PDA

Xem đầy đủ chức năng : bell

!!*Sun Bill*!!
18-05-2007, 09:41 PM
anh bell ơi dạo này có vẻ rôm đố vui đang ngày cảng trở nên buồn không còn nhưng câu đó hay nữa em cũng chán gửi bai rồi cứ gủi lại del chán chết mong anh làm cho room này trở nên thú vị hơn đi

Bell
18-05-2007, 10:36 PM
Vừa vào, thấy cái tên mình trong này, giật cả mình! ^^ Cả topic dành cho mình, ko vào thì ko phải phép nhỉ! ^^

1. Gọi Bell bằng anh làm Bell giật cả mình! ^^ Bell ko phải boy, nên ko dám nhận chức "anh" đâu! ^^

2. Theo ý bạn, room ĐV hiện giờ nhàm chán là do Bell del bài của bạn hàng loạt, và những bài đó khiến room sôi nổi hơn? Bạn thử nghĩ xem, bạn post bài hàng loạt như thế rồi bỏ trống, hôm sau lại post thêm 1 loạt nữa, 1 mem khác vào room, nhìn thấy như thế, sẽ nghĩ gì? Vì ko có câu trả lời, topic sẽ trở thành nơi để tán gẫu, spam, room sẽ lộn xộn vì những topic đó. Mod buộc lòng phải đóng lại và del đi.

3. Đã ko dưới 3 lần bạn được các mod (cụ thể là Bell, bro h2t, và Vịt con) nhắc nhở về việc mở topic hàng loạt nhưng lại ko theo dõi, nói cách khác là bỏ rơi topic. Chúng tôi đã nhẹ nhàng nhắc nhở bạn, gộp topic của bạn lại, và đã báo trước là sẽ del đi nếu bạn vẫn tái phạm. Và cũng hơn 3 lần bạn post bài như thế, như thế chẳng khác nào spam. Bạn đã phạm 2 điều trong NQ, Bell và các mod chỉ làm theo luật thôi bạn ạ!

4. Vì lúc trước Bell ko có thời gian onl nhiều nên ko quản lý room tốt được, giờ thì Bell có thể làm việc lại rồi. Như đã thông báo, room ĐV hiện nay đang được dọn dẹp lại. Tất cả các bài nhảm nhí, ko có lời giải, các câu đố lập lại, spam, vv...sẽ được del đi hết. Hy vọng là sau đợt dọn dẹp này, room ĐV sẽ gọn gàng và sạch đẹp hơn.

5. Về việc câu đố hay ngày càng ít, Bell cũng nhận lỗi là lâu rồi ko có tham gia đóng góp cho room. Bell sẽ cố gắng post những câu hay muh Bell sưu tầm được.

Mong là mọi người trước khi post câu đố thì hãy đọc kỹ Nội Quy, kẻo bị del lại bảo là Mod khó. Xin hiểu dùm là chúng tôi chỉ làm theo NQ vì muốn room được tốt hơn!

Bell nói hơi nhiều thì phải! Đã nói hết ý rồi, hy vọng là bạn hiểu rằng Bell ko ganh ghét mà del bài của bạn. Cảm ơn đã góp ý để Bell làm việc tốt hơn. Nếu bạn làm theo NQ, post bài vừa phải và chịu khó theo dõi topic của mình, room ĐV luôn chào đón bạn! :)

Thân,

Bell

!!*Sun Bill*!!
19-05-2007, 06:29 AM
chị bell đã đọc tin em gửi chưa à mà giờ là sư phụ chứ đệ tử xin lỗi.

sun bin vô cung xin lỗi > bây giờ bell có thể close topic được rồi