PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chuyện của tôi

Ngọc hồng
15-06-2007, 07:19 AM
Chuyện như mới còn đây khi tôi biết được mình không là con rưột của ba, người ba mà tôi hằng yêu thương và kính trọng, và bây giờ tôi càng yêu thương ba tôi hơn vùi ba có một tấm lòng thật bao lạ Tuy tôi không là con rưột nhưng tình cảm ba dành cho tôi cao cả hơn bất cứ thứ gì trên đợi Tuy ba tôi không đẹp, không tài cán , địa vị, chức tức nhưng người ta nhưng ba trong tôi là con người vĩ đại và đẹp đẽ nhật Nhưng bây giờ tôi lại biết mình có người cha thứ hai, tôi pahỉ làm sao trước người đã bỏ rơi tôi từ lúc tôi chưa chào đời, tôi phải làm sao để đối diện với hai người chao đây. Dù có ra sao đi chăng nữa thì ba bây giờ vẫn là người tôi yêu nhất. Tôi có nên tha th71 hay thông cảm cho người cha kia không tôi có nện cho ông ta một lần giải thích không. Tôi thật buồn khi ba nghĩ tôi không còn thương ba nhưng trước nữa, vì trong tôi lúc này quá nhiều mẫu thuẫn, quá nhiều ý nghĩ, tôi bế tắc trước tất cả suy nghĩ tốt đep. Hãy giúp tôi với tôi phải làm sao đây khi nhìn ba tôi say trong rượu, khi ba tôi trách móc hiểu lầm tôi, khi tôi phải đắn đo giữ đạo nghĩa con người và tình ruột thit. Giúp tôi với, tôi thật sự không biết phải làm sao.

hoatimuoi
15-06-2007, 07:38 AM
bạn phải cho người cha kia một lời giải thích chứ dù gì đó cũng là ba rưột của bạn , hỏi lý do vì sao như vậy ,bạn phải cahp61 nhận người cha đó đồng thời bạn cũng ko dc quên công ơn của người cha đã chăm sóc cho bạn và phải vẫn đối xử chăm sóc ông ấy tốt như ngày nào vậy đó.Chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc

baobinh_pal
15-06-2007, 10:29 AM
bạn thật may mắn vì có một người ba nuôi như vậy , nhưng bạn hãy dể người ba kia nói vì sao lại bỏ bạn , có them một người ba nữa cũng tốt mà có thêm một người để cho bạn yêu và yêu bạn

Luvly_Candy
15-06-2007, 10:54 AM
ba nuôi cũa bạn chắc là tốt với bạn nhìu lắm hì....mình chúc 2 cha con ngày càng hạnh phúc hơn nha....

Ngọc hồng
23-06-2007, 07:20 AM
cám ơn những lời chúc động viện của cám bạn nhé, mình sẽ cồ gắng nhìn nhận đây là sự thực ,mình sẽ lắng nghe và tìm cho mình một đáp án thật tột Khi nào mình có giải pháp của vấn đề này mình có thể tham khảo cùng các bạn ok?!

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
23-06-2007, 07:22 AM
:rain: tình cảm dành cho mới nà chính.............có rụt hey hok không wan trọng :rain:

linkindu
23-06-2007, 09:25 AM
cảm động wa'!!!:mecry: