PDA

Xem đầy đủ chức năng : go on ! help me !

hà_linh_4ever
17-06-2007, 10:41 PM
:thatall: nhóc honk bít nên thế nèo nữa , năm nj thj dh nhưng mờ nhok chẳng cóa người thân ở hn , hjc ! tình hình là nhà nhok cóa việc cực kj` khó khăn nên nhok thuyết phục papa cho hà nội tiến 1 mjnh` ! :hiepsi: nhưng.....:so_funny: như vậy có quá nguy hiểm honk???
:wavey: có ai giúp nhok 1 ý kiến với ạ ^_____________^
< 0945082112>

GiRl Sh0cK
18-06-2007, 12:24 AM
tự lực cánh sinh á.....giỏi nhĩ...có 1 chút phiêu lưu đấy...nhưng biết đâu nhờ đấy khám phá được chính mình bởi những điều..ko tưởng...

yp_violet_rainbow
18-06-2007, 12:58 AM
Thực tình rất muốn giúp sis, nhưng thân em đây còn lo hổng có xong, sis ơi, cố lên nhá!!! Em cũng mong gì em có đủ khả năng tự lực như sis :thatall:.
Em hổng bít có giúp gì được cho sis hay không nhưng em muốn nhắc sis rằng, người ta ai cũng có lúc phải tự đứng trên đôi chân của mình nên đừng lo lắng, khi thành công đó mới thực sự trưởng thành. Nhất là, tuy bên cạnh sis không có người thân nào nhưng thực sự lại có rất nhiều người ủng hộ cho sis!!!
Chúc sis thành công trong kỳ thi và đạt kết quả thật cao!

Nhoc_okie_h2t
18-06-2007, 05:58 AM
Theo tớ đó cũng không hẳn là một việc sai lầm. Cậu biết đấy việc học , thi đều là do bản thân mình. Còn môi trường nhà ở là một dào cản. Theo kinh nghiệm tìm nhà 2 năm của một học sinh chân ướt chân dáo lên HN thì tớ thấy việc tìm nhà ở HN là một điều không phải quá khó khăn. Chỉ có điều tìm được một ngôi nhà tốt và thích hợp là tương đối khó. :D
Mà cậu đã vào ĐH đâu nhỉ. Lo thi vô cái đã, thời gian thi đại học chỉ có vài buổi mà thôi. Cậu xuống đó thi cũng chỉ nằm vỏn vẹn không quá 5 ngày. Vì vậy việc chọn nhà trọ tạm thời là điều không khó khăn gì đâu.
Tự tin ở quyết định mình chọn nhé :D