PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lời của trái tim !!

lll_tinhbuonxavang_lll
29-03-2005, 12:45 AM
chắc là 3 năm học ở cấp 3 không ai là không một lần lỡ thích một người khác phái phải không các bạn ! tôi cũng từng như vậy nhưng tại vì nhút nhát nên giờ đây tôi thật sự hối tiếc .

Bạn sẽ rất đau khi bạn thật sự yêu thương một ai đó nhưng người đó lại không yêu bạn . nhưng như thế vẫn chưa đau bằng nếu bạn thật sự yêu thương một ai đó nhưng lại không đủ can đảm để nói cho người đó biết .

Vì vậy nếu bạn thật sự yêu thương một ai đó thì hãy để cho người đó biết nha .

Khi yêu một ai đó bạn hãy để cho người ta biết , có thể bạn sẽ không được đáp lại , nhưng mai sau bạn sẽ không bao giờ hối tiếc .

Chỉ vì nhút nhát mà giờ đây tôi đã phải hối tiếc thật là nhìu , người tôi yêu giờ đây không chung một con đường với tôi , có lẽ tôi đã thật sự mất người ấy rồi , giờ đây thật sự tôi rất là buồn nhưng có lẽ tất cả đã wa' muộn rồi . tôi thật sự hối hận !!!! :( :cry:

buonthienthu
29-03-2005, 08:16 AM
cảm ơn bạn nhé,tôi sẽ làm như vậy

các bạn ơi,hãy dũng cảm thổ lộ tình cảm của mình đi,tôi cũng là một người nhút nhát nhưng tôi đã dám bước tới trước người đo để trao tình cảm của mình rồi đó,tuy la người đó hơi bối rối 1 chút nhưng rồi sẽ đâu vào đó thui

:love-smil

nên như vậy,

harrypotter
30-03-2005, 04:06 AM
ê , ông già kia, hôm nay tui mơi thây bài viết của ông đấy , hối tiêc gì mà ghê vậy, nói thế thôi, tui thông cảm cho ông mà , cố lên nghen , tui luôn ở bên cạnh ông mà
bye nghenhttp://hoahoctro.com/4rum/member.php?u=2291

lll_tinhbuonxavang_lll
30-03-2005, 05:18 AM
ê ! ăn nói cho cẩn thận nghen !! nói ai là ông già hả !! tui mới 18 tuổi thui , không già lắm đâu !
mà hối tiếc như vậy cũng đúng , khi mà yêu người đó 2 năm rùi không dám nói , đến bây giờ nói ra thì người đó nói là không và đừng mong đợi gì nơi người ấy !!
nãn wa' chắc là chết mất !! buồn ! nỗi buồn vô tận !!

oc_len_xao_dua_xxx
30-03-2005, 08:42 AM
Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn nhưng ko hẳn đúng với mọi trường hợp. Bạn thử nghĩ xem con gái mà ngỏ lời thì quê chết được. Nhất là khi ngưới ta từ chối. Có nước mà độn thỏ mất bạn à. Với lại đôi lúc nói ra rồi lại mất tình bạn nữa ấy chứ chòi. Khổ lắm bạn ạ. Hìhi`.

victory
30-03-2005, 08:28 PM
tui ko nghĩ vậy đâu!
con trai hay con gái gì cũng bình đẳng mà, ai cúng có thể ngỏ lời mà , nhưng tui nghĩ cách ngỏ lời của 2 phái sẽ khác nhau, chẳng phải tui đọc báo thấy bọn con trai cũng thường "rung rinh" trước những cô nàng "dám nói lên " t/c của mình đấy thôi! tất nhiên là ko quá lố rồi!

dĩ vãng cuộc đời
30-03-2005, 10:42 PM
tình yêu thì phải như thế nào nhỉ?xuất phát từ hai bên,cảm nhận từ hai người "đã yêu xin yêu hết lòng" và ai ngỏ lời trước cũng có thể được mà,miễn là đừng để cơ hội đó qua đi nhanh quá,vì con người ko thể chờ đợi được thời gian đâu,mà cũng chẳng níu kéo được,hãy thổ lộ cho người mình yêu đi nhé! .

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
31-03-2005, 10:07 PM
mình cũng đã từng để mất cơ hội trong c/d , vì vậy mình cảm thấy rất hối tiếc...

thiendiatibi
01-04-2005, 01:30 AM
đâu phải lúc nao con người ta đều dũng cam ca đâu dúng không , không nên tự trách mình ,co niềm tin la co tất cả .đúng không

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
02-04-2005, 10:24 PM
có niềm tin cũng ko fai? là có tất cả , chẳng qua chỉ là 1 cách nói mà thôi...

mot_trai_tim_yeu_001
03-04-2005, 09:18 PM
như vậy thiệt sao. tui sẽ nhge theo lời bạn nói. cảm ơn bạn ha
tình yêu vẫn là điều bí ẩn dũ được nói đến rất nhiều
vì chỉ người nào đang yêu mới thực sự biết mình được yêu.

tran thi thanh thao
03-04-2005, 09:22 PM
tui nghĩ tình yêu thật là sợ ai lỡ vào rồi thật là khó để ra nhưng sẽ vô cùng đau khổ hơn khi người ta ko thích mình

bạn nhớ type dấu :)

wow
03-04-2005, 09:42 PM
Tình cảm chân thành khó tìm lắm các bạn à, khi tìm được thì đừng bỏ lõ cơ hội nha. Nhưng thời học sinh của tôi đã trải qua, tôi thật hối tiếc vì người bạn của tôi đã không hiểu được nổi lòng của tôi.
Nên bây giờ mỗi người mỗi nơi không có tin tức gì của nhau cả.

orchidee
04-04-2005, 02:08 PM
tui lại nghĩ khac mấy Mem. Có thể bây giờ bạn hối tiếc nhưng thời gian sẽ trôi qua đi và có thể trả lời bạn: đó có phải là tình yêu đich thực không hay chỉ là 1 chút thoáng qua trong thời kì con người ta sắp yêu. Mình tin chắc răng 1 ngày nào đó khi gặp lại người bạn đó bạn sẽ trả lời được câu hỏi của trái tim mình.

Chúc bạn quên mau sự hối tiếc đó đi

dĩ vãng cuộc đời
04-04-2005, 09:49 PM
thời gian và thời gian... khi đó người thì hạnh phúc,người lại bơ vơ cô đơn một mình với kí ức xưa thì sao...???bát nước đổ đi thì khó có mà hốt lại được,như tình cảm vậy thôi,qua đi thì ko biết sao sẽ lấy lại được và thể hiện nó một cách đúng nhất chứ.

tuan254
05-04-2005, 09:55 PM
Chỉ vì nhút nhát mà giờ đây tôi đã phải hối tiếc thật là nhiều , người tôi yêu giờ đây không chung một con đường với tôi , có lẽ tôi đã thật sự mất người ấy rồi , giờ đây thật sự tôi rất là buồn nhưng có lẽ tất cả đã quá muộn rồi . tôi thật sự hối hận !!!!
-->tình yêu thì phải như thế nào nhỉ?xuất phát từ hai bên,cảm nhận từ hai người "đã yêu xin yêu hết lòng" và ai ngỏ lời trước cũng có thể được mà,miễn là đừng để cơ hội đó qua đi nhanh quá,vì con người ko thể chờ đợi được thời gian đâu,mà cũng chẳng níu kéo được,hãy thổ lộ cho người mình yêu đi nhé! . mình tin bạn sẽ thành công

chang ngoc
06-04-2005, 03:03 AM
yêu làm chi cho khổ vậy, cứ hồn nhiên vô tư cho đúng cái tuổi trăng tròn có sướng hơn hông nào

nnam
07-04-2005, 05:20 AM
nói vậy la sai rồi đó lam sao mà cứ hồn nhiên mãi được , như vậy thì đâu phải la tuổi trăng tròn đâu mà la tuổi trăng mới mọc thì có , sống phải yêu thương một người nào đó chứ , cho dù mình ko được đáp lại cũng là một kỉ niệm thời học trò phải ko ? Có thể bạn cứ muốn hồn nhiên, ko muốn tìm đến tình yêu nhưng tình yêu sẽ tự tìm đến với bạn cho dù bạn muốn hay ko , rồi một này nào đó bạn sẽ yêu thôi & lúc đó tôi chúc bạn hanh phúc .hè.hè

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
28-04-2005, 09:12 PM
Khi yêu một ai đó bạn hãy để cho người ta biết , có thể bạn sẽ không được đáp lại , nhưng mai sau bạn sẽ không bao giờ hối tiếc...

¯|¯ïN
29-04-2005, 04:58 AM
Đúng thật là vậy đó,thích 1 người đâu phải là điều gì xấu xa tội lỗi lắm đâu mà không dám nói,phải không nè^^?????

LLVNT
30-04-2005, 06:53 AM
các bạn đã từng thích một người ư!
khi ở bên người đấy bạn có thấy hạnh phúc ko còn đối với tôi thì khi yêu có thể đau khổ hoặc hạnh phúc điều đấy ta ko thể hiểu dược nổi đâu vì vậy khi yêu một ngươi ban đừng thổ lộ với họ vội nhé
Mình nghĩ các bạn nên nghĩ lại về chuyện của chính mình đi hãy quyét định thật kĩ nha
Mình chưa quen ai trong trang này cả nên mình mong các bạn sẽ giúp đỡ mình
Cảm ơn mình mong sẽ nhận được thư trả lời sớm ở các bạn

quanbacongtu
30-04-2005, 07:57 AM
yeu nhieu chi dau nhieu ma thoi yeu chi cho met nhet la yeu don phuong

bạn nhớ type dấu :)

deep in my soul
30-04-2005, 08:07 AM
Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn nhưng ko hẳn đúng với mọi trường hợp. Bạn thử nghĩ xem con gái mà ngỏ lời thì quê chết được. Nhất là khi ngưới ta từ chối. Có nước mà độn thỏ mất bạn à. Với lại đôi lúc nói ra rồi lại mất tình bạn nữa ấy chứ chòi. Khổ lắm bạn ạ. Hìhi`.
Tui nói thật nha bạn không nói ra thì phải quên hắn đi, đúng không? Vậy thì thà nói ra biết đâu còn có cơ hội, nếu không thì lại quên hắn là xong.

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
30-04-2005, 07:07 PM
cần j` phải rắc rúi vậy rùi lại tự làm khổ mình , wen đi...