PDA

Xem đầy đủ chức năng : vô cho ý kiến bạn nhé!

butbi*
18-05-2007, 07:37 PM
Hiện nay nhìn trong box Hình ảnh đẹp, BB thấy có rất nhiều bài về chủ đề "cute". Bạn định nghĩa cute theo kiểu nào? Cùng 1 người post, cùng chủ đề, mà có đến 2 bài. Như vậy khó cho người xem (nhiều bài quá chẳng biết mìh xem hay chưa!) và cũng khó cho cả người quản lý (bài đồ sộ, chẳng biết hình đó post rùi hay chưa, vân vân và vân vê..,.). Và hơn thế nữa, điều trước mắt ai cũng thấy, bài vở rất lung tung :rang:

Nên, BB mở topic này, hỏi mấy bạn 1 câu thôi, chủ đề "Cute" chúng ta sẽ nhập lại nhé, phân loại theo từng chủ đề: búp bê, chủ đề khác. Trước mắt, BB chỉ định hình như vậy thôi!

Lúc trước mình đã nhập những bài Avatar rùi, được 15 part và như vậy, dễ theo dõi hơn, đúng hoh nè!? Vậy các bạn vào cho BB ý kiến nhé! Nhập hay Không nhập

P.S : điều nữa, chủ đề "avatar" đã được dán fía trên, BB mong là mấy bạn có ý định post về chủ đề này, làm ơn post cùng topic đó! BB hoàn toàn k muốn fải đi nhập từng bài rùi xoá đi các comment trong chủ đề đó vì chủ đề được nhập là NO COMMENT. Khi tham gia box nào, đều fải tuân theo nội quy box đó, đúng k ban??

nội quy box Hình ảnh đẹp! (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=325)

Hiennie*
18-05-2007, 07:41 PM
Em Nghĩ Í kÍn Nì cŨng Oke đÓ ss Oy....cỨ quyết đỊNh dzị đi....ss...cHO dễ sử LÍ.....:D

Những topic nào có búp bê...Những loại ảnh cute.....thì bỏ vào 1 topic....Vậy mem dễ tìm hơn....:D

*[£iµ £i€]*
19-05-2007, 12:21 AM
ừm....thấy cute tùm lum...mà avatar cũng tùm la0...bó tay...
Gjn thấy ý kiến đó hay đó...nhưng mình nên phân ra...anime...giày...dép...thời trang fashion...thành 1...dễ dàng hơn :D

butbi*
19-05-2007, 07:38 PM
thanks Ginny đã cho ý kiến, ừm, fân loại chủ đề để dễ theo dõi hơn, như vậy chủ đề mìh tạm fân thành: anime, giày, dép, thời trang fashion, doll,...

giờ thì bắt đầu thi hành nhé! ^.^

†º°¨ђm_q§¨°º†
19-05-2007, 08:23 PM
mình thấy đó cũng là ý kiến hay, nhưng 1 khi đã làm như vậy rồi thì bài gởi sẽ rất nhiều, wow nếu mà xem hết topic đó chắc lè lưỡi luôn :hihi:, nhưng vấn đề chính là các mem có chịu chú ý kỷ để post vào topic đó không??? :1_question:

*[£iµ £i€]*
19-05-2007, 10:21 PM
:hihi:...ss thấy hm đã cute pjc 1 rồi đó th0y...nhưng chưa qua c0j...để giờ qua c0j sa0...mình nghĩ member chắc cũng ủng hộ th0y mờ..:hihi:..vì như vậy dễ dàng hơn nhìu :hihi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
19-05-2007, 10:23 PM
dzạ cảm ơn ss, cái đó của bé HHIG đó :kisl:
em thấy là các men ít chú ý lắm ss ơi, giống như avatar vậy, nhiều mem không chú ý, không post trong topic dành riêng cho avatar

*[£iµ £i€]*
19-05-2007, 10:39 PM
:rain:...ừm..chính vì thế mà ss thấy nhiều t0pjc avatar ấy...nhưng nói chung...chúng ta nên để phần chú ý..:hihi:...chứ nhiều phần cute quá...nhìn mà lóa cả mét :D

†º°¨ђm_q§¨°º†
19-05-2007, 10:44 PM
cái này em đồng ý với ss, nhưng nếu gom lại 1 topic thì nhiều quá nhìn cũng hoa cả mắt :hihi:

Mr.Chuym
20-05-2007, 01:24 AM
Dù sao tập trung cũng tốt hơn

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 01:39 AM
cần ý kiến là có ông chim :so_funny:
p/s: cái này chắc cần thêm ý kiến của mem :hihi:

Mr.Chuym
20-05-2007, 01:46 AM
Thành viên tích cực :hihi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 01:49 AM
đúng là mem gương mẩu của HHT :hihi: vậy có ý kiến nào hay nữa không?

butbi*
20-05-2007, 01:50 AM
như thế này:

BB đã thấy 1 topic của HHIT về chủ đề cute, và "thời trang fashion" của Ginny!

tạm thời mình cứ làm như thế đã, vì chủ đề Cute có thể nhập bài viết, fía sau bài MOD sẽ chỉnh những pages có hình để mems dễ theo dõi ^.^

BB vẫn đang chờ thêm ý kiến của moi người!

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 01:52 AM
mình thì sao cũng ok hết, vấn đề là ở các mem thôi

*[£iµ £i€]*
20-05-2007, 07:58 PM
:so_funny:..làm thử mòa c0j sao thấy ít mem dzô tham quan quá chời :so_funny:...
:rain:...tình hình nà các mem được quyền comment thoải mái...mòa sao nhìn muốn ốm quá...:so_funny:..
ss butbi*..em thấy mình gộp hình...ss del thẳng những hình dje ss ná..:kisl:

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 08:06 PM
vậy mình làm thử nha ss Ginny, HHIG và ss butbi :hihi:

Hàn Cát Nhi
20-05-2007, 08:10 PM
Nhi thấy ý kiến của bạn Bi là được nhất ^^

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 08:16 PM
vậy Nhi share hình với bọn mình đi :huglove:

Hàn Cát Nhi
20-05-2007, 08:19 PM
Hay là để Nhi ở một topic toàn hình pikachu nhé ^^ ,cute cực ^^

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 08:22 PM
vậy thì topic đó là cute carrtoon, về những nhân vật phim hoạt hình thôi, Nhi thấy được không?? :hihi:

Mr.Chuym
20-05-2007, 08:43 PM
Nên có 1 topic về Wallpaper hoặc là Phong cảnh :hihi:

*[£iµ £i€]*
20-05-2007, 08:44 PM
e0 ơi...lắm t0pjc quá...choáng...:dien:...
kái phần cute part I hum wa của em đâu kưng...sa0 hem p0st dzô luôn đó...đỡ mất công lập t0pjc khác...

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 09:12 PM
ss ginny nói đúng, lắm topic quá choáng thiệt :hoamat:
p/s : ss ơi !!! ss butbi mở topic khác đó :hihi: ss ấy nói topic kia chật chổ rồi

Hàn Cát Nhi
20-05-2007, 09:15 PM
Nhiều topic đc stick lên sẽ gây fản cảm cho người xem. Thôi , để chị Nhi tự biên tự diễn , tự post rồi tự lock topic của mình lên cũng đc

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 09:21 PM
bạn nói đúng, nhiều topic thật là choáng :hoamat: nếu Nhi thấy làm sao tiện thì làm, còn không chờ ss butbi để hỏi ý kiến :hihi:

Hàn Cát Nhi
20-05-2007, 09:26 PM
Butbi với chị Nhi là một , em yên tâm đi , thế nào Bi cũng ủng hộ bạn Nhi - Bi nhỉ :hug:

p/S: bạn Bi ơi ! Chưa leply bên blog đc ,sry:huglove:

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 09:28 PM
dzạ, vậy ss tự biên tự diển đi ạ :hihi:, nhớ chừa chổ cho em coment :kisl:

Hàn Cát Nhi
20-05-2007, 09:40 PM
quản lý boz này có 8 người ...chị thân hết 6 rồi :hihi:, nên chắc dễ dàng hoạt động.Mà nói s\trước là hok có chỗ cho em comment đâu , post xong chị lock lại liền , hoạ chăng em dùng quyền của em- tức là mod - để mở lại topic thì mới commetn đc:so_funny:

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-05-2007, 10:04 PM
ss ngầu quá, em làm mod mà chẳng quen mod nào cả ngoài HHIG :hihi:
dzạ, ss post lên rồi lock đi, em vào xem :kisl: em không có lạm dụng chức mod mà làm vậy đâu ss :so_funny:

*[£iµ £i€]*
20-05-2007, 10:38 PM
ss Nhi nên p0st dzô hình cute part II mà ss butbi* p0st á ss...
như vậy member cũng dễ xem mà dễ quản :D

NgocAnh93
21-05-2007, 12:12 AM
Em Nghĩ Í kÍn Nì cŨng Oke đÓ ss Oy....cỨ quyết đỊNh dzị đi....ss...cHO dễ sử LÍ.....:D

Những topic nào có búp bê...Những loại ảnh cute.....thì bỏ vào 1 topic....Vậy mem dễ tìm hơn....:D

Oh Hoa hồng cũng thik búp bê àh,Mình cũng dzậy mình đồng ý với ý kiến của bạn :D

butbi*
21-05-2007, 12:53 AM
như thế này, chủ đề "cute" cũng khá nhiều bài rùi, giờ BB lập 1 bài coi như mục lục tìm kiếm, mình để link bài thôi, còn các topic khác, BB hạ xuống dưới hết nhé ^.^ <dán nhìu choáng chỗ quá trùi ^.^ >

và như vậy, thì chủ đề mở thêm có thể được lập như ý kiến bạn Nhi rùi
cartoon - games : vô cùng 1 topic
amine-manga : chung nhà
còn wallpaper thì có thể lập, nhưng về Phong cảnh thì bên box Du lịch đã có rùi, mình k nên lập lại

BB nghĩ thế và bắt đầu mình làm thế nhé!

Vẫn cần thêm sự góp ý từ fía các bạn! OK???

*[£iµ £i€]*
21-05-2007, 01:11 AM
ss bút...ch0 em kái ym...ym em đang khủng...máy giật đùng đùng...:dien:..sh0k...
em thấy thế này..
cũng như avatar ấy...chúng ta chỉ để 1 t0pjc chủ đề là cute...phần I là anime& manga
phần II là cartoon-games..
phần III là wallpaper & animatjon...
phần IV là Thời trang fashj0n...
phần V là phụ trang...như giày...dép...vòng cổ...vòng tay.
như thế rùi ta chèn ljnk vô...như vậy tiện hơn :D

butbi*
21-05-2007, 01:32 AM
ừm, chị làm rùi đó, em thấy như vậy tạm thời được chưa, ^.^ , để nhắn tin yh nhé, dạo nì, chị ít chat chit lắm ^.^

batuocsocola
21-05-2007, 01:50 AM
hờ hờ lâu lém mới ghé qua, tình cờ lại lang thang vào đây
chà ảnh không mà cũng lắm chuyện phải bàn nhỉ
bt cứ tưởng chuyện này phải làm từ đầu chứ
làm quách đi, dạo này bt cũng hay lang thang nghía hình, tìm khó thấy mồ hehe

butbi*
21-05-2007, 01:55 AM
thanks bt nhé, lâu lâu ghé qua, lại cho ý kiến giúp với ^.^ ừm, BB đang và sẽ làm đây!

*[£iµ £i€]*
21-05-2007, 03:28 AM
ss butbi*...Hoa Hồng Ít Gai...hm_qs...đọc qua bài nài...nếu thấy ổn thì dzán lên nhé :hun:
http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=219018

Văn Tiểu Ngọc
21-05-2007, 05:43 AM
Nghe có vẻ trật tự hơn đấy..... Nhưng muh Tn có ý kín thía nài....
1.Níu như TN post hình có cùng chủ đề với chủ đề lần trươc muh TN đã post, thì TN có thể thêm vào topic của mình lun hay ko? !.... VÌ thật sự là rất rất ko thix khi bài của mình bị merge vô bài của ngừi khác chút nào....?! (vậy là sao?!)
2. nên có luật là mem nào post bài thì nên ý tứ, coi xem bài ấy ngừi ta đã post chưa?!.... có mem năng nổ lắm cơ (ko ám chỉ ai, nhưng ai thì tự bít ! :so_funny:) cứ nhảy vô là post bài, post bài, chả bít là bài mới vừa được post xong, hay là đã trộm link của ngừi khác... lặp lại exactly bài ngừi ta đã post....:guoc: :guoc:
3. Nếu trích bài của ngừi khác thì nên cho tên ngừi muh mình đã trich bài, như vậy có phải wa' chừng lịch sự hay ko?! đương nhiên là ko được giới thiệu trang web ùi !

có mem TN wen bên yeah! cứ phàn nàn mãi với TN là "bên mày có khối đứa ăn cắp nhá, trích bài của tao nguyên si, còn link photobucket, ko nói 1 lời ! ":so_funny:

†º°¨ђm_q§¨°º†
21-05-2007, 07:15 PM
ss butbi*...Hoa Hồng Ít Gai...hm_qs...đọc qua bài nài...nếu thấy ổn thì dzán lên nhé :hun:
http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=219018

em thấy là quá ổn rồi ss :hihi: thanks ss giúp đở :huglove:

†º°¨ђm_q§¨°º†
21-05-2007, 07:21 PM
1.Níu như TN post hình có cùng chủ đề với chủ đề lần trươc muh TN đã post, thì TN có thể thêm vào topic của mình lun hay ko? !.... VÌ thật sự là rất rất ko thix khi bài của mình bị merge vô bài của ngừi khác chút nào....?! (vậy là sao?!)
2. nên có luật là mem nào post bài thì nên ý tứ, coi xem bài ấy ngừi ta đã post chưa?!.... có mem năng nổ lắm cơ (ko ám chỉ ai, nhưng ai thì tự bít ! :so_funny:) cứ nhảy vô là post bài, post bài, chả bít là bài mới vừa được post xong, hay là đã trộm link của ngừi khác... lặp lại exactly bài ngừi ta đã post....:guoc: :guoc:
3. Nếu trích bài của ngừi khác thì nên cho tên ngừi muh mình đã trich bài, như vậy có phải wa' chừng lịch sự hay ko?! đương nhiên là ko được giới thiệu trang web ùi !

có mem TN wen bên yeah! cứ phàn nàn mãi với TN là "bên mày có khối đứa ăn cắp nhá, trích bài của tao nguyên si, còn link photobucket, ko nói 1 lời ! ":so_funny:
mình đồng ý với TN về chuyện này, rõ ràng là khi làm như vậy thì không có cách nào kiểm tra hình post hay chưa
Việc trích topic của người khác dĩ nhiên phải ghi rõ ràng
p/s: cảm ơn VN cho ý kiến nhé, chúng ta cùng nhau làm room này tốt hơn :huglove:

butbi*
21-05-2007, 11:33 PM

BB đồng ý với TN về việc bạn nêu phía trên!

khi kập chủ đề 1, dĩ nhiên, tụi tớ sẽ "cố gắng trong khả năng cho phép" <== nghĩa là khi nào có trên hht, sẽ theo dõi bài và gộp vào....

1.BB cũng biết k ai muốn bài mình post bị nhập chung cùng người khác chút nào cả ^.^' Nhưng nhắc bạn thế này, khi chủ đề 1 đã quá 8 pages, nếu bạn muốn là người chủ mở topic thứ 2 cùng nội dung đó, cứ qua mở topic khác về Part 2, phần Part 1, bọn tớ sẽ vào close lại sau! Như thế là theo đúng ý bạn rùi, chỉ là vấn đề thời gian, vì khi nhập bài, bài nào được gửi trước, sẽ nằm lên trước, bạn hiểu chứ, TN???

2.Mod thì chỉ có mấy người thôi, nên việc coi bài đã post rùi hay chưa trong cái box "đồ sộ" của chúng mình cũng là đòi hỏi hơi khó <== tg của bọn tớ k nhìu. Nên sẽ rất vui nếu có bạn cùng tahm gia theo dõi fụ, < sau khi type những dòng này, tớ - BB sẽ lập 1 bài để là nơi bạn nào thấy có những bài đã được post lúc trước rùi, nhưng bạn kia lại "lỡ tay" type lại i chang thì vào nhắn cho bọn tớ nhé!, OK??>

3.Về việc post bài lấy link của người #, BB cũng đòng í nó vi fam bản quyền! Nhưng có cách khắc fuc không? Bạn có thể đề xuất?/

*[£iµ £i€]*
21-05-2007, 11:52 PM
2. nên có luật là mem nào post bài thì nên ý tứ, coi xem bài ấy ngừi ta đã post chưa?!.... có mem năng nổ lắm cơ (ko ám chỉ ai, nhưng ai thì tự bít !) cứ nhảy vô là post bài, post bài, chả bít là bài mới vừa được post xong, hay là đã trộm link của ngừi khác... lặp lại exactly bài ngừi ta đã post....

có mem TN wen bên yeah! cứ phàn nàn mãi với TN là "bên mày có khối đứa ăn cắp nhá, trích bài của tao nguyên si, còn link photobucket, ko nói 1 lời ! "

trước tiên Gin cám ơn Tiểu Ngọc đã góp ý..:hun:...Gin thấy ý kiến của TN rất nhiều vấn đề giải quyết :hihi:
như ss butbi* đã nói...tụi tớ sẽ cố gắng hết mức...edit lại bài...gộp bài....đúng là rất khó chịu khi chung 1 t0pjc với ngưòi khác...cũng như bạn nói đó...rất nhiều người p0st chung 1 chủ đề...mà 1 t0pjc đó lại chỉ có vài pjc..nên những t0pjc như thế..Gjn thấy nên gộp vào làm 1 t0pjc cho dzễ the0 dõi và quản lí..
thứ 2...kái mà bạn nói đó...:hihi:...kô thể trách ai được cả..vì rất nhiều mem kô chú ý...chính vì như thế mới có phần avatar riêng biệt...và cutiez riêng biệt..những mem nhảy vô p0st chung nếu p0st cùng bài thì bạn có thể kêu m0dz del bài mà...mà Gjn thấy nếu p0st chung 1 chủ đề nhưng khác hình cũng hay...sẽ k0 thêm nhiều t0pjc...như Gjn và Ngây Thơ p0st chung chủ đề thời trang fAshjon đó thôi
3...còn phần nài bạn nói...Gjn thấy cũng ko đến nỗi như TN nói chứ...đâu cần như vậy đâu..nhưng dù sa0 như vậy cũng tốt hơn..

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 01:55 AM
ss butbi*...HHIG...hm_qs..nếu cóa onljne thì gỡ bài em xuống nhé..em muốn edit lại một chút...
mà em thấy bây giờ p0st nhiều hình nghệ thuật ấy...chúng ta cũng nên gộp những bài đó làm chung 1 t0pjc chủ đề cũng là cutiez...như đã làm part I...và II ấy...phần đó sẽ là phần hình nghệ thuật cutiez...

butbi*
22-05-2007, 05:09 AM
Ginny : chị làm chung cái mục lục rùi em, chủ đề bài của em, em có quyền edit mà, đâu nhất thiết fải bỏ xuống đâu ( theo chị nghĩ là thế )

ừm, Hình nghệ thật à?? để coi ntn đã, tối về lại vắt tay lên trán suy ngẫm ^.^

Văn Tiểu Ngọc
22-05-2007, 05:50 AM
BB đồng ý với TN về việc bạn nêu phía trên!

khi kập chủ đề 1, dĩ nhiên, tụi tớ sẽ "cố gắng trong khả năng cho phép" <== nghĩa là khi nào có trên hht, sẽ theo dõi bài và gộp vào....

1.BB cũng biết k ai muốn bài mình post bị nhập chung cùng người khác chút nào cả ^.^' Nhưng nhắc bạn thế này, khi chủ đề 1 đã quá 8 pages, nếu bạn muốn là người chủ mở topic thứ 2 cùng nội dung đó, cứ qua mở topic khác về Part 2, phần Part 1, bọn tớ sẽ vào close lại sau! Như thế là theo đúng ý bạn rùi, chỉ là vấn đề thời gian, vì khi nhập bài, bài nào được gửi trước, sẽ nằm lên trước, bạn hiểu chứ, TN???

2.Mod thì chỉ có mấy người thôi, nên việc coi bài đã post rùi hay chưa trong cái box "đồ sộ" của chúng mình cũng là đòi hỏi hơi khó <== tg của bọn tớ k nhìu. Nên sẽ rất vui nếu có bạn cùng tahm gia theo dõi fụ, < sau khi type những dòng này, tớ - BB sẽ lập 1 bài để là nơi bạn nào thấy có những bài đã được post lúc trước rùi, nhưng bạn kia lại "lỡ tay" type lại i chang thì vào nhắn cho bọn tớ nhé!, OK??>

3.Về việc post bài lấy link của người #, BB cũng đòng í nó vi fam bản quyền! Nhưng có cách khắc fuc không? Bạn có thể đề xuất?/

1. Vấn đề ở chỗ thứ 1 thì như butbi đã nói ý. TN còn băn khoăn lờ níu bài mình, vừa post đã nhóc gùi, lại còn thim comments, lịu khi vào máy có tải nỏi hình nữa hay ko? cí nài nhường lại choa mí mod lo !:so_funny:

2. Theo dõi dùm mí mod !....?hờ hờ....:so_funny: sẽ nhắn chớ vì hè TN cũng ở ko lúm.... vào HHT ko lâu, nhưng cứ vào liên tục (trừ lúc.....ngủ) nên thấy ai post trùng bài, TN sẽ mách lẻo choa!... gì chứ phá làng TN lùm mau lẹ lắm lắm!

3. post bài của ngừi khác, thui nói là trích bài từ DD khác đem wa đây đê. Chỉ cần để lại nick của ngừi mình đã trích, ko cần địa chỉ web site đâu. Vậy là wa' chứng lịch sự, wa' chừng chơi đẹp gùi, đúng hem nè?! Mà DD mình lại phong phú nữa...... :so_funny: ko mang tiếng "ăn cướp" :hiepsi:

Văn Tiểu Ngọc
22-05-2007, 05:59 AM
trước tiên Gin cám ơn Tiểu Ngọc đã góp ý..:hun:...Gin thấy ý kiến của TN rất nhiều vấn đề giải quyết :hihi:
như ss butbi* đã nói...tụi tớ sẽ cố gắng hết mức...edit lại bài...gộp bài....đúng là rất khó chịu khi chung 1 t0pjc với ngưòi khác...cũng như bạn nói đó...rất nhiều người p0st chung 1 chủ đề...mà 1 t0pjc đó lại chỉ có vài pjc..nên những t0pjc như thế..Gjn thấy nên gộp vào làm 1 t0pjc cho dzễ the0 dõi và quản lí..
thứ 2...kái mà bạn nói đó...:hihi:...kô thể trách ai được cả..vì rất nhiều mem kô chú ý...chính vì như thế mới có phần avatar riêng biệt...và cutiez riêng biệt..những mem nhảy vô p0st chung nếu p0st cùng bài thì bạn có thể kêu m0dz del bài mà...mà Gjn thấy nếu p0st chung 1 chủ đề nhưng khác hình cũng hay...sẽ k0 thêm nhiều t0pjc...như Gjn và Ngây Thơ p0st chung chủ đề thời trang fAshjon đó thôi
3...còn phần nài bạn nói...Gjn thấy cũng ko đến nỗi như TN nói chứ...đâu cần như vậy đâu..nhưng dù sa0 như vậy cũng tốt hơn..

sorry em phải "chích" 2 lần, 1 lần nhìu wa' nhìn lòi mắt ga hít....!
1. gọp bài, ý kín nài nghe hợp lí wa' chừng lun!.... em thấy cóa nhìu bạn chỉ post 1 lần 8 hình, gòi mở thim 1 topic khác, sáng em ngủ dậy là thấy 1 trang toàn bài mới, 1 bài 8 hình :so_funny: :so_funny: , cùng 1 nick post ! :so_funny: mí cái đóa nên nhập lại ạ ! Em ko coá ý kín !...
phần ava. và cute and fashion, em thấy gùi, ý kín hay lun! hỏng giơ tay. Em chỉ nói mí bài "lang thang" thui ẹ ! Như Dark Sì-tai, nhìu ngừi post, mà nhìu bài..... gọp lại hah?!... có ổn thiệt hem đóa?!.... chứ em bít em ko thix bị gọp với ngừi khác gòi.... nhìu ngừi cũng vậy thui ! :so_funny:

3. Níu Gjn hỏng thấy đến nỏi thì Gjin ko phải lờ ngừi đi săn hình giống TN và hm_sq gùi nên hỏng bít cái vất vả của kím hình. :so_funny: vậy cóa duyệt choa em lờ nên để nick ngừi mình đã "chích" hem?! :wavey:

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 06:27 AM
tình hình ss đóng bài...em kô sửa được :rain:...tí em kêu hm_qs...hay HHIG mở mới edit được :rain:

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 06:41 PM
tình hình ss đóng bài...em kô sửa được :rain:...tí em kêu hm_qs...hay HHIG mở mới edit được :rain:

ý của ss là dán vào phần lưa ý phại không ạ?? :hihi: em dán lại rồi, nếu có gì nữa ss nói em giải quyết luôn :kisl:

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 06:48 PM
@ ss butbi* : em thấy hình nghệ thuật hay là ở chổ chủ đề của topic :hihi: nếu đã nhập tất cả hình nghệ thuật vào 1 cũng là 1 ý kiến hay, nhưng phải làm sao cho nó nổi bật nội dung của những hình ảnh đó

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 08:04 PM
hm...em hiểu nhầm ý ss rồi :rain:..ss kêu em gỡ bài ss và mở bài đó ra để ss còn edit bài mà :cry:...
ss kô thể edit bài khj bị dzán lên và l0ck bài :rain:...
ss butbi*...em đã hỏi ý kiến rồi ss ạ...chồng em chiều em vô đối...:cr:..nên ss có onljne thì buzz em nhá...cả hm_qs nữa...em sẽ nêu phương án...lười type lắm rồi :rain:..tại dài quá :so_funny:
TN...ý kiến của TN chúng mình đã đồng ý hết rồi mà..

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 08:11 PM
thông cảm ss ơi, em bị cận thị :so_funny: viết dài quá em choáng lắm, ok em sẽ mở topic đó lại cho ss :hihi: nhưng em không muốn spam trong đó đâu, khi nào edit xong báo cho em biết nha ss :huglove:

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 08:19 PM
ss có kêu em spam đâu...mà em có onljne ym được kô...ra ym ss bảo lẹ lên...ss kêu em làm kái nài...ss kô làm được kái nài rầu :so_funny:

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 08:23 PM
sorry ss, hôm nay em chơi máy của ba em, mà cái máy này không có ym, ss gởi tin nhắn cho em trong HHT cũng được

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 08:28 PM
ss muốn em gộp 1 số t0pjc làm 1 ấy mà...vì rõ ràng kác mem kô chú ý...nên giờ đành gộp bài các mem làm 1 vậy..

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 08:30 PM
dzạ ss, em sẽ làm liền :hihi: member không chú ý thật khổ thân mod :cry:

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 09:46 PM
ss send ljnk ch0 hm_qs rồi đó cũng nói rõ rồi...giờ ss nhức đầu quá...chiều có gì ss pm tjn ch0 em làm nốt..ss kô ngồi nổi cạnh kái comp nữa rầu...thật là mệt khi p0st hoài p0st mãi mà vẫn phải gộp...

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 10:33 PM
em làm hết rồi, dược chưa ss

*[£iµ £i€]*
22-05-2007, 11:38 PM
thế là tạm ổn rồi kưng...eo ơi....giờ gộp vô là 1 lượng bài đồ sộ...choáng :dien:
em ơi..em del bớt bài cm ở những t0pjc chúng ta vừa gộp vô nhá...
http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=219444 t0pic nài em ch0 vô thời trang fashion pI đi và l0ck luôn lại...ss mở part II..
phần cuti anime cũng thế...del bớt và l0ck...cho vô phần mục lục :hihi:
như vậy là x0ng việc rồi..tạm thời 3 page đầu đã ổn định....:D..
á á..em vẫn chưa chuyển bài của Kiu về đúng chủ đề rầu..ss nhớ ss cóa send ljnk ch0a em mờ :thatall:..nhưng th0y cứ từ từ kưng ạ..bài red của Kiu và LaW giống nhau thì del bớt lun ngheng em..

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-05-2007, 11:43 PM
ok ss, có gì hôm nào em làm tiếp, bây giờ em mệt té khói rồi :so_funny: sorry ss :huglove: hoặc khi nào ss butbi* vào ss bàn luận với ss ấy, hay là HHIG :hihi: em phải đi ngủ ss ơi, bye ss :chayle: :kisl:

butbi*
23-05-2007, 03:09 AM
@ TN : vậy nhé, vậy là TN đồng ý giúp tụi này 1 tay rùi đấy ^.^ nếu có bài TN cứ PM đến nik tụi mình, sẽ giải quyết trong khả năng nhanh nhất có thể!

@ hm_qs: hình nghệ thuật sẽ được gom ^.^ chủ đề mỗi bài sẽ nằm ở fía trên bài viết đó trường hợp như thế này, ss kèm cái hình, em coi nhé: chủ đề bài nằm ở cái khoanh vùng đó em! (http://www.box.net/shared/static/7o7gm4skuk.JPG), em nghĩ như thế nao? Và dĩ nhiên như vậy, mình cũng sẽ NO COMMEnt cho chủ đề này để tiện theo dõi các bài viết!

*[£iµ £i€]*
23-05-2007, 04:09 AM
em nghĩ kô cần đâu ss ạ..:hihi:...vì chúng ta đã khoanh vùng từng chủ đề cutiez lại làm 1 rồi mà...thank ss yêu nhiều :hun:

Tiểu_My
26-05-2007, 05:01 PM
Cho My hỏi chút, nếu muốn post avartar thì post ở đâu???

butbi*
26-05-2007, 07:13 PM
Mục lục box Hình ảnh đẹp (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=219018)

BB dán Mục lục phía trên rùi đó TM! TM vô đó share cùng mọi người nhé!

Thân!

soo_in173
26-05-2007, 07:57 PM
Tớ chỉ có một ý kiến nhỏ này thôi này
Tớ thấy trong đây nhiều bạn lấy hình từ Yeah1 sang post ở đây, lại còn dùng nguyên link post ở bên Yeah1. Tớ đồng ý post ở Y1 cũng là để share, các bạn có thể dùng thoải mái.. nhưng có phiền j nếu các ấy để một dòng credit và up lên host khác rồi post lên??

butbi*
27-05-2007, 12:45 AM
vâng! BB xin tiếp thu ý kiến của bạn! Số lượng bài trong box rất nhiều, cho nên nếu các bạn phát hiên có việc sử dụng y chang đường link bên Yeah1, cảm phiền nhắn tin đến bọn tớ, nhớ kèm cả đường link bên Yeah1 và bên HHt, để bọn tớ biết đường xử lý!

cà rốt
29-05-2007, 07:32 AM
Nhưng theo em thì nên pót một bài thui để tiện việc xem

†º°¨ђm_q§¨°º†
29-05-2007, 01:15 PM
Nhưng theo em thì nên pót một bài thui để tiện việc xem

bọn m2inh đã làm như vậy rồi ấy :hihi: nếu bạn muốn xem thì có thể vào mục lục để tìm những topic theo chủ đề

†º°¨ђm_q§¨°º†
29-05-2007, 04:49 PM
ss butbi*, Ginny và HHIG iu dấu ới ời ơi :hihi:
thứ 1, em nghĩ mình nên ghi rõ về những topic no coment, nếu các thành viên muốn có topic no coment trong room này thì phải hỏi và đăng ký, chứ em thấy nhiều khi các mem tự ý mở topic no coment, nếu làm như vậy mà mọi người vào coment thì sao?! mà không có quyền của mod làm sao xóa những coment đó được !!

thứ 2, nếu mà topic cute part 3 chưa close thì các mem không có quyền mở part 4 phải không ss?? nếu part 3 đã close rồi, nếu mod không mở part 4 nếu mem muốn mở part 4 thì ít ra cũng phải thông báo cho mod, ss nghĩ thử xem nếu không có sự đồng ý cảu mod thì làm sao topic no coment mới đó được đưa vào mục lục
2 ss với HHIG cho em ý kiến đi :huglove:

butbi*
30-05-2007, 05:48 AM
các topic No comment ss đã để bên cái Thông báo mới rùi em, kể từ các part đó, mình thi hành.... ^.^

ss nghĩ, ý kiến của em được rùi ^.^ như vầy nhé, ss sẽ mở lại k đóng bài Thông báo nữa, bạn nào có ý kiến muốn bài của mình thành No comment hay các vấn đề khác có liên quan, hãy cứ lên đó để lại ý kiến, dĩ nhiến cấm spam dưới mọi hình thức rùi ^.^

và cũng như em, ss nghĩ ai cũng vậy thôi, lập ra mục lục là để hệ thống hóa theo thứ tự thời gian các bài, chưa hết part này, đâu được mở part #..., em cứ tùy tình huống xử lý, gộp bài thì gộp, nhắc nhở thì nhắc nhở! Cứ làm tốt công việc cho box mình gọn ghẽ thôi em ạ!

†º°¨ђm_q§¨°º†
30-05-2007, 01:29 PM
@ ss butbi*: dzạ ss, vậy em yên tâm làm nhiện vụ rồi :hihi: khi nào có thắc mắc em hỏi ss nữa nhé!? tuần trước em online chả thấy ss :cry:, ước gì tuần này gặp :huglove:
em đã làm thêm cái warning trong nội quy room mình, ss vào xem rồi sửa dùm em

tcd_ngocanh
30-05-2007, 01:44 PM
nói chung là làm thía nào cho tôt cho dân cư là oki nhất làm dâu trăm họ khó lém
theo tui thì chia ra như chủ đề búp bê, hoa đẹp ,.... là oki lém

†º°¨ђm_q§¨°º†
30-05-2007, 03:15 PM
nói chung là làm thía nào cho tôt cho dân cư là oki nhất làm dâu trăm họ khó lém
theo tui thì chia ra như chủ đề búp bê, hoa đẹp ,.... là oki lém

cảm ơn bạn cho ý kiến. Hiện nay room HAĐ đã có topic dành riêng cho ảnh nghệ thuật, cute, thời trang, color, avatar,AniME & Manga,về phần hoa và búp bê có thể xem sét lại :hihi:
bạn có thể vào Mục lục box Hình ảnh đẹp (http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=219018) để xem những topic đó

*[£iµ £i€]*
01-06-2007, 06:55 AM
hm...dạo nài ss hơi sh0k...
em chăm sóc giùm ss nhá...:D....
ss thấy ý kiến của em được đó....hum rồi em có nói nhiều topic no cm...
em thấy ổn là được rồi mà

chuotxinh_th
01-06-2007, 07:01 AM
chả hỉu gì sất nhưng mà cũng đồng ý

theendlesslove
19-06-2007, 08:46 PM
chời ơi cái gì kì dậy ta

missximum
20-06-2007, 06:41 AM
ý kiến hay:D:D
ủng hộ...

†º°¨ђm_q§¨°º†
06-07-2007, 10:52 AM
iem cóa í kín nhá, xong gùi mkod xóa bài iem cũng được, đẹp lúm mah cũng nung ninh lúm, chỉ có đìu mí cái nài đã được post gùi hít gòi mod ui, mấy trăm cái mah iem coi đi coi lại gòi iem còn nhớ nữa đóa.......!http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=230835&page=3
bởi vì sis sis ko nhận tin nhắn nên iem đành trả lời bài ở đây vậy, hình die hít òi sis ui!
http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=230835&page=2
http://www.matnauhoctro.com/4rum/showthread.php?t=230835&page=3
cái này hm_qs quote từ VTN, mình đồng ý với VTN. Nhưng việc post hàng loạt hình là không thể tránh khỏi chuyện trùng lấp hình ảnh.Không ai có thể kiểm soát lượng hình lớn đến vậy:hihi: Riêng mình sẽ tận dụng mọi khả năng để kiểm soát trong HAD với những hình ảnh trùng lấy quá nhiều lần. Nhưng nếu 1 vài hình thì chắc là không thành vấn đề chứ? Rất khó khi kiểm soát chuyện giống hình đấy.:cry: hơn nữa mình cũng đã edit lại topic cute part 6 rồi:huglove: đúng có 1 số hình giống với topic củ mà mình có thể nhớ được là những hình của mình trong topic trước .Nhưng đối với mình thì không sao vì chỉ là 1 vài mà :hihi:. Hy vọng được sự hợp tác nhiệt tình của VTN và mọi người nữa nhé:kisl:

Văn Tiểu Ngọc
06-07-2007, 11:27 AM
iem lại cóa í kín!.... cái topic nài sao hỏng để trên phần lu í?! sáng nai kím nó đục nước lun á!.....
còn cái chiện có nhìu topic no comment wa' thì iem thấy như vậy á!.... chắc riết gòi topic nào cũng no com. no com....... vậy cho no com hết lun đê....... vậy thì chả ai vào xem hình nữa sất !......... mah ko ai xem hình thì hỏng ai post.....! hì hì...... :so_funny:

mah iem chưa có giải pháp gì, mod nào có í kín hay hay hoh?

†º°¨ђm_q§¨°º†
06-07-2007, 11:32 AM
bào toàn khủng bố tui :aba: uh tui thật sự là bó tay vì nếu comment thì rất khó quản lý mà :hihi: thật sự mà nói bây giờ là thời gian nghĩ phép của tôi, sorry nhé! nhưng tui sẽ cố gắng hết khả năng vì ít nhất cũng phải có sự giúp đở của các mod khác, 1 mình tui cũng bó toàn thân :meo:

Văn Tiểu Ngọc
06-07-2007, 11:36 AM
thì pa` nghĩ ngơi đi, tui kiu mí ngừi khác.... chùi ui......http://www.matnauhoctro.com/4rum/images/smilies/aba.gif hung dzữ dzậy? đủng bó tàn thân chi.......

†º°¨ђm_q§¨°º†
06-07-2007, 11:39 AM
thì pa` nghĩ ngơi đi, tui kiu mí ngừi khác.... chùi ui......http://www.matnauhoctro.com/4rum/images/smilies/aba.gif hung dzữ dzậy? đủng bó tàn thân chi.......

nói chơi mà :hihi: uh chờ mod khác nữa vậy:rang:

Văn Tiểu Ngọc
13-07-2007, 02:49 PM
hỏng ai ngó ngàng gì hít..... T_~

butbi*
17-07-2007, 08:25 PM
iem lại cóa í kín!.... cái topic nài sao hỏng để trên phần lu í?! sáng nai kím nó đục nước lun á!.....
còn cái chiện có nhìu topic no comment wa' thì iem thấy như vậy á!.... chắc riết gòi topic nào cũng no com. no com....... vậy cho no com hết lun đê....... vậy thì chả ai vào xem hình nữa sất !......... mah ko ai xem hình thì hỏng ai post.....! hì hì...... :so_funny:

mah iem chưa có giải pháp gì, mod nào có í kín hay hay hoh?

hey cưng, TN!

ừa, như em thấy đấy, bài vở box HAĐ hơi bị nhiều, mà em nghĩ thử coi, nếu mỗi bài, người ta chỉ bỏ 1 vài hình rồi những người khác vô cm kiểu :" đẹp quá!", "dễ thương quá!", "bóc tem!" <== nghe hơi bị lạ tai, hình ảnh đẹp mà k đẹp thì còn jì.... :rang:

đâu fải hoh ai xem hình, nếu nhìn vào số người xem fía sau cái reply ấy, số lượng đáng kể đấy chứ em, làm thế chẳng fải hợp lý hơn sao, theo dõi hình cũng dễ, chứ để cm, rồi biết trang nào mà xem tiếp ^.^ Đúng hoh nào??/

còn bài này BB bỏ xuống vì đã lâu k thấy ai vào cho í kiến nữa, mà 1 box, để lưu í quá nhìu bài thì... e hèm... nói ra là hơi khó coi ^^

BB nghĩ thế thôi, như em cũng từng nhắn tin cho BB á, thấy rõ việc MOD box bận rộn, mà quản lý đôi lúc cần nhiều thời gian, đầu fải lúc nào cũng "kết dính" với cái comp., em hiểu dùm nhé!

Văn Tiểu Ngọc
18-07-2007, 08:01 AM
BB noái dzậy thì iem cũng ngòi koi thui ạ....! hì hì !

*[£iµ £i€]*
21-07-2007, 07:37 AM
ss ơi...em nghĩ nên bỏ chế độ no cm đi ạ....chúng ta sẽ để chế độ cm cho mem
em sẽ ý kiến với ss sau..em phải off roài

†º°¨ђm_q§¨°º†
22-07-2007, 10:51 AM
ss butbi ơi, thật sự mà nói là room này tùm lum quá :cry: nói là có topic chũ đề mà các mem vẫn không post vào topic. Lần nào em cũng phải nhập bài và del comment. Tình trạng cứ lập đi lập lai quả thật là quản lý không dể :meo:. Riêng phần em ủng hộ no comment vì topic sạch sẽ. Tuy nhiên khi post hình ai cũng muốn được khen nên mọi người của em ủng hộ chuyện comment. Nếu là comment thì em cũng ok. Đằng nào em cũng cố gắng nhập bài và del :hihi:

butbi*
22-07-2007, 11:55 PM
okie cưng, BB đang nản vì cái bài trong BBT k ai ngó ngàng, thoai thì MOd mình tự xử...

BB cũng mún ủng hộ cái no cm, vì nhìn nó hình ra hình, 8 ra 8, rõ ràng dễ quản lý... nhưng...

tạm thời cứ xử hết mấy cái topic cho đúng nội dung tựa đã, là no cm... cho hết bài, từ bài mới, mình sẽ lên thông báo lại....

dĩ nhiên những bài cm kiểu 8... thì vẫn bị del đi (spam mà), nên quy định 1 bài tối thiểu là bao nhiều hình, nhằm tránh tình trạng bỏ 1..2 hình rùi toàn 8.9 hen =.=, nghĩ sao nà???

Văn Tiểu Ngọc
23-07-2007, 06:14 AM
ủng hộ lun!.. chứ bit sao bi rờ?!..... chắc nên cho bỏ lên ít nhất là 20 images hen sis?!

†º°¨ђm_q§¨°º†
24-07-2007, 02:11 AM
em cũng đồng ý với ss, chứ mà cm trời ơi tùm lum quá trời :hihi: thui tạm thời vậy nha ss butbi :huglove:

*[£iµ £i€]*
25-07-2007, 03:15 AM
:hihi:...thế là cm thoải mái rồi...
ss butbi*...hôm nọ em có nói qua ý kiến nút thanks đó cho ss Mây rồi...ss Mây bảo sẽ xem xét tình hình bởi vì trước cũng 1 lần thử roài..xong lại gỡ..

butbi*
27-07-2007, 01:26 AM
sau 1 thời gian thực hiện chế độ no comment, BB thấy nó như thế này :

Mems <-- k thích vì bị gộp bài... del fần cm =.=
Mod <--- mệt fờ ng vì theo dõi bài, mất tg cho cái vụ del =.='' lại còn bị mems fản đối =.='

---> Đội quản ly tụi mình đã họp lại và quyết định như sau:

Phần I..AnImE & mAngA <-- bỏ cm từ part 5
Phần II......AnImAtIoN + chủ đề # <-- bỏ cm từ part 8
Phần III...ThờI trAnG fAshIoN <-- đã bỏ từ part 4
Phần IV...pHụ TrAnG <-- fần này ngay từ ban đầu đã k thiết lập no cm =.=
Phần V...hÌnH nGhỆ tHuẬt CutIeZ <-- bỏ từ part 5
Phần VI: Color! <--bỏ từ part 2
Phần VII: sắc hoa <-- fần này k có chế độ no cm ở bất kì part nào hết à ^^
Phần VIII: Wallpaper <-- bỏ từ part 2
Phần 9: TheMe Blog <-- k thiết lập no cm ở fần này!

Và vì đã bỏ chế độ no cm nên tránh tình trạng 1 bài chỉ có 1.2.3 hình, còn lại toàn tán dóc, yêu cầu mỗi bài tối thiểu khoảng 10 pix...? <-- cái này cần thương lượng lại!

Còn tựa bài, nên để:

[avatar]tựa bài <-- nếu bạn post bài về chủ đề avatar <-- dĩ nhiên sau đó, sẽ được gộp vô bài chủ đề lớn về avatar
[wall]]tựa bài <-- bài viết về wallpaper <=-- cũng sẽ được nhập vào bài wall lớn
[icon]tựa bài <-- sưu tầm về icon
[nthuật] <-- hình ảnh nghệ thuật ấy mà =.=', và sau đó cũng sẽ được nhập vào bài Hình nghệ thuật!
[blog] <-- themes...

P.S :dĩ nhiên các bài có cùng chủ đề, tụi mình sẽ nhập lại???

Hy vọng các bạn đọc và làm theo bản thông báo này =.='

BB định thông báo mới như vậy ấy, các bạn nghĩ sao?? ừa, anh Fá cũng nói sẽ tái xét lại à, BB báo cho TN cùng mọi ng biết nhé! ^^

*[£iµ £i€]*
27-07-2007, 04:26 AM
em thấy thông báo thế tạm ổn rồi ss...ss thông báo lun đi cho mem vui mừng :hihi:
và tất nhiên kô no cm thì vẫn phải gộp bài..ss nên nói rõ thế vì có 1 số mem kô thik gộp bài :hihi:

butbi*
28-07-2007, 05:23 AM
ừa, ừa, ss cũng đang đề nghị anh Fá nên quy định kích cỡ size hình, để tiên theo dõi, nếu k có nhìu tấm to quá, choáng hết cả màn hình ^^

*[£iµ £i€]*
28-07-2007, 05:28 AM
:hihi:...em mới coi bài của Mick...ss lấy ý kiến đó qua bài của Mick phải kô ss :hihi:...
em nghĩ nên có cỡ...:)...nếu to quá thì 4rumz tự động update cho hình nhỏ lại ss ạ

†º°¨ђm_q§¨°º†
29-07-2007, 06:13 PM
vậy là cho comment :hihi:
về phần size em đồng ý với ss Ginny:rang:

butbi*
29-07-2007, 08:55 PM
Ginny: k em, ss thấy lâu rùi, từ mấy cái part về wallpaper ấy, hình to khủng khíp lun à ^^

hm_qs: ừa, í ss là vậy đó em ^^

cobenghichngom
29-07-2007, 08:59 PM
bài nhìu we' cóa lúc hem bít coi ở đâu cũng coá lúc thía tên khác nhau bấm dzô thì lại mí cí hình đoá nữa:rang:

*[£iµ £i€]*
30-07-2007, 12:33 AM
đúng rồi đó ss...nhất là wallpaper đâu á...hình to khủng khiếp....mà load thì chậm...:(...coi nhìu lúc nó giật đùng đùng :(
hm...thankz kưng đồng ý ss...
hum nay coi lại rumz..lại loạn như ngày nào :so_funny:

†º°¨ђm_q§¨°º†
30-07-2007, 12:35 AM
:hihi: em thấy cái room này khó quản lý quá, no comment thì các mem không thích, còn comment thì cũng tùm lum :cry:

*[£iµ £i€]*
30-07-2007, 02:41 AM
đâu phải nguyên chuyện cm đâu em....cả chuyện post bài vở cũng lung tung đó em

Văn Tiểu Ngọc
30-07-2007, 05:12 PM
hờ hờ.... rốt cục thì cái gì cũng lung tung cả....... !....

†º°¨ђm_q§¨°º†
31-07-2007, 07:51 PM
lý do là vì ít có mem nào chịu đọc nội quy :cry: thôi thì đành dọn dẹp từ từ vậy :hihi:
theo mọi người thì 10 hay 20 trang mới close topic đây?

butbi*
01-08-2007, 02:14 AM
chài, để 20 pages chắc die sớm quá, 10 thôi em ^^

thì mình sẽ dọn từ từ... chỉ sợ là k có thời gian thôi à, mình làm chung, đến hồi nó gọn gàng rùi, chia lịch ra, ^^ sáng... trưa... chiều... tối ấy :sr:

tiểu_muội_muội
01-08-2007, 05:28 AM
iem cũng đồng ý với bb này :D...cũng nên fân loại như thế...iem cthấy mấy box cũng bắt fải ghi rõ tiêu đề rồi :D

†º°¨ђm_q§¨°º†
01-08-2007, 05:39 PM
chài, để 20 pages chắc die sớm quá, 10 thôi em ^^

thì mình sẽ dọn từ từ... chỉ sợ là k có thời gian thôi à, mình làm chung, đến hồi nó gọn gàng rùi, chia lịch ra, ^^ sáng... trưa... chiều... tối ấy :sr:

:hihi: em nói chơi thôi ss, :rang: ok em chờ ss chia lịch, bây giờ em đi dọn room nữa :hihi:

*[£iµ £i€]*
01-08-2007, 11:45 PM
ý kiến chia time hay đó ss...:hihi:..
em nghĩ 10 page thôi...chứ 20 page chắc die sớm thôi ss ạ..:dien:..nhìn số lượng cm cũng choáng đừng nói bài à..:dien: