PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đừng làm mình xa cách nhau

Bongmedai
11-07-2005, 11:27 PM
Không biết là hôm nay anh có đến với em không nữa, lâu lắm rồi chúng mình chẳng có thời gian mà dành cho nhau như hồi còn trong năm học . Em buồn và nhớ những ngày ấy biết bao ? Thật là vui vẻ, thật là hạnh phúc anh có còn nhớ không anh ???
Thời gian gần đây nhất là từ hè, em thấy anh khác quá anh ạ. Chắc là không phải do em đa nghi đâu mà là sự thật ý, em hỏi thì anh bảo anh chẳng có gì thay đổi và vẫn còn thương yêu em ..Nhưng em, em nhận thấy tình yêu ấy có gì đó không chắc chắn, không bền chặt nữa rồi. Có lẽ,... em sắp mất đi anh .
Em cũng không biết tại sao nữa, em muốn hỏi em có làm gì sai ko ? Em có tội gì không mà sao em lúc nào cũng thấy mình gặp nhiều bất hạnh trong cuộc sống quá anh ạ. Tưởng là sau mối tình đầu đầy buồn khổ thì em sẽ có được anh một con người thật tốt nhưng hình như em ko có cái phúc ấy hả anh ? Buồn thật ..
Anh đã lỡ hẹn với em 3 lần rồi, em mong lần này anh đừng như thế nữa. Em là con gái em chịu không nổi đâu anh à. Nếu anh còn như vậy em sẽ chia tay với anh đó , anh đừng làm như thế em chẳng hiểu gì cả đâu...Anh ơi ! Đừng ép em phải mất anh, em rất yêu anh ! Em ko muốn mất anh ..