PDA

Xem đầy đủ chức năng : vi sao?

xoahet_quanghahongnhung
12-07-2005, 04:26 AM
với mổi người yêu có thể biến tất cả thành điếu ko thề thành có thề, bạn làm gì nếu như người yêu bạn cũng là nguòi phản bội bạn ,tôi yêu anh bằng nhửng gì tôi có (đừng nghỉ sâu wa ) 2 đứa yêu nhau vọn vẹn 1 năm trời tôi hạnh phúc khi yêu anh nểu như cô ấy ko bổng dưng quay về (người yêu cũ of anh) tôi bẩt ngờ hơn khi bít rằng
chị ấy chính là người mà anh bảo với tôi rằng là bạn học là người hàng xóm thân nhất of anh ,anh nói anh ko hề yêu nhưng cô ấy vẫn yêu anh cuồng nhiệt có thể làm tất cả những gì anh nói và làm đc bằng mọi giá khi anh lên tiếng (anh ấy đi nghỉa vụ quận sự ) anh đi đc 1 năm rưởi rồi mà cô ấy vẫn chờ ,mội chuyện nếu như tôi ko tình cờ cầm lấy dt of anh chắc anh còn dấu tôi mải ,trong 5 ngày về phép thăm gia
đình cũng chính những ngày đó anh và cô ấy gặp nhau chở nhau đi chơi bõ tôi ở nhà ,mặt dù có đi thì dường phố đã tắt đèn con gì vui phai ko hỏi
vì sao thì anh bảo gia đình ko cho anh đi chơi nên phải chốn đi và ko ai trong nhà , nhìn những tấm hình cô ấy ngồi trên xe anh với 1 nụ cười rạng rở trong dt anh tôi như chết trân tại chổ càng bấm tôi lẩi càn thấy rất nhiều hình of cô ấy mà dù hình tôi thi ko có dù chỉ 1 tấm
thôi tôi buồn lắm nhung ko dám cho anh bít vì tôi nghĩ anh đã
đưa tôi về nhà giới thiệu gia đình với 2 bên nội ngọai nên tôi cũng ko muốn lớn chuyện
tôi có thể cao thượng bỏ qua chuyện này tôi ngu wa
đúng ko các bạn ,tôi phài làm sao vì tôi quá yêu anh tôi ko thể mất anh vì chuyện như thế mọi người cho tôi lời khuyên đi tôi quá mù lòa trong chuyện này rồi và tôi cũng đả wa mỏi mệt khi mọi chuyện lại trở nên nghiêm trõng như thế này

okanobee
12-07-2005, 05:25 PM
Bạn chấp nhận im lặng sao ? Đó không phải là sự cao thượng như bạn nghĩ đâu , mà là sự ngu ngốc và ngớ ngẩn . Nếu oka là bạn , oka sẽ nói thẳng với người đó và cho hai đứa thời gian để có thể suy nghĩ về những chuyện đáng buồn đang xảy ra . Trốn tránh chỉ càng làm mình bị tổn thương thêm mà thôi .

Lạnh Lùng
12-07-2005, 05:44 PM
Lần sau bạn viết gõ dấu cho cẩn thận nhé ! Đọc khó hiểu qua trời lun đó .... Chuyện của bạn , Q ko hiểu tại sao bạn có thể chấp nhận những việc như thế . Him là người yêu của bạn mà lại đi cất hình của 1 người con gái khác ? Chắc Him ko nghĩ việc này sẽ làm tổn thương bạn đến mức nào !... Bạn hơi bị cao thượng trong t/y đó . Him dắt bạn ra mắc gia đình nội / ngoại .. Q thấy , chứng tỏ Him có ý định đi xa hơn với bạn . Bạn nên dành chút thời gian tâm sự những gì mà bạn nghĩ với Him . Điều đó làm cho 2 người cảm thấy thoải mái hơn và rút kinh nghiệm trong tình yêu của mình . Chúc bạn và Him hạnh phúc !..

xoahet_quanghahongnhung
13-07-2005, 06:31 AM
mình cám ơn các bạn đã ủng hộ mình ,mình sẻ làm sao khi anh là một người lính cơ chứ ,thời gian về phép có là bao thời gian đâu mà tâm sự ,chỉ có mỗi tối ngồi nhắn tin wa lại rồi đi ngủ ,mình thật sự đuối lắm khi chuyện này vở lẻ ra như thế ,bởi vậy mình cần rất nhiều lời khuyên để mình tỉnh táo hơn mong các bạn giúp mình nha cám ơn các bạn nhiều lắm

mebaodungyeu88
14-07-2005, 05:32 PM
tui doc dược o dâu do noi rang'' trên dòi này trù cai tên cua minh ra còn lại moi thus ban dều co thê thay dôi'
ma abn co th ê lam chuyên do dược ma
bb

ngocanh_83pt
14-07-2005, 06:19 PM
Bạn ko nên im lặng như vậy, bạn cần nói rõ với anh ấy . Nếu như bạn muốn vẫn là người yêu của anh ấy thì bạn phải nói cho anh ấy hiểu bạn đang nghĩ gì và bạn cảm thấy như thế nào ?
Bạn nói hai người ko có thời gian sao? Có nhiều cách để nói mà, Nếu anh ý thực sự yêu bạn thì anh ấy sẽ dành thời gian nghe bạn nói, tin tôi đi .

xoahet_quanghahongnhung
16-07-2005, 03:33 AM
cám ơn mí you nha tôi tôi sẻ cố để làm rỏ chuyện này, nhưng ngộ 1 điều là khi gặp mình anh ấy bình thường lắm ko có vẻ dối mình có ai hiểu đc ko khó hiểu wa đi hiccccc