PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu đơn phương có fai xấu ko?????

ngaycuatoi
13-06-2007, 06:40 AM
Thứ nhất: yêu đơn fuong, người ta sẽ ko biết mình là đối tượng bị tình nghi " ông thích tui fai ko??' (' ừ thích đó thì sao" có nhiu mà cũng ko nói ra được hu hu..):timvo:

thứ 2: có thể gần người ta mà ko bị đề phòng"đi chơi với tui he".........".ok ngay":bicycle:

thứ 3: đến nhà người ta mà ko cần sợ sệt "bác ọi có heehehehe ở nhà ko hả bác"...."đợi bác kêu nó ra"":so_funny:

thứ 4: gọi điện thoại mà ko cần nghe "nó đi học chưa về đâu con a!!"(ở nhà vậy mà ko cho gặp) :xao:

nhưng thứ 5 thì rất khó chịu trong người "trời ạ!
thế là nàng đã có người yêu
liêu xiêu một bóng với buổi chiều
cô đơn rũ xuống đơn phương ấy......"

Mr.Chuym
13-06-2007, 06:44 AM
Trước hết iu đơn phương sau đó làm cho người ta iu mình :so_funny:

Timmy™
13-06-2007, 07:05 AM
CHủ đề này từng bàn rùi mf.Iu đơn phương tình iu đẹp.Hì

***Loveless***
13-06-2007, 05:51 PM
iu ddown phương thì chít lun đi cho rùi

pepanhpao
14-06-2007, 06:23 AM
iu đơn phương cơ hội chiến thắng sẽ hok cao bằng thổ lộ với ng kia chứ

AnH_XiNh
14-06-2007, 06:44 AM
Sao h0k mạnh dạn tiến hành cuộc cải cách từ đơn => đa đi bạn :D

baby dễ thương
14-06-2007, 06:58 AM
tình đơn phương xin giữ mãi trong lòng
trọn kiếp này và ngàn đời ko thay đổi
tình đơn phương rất đẹp
nó như một giấc mơ
giấc mơ đẹp nhất và hạnh phúc nhất
nhưng khi ta tỉnh giấc
thì..... giấc mơ ấy.... sẽ mãi mãi rời.... ta ra đi
nó đẹp đấy nhưng đau lắm bạn ạ

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:03 AM
... có vẻ như baybay đã từng trải nhỉ :hihi:

baby dễ thương
14-06-2007, 07:08 AM
đã từng mơ cùng người mình iu nhất
nhưng chỉ có baby ở kết thúc mà thôi
còn người ấy đi về phương xa lắm
ở bên ai vui mãi muôn đời....

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:13 AM
... ai cũng vậy.. rùi baby cũng tìm được "người đồng hành " của mình thui :D...

baby dễ thương
14-06-2007, 07:17 AM
vậy ư ,cảm ơn anh xinh nhé

Timmy™
14-06-2007, 07:25 AM
anh 2 nói đúng nhất.iu đơn phương là tình yêu đẹp mà

baby dễ thương
14-06-2007, 07:31 AM
anh 2 nói đúng nhất.iu đơn phương là tình yêu đẹp mà

hình như câu nài là do timmy nói trước
anh 2 chỉ nói nó đẹp như 1 giấc mơ mà thôi

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:36 AM
hìhi``.... hem cần fai? thanks mình đâu.... khách sáo thía... ngại quá... :hihi:

Timmy™
14-06-2007, 07:37 AM
ùa thì nói tóm lại em vẫn thấy iu đơn phương đẹp vì em toàn đọc thơ về iu đơn phương (thấy hay)

baby dễ thương
14-06-2007, 07:38 AM
trời , pó tay với timmy rùi
em chỉ cần đọc thơ thấy hay là nói hay à

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:41 AM
hì... họ thất tình thì tìm nìm vui nơi thơ chứ sao..... toàn nỗi lòng cả ( chú ý : h0k đọc lúc thât' tình kẻo gây trịu chứng fu...... nhảy cầu :D )

Conan_Raito
14-06-2007, 07:41 AM
hihi nói ra chưa chắc là đc nhận lời :D, biết đâu bị từ chối nữa buồn hơn hihi :D, thôi để tự nhiên đi ^_^

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:44 AM
... có còn hơn h0k.. xác xuất 50:50 mờ C.R...:D

baby dễ thương
14-06-2007, 07:47 AM
@anh xinh: này timmy chưa iu bao giờ đâu , nó chưa biết thất tình là gì đâu , baby khi buồn thì thích nghe nhạc và làm thơ đó hình như tác dụng fụ hok có thì phải
@conan: có thể nói ra chưa chắc đã nhận lới nhưng mà nếu hok nói mà để cho tự nhiên thì sẽ phải hối hận đó , thà bị từ chối nhưng người ta biết rằng mình thích người ta hơn là người ta cứ tưởng mình là bạn và khi nào đó người ta có người khác thì mình lại bùn khi thấy người ta vui vẻ bên người khác mà hok phải là mình , lúc ấy trái tim của conan sẽ như thế nào đây?
đôi lúc thuận theo tụ nhiên sẽ tự làm mình mất cơ hội đó
cơ hội hok tự đến với chúng ta đâu conan ạ

Timmy™
14-06-2007, 07:49 AM
@anh xinh: này timmy chưa iu bao giờ đâu , nó chưa biết thất tình là gì đâu , baby khi buồn thì thích nghe nhạc và làm thơ đó hình như tác dụng fụ hok có thì phải
@conan: có thể nói ra chưa chắc đã nhận lới nhưng mà nếu hok nói mà để cho tự nhiên thì sẽ phải hối hận đó , thà bị từ chối nhưng người ta biết rằng mình thích người ta hơn là người ta cứ tưởng mình là bạn và khi nào đó người ta có người khác thì mình lại bùn khi thấy người ta vui vẻ bên người khác mà hok phải là mình , lúc ấy trái tim của conan sẽ như thế nào đây?

thanks anh 2
@ anhxinh.bình thường tui hay cười nói vui vẻ , ít có khi bùn , có phải bởi thế mà tui thích thơ. phim và truyện bùn ko nhỉ

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:50 AM
nhưng nàm như thía sẽ bùn hơn... chia sẻ với AnH_XINh h0k hơn hà :D

@timmy: sôi nổi lên chứ bạn... đời hữu hạn mờ :D

Conan_Raito
14-06-2007, 07:52 AM

Lúc đó Conan sẽ buồn lắm đó chứ ^_^

mà thôi kh nói ra đâu, thà buồn cũng đc, người đó vui là đc rồi rồi từ từ sẽ quên mà :)

cơ hội đôi khi nó đến mà mình kh biết đó chứ :D, đôi khi kh cần nói ra mà cũng cảm nhận đc đó bạn à :mpl:

baby dễ thương
14-06-2007, 07:52 AM
@anh xinh:nhìu lúc chia sẻ với người khác cũng chẳng dc ích gì đâu anh xinh ạ
đau khổ thì 1 mình mình chịu là dc rùi
@connan: thời gian sẽ xoà đi tất cả nhưng conan có chắc là trái tim conan sẽ quên dc hok , nhìn người đó vui conan thấy thế nào vui xen lẫn nỗi nuống tiếc phải hok ? đúng đôi khi cơ hội đến mà hok biết , nhưng để cảm nhận dc thì phải ....... thời gian hok chờ ta đâu conan ạ

AnH_XiNh
14-06-2007, 07:56 AM
nàm vậy thì sao mà hết buồn đc... thử một lần mở rộng lòng mình đ/v người khác, BABY sẽ thấy ngay kết quả mà :D

cHáN_đỜi
14-06-2007, 08:00 AM
vớ vỉn............:rain:.....................iga... ..........:chayle:

Timmy™
14-06-2007, 08:01 AM
em ko có đau khổ.Cái này bù cái kia mà ,Cuộc đời vừa cho vừa nhận.Trời cho em là người lun vui vẻ sôi nổi thì cũng phải bít tý ji ` bùn chứ.Vui mãi sao được

AnH_XiNh
14-06-2007, 08:05 AM
.... đành rằng thia nhưng mờ....

Conan_Raito
14-06-2007, 08:07 AM
@connan: thời gian sẽ xoà đi tất cả nhưng conan có chắc là trái tim conan sẽ quên dc hok , nhìn người đó vui conan thấy thế nào vui xen lẫn nỗi nuống tiếc phải hok ? đúng đôi khi cơ hội đến mà hok biết , nhưng để cảm nhận dc thì phải ....... thời gian hok chờ ta đâu conan ạ

chắc là có thể lắm, tại Conan có coi mấy phim thấy người ta yêu nhau rồi cũng quên đc đó kìa, người ta làm đc chắc là Conan cũng làm đc hihihi.

đôi khi kh cần nói ra mà vẫn hiểu nhau đó baby à :D, thời gian kh chờ ta thì ta chờ thời gian vậy ^_^

baby dễ thương
14-06-2007, 08:09 AM
có thể lắm nhưng baby thì.......hok biết nữa
cảm giác lúc đó........ baby hok biết
bây giờ thì trái tim của baby đã hok còn như trước nữa

Timmy™
14-06-2007, 08:12 AM
Có bao giờ em bất chợt nhìn lên

Bắt gặp tầng hai 1 nụ cười bối rối

Một ánh mắt quay đi rất vội

Phút ngập ngừng em có thấy phân vân

Có bao giờ em thấy vướng chân

Khi mộy ánh mắt dõi theo em từ nhà xe vào lớp học

Hết tiết năm còn nhanh như sóc

Dõi theo em từ lớp học về nhà

Để đêm về mang nỗi nhớ thiết tha

Trong giấc mơ gọi thầm tên em tha thiết

Rồi sáng rồi chiều em có biết

Một tình yêu âm thầm gửi từ phòng học tầng 2!

Conan_Raito
14-06-2007, 08:13 AM
chời ơi baby là con trai mà nói chuyện i như là con gái :D, sao lại kh là như trước hà :D

bài gởi đẹp quá ha 3 con số 4 :D

baby dễ thương
14-06-2007, 08:13 AM
chắc là có thể lắm, tại Conan có coi mấy phim thấy người ta yêu nhau rồi cũng quên đc đó kìa, người ta làm đc chắc là Conan cũng làm đc hihihi.

đôi khi kh cần nói ra mà vẫn hiểu nhau đó baby à :D, thời gian kh chờ ta thì ta chờ thời gian vậy ^_^

nè phim khác ngoài đời nhen , trong phim thì vậy nhưng ngoài đời chưa chắc đã vậy
hok phải ai củng qua dc cái rào cản đó đâu
"thời gian hok chờ ta thì ta chờ thời gian" conan định chờ đến suốt đời à
lúc đó có hối tiếc cũng vô ích
"đôi khi kh cần nói ra mà vẫn hiểu nhau đó baby à" đồng ý nhưng nói ra có phải d6ẽ hơn hok

AnH_XiNh
14-06-2007, 08:14 AM
... ôi trời.. tim vẫn nà tim... vẫn đập như thường mà.. nói túm nại đ/v AnH_XiNh "hem có anh em vẫn sống " ( cho dù h0k như lúc trc' :D )

Timmy™
14-06-2007, 08:15 AM
thế cuối cùng là thế nào?

baby dễ thương
14-06-2007, 08:15 AM
chời ơi baby là con trai mà nói chuyện i như là con gái :D, sao lại kh là như trước hà :D

bài gởi đẹp quá ha 3 con số 4 :D

như con gái là sao
baby hok biết có lẽ baby hơi trầm cảm và........ nói chung là hok dễ dàng dc như mấy bạn đâu , nếu đã iu thật sự thì.......... hok thể quên dc đâu

... ôi trời.. tim vẫn nà tim... vẫn đập như thường mà.. nói túm nại đ/v AnH_XiNh "hem có anh em vẫn sống " ( cho dù h0k như lúc trc' :D )

thì ai bảo sẽ chết đâu
baby vẫn sống đấy chứ

Conan_Raito
14-06-2007, 08:17 AM
nè phim khác ngoài đời nhen , trong phim thì vậy nhưng ngoài đời chưa chắc đã vậy
hok phải ai củng qua dc cái rào cản đó đâu
"thời gian hok chờ ta thì ta chờ thời gian" conan định chờ đến suốt đời à
lúc đó có hối tiếc cũng vô ích
"đôi khi kh cần nói ra mà vẫn hiểu nhau đó baby à" đồng ý nhưng nói ra có phải d6ẽ hơn hok

thì người ta làm phim đôi khi cũng lấy mấy cái ngoài đời mà ra cả :D

thì đa số là qua đc mà ^_^

thôi nói ra ngại chết :D, có gì làm bạn bt cũng tốt mà hihihi

AnH_XiNh
14-06-2007, 08:17 AM
đôi lúc mình tự hỏi BABY nà B hay G đây nìa ( nghi ngờ quá ) en nói gì jung' y 1 G thất tình í :hihi:

Timmy™
14-06-2007, 08:18 AM
thơ em post hay ko anh 2.Thơ về TY đơn phương đó

Conan_Raito
14-06-2007, 08:19 AM
như con gái là sao
baby hok biết có lẽ baby hơi trầm cảm và........ nói chung là hok dễ dàng dc như mấy bạn đâu , nếu đã iu thật sự thì.......... hok thể quên dc đâu

kh thể tin nỗi con trai mà có thể ăn nói tình cảm quá vậy :D, tưởng là con gái mới vậy chứ, trời ơi từ trước đến h cứ hay nghĩ xấu con trai quá :D

trầm cảm sao mà nói ra đc chứ, mâu thuẫn quá à :D

Timmy™
14-06-2007, 08:21 AM
Đầu tiên tui cũng nghĩ như conan nhưng sau đó đã thay đổi

baby dễ thương
14-06-2007, 08:22 AM
@conan: ok , có thể lắm chứ , nè quá đà rùi đó
@anh xinh: úi chài , như con gái à ^^
anh xinh muốn nghĩ sao thì nghĩ nhưng baby là con trai 100% đấy hok phải con gái đâu
@Timmy: thơ hay lắm nhưng hok thuộc tuýp anh 2 thích, thay đổi suy nghĩ là sao hả timmy

AnH_XiNh
14-06-2007, 08:23 AM
.... hòho`.. kỉm chứng.... :hihi:

baby dễ thương
14-06-2007, 08:25 AM
mà hok bàn về chuyện này nữa
nếu bàn típ thì nên chuyển qua gỡ rối tơ lòng cho rùi

.... hòho`.. kỉm chứng.... :hihi:

kỉm rùi , anh xinh hok còn nguyên vẹn về nhà thì đừng trách nha

Timmy™
14-06-2007, 08:30 AM
có chuyện ji` nữa hem?mà anh 2 chạy đâu nãy giờ?