PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bói...... bói.......bói.........

LIBRA*
25-06-2007, 03:35 AM
Lượn lờ lung tung tìm thấy cái này ko biết ai post chưa :rang:

Trước hết bạn hãy tìm “nhóm tuổi" của mình tuỳ theo ngày mà bạn sinh (không kể tháng)

Nếu bạn sinh vào ngày:

01, 06, 11,16, 21, 26, 31, bạn thuộc nhóm A1.

02, 07, 12, 17, 22, 27, bạn thuộc nhóm B2.

03, 08, 13, 18, 23, 28, bạn thuộc nhóm C3.

04, 09, 14, 19, 24, 29, bạn thuộc nhóm D4.

05, 10, 15, 20, 25, 30, bạn thuộc nhóm E5.

Câu giải đáp của bạn đây:

A1

Bạn là người lãng mạng và cũng thích đối xử lãng mạng, vì bạn coi tình yêu là điều đẹp nhất trên đời, kể cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Bạn cảm thấy tình yêu thật dễ chịu, nhưng cũng chính vì coi tình yêu quan trọng như vậy nên bạn hơi đa nghi và hơi ghen.

Bạn luôn sợ người yêu không chân thành, dù anh ấy/cô ấy không mảy may có bằng chứng nào để bị buộc tội như vậy.

Bạn thích đi chơi với nhiều bạn bè và luôn được coi là 1 người bạn có trách nghiệm. Tuy nhiên, điểm yếu lớn nhất của bạn xuất phát từ bản chất tò mò và hiếu kỳ (rất tốt cho công việc nhưng không tốt lắm cho tình yêu) là thiếu kiên nhẫn. Bạn thường muốn “đánh nhanh thắng nhanh” và đôi khi nó là trở ngại vật lớn nhất trong tính cách của bạn.

Khi bạn yêu 1 người, người đó có thể chế ngự không chỉ trái tim mà còn cả tâm trí bạn nên bạn rất dễ bị ảnh hưởng đến các mối quan hệ xã hội khác. Cẩn thận và bình tĩnh bạn yêu quý nhé .

B2

Bạn là mẫu người của sự nghiệp và những giấc mơ nhiều hơn là mẫu người của tình yêu, thật đấy. Bạn rất nhiều hoài bão và chúng quan trọng đến mức bạn làm bất kỳ điều gì, kể cả chọn nút ‘stand by’ cho tình yêu để thực hiện ước mơ của mình trước đã. Tuy nhiên không phải vì thế mà bạn coi nhẹ tình yêu. Đối vớI bạn, tình yêu rất quý giá, nhưng bạn hơi khó tìm được 1 ngườI mà bạn coi là “ hoàn hảo”. Đó là vì với những mối quan hệ và công việc rộng rãi, bạn ít khi hoàn toàn tin tưởng 1 người, và đây có thể coi là 1 nhược điểm nhỏ của bạn. Kể cả bạn bè cũng vậy, bạn bè rất quan trọng với bạn, nhưng bạn không kể "tất tần tật" chuyện gì cho mọi ngườI nghe bao giờ.

Điểm mà mọi ngườI khâm phục nhất ở bạn là bạn suy nghĩ tốt, nhìn được cả ưu điểm và khuyết điểm của vấn đề.

Quan tâm chính của bạn về tình yêu là 2 người thật sự quan tâm nhau, thế là đủ, đúng không?

C3
Những người có ngày sinh thuộc nhóm C3 rất giỏi trong việc đưa ra những quyết định “nóng”, tức là rất quyết đoán, nhanh nhạy và ít khi để tình cảm chi phối những quyết định của mình. Chính vì vậy, số bạn bè công việc của bạn rất nhiều, và số khâm phục và cần ý kiến của bạn cũng không ít.

Bạn coi cuộc sống là 1 món quà giá trị và mỗi người nên biết tận hưởng màu sắc của nó.

Về tình yêu, bạn yêu quý khá nhiều người, vì bạn cho rằng tình cảm là không có giới hạn. Thậm chí bạn còn chia sẻ cuộc sống và thời gian của mình với họ. Tuy nhiên với ngườI “ lý tưởng” mà bạn yêu thì bạn rất chân thành. Bạn có khả năng điều khiển cảm xúc có thể gọi là hoàn hảo, tuy nhiên đôi khi những quyết định lý trí của bạn lại ảnh hưởng đến những người mà bạn yêu thương, vì không phải ai cũng lý trí được như bạn đâu. Sự cứng rắn là điểm mạnh trong sự nghiệp nhưng lạI là điểm yếu trong sự lãng mạn của bạn đó.

Một người đầu óc nhanh nhạy như bạn, hẳn khi đọc đến đây là trong đầu của bạn xuất hiện ngay hình ảnh của “ người đặc biệt nhất” rồi, phảI không ?

D4

Bạn là mẫu người thích sống tự lập và bận rộn. Không lúc nào mà bạn không có 1 danh sách những việc cần làm và danh sách những mục tiêu phải đạt, dù danh sách đó được viết trên trang giấy hay chỉ nắm an toàn trong bộ não điện tử của bạn. Tư duy tốt và tính khoa học cao, bạn đã có 1 bản “phác hoạ” mẫu ngườI lý tưởng và bạn luôn tìm các cá tính đó. Bạn là mẫu người thích tới sự hoàn thiện nhất trong số 5 nhóm này.

Bạn bè rât có ý nghĩa với bạn và bạn có cực kỳ nhiều bạn thân vì bạn có thể làm bất kỳ điều gì vì tình bạn.

Trong tình yêu, bạn thường được coi là đa cảm và dễ xúc động vì đôi khi bạn khó kiểm soát cảm xúc cũng như sự kiên nhẫn của mình, và phản ứng quá mức. Bạn có thể khóc ấm ức chỉ vì ngườI yêu bạn đến trễ 5 phút và bạn có thể đập vỡ cái cốc khi nghe nói kể rằng bạn trai/gái bạn đi mua sắm…cùng 1 bạn gái/trai (để rồi sau đó biết rằng đó là anh em trai / chị em gái của người ấy).

E5

Nhóm E5 được người Ý coi là “những người của tình yêu”. Nếu bạn thuộc nhóm này, dường như bạn thích những quyết định mang tính tình cảm hơn là lý trí. Cũng may là tình cảm của bạn khá nhạy bén nên khi cảm xúc xen vào, bạn vẫn “ linh tính” được để mà quyết định đúng.

Bạn coi cuộc sống là tận hưởng từng ngày, và người Ý coi bạn là mẫu người Ý “điển hình” - rất lãng mạng, vui tươi , hoà đồng, thậm chí đôi khi mọi người còn có thể đùa bạn là “flirting” ấy chứ.

Bạn có nhiều bạn bè và vẫn luôn cố gắng kéo dài cái danh sách đó trong sổ điện thoại, máy di động, hay trong sổ email…

Bạn mơ mộng và cũng có nhiiều ước vọng, tuy nhiên, điều có thể coi là nhược điểm của bạn với bản chất “đừng-nghiêm-trọng-hoá-vấn-đề”, bạn hơi thiếu kiên quyết & kiên định nên nhiều khi không thực hiện được những việc quan trọng đến nơi, đến chốn

***Loveless***
25-06-2007, 04:10 AM
C3
Những người có ngày sinh thuộc nhóm C3 rất giỏi trong việc đưa ra những quyết định “nóng”, tức là rất quyết đoán, nhanh nhạy và ít khi để tình cảm chi phối những quyết định của mình. Chính vì vậy, số bạn bè công việc của bạn rất nhiều, và số khâm phục và cần ý kiến của bạn cũng không ít.

Bạn coi cuộc sống là 1 món quà giá trị và mỗi người nên biết tận hưởng màu sắc của nó.

Về tình yêu, bạn yêu quý khá nhiều người, vì bạn cho rằng tình cảm là không có giới hạn. Thậm chí bạn còn chia sẻ cuộc sống và thời gian của mình với họ. Tuy nhiên với ngườI “ lý tưởng” mà bạn yêu thì bạn rất chân thành. Bạn có khả năng điều khiển cảm xúc có thể gọi là hoàn hảo, tuy nhiên đôi khi những quyết định lý trí của bạn lại ảnh hưởng đến những người mà bạn yêu thương, vì không phải ai cũng lý trí được như bạn đâu. Sự cứng rắn là điểm mạnh trong sự nghiệp nhưng lạI là điểm yếu trong sự lãng mạn của bạn đó.

Một người đầu óc nhanh nhạy như bạn, hẳn khi đọc đến đây là trong đầu của bạn xuất hiện ngay hình ảnh của “ người đặc biệt nhất” rồi, phảI không ?
tui nhóm C3 bà xã ạ. bói tiếp đi

Kẻ Không Nhà
25-06-2007, 04:15 AM
Bói này có lẽ phải ở rom tán dóc hoặc nhí nhố mới đúng chứ nhỉ:rain:

LIBRA*
25-06-2007, 04:38 AM

có bùn cừi đâu mà anh kiu cho qua NN :rain:
ko thì sửa lại là Đoán tính cách qua ngày sinh là ổn :hihi:

Conan_Raito
25-06-2007, 05:12 AM
A1

Bạn là người lãng mạng và cũng thích đối xử lãng mạng, vì bạn coi tình yêu là điều đẹp nhất trên đời, kể cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Bạn cảm thấy tình yêu thật dễ chịu, nhưng cũng chính vì coi tình yêu quan trọng như vậy nên bạn hơi đa nghi và hơi ghen.

Bạn luôn sợ người yêu không chân thành, dù anh ấy/cô ấy không mảy may có bằng chứng nào để bị buộc tội như vậy.

Bạn thích đi chơi với nhiều bạn bè và luôn được coi là 1 người bạn có trách nghiệm. Tuy nhiên, điểm yếu lớn nhất của bạn xuất phát từ bản chất tò mò và hiếu kỳ (rất tốt cho công việc nhưng không tốt lắm cho tình yêu) là thiếu kiên nhẫn. Bạn thường muốn “đánh nhanh thắng nhanh” và đôi khi nó là trở ngại vật lớn nhất trong tính cách của bạn.

Khi bạn yêu 1 người, người đó có thể chế ngự không chỉ trái tim mà còn cả tâm trí bạn nên bạn rất dễ bị ảnh hưởng đến các mối quan hệ xã hội khác. Cẩn thận và bình tĩnh bạn yêu quý nhé .

Chẳng lẽ mình hơi đa nghi và ghen sao :D, kiểu này phải bỏ 2 cái tật xấu này mới đc :so_funny:, mà có ai đâu để mà ghen (-_-')

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
25-06-2007, 08:31 AM
[COLOR="darkorchid"]
[B]B2

Bạn là mẫu người của sự nghiệp và những giấc mơ nhiều hơn là mẫu người của tình yêu, thật đấy. Bạn rất nhiều hoài bão và chúng quan trọng đến mức bạn làm bất kỳ điều gì, kể cả chọn nút ‘stand by’ cho tình yêu để thực hiện ước mơ của mình trước đã. Tuy nhiên không phải vì thế mà bạn coi nhẹ tình yêu. Đối vớI bạn, tình yêu rất quý giá, nhưng bạn hơi khó tìm được 1 ngườI mà bạn coi là “ hoàn hảo”. Đó là vì với những mối quan hệ và công việc rộng rãi, bạn ít khi hoàn toàn tin tưởng 1 người, và đây có thể coi là 1 nhược điểm nhỏ của bạn. Kể cả bạn bè cũng vậy, bạn bè rất quan trọng với bạn, nhưng bạn không kể "tất tần tật" chuyện gì cho mọi ngườI nghe bao giờ.

Điểm mà mọi ngườI khâm phục nhất ở bạn là bạn suy nghĩ tốt, nhìn được cả ưu điểm và khuyết điểm của vấn đề.

Quan tâm chính của bạn về tình yêu là 2 người thật sự quan tâm nhau, thế là đủ, đúng không?
[I]Huyền póc ra bài nài hey ấy :D thấy đúng ghê :so_funny: :so_funny:

tỳnh hỳnh nà coan chym iu vứi 2 đều bik ghen đó :so_funny: :so_funny: :so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 08:35 AM
lượn lờ chôm được :so_funny:

Luvly_Candy
25-06-2007, 08:39 AM
[I][B]
A1

oy... cái nì cóa thiệt phãi hum chũ nhà....:hum:

-:- Albee -:-
25-06-2007, 08:41 AM
tỷ ơi kỳ nì trúng đến 99% lận đó

LIBRA*
25-06-2007, 08:42 AM
oy... cái nì cóa thiệt phãi hum chũ nhà....:hum:

theo H là thật :hihi:
@mụi: thx mụi nhá :huglove:

25-06-2007, 08:44 AM
tỷ lụm mí cái bói nì hey ghê đóa

Luvly_Candy
25-06-2007, 08:45 AM
đọc lại hìn như là 99.9 % là zvậy đóa....đùa thoy... cỡ 80-90% là cùng... :so_funny:
P/S : ss lụm ỡ đâu zia` thía....

25-06-2007, 08:45 AM

pói vầy wa Thì thầm đúng gòy.........đem tới nhí nhố vứi tán dóc mần rì :ham: :ham: :so_funny:

ý kiến bậy :hihi: :hihi:

LIBRA*
25-06-2007, 08:46 AM
rảnh rỗi lượn lờ kím được :hihi: thế mà KKN còn bảo là nên chuyển quá TD hay NN :rain:

long quân
25-06-2007, 08:47 AM
cũng hay à nghen nhưng không biết có chính xác không

25-06-2007, 08:48 AM
thui kệ mí ngừ đó đâu bít gì tụi con trai là dị đóa tỷ:so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 08:48 AM
cũng hay à nghen nhưng không biết có chính xác không

đúng hay ko ấy phải tự bít chứ :rain:

25-06-2007, 08:49 AM
theo Dark thì nó đúng......nhưng chưa hẳn là hoàn toàn :hihi:

p/s: H đừng tin ung ấy....chuyển wa NN với TD thế nào cũng bị chuyển lại :so_funny: :so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 08:54 AM
@Dark: đúng với tuỳ ngừi :hihi:
còn KKN toàn xui linh tinh :gian:

25-06-2007, 08:55 AM
:so_funny: :so_funny:
ổng mà đọc đc ổng đì tỷ đóa

LIBRA*
25-06-2007, 08:56 AM
chắc ko vô nữa đâu :hihi:

blood_omen
25-06-2007, 08:58 AM
E5

Nhóm E5 được người Ý coi là “những người của tình yêu”. Nếu bạn thuộc nhóm này, dường như bạn thích những quyết định mang tính tình cảm hơn là lý trí. Cũng may là tình cảm của bạn khá nhạy bén nên khi cảm xúc xen vào, bạn vẫn “ linh tính” được để mà quyết định đúng.

Bạn coi cuộc sống là tận hưởng từng ngày, và người Ý coi bạn là mẫu người Ý “điển hình” - rất lãng mạng, vui tươi , hoà đồng, thậm chí đôi khi mọi người còn có thể đùa bạn là “flirting” ấy chứ.

Bạn có nhiều bạn bè và vẫn luôn cố gắng kéo dài cái danh sách đó trong sổ điện thoại, máy di động, hay trong sổ email…

Bạn mơ mộng và cũng có nhiiều ước vọng, tuy nhiên, điều có thể coi là nhược điểm của bạn với bản chất “đừng-nghiêm-trọng-hoá-vấn-đề”, bạn hơi thiếu kiên quyết & kiên định nên nhiều khi không thực hiện được những việc quan trọng đến nơi, đến chốn

đúng 90% :clap::clap::clap::clap::clap:

Chẳng lẽ mình hơi đa nghi và ghen sao , kiểu này phải bỏ 2 cái tật xấu này mới đc , mà có ai đâu để mà ghen (-_-')

muốn có dễ thoy mà skat :D

25-06-2007, 08:59 AM
cũng mong dzậy :so_funny:

blood_omen
25-06-2007, 09:00 AM
_cơ hội không có lần hai.....hãy tận dụng
_phải bạo dạn_các nàng không thích những thằng nhút nhát
_còn nữa---chuẩn bị một tài khoản kha khá trước khi.... cưa gái

kí nì được nì.............

25-06-2007, 10:11 AM
Dark có nói đúng tất tần tật đâu :D

LIBRA*
25-06-2007, 07:36 PM
cũng mong dzậy :so_funny:

ổng có đọc chỉ đọc p1 thoy ko lật tới đây đâu :so_funny:

Daisuke Niwa
25-06-2007, 08:10 PM
Lượn lờ lung tung tìm thấy cái này ko biết ai post chưa :rang:

Trước hết bạn hãy tìm “nhóm tuổi" của mình tuỳ theo ngày mà bạn sinh (không kể tháng)

C3

Tớ thuộc nhóm C3,cũng hơi giống!Nhưng về tình tình cảm thì tớ là người nóng nhất nhất đấy,nóng như Hỏa Diêm Sơn ấy mà!Còn về tình yêu thì chưa biết!

LIBRA*
25-06-2007, 09:43 PM
Tớ thuộc nhóm C3,cũng hơi giống!Nhưng về tình tình cảm thì tớ là người nóng nhất nhất đấy,nóng như Hỏa Diêm Sơn ấy mà!Còn về tình yêu thì chưa biết!

............nóng nà sao :hihi:............

Seino_suke_1910
25-06-2007, 09:49 PM
minh sinh vào lúc 12:00 giữa ngày 18 và 19 thì sao nhỉ:so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 09:53 PM
thì khỏi tìm nàm j` .........mất công :so_funny:

-:-]\/[i]\/[i-:-
25-06-2007, 09:58 PM
oA mm coAn hay nhỄ!!!
mimi lÀ D4--> đúng 98%
VĂn lÀ A1--> đúng 98%
chính xác gần hết
mm giỏi!!!!:so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 10:01 PM
chuyện, mm mà :dance:
nhưng nóy mm giỏi nghe như nói với con ý :gian:

Daisuke Niwa
25-06-2007, 10:03 PM
............nóng nà sao :hihi:............

Đúng là mỗi lần đụng trúng tim đen(ví dụ phải ngồi yên 1 chỗ,nhịn đói nguyên ngày,ăn mà không có sa tế...)là nhảy dựng lên,muốc bốc khói luôn.Huyền 90 có biết cách chữa không?:D

LIBRA*
25-06-2007, 10:06 PM
Đúng là mỗi lần đụng trúng tim đen(ví dụ phải ngồi yên 1 chỗ,nhịn đói nguyên ngày,ăn mà không có sa tế...)là nhảy dựng lên,muốc bốc khói luôn.Huyền 90 có biết cách chữa không?:D

mấy vấn đề mà liên quan đến xiền nong thì H chẳng giúp được j` đâu :hihi:
p/s: dạo này mình nghèo :rain:

25-06-2007, 10:56 PM
chuyện, mm mà :dance:
nhưng nóy mm giỏi nghe như nói với con ý :gian:

níu mm thick nÀm coAn củA coAn thì coAn sẴng nòng!!!!:so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 10:59 PM
làm j` có chuyện mm muốn xuống chức :gian: mơ à coan :so_funny:

25-06-2007, 11:06 PM
iEm đAng nÈm mơ giẤc mơ.......dịu dàng!!!:so_funny:

Doode
25-06-2007, 11:09 PM
trời... bói kiệu này cũng được nữa huh trời
nhưng cũng đúng thiệt... bất ngờ ghê... công nhận hay thật

LIBRA*
25-06-2007, 11:11 PM
cứ mơ đi coan :so_funny:

25-06-2007, 11:39 PM
bên nì cũng đang spam à

LIBRA*
25-06-2007, 11:41 PM
spam đâu :so_funny: thảo luận vấn đề bói :so_funny:

25-06-2007, 11:45 PM
cho mụi thẻo luận dzới:so_funny:

LIBRA*
25-06-2007, 11:50 PM
có j` thắc mắc cứ hỏi :so_funny:

25-06-2007, 11:57 PM
mụi với ngừ đó cùng tủi nhưng tính tình hơi trái ngược liệu có hợp hok

LIBRA*
26-06-2007, 12:00 AM
trái ngược mà vẫn thik nhau thì có sao đâu :hihi: bổ sung tính cách cho nhau :hihi:

Doode
26-06-2007, 12:01 AM
Huyền đi làm thầy bói được đó :so_funny:

26-06-2007, 12:09 AM
mụi cũng nghĩ dzậy đóa tỷ iu

LIBRA*
26-06-2007, 12:12 AM
Huyền đi làm thầy bói được đó :so_funny:

H ko ham :hihi: bói sai nó :guoc: thì chết tớ :so_funny:

mụi cũng nghĩ dzậy đóa tỷ iu

uhm` :hihi: chúc mụi với ngừi ấy hp :hihi:

26-06-2007, 12:15 AM
tỷ wa ủng hộ topic mụi đi tỷ

LIBRA*
26-06-2007, 12:18 AM
mụi ơi xoá đi ko Mod vô là xoá đấy :rain:

26-06-2007, 12:19 AM
bất công wa, chừng nun hà

LIBRA*
26-06-2007, 12:22 AM
chắc chắn là sẽ bị xoá :rain:

Doode
26-06-2007, 12:23 AM
H ko ham :hihi: bói sai nó :guoc: thì chết tớ :so_funny:

mây ra H vẫn còn hên :so_funny:

ps: coi chừng topic này cũng bị xóa luôn... 8 cũng hơi nhiều

LIBRA*
26-06-2007, 12:25 AM
ko đâu :so_funny: xì pam nghệ thuật :so_funny: topic nào ở box này chủ yếu cũng đều là t8m :so_funny:

26-06-2007, 12:26 AM
cỡ 50 tầng hãy xóa nhé các mod iu

Doode
26-06-2007, 12:27 AM
ko đâu :so_funny: xì pam nghệ thuật :so_funny: topic nào ở box này chủ yếu cũng đều là t8m :so_funny:

vậy thì badboy kô khách sáo :so_funny: cho nó tự close luôn :so_funny:

LIBRA*
26-06-2007, 12:29 AM
ai có khả năng xì pam nghệ thuật cứ vô :so_funny:

GiRl Sh0cK
26-06-2007, 12:30 AM
spam là 1 nghệ thuật ng` spam là 1 nghệ sĩ đấy sis H àh..........

LIBRA*
26-06-2007, 12:32 AM
xì pam là nghiệp cả đời :so_funny:

GiRl Sh0cK
26-06-2007, 12:33 AM
của sis thui...em sợ bị ban lém...

26-06-2007, 12:34 AM
có gì sợ spam típ đi nèo

Doode
26-06-2007, 12:35 AM
nghiệp chướng :so_funny:

26-06-2007, 12:37 AM
có típ tục spam hok dzạ

LIBRA*
26-06-2007, 12:38 AM
xì pam nghệ thuật đi ko Mod ban cả lũ bi h :so_funny:

GiRl Sh0cK
26-06-2007, 12:39 AM
úi...thik thì chìu...hehe

Doode
26-06-2007, 12:44 AM
phước cùng hưỡng... nạn H chịu :so_funny:

love_heaven_lmh
26-06-2007, 12:49 AM
haha, cho H bon chen chút xíu
A1, khá là đúng với con người H

LIBRA*
26-06-2007, 06:20 AM
phước cùng hưỡng... nạn H chịu :so_funny:

ở đâu ra kỉu nài thế :so_funny:

mật ngọt
26-06-2007, 06:21 AM
Ô ký ý thì kệ pà chúng noá chứ, kiếm zợ cho mình chứ có phải cho chúng noá đâu nếu mới nghe thế mờ đã thay đổi thì còn nói je` đến yêu đương nữa... nhan sắc chưa quan trọng = trí tuệ bên trong
nhóm người của mình đó