NHƯ CÓ MẤY BÉ NÓ THEO MÌNH VÀ MÌNH CŨNG THẤY THÍCH MẤY BÉ ĐÓ NHƯNG MÀ THÍCH Ở ĐÂY CHỈ LÀ LÀM BẠN HAY LÀM ANH EM THÔI CHỨ KHÔNG CÓ NGHĨA LÀ IU NHƯNG MÀ MẤY BÉ NÓ VẪN THEO
TT THÌ VẪN MUỐN LÀM BẠN VỚI MẤY BÉ NHƯNG KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN TỈNH TÒ CỦA MẤY BÉ ĐƯỢC VÌ....<<<KHÔNG PHẢI LÀ VÌ KIÊU NGẠO MÀ LÀ VÌ SI TÌNH VỚI LẠI CÓ ĐIỀU KHÓ NÓI NÊN KHÔNG MUỐN GÂY RA LẦM LỖI NỮA:haha: >>>TT KHÔNG BIẾT NÓI LÀM SAO CHO MẤY BÉ HIỂU ĐỂ KHI TỪ CHỐI SẼ KHÔNG LÀM TỔN THƯƠNG TỰ ÁI CỦA MẤY BÉ ĐÓ VÀ KHÔNG MUỐN LÀM CHO MẤY BÉ ĐÓ BUỒN VẬY THÌ MẤY CHỊ EM CHO Ý KIẾN PHẢI LÀM SAO ĐỂ TỪ CHỐI MÀ VẪN CÓ THỂ LÀM BẠN VỚI NHAU CHỨ CỨ PHẢI TRỐN TRÁNH SẼ MỆT LẮM:rain:

P/S NÓI CHUNG LÀ PHẢI LÀM GÌ VÀ NÓI NHƯ THẾ NÀO ĐỂ KHI TỪ CHỐI MẤY BÉ MÀ KHÔNG LÀM CHO MẤY BÉ BUỒN VÀ TỔN THƯƠNG BỞI VÌ TT KHÔNG CÓ MUỐN LÀM CHO AI BUỒN HẾT, MONG MẤY BẠN GIÚP GIÙM TT CHO Ý KIẾN:rain::haha:

Conan_Raito
09-07-2007, 12:32 PM
Gì mà ghê quá vậy, tưởng 1 bé ai ngờ là mấy bé luôn :D

mấy bé này là onlíne hay ngoài đời vậy :D, nếu online thì dễ nói lắm :D

mylove03c3
09-07-2007, 01:04 PM
tròi ah, nhiều em thía mà còn sợ các em bị tổn thương thì thôi treo cổ tự tử cho xong chuyện

nancy015
09-07-2007, 01:10 PM
mấy bé nào, cho danh sách đi, rồi chỉ cách cho:haha:

blood_omen
09-07-2007, 01:14 PM
"anh kh mún bất công với em :rain: :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
09-07-2007, 01:17 PM
mấy bé nào, cho danh sách đi, rồi chỉ cách cho:haha:

nhìn thấy tên dark lược ga dùm :so_funny: :so_funny: coàn iu ox nhìu......hem dzám nàm ox bùn :so_funny: :so_funny:

P/S NÓI CHUNG LÀ PHẢI LÀM GÌ VÀ NÓI NHƯ THẾ NÀO ĐỂ KHI TỪ CHỐI MẤY BÉ MÀ KHÔNG LÀM CHO MẤY BÉ BUỒN VÀ TỔN THƯƠNG BỞI VÌ TT KHÔNG CÓ MUỐN LÀM CHO AI BUỒN HẾT, MONG MẤY BẠN GIÚP GIÙM TT CHO Ý KIẾN:rain::haha:

bik trước ý định củ ng ta thì nên......em làm em gái anh nha, hey.....anh cóa thèng bạn xinh dzai, nhà giáu cực, làm mai choa em hen :so_funny: :so_funny:

theo dark, dark sẽ chịu ngay cách 2 :so_funny: :so_funny:

THIÊN TỬ
09-07-2007, 05:57 PM
@CONAN: TT ĐÃ LÀM LẠNH NHƯ TIỀN NHƯNG VẪN KHÔNG THỂ XA NỔI CÁI KIẾP HÀO HOA:rain:THÌ LÀ ONLINE NHƯNG MÀ SỢ LÀ CÓ CẢM TÌNH THẬT NÊN MỚI SỢ NÀY:rain:
@mylove:KHÔNG PHẢI NHIỀU EM LÀ SẼ NHIỀU NIỀM VUI ĐÂU CHÀI, MỖI LẦN MÀ CÓ CÃI NHAU CHẮC LÀ THIÊN TỬ RA CHUỒN NẰM QUÁ:haha:NẾU NHƯ ĐƯỢC AI ĐÓ GIẾT ĐI THÌ THẤY ĐỠ HƠN NHƯ BÂY GIỜ:haha:
@dảrk: cũng mong đó chỉ là tử tưởng của anh:rain: như sự thật thì lại không phải:haha:
@nancy:danh sách ah' làm sao viết hết nổi:so_funny:
@đệ: chỉ có nói trúng trái tim đen của thiên tử:cungly::haha:
@dark: cách thứ nhất đã và đang làm nhưng đã vì chuyện đó mà em nó mới theo:rain: cách thứ hai thì kô có quen thằng bạn nào xinh dzai và giàu hết mà chỉ có những thằng bạn "áo vũ cơ hàn" thôi:haha:

online_love75
09-07-2007, 08:24 PM
khổ thân thằng bé
cứ mặt lạnh là lâu lâu chán thôi ngay ấy mà

tiểu_muội_muội
09-07-2007, 08:51 PM
đơn giản lắm.........chỉ cần nói bây giờ anh cần chuyên tâm vào học hành...........hay chúng ta sẽ là anh iem hay bạn thân nhé :bay:
mấy cái vụ này sacáh chỉ nhiểu lắm mà :so_funny:

nancy015
10-07-2007, 08:09 AM
cứ nói là anh ko xứng với em thử coi (khiêm tốn mà ):haha:

†.:*Nh0c_Zjk*:.†
10-07-2007, 09:05 AM
kho anh the :so_funny:

THIÊN TỬ
10-07-2007, 10:29 AM
@onlinelove: TTST đã cố làm mặt lạnh rồi nhưng mà càng lạnh thì mấy bé nó lại càng thích theo nữa :rain:
@boa: hình như nick là con gái nên làm sao anh nhường đây chài:haha:
@tieumuimui:cái vụ tình cảm này bắt đầu từ tình anh em ah':rain:
@nancy: <<< ờ để anh thử "anh không xứng với em" "anh không xứng với em"<<<<(tập dzợt tren người em trước khi nói với mấy bé):so_funny: :haha:
@nhoc:anh chỉ có thấy khổ cho mấy bé đó thôi:haha:

nancy015
10-07-2007, 11:31 AM
anh đừng nói zay, bà con lai tưởng là NAN đang cưa TT thì sao Nan lấy chồng, mất hết duyên người ta :haha:

Conan_Kudo
10-07-2007, 02:10 PM
chời ơi là chời Công nhận Thanh có sức quyến rũ con gái quá ha

Luvly_Candy
10-07-2007, 02:57 PM
tỗng cộng mí pe' zị ta :so_funny:

-:-AlONe-:-
10-07-2007, 09:35 PM
....tư tưởng giằng xé.....:so_funny:

THIÊN TỬ
11-07-2007, 11:08 AM
@nan: anh đã giải thích rồi mà, mà nếu như có thì anh cưa bé chứ bé không cưa anh rồi đó đính chính như thế được chưa nà:haha:
@conan: nói một câu đau lòng thía:rain: đang tìm giải pháp thì cưng lại chơi vô một câu....:haha:
@luvly: không có nhiều chỉ có đếm trên đầu ngón tay thôi:haha:
@alone:tư tưởng giằng xé, tâm tư thất thường, tính tình thay đổi:rain::haha:

hoatimuoi
12-07-2007, 12:21 AM
mấy bé lận ah , sức hút dữ vậy thật ko?

tieuthusytinh15
12-07-2007, 05:40 AM
sao mà anh bât công thía nhĩ

THIÊN TỬ
12-07-2007, 09:46 AM
@thợ săn cô độc: ông là thằng ku tủn hả?:haha:
@hoatimuoi:TTST này cũng mong là nó không phải là sự thật:rain: vì như thế thì sẽ không có ai buồn ai giận chỉ vì mình:rain:
@tieuthusytinh15: anh làm gì mà bất công??? không chấp nhận mấy bé đó cũng bất công hả?:rain: vậy chấp nhận hết là công = ah` chài?:rain::haha:

-:-AlONe-:-
12-07-2007, 10:01 PM
@alone:tư tưởng giằng xé, tâm tư thất thường, tính tình thay đổi:rain::haha:

......nói đại đi....:hihi:.....bùn gòy kũng sẽ wa.....:so_funny:

THIÊN TỬ
13-07-2007, 07:47 AM
......nói đại đi....:hihi:.....bùn gòy kũng sẽ wa.....:so_funny:

có thiệt không đó bé tại vì thiên tử sợ con gái giận dai buồn thì dài hạng:rain: :haha: