PDA

Xem đầy đủ chức năng : lời chia tay ngọt ngào

chang ngoc chi biet khoc
17-05-2007, 12:41 AM
Giá mà em biết giờ này anh đau khổ đến nhường nào khi em quay lưng cất bướt ra đi

Câu chuyện tình yêu ngày xưa em vẫn thường kể mỗi khi anh buồn giờ đã trở thành hư không.lời yêu thương tha thiết em trao đã là dĩ vẵng.nụ hôn ngot ngào ngày xưa đã là một hoài niệm.một hoài niệm buồn anh sẽ mang cả theo suất cuôc đời anh.

"Đã bao giờ em nói với anh rằng em yêu anh cả trong giấc mơ chưa"
Em đã đến khi con tim anh đã chết vì những tháng ngày yêu em đơn phương.Anh đã đau khổ đến nhường nào trước sự thờ ơ của em. để rồi tự nhủ với bản thân rằng phải quên em quên em đi. Thời gian dần trôi qua tình yêu ấy cũng nhạt phai dân.anh đã gần quên em đã gần quên..........những nỗi đau lặng xuống êm đêm.

Rồi em lại đến nói yêu anh lời yêu tha thiết ấy đã khơi dậy lại tình yêu mà anh đã cố gắng trôn chặt bấy lâu,lời yêu mà ngay cả trong giâc mơ anh cũng chẳng giám mong nhận đươc. anh đã hạnh phúc thật nhiều vui vẻ trao trọn cả con tim cho em ,

Mỗi chiều bên nhau trao cho nhau những phút giây thần tiên hát cho nhau nghe những bản tình ca của sô panh , kể cho nhau nghe những ước mơ hoài bão , cùng nắm tay vẽ bức tranh về tương lai , cùng nhau hát bản tình ca của riêng hai ta......

mỗi tối cùng nắm tay nghêu ngao dưới muôn vì sao , với những lời nguyện thề trọn đời bên nhau, cùng hát ca với ánh trăng vàng tròn trĩnh ở trên trời cao, với nụ hôn ngọt ngào bên những ngọn nến lung linh đẹp tựa tình yêu đôi ta.................................

1 năm 9 tháng trôi qua nhanh rất nhanh, với những niềm vui bất tận xen lẫn những nỗi buồn ngọt ngào nhẹ nhàng như nụ hôn đầu đơi................. Bỗng em nói lời chia tay

"em đã phản bội anh rồi anh hãy quên em đi em đã co người yêu khác hãy tha thứ cho em va hãy luôn tin rằng em yêu anh bằng một tình yêu mãi mãi"

Một lời chia tay ngọt ngào và đầy đau xót. anh đã khóc khóc rất nhiều , đau khổ tụt cùng.........nhưng vẫn vẫn tỏ ra mạnh mẽ để em yên tâm ra đi tìm hạnh phúc mới bên người..........chỉ mong em hãy luôm nhớ rằng anh sẽ mãi yêu em và mãi mãi sẽ là như vậy
em hiểu không?????????????

Hoài Thương mãi yêu
17-05-2007, 02:38 AM
Mong một ngày nào đó người con gái ấy sẽ hiểu bạn, sẽ biết bạn đã ra sao khi trông bạn mạnh mẽ với vẻ bên ngoài
Chuyện gì rồi cũng sẽ qua, thời gian sẽ chữa lành tất cả ! Người ta nói khi một cánh cửa hạnh phúc ta thường cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại mà không biết cánh cửa khác đang mở ra ! Mình chúc bạn biết mở cửa, bạn nhé !
Mình cũng đã từng có thời gian như bạn, chuyện tình cũng như bạn, nhưng mình biết mình sẽ quên được nỗi đau đó để đến với cánh cửa khác, quanh ta còn nhiều thứ để vương vấn, để yêu thương lắm bạn à ! Hãy cố lên nhé ! rồi bạn sẽ vượt qua thôi mà ! Mọi chuyện sẽ ổn cả thôi ! Tin đi !

chuotxinh_th
17-05-2007, 04:41 AM
sao có nhiều người đau khổ thế nhỉ
vậy thì đừng có yêu nữa

^_^23041
17-05-2007, 05:01 AM
a chà tôi cũng vừa chia tay buồn hơn tôi tưởng tôi cũng kg muốn vậy kg muốn chút nào buồn wa' à tôi cũng kg bít làm gì chỉ bít ăn và ngủ để we^n đi kon người ý người mà làm tôi đau

^_^23041
17-05-2007, 05:08 AM
công nhân buồn wa' nhưng mà thời gian sẽ xoa dịu tất cả