PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sự Nghiệp Hay Tình Yêu

na na dang yeu
08-07-2007, 03:04 AM
con zai ơi nếu phải chọn một trong hai diều dấy thì con zai sẽ chọn cái gì?anh ấy dã chọn sự nghiệp và bỏ rơi tui.chán quá.có fai? thằng nào cũng vậy không? nếu ai cũng vậy tui chỉ mong con zai chết hết di:hiepsi:

Timmy™
08-07-2007, 03:06 AM
cái này hỏi nhìu quá
một người phụ nữ tinh tế sẽ biết cách không làm người đàn ông khó xử..Không thể lấy việc lựa chọn giữa tình yêu và sự nghiệp làm thước đo tình yêu của đối phương.Vì vậy chị em cứ yên tâm là việc lựa chọn đó không ảnh hưởng tới tình yêu tình báo của mình.Vì nói cho cùng ai sẽ là người hạnh phúc nếu sự nghiệp người đàn ông thăng tiến...hi``.Vậy nên cần có cách hiểu đúng về vấn đề này.Người đàn ông tình cảm hay người đàn ông lý trí đều sai vì người đàn ông thông minh sẽ không bao giờ đưa mình vào tình huống đó..Cần trung hoà dung dịch trước khi nó kết tủa đúng không các boy

baby nhím
08-07-2007, 03:13 AM
cái này hỏi nhìu quá
một người phụ nữ tinh tế sẽ biết cách không làm người đàn ông khó xử..Không thể lấy việc lựa chọn giữa tình yêu và sự nghiệp làm thước đo tình yêu của đối phương.Vì vậy chị em cứ yên tâm là việc lựa chọn đó không ảnh hưởng tới tình yêu tình báo của mình.Vì nói cho cùng ai sẽ là người hạnh phúc nếu sự nghiệp người đàn ông thăng tiến...hi``.Vậy nên cần có cách hiểu đúng về vấn đề này.Người đàn ông tình cảm hay người đàn ông lý trí đều sai vì người đàn ông thông minh sẽ không bao giờ đưa mình vào tình huống đó..Cần trung hoà dung dịch trước khi nó kết tủa đúng không các boy

nói hay nhắm :cooll:
nhím đồng ý :clap:

Timmy™
08-07-2007, 03:16 AM
nói hay nhắm :cooll:
nhím đồng ý :clap:

đi coppy về sao ko hay:so_funny:

baby nhím
08-07-2007, 03:25 AM
đi coppy về sao ko hay:so_funny:

chài , làm anh 2 tưởng em lĩnh ngộ dc sự sâu sa của vấn đề chứ , ai nhè đâu nại đi copy

Timmy™
08-07-2007, 03:27 AM
chài , làm anh 2 tưởng em lĩnh ngộ dc sự sâu sa của vấn đề chứ , ai nhè đâu nại đi copy

tại cái này trong blog của bạn em cũng có , em cũng cm rùi nhưng thấy cái này hay hơn:so_funny:

***Loveless***
08-07-2007, 03:33 AM
tình iu hay là sự nghiệp đây , cái quan trọng là người iu có xinh hem , hoặc là sự nghiệp như thế nào chứ :so_funny:

Timmy™
08-07-2007, 03:38 AM
tình iu hay là sự nghiệp đây , cái quan trọng là người iu có xinh hem , hoặc là sự nghiệp như thế nào chứ :so_funny:

vô duyên hít chỗ nói....................

baby nhím
08-07-2007, 03:41 AM
tuy boy mà thui
mỗi người mỗi ý
hok ai nói trước dc điều gì

Timmy™
08-07-2007, 03:42 AM
tuy boy mà thui
mỗi người mỗi ý
hok ai nói trước dc điều gì

ko nên nói trước tương lai.......88 cho vui thui:so_funny:

baby nhím
08-07-2007, 03:45 AM
ko nên nói trước tương lai.......88 cho vui thui:so_funny:

em chỉ bít 88 thui sao

Timmy™
08-07-2007, 03:54 AM
em chỉ bít 88 thui sao

mấy chuyện tình yêu thực ra em chả hỉu lắm ..mọi người nói mà em thấy đúng thì ủng hộ thui:so_funny:

(¯`¤Jet¤´¯)
08-07-2007, 04:06 AM
con zai ơi nếu phải chọn một trong hai diều dấy thì con zai sẽ chọn cái gì?anh ấy dã chọn sự nghiệp và bỏ rơi tui.chán quá.có fai? thằng nào cũng vậy không? nếu ai cũng vậy tui chỉ mong con zai chết hết di:hiepsi:

xin sự trợ giúp 50 - 50 :so_funny: :so_funny: :so_funny:

baby nhím
08-07-2007, 04:06 AM
mấy chuyện tình yêu thực ra em chả hỉu lắm ..mọi người nói mà em thấy đúng thì ủng hộ thui:so_funny:

pó tay. cơm.canh.muối tiêu

Timmy™
08-07-2007, 04:07 AM
pó tay. cơm.canh.muối tiêu

nghe mà đói bụng quá:so_funny:

ahha_i_am_kaka9288
08-07-2007, 04:09 AM
sự nghiệp - nói đúng hơn là bản thân anh ta chọn sự nghệp vì anh ta yêu bản thân hơn bạn... còn kaka thì khi nào tìm đc. 1 cô gớ để yêu là lúc kaka yêu cô ấy hơn bản thân chính mình :bay: còn giờ thì cái bản thân đó là dành cho gia đình và bạn bè :bay:

Timmy™
08-07-2007, 04:29 AM
sự nghiệp - nói đúng hơn là bản thân anh ta chọn sự nghệp vì anh ta yêu bản thân hơn bạn... còn kaka thì khi nào tìm đc. 1 cô gớ để yêu là lúc kaka yêu cô ấy hơn bản thân chính mình :bay: còn giờ thì cái bản thân đó là dành cho gia đình và bạn bè :bay:

giờ mới thấy được câu hay:so_funny:

ahha_i_am_kaka9288
08-07-2007, 04:35 AM
giờ mới thấy được câu hay:so_funny:

ủa trước hình như cũng có mấy đứa nói câu này hay đại khái nội dung như câu này... :bay:

Timmy™
08-07-2007, 05:03 AM
ủa trước hình như cũng có mấy đứa nói câu này hay đại khái nội dung như câu này... :bay:

nhưng nói với người khác chứ ko phải với tiền bối:so_funny:

***Loveless***
08-07-2007, 06:07 AM
xin sự trợ giúp 50 - 50 :so_funny: :so_funny: :so_funny:

hay , hí hí , 50/50 :so_funny:

LionKing158
08-07-2007, 10:05 AM
sự gnhip là wan trọng nhưng nó sẽ là bước đệm cho tình yêu lâu dài

ahha_i_am_kaka9288
08-07-2007, 11:23 AM
nhưng nói với người khác chứ ko phải với tiền bối:so_funny:

ủa thế hồi bữa koan nhỏ nào trích lời mình rồi nói câu này (hay ít ra nội dung cũng rứa rứa thế này) (chắc ko phải koan nhỏ T gòi) :banana: :bay:

Timmy™
08-07-2007, 12:21 PM
ủa thế hồi bữa koan nhỏ nào trích lời mình rồi nói câu này (hay ít ra nội dung cũng rứa rứa thế này) (chắc ko phải koan nhỏ T gòi) :banana: :bay:

con nhỏ T là con nhỏ nào:so_funny:

ahha_i_am_kaka9288
08-07-2007, 05:13 PM
con nhỏ T là con nhỏ nào:so_funny:

koan nhỏ nào thì soi gương lờ biết :banana: giả :banana: àh :bay:

chuyengiaxaoquyet
08-07-2007, 08:42 PM

tùy,hên xui

hiện nay chai nó đang theo xu hứơng bỏ girl mà chọn sự nghiệp,lý do...đơn giản,tao có sự nghiệp tao có tiền lúc đó mưốn hoa hậu có hoa hậu,mưốn người mẫu có người mẫu...

tuy nhưng,nếu là tình yêu thật sự ,nếu kon chai mà cảm nhận được người kon gái đó là của mình,nó sẽ bỏ sự nghiệp mà theo nhỏ đó,bất chấp tương lai...

cái đó là 2 dạng chính,ngoài ra còn 1 số trường hợp khác mà kon chai có thể lựa chọn :

vd:nếu như sự nghiệp kon chai đang theo đuổi là 1 sự nghiệp đồ sộ,mà kon girl đang wen lại là 1 kon girl bình thuờng hay bèo nhèo thì ok,bỏ mài theo sự nghiệp:dien:

ngược lại,con girl mà good còn sự nghiệp thì bèo nhèo(có thể là ko sáng sủa lắm) thì ta chọn mỹ nhân cho được cái tiếng si tình đào hoa:dien:

ngoài ra còn 1 lựa chọn tối ưu,đó là con girl good mà lại nhà giàu,có thể giúp cho sự nghiệp của mình thì he he,chặt mịa 2 chân xong ngồi hưởng phước chứ quyết định cái mịa jì:dien:

theo tui cách cưối là ok nhứt,tui chọn cách này,hé hé

DeathKnight_NeverLove
08-07-2007, 10:15 PM
hix anh đúng là chuyên gia xảo quyệt thật

hell_angel38
08-07-2007, 10:36 PM
Trường hợp này khó giải quyết thật dó. Theo mình phải tùy thuộc vào hoàn cảnh nửa à...

ahha_i_am_kaka9288
08-07-2007, 11:43 PM
tùy,hên xui

hiện nay chai nó đang theo xu hứơng bỏ girl mà chọn sự nghiệp,lý do...đơn giản,tao có sự nghiệp tao có tiền lúc đó mưốn hoa hậu có hoa hậu,mưốn người mẫu có người mẫu...

tuy nhưng,nếu là tình yêu thật sự ,nếu kon chai mà cảm nhận được người kon gái đó là của mình,nó sẽ bỏ sự nghiệp mà theo nhỏ đó,bất chấp tương lai...

cái đó là 2 dạng chính,ngoài ra còn 1 số trường hợp khác mà kon chai có thể lựa chọn :

vd:nếu như sự nghiệp kon chai đang theo đuổi là 1 sự nghiệp đồ sộ,mà kon girl đang wen lại là 1 kon girl bình thuờng hay bèo nhèo thì ok,bỏ mài theo sự nghiệp:dien:

ngược lại,con girl mà good còn sự nghiệp thì bèo nhèo(có thể là ko sáng sủa lắm) thì ta chọn mỹ nhân cho được cái tiếng si tình đào hoa:dien:

ngoài ra còn 1 lựa chọn tối ưu,đó là con girl good mà lại nhà giàu,có thể giúp cho sự nghiệp của mình thì he he,chặt mịa 2 chân xong ngồi hưởng phước chứ quyết định cái mịa jì:dien:

theo tui cách cưối là ok nhứt,tui chọn cách này,hé hé
Nghe cái điệu gọi 1/2 kà con này nọ + thêm cái văn phong đó lờ biết ông thuộc họ Cơ tên Hội gòi, chúp sớm tìm đc. kho vàng hưởng phúc :banana: :bay:

watase
09-07-2007, 02:59 AM
Níu là tui tui cũng chọn sự nghệp!:dien: Còn tình iu thì nó iu mình thì nó còn lâu mới đến sự nghiệp!Nó ko iu thì nó bỏ mình đi phát tài trước!Mốt cưới vợ sau :bay: tui vậy đó

long_co_nương
09-07-2007, 05:00 AM
sự nghiệp tui chọn nó dù mọi người nghĩ gì đi nữa

Timmy™
09-07-2007, 05:03 AM
vẫn chưa có boy nào bít dung hoà ?

na na dang yeu
09-07-2007, 08:30 AM
chỉ dược chọn một , tình yêu hoạc sự nghiệp , nhiều chàng trai dã chọn sự nghiệp. một sự thật hời tàn nhẫn, nhưng dó là sự thật.mình và anh ấy dã chia tay. anh ấy chọn sự nghiệp.vĩnh biệt anh, tình yêu dau^` của em

Hiệpkháchgiang hồ191
09-07-2007, 09:34 AM
eo ui bùn thía....................?

chuyengiaxaoquyet
09-07-2007, 10:16 AM
vẫn chưa có boy nào bít dung hoà ?

sao lại hok.tui nè:dien:

tui chọn cách vừa có tiền vừa có tình,thằng nào ngu mới bỏ người yêu theo sự nghiệp,còn bỏ sự nghiệp theo người yêu là thằng đoá điên....

tui ko điên cũng ko ngu,chọn cách giữ bạn gái,tiếp tục sự nghiệp:dien:

ahha_i_am_kaka9288
09-07-2007, 10:45 AM
Nghe câu Tham thì thâm chửa Xảo quyệt :banana: chọn cả 2 nhưng có hoàn thành cả 2 thứ mình chọn khác nhau xa đấy :bay: