PDA

Xem đầy đủ chức năng : KhÔng TÊn

thiendiatibi
09-07-2005, 12:45 AM
bạn đã bao giờ nhầm tưởng chưa
nhầm khi nhận ra mình đã từng thích một ai chua do
mình cứ tưởng mình thích người đó nhưng giờ mình đã nhận ra rằng mình không thích người đó.mình cũng không hiểu chính mình nữa
ban hãy giúp mình nha

hien911
09-07-2005, 04:52 PM
Bạn rắc rối quá ,chẳng hiểu ra làm sao ?

¯|¯ïN
09-07-2005, 07:28 PM
Nếu bạn ko muốn dối người và cả dối mình nữa thì chi bằng cứ nói thật với anh ấy đi,nói với anh ấy là bấy lâu nay bạn đã ngộ nhận tình cảm của mình dành cho anh ấy,đó ko phải là tình yêu và rồi 2 bạn cùng nhau ngồi bàn cách giải quyết,vậy chẳng tốt hơn sao?

Lạnh Lùng
09-07-2005, 07:32 PM
Con gái đúng là khó hiểu thật ! Hì , cái cảm giác như vậy Q đã từng trải qua nhiều rồi . Cái này thì hổng có cách nào giải quyết được hết . Nhưng cảm giác chỉ là cảm giác thui , đừng có vội vàng cho là tình iu goài mù quáng nha !.. Chúc vui ..

nhoclanhlung
09-07-2005, 10:14 PM
Ai rồi cũng có lúc như bạn ,vì tình yêu và sự ngộ nhận là một khoảng cách rất ngắn mà .Nếu bạn nhận ra được mình nhầm thì bạn sẽ tự giải quyết được ,hãy tự giải quyết chuyện đó bằng chính khả năng của bạn ,và điều đó bạn làm được mà .

dailongthan
10-07-2005, 02:18 AM
Ngộ nhận khó chịu thật.Thế mình nghĩ chắc bạn không thành thật với bản thân rồi,hoặc bạn đã gặp một người khác tốt hơn người ấy???:d Bạn nên suy nghĩ cho kỹ những gì mình sắp làm chứ...Tình yêu bao giờ cũng khó đoán trước lắm.Nó chợt đến chợt đi như một bóng ma vậy.Nhưng nó sẽ đeo bám bạn suốt đời đó