PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tường Thuật Buổi Họp Mặt Member TPHCM 10/6/2007

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 05:21 AM
LT vừa đi họp mặt về liền ghé lên internet tường thuật lại cho bà coan nghe,....bà coan chuẩn bị đem sẳn cái thau mà..cười ra nước mắt đi hhehee . Mod ta'n do'c e'p bai nay le^n gium LT nghen,qua?ng ca'o ti' ^_^

Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc

Đơn Báo Tử....lộn, Tờ Tường Trình.

Kính thưa quí vị !( Dùng từ Kính cho nó lễ phép chút hehe)

.....Hôm nay ,,,,ngày 10 tháng 6 năm 2007 !

Trời đã lên cao, đồng hồ điểm 8h đúng, tui LT ( Lạc Thiên ) ,rụt rình lò mò gắng gượng dậy sau giấc ngủ ngàn Thu....Tui bước xuống cầu thang....dáng đi xiêu vẹo nghiêng ngã....cũng may mình chưa ngã chúi nhủi,nếu không chắc sập mẹ cái cầu thang gòy còn đâu....Tui ung dung lững thững đi vào Tolet...tổng vệ sinh kiêm...ăn uống ( 1 Công đôi chuyện cho nó lẹ há há )....Sau khi đã tươi tỉnh hẳn ra,tui khoác lên người bộ cánh sang trọng từ....thuở xa xưa hỏi xửa hồi xưa nào giờ nằm trong hóc kẹt .....Bước tiếp theo,tui phải điệu lại cho bộ tóc của tui giông giống...Châu Du Dân....( Ngựa chưa hehee ).:D

Mọi thứ đã xong,tui nhìn lại đồng hồ....Sặc, còn 10 phút nữa 9h, trễ hẹn mất gòy mà anh Ghost đâu hem thấy tới chở tui ....tui tức tốc phóng bạt mạng ra đường vẫy một chiếc HONDA Ôm....đi cho nó đã :D ....

Cuối cùng thì cũng đã đến nơi,...công viên văn hoá Lê Thị Riêng sừng sững trước mắt tôi,....tui bước xuống xe sau khi đã thanh toán nợ nần ....Xung quanh công viên sáng sớm người qua lại tấp nập..., tui tần ngần đi qua đi lại..đi tới đi luôn và lâu lâu xem đồng hồ như ta đây bận rộn làm ăn dzữ heheee....Tiếp đến trời đã lên nắng,tui sợ da dẻ ngọc ngà mịn màn của mình bị hư tổn, ( nói đúng hơn sợ tốn tiền mua kem dưỡng da, )....tui liền bước đến chỗ mát mẻ,...từ xa,có 1 đôi nam nữ trông rất Sành Điệu đang nhìn tui lâm lâm....làm mắc cỡ thấy mộ nội.....:so_funny:.....Tui đứng chờ....1 phút.....2 phút....3 phút.....trôi qua nhẹ nhàng , bỗng sau lưng tui cất tiếng kêu....

- Linh ui,...Linh.....

Tui quay qua nhìn dao dác dáo....mắt tui dừng trước đôi nam nữ khi nãy,nhưng bên cạnh họ có thêm 1 bống hồng tuyệt thế giai nhân...Chim Sa Cá Lặn....

Tui bước tới hỏi thân thiện,mắt cười hem thấy tổ quốc :

- Mấy bạn có phải họp mặt HHT hem???

Tuyệt Thế Giai Nhân gật đầu....Không đợi Tuyệt Thế Giai Nhân cất lời :

- Có phải bạn là ButBi không????

Ồ....thì ra Tuyệt Thế Giai Nhân là ButBi đây mà....Còn đôi trai tài gái sắc kia là Lãng Tử và Prin....( Tự nhiên quến mất nick trong hht,đừng giận LT nghen,dạo này iu nhìu quá ngu,thông cảm hé hé ,chỉ nhớ bà nì tên Uyên, U Y Ê Nờ Uyên hé hé ). Trong lúc chờ đợi ông Vệ Tư Lý ,anh Ghost và anh Cường Tama tới, cả 4 đứa LT,Lãng Tử,ButBi, Mis Uyên đang trong cơn đói cồn cào đã quất hết từ sạp trái cây,bánh bột, sin gum....mía lao....gom đến khi bao tử không nhét vô hết mới thôi, nhất là ông Lãng Tữ .....Dân sành ăn có khác...cách 1 phút chơi 1 bịt....Bà Uyên thì cách 2 phút quất 1 gói, Butbi thì có vẻ nôn nóng mong ngóng bạch mã hoàng tử Ghost tới để xem ổng có dám ủi xe bả không , nên có phần ăn ít 1 chút....Riêng Lạc Thiên tui đây vĩ đại hơn bao giờ hết, tự nguyện ăn giùm phần ăn cho những người chưa kịp đến :D...

Ba mươi phút trôi qua....Bang Chủ Cái Bang xuất hiện.....xung quanh anh hào quang toả sáng lấp lánh....vâng, đó là anh - Vệ Tư Lý .

Anh Vệ hôm nay trông bảnh bao ra phết,không kém gì em của ngôi sao hàn quốc Choi Sin Sít...- Choi Xong Dzong ( Chơi Xong Dzong ) hô hô ....Anh Vệ cho xe trờ tới...cười tình với mọi người....và mọi người cũng cười tình lại với anh....

Độ 15 phút sau đó ,đại ka Ghost đã có mặt tại nơi chúng tui đang đứng....hôm nay anh Vệ đẹp zai bao nhiu,anh Ghost đẹp hơn gấp bấy nhiu, vẫn dáng dóc phong trần, mái tóc bềnh bồng......

Quả đúng dân HHT chính gốc, ngay sau khi anh Ghost xuất hiện,anh Vệ nhà ta đã bao hết nguyên xe nước sâm cho cả nhóm nạp năng lượng mệt nghỉ, LT nhìn ánh mắt bà thím bán nước sâm lúc ấy dành cho anh Vệ như là cả một bể trời yêu thương trong đó ( Mua giùm bả nước sâm mừ, kô iu sao được hahaaa )....

Bây giờ đã gần đủ người....còn ai nữa đây....à há, còn anh Cường Tama chai mặt thôi.....Cả nhóm bắt đầu công cuộc Chờ Người sau khi đã được nạp hết nguyên xe nước sâm....

Thời gian trôi qua....30 phút....1 tiếng....1 tiếng rưỡi......Vẫn chưa thấy Phó Bang Chủ Cái Bang xuất hiện....Ai nấy đều nôn nao lo lắng sợ Phó Bang Chủ đi giữa đường gặp gái theo tán luôn mới chết :so_funny: .....Bang chủ cái bang Vệ Tư Lý và đại ka giang hồ Ghost dường như đứng ngồi không yên,liền móc cái alô ra...:

- Alô, thằng kia,mày đi tới đâu gòy, sao lâu quá dzậy,tụi teo chờ chết mịa luôn nì :D....( hehee )

Bên kia đầu dây , một giọng nói uy quyền :

- Moá, xe tao bị lép rùi, tao đang vá xe...đợi chút đi....

- Chờy , thui tụi tao lên Karaoke Lan Vy trên đường Sư Vạn Hạnh trước, lát mày lên đó sau....Tao còn phải tranh thủ kưa mấy nàng trong HHT , ai ở không đợi mày :D ...

Sau đó....cả nhóm đèo nhau đi...làm ca sĩ há há....( Nói cả nhóm cho nó sang,nhưng có 6,7 mạng chứ nhiu hix )

Hiện tại,cả nhóm đang ở phòng karaoke....Nhạc bật lên,người đầu tiên chọn nhạc là ông Vệ ( lẹ tay ghê )....Và ca khúc ruột của ông Vệ nổi lên - Đổi Thay ... :

".........Tôi đi lang thang giữa màn đêm,...trong cơn đau thương thân rã rời......"

Chà ,,,giọng ca oành oanh của ông Vệ cũng hay quá chứ....Hát hay hơn Bằng Kiều luôn....điệu này chắc phải xin sẵn chữ kí của ca sĩ tương lai gòy.....

Bản thứ 2 Lạc Thiên hót....

"...........Nothing's gonna change my love for you........."

Cái này hông dám tự nhận xét giọng ca của mình , nhưng mình tự tin hát vậy cũng ghê lắm chứ bộ kekee .

Bản thứ 3 Butbi sổ tuyệt chiêu đây...:

".........Mỗi người một giấc mơ nồng ấm......Hai người 1 giấc mơ nồng thắm...."

Ui chùi, giọng Butbi không những cao mà còn lánh lót như ca sĩ thứ thiệt ta....

Bản thứ 4 đại ka Ghost nhập tâm hát ca khúc Đêm Cuối....như chính mình đã từng xảy ra Đêm Cuối y như bài hát :D....

Đến phiên bà Uyên thì hết chỗ chê,....phải nói là quá hết sảy con bà bảy...hát bài nào cũng nhíu con mắt bên trái, nhăn con mắt bên phải...miệng thì luôn luôn mỡ hết cỡ để...hát ....Giọng bà Uyên cực kì dễ thương...phong cách biễu diễn tự nhiên pha chút sôi nổi...tương lai lắm nghen :D heheeee

Mọi người hát say sưa, bỗng Bang Chủ Cái Bang nhận được ĐT của Phó Bang Chủ gọi đến....

- Alô mài hả, tao không biết đường,hôy mài lại công viên Lê Thị Riêng dẫn tao đi đi,tao đang ở đó....

Ai biểu làm anh em cái bang chi, phải hy sinh thân mình ra đó đón anh em rồi,thế là bang chủ cái bang Vệ Tư Lý lật đật lạch cạch đi đón phó bang chủ cái bang Tama ku Cường :D ( Cựu member HHT and Tuoingoc )...hà hà

Cuối cùng thì nhân vật tama ku Cường cùng người bạn của ổng cũng xuất hiện....Hôm nay trông anh Cường su sì po dzữ...mặc áo Thu sọc Đỏ Trắng...( nhìn sơ sơ tưởng ảnh đang mặc đồ tù ý mà hahaa )....quần jean Xanh bạc màu trông....cái bang thiệt....Chỉ có điểu tóc đã hớt gọn lại,nếu để dài như hồi xưa chắc.....nhìn y như ông nào mới bóc lịch ra nhỡ ,Còn bạn anh Cường cũng Su Po Sì không kém :D.....

Đi hát karaoke mà không có jì đó nhấp miệng cũng không được, vì thế ai cũng thủ sẵn,Lãng Tử kêu Cam Vắt để giữ giọng , Lạc Thiên kêu coka giữ hơi, anh Vệ, butbi,Prin Uyên và anh tama Cường cùng bạn kêu nước suối để làm tốt thanh quản,...riêng đáng nể nhất là đại ka Ghost quất từ đầu giờ cho đến tàn cuộc vui hết thảy nửa két Bia SaiGon. Ông Lãng Tử sau cũng chơi luôn Bia ....chung chí hướng với đại ka Ghost :D.....Tàn cuộc,Lạc Thiên hát bài Nụ Hôn Biệt Ly để tặng bà coan trước lúc chia tay....( hát thui chứ hem cái hôn nghen hahaaaa )....Tuy ít người nhưng thấm đậm tình cảm bạn bè ........Hy vọng lần họp sau mau tới...he he

Đây là lời tường thuật....còn hình ảnh để anh Vệ Tư Lý và ông Lãng Tử up lên.

long_co_nương
10-06-2007, 05:45 AM
sến như 1 bà bán hến

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 05:46 AM
Bạn gì ơi, không muốn đọc thì cũng đừng nói lời cay đắng nghen,khong ai e'p ba.n doc dau ma` o*? do' se^'n vo*'i kho^ng se^'n

long_co_nương
10-06-2007, 05:50 AM
sory nha tui cũng ko có ý đó nhưng cái này giống như chuyện cười ấy nên bỏ que bên bõ nhí nhố thì hơn

LIBRA*
10-06-2007, 05:50 AM
em khen hay có được hem ạ :hihi:

long_co_nương
10-06-2007, 05:52 AM
bà này en hôi we' đi

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 05:53 AM
tO: long cô nương

Tường thuật tôi cố ý pha chút xíu vui,không lẽ tường thuật như cái máy khô khan à :D....Bỏ bên nhí nhố cho tám chơi à,bạn nên nhớ rõ qui định của hht nhé :D

***Loveless***
10-06-2007, 05:54 AM
dài quá tui hem mún đọc

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 05:56 AM
to: huyền

Kệ long cô nương đi huyền iu dấu,mình tán dóc chơi , :D hơi đâu...:D, hên LT kiềm chế được,kô mắc công cãi lộn mất vui,

Còn bạn long cô nương

Nếu bạn muốn cãi nhau thì kiếm chỗ khác, ở đây kô phải chổ cãi nhau,đừng làm mất hoà khí, thx đã ghé qua đọc nghen, bye bye không tiễn :D

.:vô.:.tình:.
10-06-2007, 06:02 AM
thịt nạc ih choy mà ứ mời iem nhóa :so_funny:

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 06:04 AM
to : vô tình

Hà hà, có mời em mừ tại em chê đi xe honda ôm kô chịu,đòi đi tàu lửa há há

LIBRA*
10-06-2007, 06:07 AM

Kệ long cô nương đi huyền iu dấu,mình tán dóc chơi , :D hơi đâu...:D, hên LT kiềm chế được,kô mắc công cãi lộn mất vui,

nhưng có cần t8m đúng chủ đề ko LT :hihi:

10-06-2007, 06:08 AM
iem lại cứ ngỡ thịt nạc đòi ih tên lửa với iem mà iem ứ chịu ế :so_funny:

hoatuyetmuadong
10-06-2007, 06:09 AM
lac thien: hey! vui nha!
long: nói nặng thê?
huyền: cứ khen tự nhin đi coan!
vô đối: coan zeer! hạnh phút chở

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 06:10 AM

Không cần đúng chủ đề,nhưng đừng nói chuyện sock hông ,.....:D

to: vô tình

Thiệt hông đó , nói sai sự thật sét đánhnh giờ :D

long_co_nương
10-06-2007, 06:11 AM
éc ytui cóa nói tui thick cãi nhau đâu bạn này cứ suy diễn ah`

LIBRA*
10-06-2007, 06:11 AM
H ko nói chuyện sock đấu.........con gái nhẹ nhàng mờ :so_funny:

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 06:16 AM

Có thể mình không nghĩ gì,nhưng người khác nghĩ khác mình, đâu phải ai cũng chung 1 cách nghĩ hà hà :D ,thui kô nói chuyện mất vui nữa, làm nhạc đây :D

VODKA
10-06-2007, 06:17 AM
LT ơi khi nào post hình lên nghía phát nhé :D

10-06-2007, 06:18 AM
thiên lôi dzòm thịt nạc chứ hem cóa dzòm em :so_funny:

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 06:22 AM
To : Atula

Yên chí, hình chắc chắn rồi, heheee để LT hối ông Vệ với lãng tử :D

To: vô tình

Thịt nạc đâu có đẹp,dòm em mới hấp dẫn kà :D

10-06-2007, 06:31 AM
thịt nạc en đc :so_funny: thiên lôi choa sét xuống nướng choa lẹ :so_funny: còn vô tình đâu coá en đc :so_funny:

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 06:54 AM
Thịt nạc có gì đâu,một miếng thịt vô tri vô giác à,còn vô tình thì khác, không những có nạc mà còn có mỡ há há

10-06-2007, 06:56 AM
:rain:......sao bik vô tình cóa mỡ..........:rain:

YIM Nucuoidze35
10-06-2007, 07:24 AM
Vậy mới hay :D:D:D:D

Sun[nt]
10-06-2007, 07:39 AM
thú vị ghia nhỉ
Tiếc quớ, tớ hem đi dc, ngay ngày tớ đi biển mù, mà hok đi chắc gì mẹ tớ cho đi
huhuhuhu

Vệ Tư Lý
10-06-2007, 07:45 AM
Ăc....ặc........Cái này nó đang bêu xấu mình á chứ ,đâu phải tường thuật đâu :sr:

Bà mẹ,dzìa quất 1 hơi từ 4h tới giờ mới dzậy,đã ghê,chưa có lần off nào mà...đói như lần này,toàn nước với nước (Dzị mà có 2 thèng ko có tí nước nào) :sr:

To Ú: Dzìa cài game nhiều nhiều tí nha :sr:

*ShangTaNi*
10-06-2007, 07:48 AM
họp..... mặt..... HHT hông..... cóa mìn........ :rain:

Vệ Tư Lý
10-06-2007, 08:06 AM
Có em thì giờ này em chưa dzìa đâu :sr:

*ShangTaNi*
10-06-2007, 08:40 AM
maybe...................... :rain:..........

Vệ Tư Lý
10-06-2007, 08:43 AM
Ò,bị anh dzắt roài :sr:

me_luv_mit
10-06-2007, 06:20 PM
wan trọng là cóa chụp hình hông?? :rain:

butbi*
10-06-2007, 08:39 PM
yah, bà Linh làm nhanh quá trùi, Bi nói Linh rùi, bài này mình nên đem qua bên Họp mặt đồng hương ấy... (nói nhỏ anh Không Nhà rùi, chắc mai mốt sẽ move bài!) ^.^

còn giờ là phần tường thuật của BB ^.^

...6.45 AM mình mới "giật mình" thức giấc nhờ đến 2 cái (fone với đồng hồ, vì theo thói quen, cn đến 9.00 Bi mới dậy mà ^.^) Nói vậy chứ fải lắn qua lăn lại mấy cái, đến... 7.15 mời bò dậy >'<. Chuẩn bị mọi thứ 8.00, Bi mới ra khỏi nhà

Chờ bus đến 15' mới có, amen, đứng mỏi cả chưng..

Đang "say giấc nồng" trên bus thì langtu gọi cho Bi :" alô, langtu tới rồi, BB tới chưa?... Lang mặc áo đen, đi xe đỏ ấy!" <== nói vậy mà Bi nghe thành: "langtu mặc áo đen, Uyên mặc áo đỏ!" mới ghê, đúng là tai mình có vấn đê..

Định ôm bus ngủ thêm tí nữa thì Kem gọi... hỏi coi đủ mặt chưa, bi nhiu người, chúc tụi Bi vui vẻ nữa.... Ui, iu chị Kem nhứt nhà... :D

Thế là hết mộng ngủ, đúng 9.00(Chính xác là 8.59') Bi đến cổng, thấy ngay langtu đang ngó (tuy chưa gặp langtu lần nào, nhưng nhìn sơ... BB bít gòy... vì ở quanh đó... có mỗi ổng mặc áo đen mờ ^.^. Rồi thì đứng "hỏi thăm tin tức" langtu, mới hay ổng hoh fai ở ĐN mà ở tuốt bên PL (bắn đại bác chắc Bi cũng hoh tới được >'<). Vừa nghe vừa ngó dáo dác xem có anh Ghost ở đâu hoh để Bi còn né, him bảo "lấy xe ủi mình cơ mà" (>'<). Dzậy mà chưa thấy đâu hết. Tíu tít 1 hồi thì thấy LẠc Thiên đang đứng lớ ngớ fía sau (Theo nguồn tin cập nhật thì L đến từ 5' trước, do đi dạo vòng quanh coi có ai hoh nên jờ Bi mới thấy). Gặp nhau tay bắt mặt mừng, bạn L của Bi hoh có jì thay đổi so với cách đây 3 năm Bi gặp hết. Iu bạn Linh nhất nhà!! :sr:

Có thêm LT, lại mổ xẻ chuyện HHT tối qua hoh vô được, bạn L lại kể về ngày xưa (vừa kể vừa ngó đồng hồ... ), L bỏ đt ở nhà nên mượn fone "um sùm" với VTL. Tầm 9.20' thì VTL đến (chú thích thêm đoạn này : tụi BB, langtu, Uyên, Linh fải tốn nhìu kalô do ngó tới ngó lui, bọn tớ thấy ai đi ngang cũng ngó hết trơn, bất kể ông già, bà lão, con nít... mỏi cổ lắm cơ ^.^)

VTL đến lại "điều đình" với anh G (sau này B mới bít, tối qua ảnh nhậu, rùi còn đi chơi, mãi đến 6g sáng mới chợp mắt, cũng may thức dậy tầm 9.00, níu hoh, coi như thiếu nhân lực; hên cho Bi nữa, k bị xe ủi :sr:). Sau đó VTL mời mọi người nguyên xe nước sâm, bạn langtu "ăn vặt" của Bi đi lòg vòng, gom bánh về mời nữa (Chít langtu rùi, bị anh G đặt cho biệt danh "ăn vặt", he he he... him ta khi nghe, chỉ kịp kiu "ặc"). Langtu tính tình rất dễ thương, chỉ có cái cứ canh me chụp hình, hix hix, thành quả cũng kha khá, he he he, chỉ là Bi hoh muốn chụp >'< Đảm bảo bạn ấy lại lên HHT than vãn cho xem ^.^ (mấy tấm nước sâm BB làm đạo diễn, bạn langtu làm thợ chụp ấy, còn cả nguyên đòng gánh bánh của ông bác nữa...)

Chờ mãi hoh thấy anh Cường, VTL đề xuất đi hát, cũng là lúc Uyên fải về nhà do "lời kêu gọi" của mami. Úi ùi, chưa ăn sáng nhưng Bi ham vui, ham ca hát lại oki theo. Hình như tầm 10.30' thì bắt đầu đi thì fải...

Vô fòng hát, VTL mới chọn bài hát ảnh thích nhất "Đổi thay" , chỉ mới cầm mix, đã bị anh C nhờ đi rước (nuối tiếc lắm mới ngậm ngùi bước đi, trước khi đi còn đòi xì xầm với anh G nữa ^.^)

Linh hát nhạc nước ngoài rất hay, cái này BB hoh có thêm bớt, hoh tin mọi người cứ đi hỏi VTL, G hay langtu gì ấy. Bạn Uyên có chất giọng ca sĩ, hát rất ngọt. Bạn langtu thích nhạc hoa, khác LT 1 xíu thôi, VTL đọc rap rất tài, G thì hát bài nào cũng tốt.

1 lúc sau, VTL trở về cùng với anh C. Lúc này BB mới biết, té ra, người BB gặp hồi off 2004, bi ngồi cạnh Linh với anh C mà cứ nhầm qua VTL, hèn gì cứ bảo ổng mặc áo xanh mà ổng cứ chối đây đẩy là hoh fải... bé cái nhầm... >'<

Hi hi, Bi có chọn bài "Em là hoa hồng nhỏ" nữa, năn nỉ mãi, bạn langtu mới chịu song ca cùng Bi ấy. Đáng ra bài này hoh có tìm ra, nhưng anh G tìm bằng được ấy, lại còn nhắn nhủ: "em fải hát đó nha!", langtu hát bài này bằng chất giọng rất hay (hehe). MÀ hình như mọi người rất ngạc nhiên khi Bi hát bài này nhỉ ^.^

Cái này kể xấu thôi, langtu với G tranh thủ vừa hát vừa nhâm nhi hết 10 chai bia, 2 tô mì(à nhắc mới nhớ, bạn langtu nhà mình ăn chua dã man, Bi nhận cả cái chua đến óc >'<), VTL thì ôm cái máy game của Linh luyện suốt, có mỗi Bi ngoan ngoãn ngồi nghe hát à , he he he <== cái này BB nói tốt cho BB &.&

4g rời fòng, chia tay về, nếu còn tg chắc còn đi ăn nữa, nhưng langtu có việc nhà fải về. Anh G bảo BB k biết tuần sau có đi ko vì thứ 2 là langtu về nước... Sau đó mỗi người 1 hướng....

=====================The end====================

tiểu_muội_muội
10-06-2007, 09:03 PM
sao mà vui vậy............càng đọc càng thương cho số fận của mình :so_funny:

quocthusinh
10-06-2007, 09:55 PM
chà chà men sg vui nhĩ mình là men đà nẵng nhưng dang cư trú tai sài gòn chừng nào mà đi off thì rũ tui một tiếng nha tên tui là quốc nick la quocthusinh1989 fone:5530942( tiếc là mất dd rồi thông cảm nha) hahhahahaaha chúng mình chừng nào giao lưu cho vui, hôm 10/6 tui định phóng lên công viển lê thị riêng nhưng sợ mọi người từ chối nên thui giờ đành làm wen vậy hihihahahahhaahha

butbi*
10-06-2007, 09:59 PM
chỉ cần mấy bạn nói là làm, có lần nào đi off mà tụi BB giấu, đi 1 mình đâu, nhưng tiếc là có mấy bạn cứ vô hỏi, hỏi rùi lại k đi, nên giờ làm biếng rủ =.=

GHOST
11-06-2007, 12:07 AM
ặc ặc, đúng là BB nói xấu thiệt, người ta uống có 10 chai mà kê lên 15 chai lận >'"< { KT năm 2007 ).
VTL có đề xuất offfline tháng 7 kìa, ai muốn đi thì đăng kí nào ( nhớ nói đi thì đi dùm cái )

Mít Ướt
11-06-2007, 06:26 PM
:huglove: ui cha.....bà BB và LT kể chuyện nghe đã lun......mà cái đoạn lúc U về rùi thì kể có vẻ hơi tóm tắt nhá....chả bít có gì hay hem lúc mình về :khocnhe:

Sory mọi người ngày hum ấy U cứ phải chạy về rùi chạy lên nha :hihi:

@LT : đá bà mấy nhát nhá....hem nhớ nick tui ah' :aba:

hum nào tụi mình lại Off nữa nha mọi người.....kệ Lãngtu đi U thay mặt choa :rang:

p/s : hic..........đề nghị post hình phải sàng lọc nha bà kon.........hem thì :hihi: mang tiếng we' :hihi:

Mít Ướt
11-06-2007, 06:33 PM
ặc ặc, đúng là BB nói xấu thiệt, người ta uống có 10 chai mà kê lên 15 chai lận >'"< { KT năm 2007 ).
VTL có đề xuất offfline tháng 7 kìa, ai muốn đi thì đăng kí nào ( nhớ nói đi thì đi dùm cái )

Anh lúc nào cũng nói cứng thía......em nhớ rõ hum ấy anh và VTL đến rất là trễ lun mà chưa đền tội ah'........:so_funny: :so_funny: :so_funny: (Làm cả bọn chờ dài cả cổ :hiepsi: :hiepsi: )

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
11-06-2007, 06:55 PM
Òm... cuối cùng đi off cũng dzề nhà bình an hỉ :D :D
Hum nào tháng 7 off nữa N đăng kí 1 dzé.. mừ phải thi xong gòi mới đi được :D :D
Hĩm khìn mau post hình lên koi kí kui... nhớ bé Linh dzí Hĩm dzí Heo quóa à :D :D

GHOST
11-06-2007, 08:03 PM
^^! tại em với Khoa đến sớm quá chứ đâu phải tại anh và VTL đến trễ đâu :Fi:

quocthusinh
11-06-2007, 09:04 PM
hihihihihihiihih níu tháng 7 này đi cho tui đi nhé túi vé rồi đây........

butbi*
11-06-2007, 11:03 PM
sak, chữ kí mới giờ mới thấy "hoh shock hoh ăn tiền" là cái này á anh B =.=

đâu cần đến tháng 7, nghe nói cuối tuần này đi nữa nè U, U đi nhá, chắc chỗ cũ, nhớ mang theo áo mưa, có cái mà trải xuống ngồi...

BB có số của Look at me rùi, tối qua bé ấy mới nhá lại... tối qua ngủ muộn, mới dậy ăn cưm rùi đi đến trường ngồi đồng ở đây nài, chuẩn bị lên lớp rùi ^.^

ặc ặc, đúng là BB nói xấu thiệt, người ta uống có 10 chai mà kê lên 15 chai lận
chẹp, em kê nhầm, nghe VTL bảo nửa két tưởng như nước ngọt 15 chai... >'<

Petsha
11-06-2007, 11:28 PM
Củng mún tham gia :rain:

YIM Nucuoidze35
12-06-2007, 12:06 AM
To: bà Quyên

Heheheeee nick bà dài thòn....tiếng anh khó hớ wá chòy....Lúc tui hỏi bà nick bà là gì trong hht,bà nói tôi nghe,tui ừ đại chứ có nhớ khỉ gì đâu hahaaaa :D

langtumuadong
12-06-2007, 12:42 AM
Chà chà!Hình chưa kịp xuất xưởng thì Lãng đã bị đe dọa rùi.Vậy thì hẹn tuần tới các Fan hâm mộ của VTL, G, BB chỉ nhìn từ góc độ "có ló chút" nha :D!Chứ giờ chưa up hình lên được vì cái máy của ông anh không có chương trình.

Bon chen chút!Bữa đó chơi đúng giờ quá làm ngồi ngó, chờ, ngắm, đợi tới độ bị đuổi luôn tới 2 lần mới đau.Cuối cùng phải dắt xe vào góc luôn :so_funny:.

Mà ai nói đông mới vui.Có mấy mạng mà cũng quậy rầm trời rùi còn gì:D.

langtumuadong
12-06-2007, 01:00 AM
<>Bb:Gì mà chua đến tận óc dã man thế:D!Ăn xong tô mì còn miếng chanh để lại thì cũng uổng đúng hông nà:sr:!Người xưa có câu "vắt chanh bỏ vỏ" thì giờ Lãng vắt chanh bỏ miệng thui mừ :sr:!

Noisy*
12-06-2007, 01:27 AM
..........lần off sau nhất định tớ sẽ có mặt..............:rain:...............

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 02:20 AM
Giờ sao,cuối tuần off hả, ăn chơi sướng hỉ :sr:

LLangtu trang th ủ up h ình l ên đi,ch ạy ra ti ệm ĐT bi ểu n ó ch ép ra đ ĩa ,ko c ó nhi êu ti ền h ết đ âu :sr:

butbi*
12-06-2007, 04:10 AM
cuối tuần này á, ừ, BB rảnh ^.^ đi hú là đi liền à =.=

bỏ nhỏ langtu rùi, coi tấm nào đem được thì đem, kẻo bà kon ngất ngư thì chít, k ai chịu trách nhiệm

VTL : BB nghe fong fanh là VTL có í định tuần nào cũng ăn chơi =.=

Giọt Sương
12-06-2007, 06:12 AM
[B]vui quá vui quá......em cũng muốn đi cùng :hihi: post ảnh lên đi mấy anh chị oai ^^

YIM Nucuoidze35
12-06-2007, 06:48 AM
VTL : BB nghe fong fanh là VTL có í định tuần nào cũng ăn chơi =.=

Bởi vậy cho nên sớm muộn gì cũng bị Si Đa :so_funny: :so_funny:

Mít Ướt
12-06-2007, 07:02 AM
@ LT : bà già :andon: tui tên Uyên nhá :aba: :hihi:

hic.....seo cứ off vào cái ngày cuối tuần vầy nè.............hic............ngày ấy U khó trốn đi chơi lắm :khocnhe:

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 07:26 AM
CHòi,ngày cuối tuần khó đi,thế ngày thường đi được à U :sr:

To Ú:Quánh cho cái phù mỏ giờ :sr:

To BB:Còn trẻ,lo ăn chơi đi,mai mốt dzìa già thì chỉ có ăn thui chứ ko có chơi nổi đâu :sr:

GHOST
12-06-2007, 07:40 AM
ặc ặc, hiễm oy chắc mài hok sống hết 30 đâu :D
CN này đi trễ hơn tí, để tối còn qua bắt cóc Kem, 10h nhé, địa điểm cũ

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 07:43 AM
Ặc ặc,mới có 1 ngày mà nó giền òi nè,ặc...Mài muốn gặp anh em hay mài muốn đi cua mấy ẻm á mài :sr:

Mít Ướt
12-06-2007, 08:14 AM
ái chà.....chắc là anh G nhớ bà BB ấy mà..............:hihi:

U chắc hem đi đc chủ nhật đâu....méc công lại như hum bữa :hihi:

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 08:16 AM
Thế còn em,nhớ anh hôngg :sr:
Cho thèng Khoa ra rìa i :sr:

Mít Ướt
12-06-2007, 08:27 AM
í chài....seo hem nhớ.............."Mây và Núi " anh nhỉ :hihi:..............off chủ nhật là em ra rìa thì có :bay:

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 08:30 AM
Cho anh cái foen,của em dzí cha Khoa luôn,nếu có đổi lịch có gì anh nhắn tin sau :sr:

Mây & núi,mai mốt gặp chơi nó tiếp :sr:

GHOST
12-06-2007, 08:38 AM
Ọc, teo đã gặp Kem lần nào đâu mà nhớ
Teo khoái họp mặt + hát + uống bia ^^!
Lần này teo với Khoa chắc làm cho chẵn 1 két :D

Mít Ướt
12-06-2007, 08:41 AM
@ G: hehe....uhm` mỗi người 1 két...hum sau K bay rùi ngủ cho đã :sr: :sr:

@VTL : cho em phone di.....em nháy cho....hum ấy chả lấy fone mấy ung anh :dance:

Vệ Tư Lý
12-06-2007, 08:41 AM
2 đứa mài mang tiền đi mà chả nghen con :sr:

To U: 0909177239
Cho anh số thèng Khoa nữa

Mít Ướt
12-06-2007, 08:51 AM
mai em nháy cho anh nhá...giờ em ngủ ^^

p/s : mai em nt số LTu cho anh lun :hihi:

GHOST
12-06-2007, 12:32 PM
@_@ : có 1 két sao ngủ được
@Hiễm : mài liên lạc teo lấy số fone bé Lock, để CN còn di rước bé ấy nữa( trong anh em teo thương mài nhứt đoá :D )

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
12-06-2007, 06:39 PM
Thế ra CN này lại off àh?? Mà Hĩm up hình lên đê... nhớ cái mặt mốc của Hiễm quá :D :D

quocthusinh
12-06-2007, 07:14 PM
hihihihihihihihi nói vậy chứ đi off cũng được nhưng địa điểm kìa tui đâu bít dịa điểm đâu

GHOST
12-06-2007, 11:14 PM
@ Heo : hok có of nữa mà tụ tập ăn chơi :D. bữa đó thèng hiễm hok có tấm hình nèo, nó trốn kĩ quá
@ Quoc : cổng CV Lê Thị Riêng đường CMT8, Q10

butbi*
12-06-2007, 11:29 PM
chài, ăn chơi chừng cỡ 2 tuần nữa, Bi về nhà "bế quan" luôn =.=

10g à, đi giữa giờ quá, Kem làm đến 6g mới tan, hay trưa mình qua đó, ăn ủng hộ chị Kem đi, vậy được đó...

to VTL : ông Khoa k đi được rùi, tối qua BB mới hỏi tin tức, VTL qua chở Uyên đi, tính ra đếm được trên 2 bàn tay, tầm 6 người rùi ^.^ , nhớ hú Linh nữa ^.^

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
13-06-2007, 12:48 AM
@Heo: Ớ.. rứa Heo có hình nào hông... mí cái hình của Heo dzòm đi dzòm lại méc cừi quá hàh ^o^

YIM Nucuoidze35
13-06-2007, 06:48 AM
To:Anh Hiểm

Anh oánh em phù mõ đi rồi..lãnh hậu quả sau :D hahaa

to: Butbi

Chỉ có bà sương tui nhất....:D

To: bà Uyên

Mông tui oánh đã hôn :D

sweetlove2410
13-06-2007, 06:54 AM
Seo hok thấy up hình lên zay ,mọi người chờ xem hình đi of mà hok thí gì hết.

YIM Nucuoidze35
13-06-2007, 06:59 AM
Cái này phải hỏi....đại ka cái bang kà :D

Mít Ướt
13-06-2007, 06:11 PM
LT : hehe....mông bà đánh đã tay khỏi chê lun :kaka:

Hình ảnh ông Khoa giữ phải hem....mí hôm nay ông ấy bị nhìu người đòi nợ we'..........hehe

butbi*
13-06-2007, 08:40 PM
to Linh : ừa, nhớ Linh lắm, "i love u" <== bả nghe xong damchăc xỉu tại chỗ, tui nhớ mãi câu "2 đứa mình ăn ý" qua mấy bài hát chung của Linh nhát^^

to Uyên: chuẩn bị tinh thần, cn này đi tiếp ấy, k được về sớm nhen chua=.=

to langtu : cứ thực hiện theo mấy lời mình bàn ấy, hình đưa hết BB giữ cho, ^^

Vệ Tư Lý
14-06-2007, 03:07 AM
CN nài thèng Khoa có đi hông

GHOST
14-06-2007, 06:56 AM
chắc là ko, Khoa bận dzữ quá, teo nt số dt của ngươì kia cho mài rồi đó, lo liên lạc sớm đị

Vệ Tư Lý
14-06-2007, 07:11 AM
Teo nhận được tin nào teo chết liền á mài
Người kia là người nào

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-06-2007, 07:13 AM
Ngừi kia là "bồ nhí" của ổng í :D :D
Nhờ Hĩm gánh dzùm ó... khửa khửa :fi:

kem dâu mút
14-06-2007, 07:27 AM
Sao hông có ngày nào mình đi được dzị nà trời , hix hix....

GHOST
14-06-2007, 07:54 AM
@ ko nhận được thì onl Y!M nói chuyện đi mài

@Heo : gánh cái gì....... của ox đưa nó chi ( đã đưa tức là ko phải )
@Kem : giờ bận quá hok đi được cũng ko sao, tầm 60-70t cũng rảnh hà, đợi đến lúc đó đi off cũng được ( mà Kem đi 1 mình đi :D )

kem dâu mút
14-06-2007, 08:05 AM
tui cũng tính dzị từ lâu òy, ứ cần ông nhắc nhở đâu. Tui còn tính tới lúc đó tui thuê taxi chở ra Nhà thờ Đức Bà, chống gậy đi "ọp" một mình dzí bắp xào và nước mía nữa kà :sr:

Mí người này nói woài mờ ko cho coi cái hình. Đóng topic lại cho roài! kakaka....:aba:

GHOST
14-06-2007, 08:12 AM
Hình ông langtu giữ hết rồi, ổng ko post thì chiu.
Đóng cái gì mà đóng, lại ngứa nghề ah

P/s : bà Kem khoái đóng nên đề nghị Cn này ai đi off mang théo cây búa và 1kg đinh 2 tấc >>> lên chổ Kem làm đóng cho bả hết ngứa.

Vệ Tư Lý
14-06-2007, 08:19 AM
Đóng 2 đứa luôn thì được á mài :sr:

Nhắn gì nhắn cha nó đây cho roài