PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhìn vào mắt em ^_^

blood_omen
10-05-2007, 07:39 AM
Em bảo: “Anh đi đi!”
Sao anh không đứng lại
Em bảo: “Anh đừng đợi”
Sao anh vội về ngay
Lời nói thoảng gió bay
Đôi mắt huyền đẫm lệ
Sao mà anh ngốc thế
Không nhìn vào mắt em
Đã bảo rùi mà, bọn con trai toàn một lũ "ngốc xít và nhặng xị" thui Tâm hồn nông cạn, ruột để ngoài da Đôi mắt bọn hắn sinh ra là để ngắm những cô gái khác Làm gì có thời gian mà "nhìn vào mắt em" chứ.
http://i43.photobucket.com/albums/e377/King_Arthurt/theyebig1.jpg

Các chị em trong hht thế nào.........con trai như thế đấy.......thế còn thik lấy chồng kh :D :so_funny:

Conan_Kudo
10-05-2007, 07:47 AM
mở hàng cho 2 bờm nè :D

nhìn vào mắt anh thì sao hả? :D

Đã bảo rùi mà, bọn con trai toàn một lũ "ngốc xít và nhặng xị"
10 điểm cho câu này :clap:

blood_omen
10-05-2007, 07:55 AM
mở hàng cho 2 bờm nè :D

nhìn vào mắt anh thì sao hả? :D

10 điểm cho câu này :clap:

honney nhìn hoài mà kh bik sao :D
p/s: tưởng 12 điểm là cao nhất :D

Conan_Kudo
10-05-2007, 07:58 AM
honney nhìn hoài mà kh bik sao :D
p/s: tưởng 12 điểm là cao nhất :D

có thấy gì đâu :D, thấy cái pupil chứ thấy gì :D

mà nhìn vào mắt 2 kh phân biệt đc đâu là mắt phải đâu là mắt trái :haha:

thì tính theo điểm của vn mà :D

blood_omen
10-05-2007, 08:00 AM
có thấy gì đâu :D, thấy cái pupil chứ thấy gì :D

mà nhìn vào mắt 2 kh phân biệt đc đâu là mắt phải đâu là mắt trái :haha:

thì tính theo điểm của vn mà :D

cái hình bữa trước là mắt phải.............hùi lớp 6 bị thằng bạn khua cái gậy vào mắt nên có 1 vết sẹo nhỏ nhỏ :D

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:08 AM
cái hình bữa trước là mắt phải.............hùi lớp 6 bị thằng bạn khua cái gậy vào mắt nên có 1 vết sẹo nhỏ nhỏ :D

D nhìn kĩ mới biết là mắt phải hihi, Dung biết đó là mắt phải mà (Shinichi ngốc kia mới là kh biết hihihi), có thấy sẹo gì đâu :D

blood_omen
10-05-2007, 08:09 AM
D nhìn kĩ mới biết là mắt phải hihi, Dung biết đó là mắt phải mà (Shinichi ngốc kia mới là kh biết hihihi), có thấy sẹo gì đâu :D

nhìn kĩ mới thấy.........ở đuôi mắt đó :hihi:

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:12 AM
kh dám, nhìn kĩ quá sợ hihihi, thấy lạnh lùng quá :D

blood_omen
10-05-2007, 08:12 AM
kh dám, nhìn kĩ quá sợ hihihi, thấy lạnh lùng quá :D

nhìn mắt mà cũng thấy lạnh nữa à..................bó tay :hihi:

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:20 AM
nhìn mắt mà cũng thấy lạnh nữa à..................bó tay :hihi:

ừhm thấy giống là 2 đang khóc hay gì đó :D, chắc là chụp gần nên thấy vậy :D, có nước dính trong mắt đó :D

blood_omen
10-05-2007, 08:27 AM
ừhm thấy giống là 2 đang khóc hay gì đó :D, chắc là chụp gần nên thấy vậy :D, có nước dính trong mắt đó :D

chác là khóc vì nhớ honney :hihi::hihi:

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 08:27 AM
cô gái:hãy nhìn vào mắt cũa em đi anh , hãy nhìn thật kĩ anh nhé!!!
chàng trai: anh nhìn rùi em à , và anh đã thấy..........
cô gái :thấy ji` hã anh........
chàng trai: anh thấy.....
cô gái: nói đi em đang chờ câu nói cũa anh..........
chàng trai: anh thấy hai cục ghèn.........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:29 AM
cô gái:hãy nhìn vào mắt cũa em đi anh , hãy nhìn thật kĩ anh nhé!!!
chàng trai: anh nhìn rùi em à , và anh đã thấy..........
cô gái :thấy ji` hã anh........
chàng trai: anh thấy.....
cô gái: nói đi em đang chờ câu nói cũa anh..........
chàng trai: anh thấy hai cục ghèn.........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

:so_funny: :so_funny: :so_funny:

cô gái: giúp em lấy nó ra :haha:

@2: đàn ông cũng biết khóc :haha:

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 08:37 AM
:so_funny: :so_funny: :so_funny:

cô gái: giúp em lấy nó ra :haha:

@2: đàn ông cũng biết khóc :haha:

gặp con gớ chai vậy hem khóc mới lạ hen.....:fi: :fi: :fi:

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:38 AM
gặp con gớ chai vậy hem khóc mới lạ hen.....:fi: :fi: :fi:

thấy toàn là con gái mít ướt chứ có thấy con trai mít ướt bao h đâu :D

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
10-05-2007, 08:42 AM
hờ.............nhìn vào mắt iem anh thấy..........iem :so_funny: :so_funny:

blood_omen
10-05-2007, 08:44 AM
hờ.............nhìn vào mắt iem anh thấy..........iem :so_funny: :so_funny:

nhìn vào mắt ime anh thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt em trong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt em

............................................:so_fu nny: :so_funny: :so_funny:

thấy toàn là con gái mít ướt chứ có thấy con trai mít ướt bao h đâu :D

nghe bài khi ngừi đàn ông khóc chưa :so_funny: :so_funny: :so_funny:

10-05-2007, 08:46 AM
nhìn vào mắt ime anh thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt em trong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt emtrong đôi mắt em lại thấy đôi mắt anh đang nhìn đôi mắt em

hãy để 1 tấm kiếng phản chíu lại 1 túm kiếng :so_funny: :so_funny: ta thấy gì?? :so_funny: :so_funny:

x0x_angellover_x0x

............................................:so_fu nny: :so_funny: :so_funny:

nghe bài khi ngừi đàn ông khóc chưa :so_funny: :so_funny: :so_funny:

hix túm lị thì "anh nhìn em rùi em nhìn anh ta cùng chớp chớp chớp ....."==>lòi mắt hồi nèo hẽm hay.........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
có nghe nói mà kh nhớ nữa :D, đàn ông mà khóc chắc là nhìn xấu lắm ha :D

10-05-2007, 08:47 AM
hix túm lị thì "anh nhìn em rùi em nhìn anh ta cùng chớp chớp chớp ....."==>lòi mắt hồi nèo hẽm hay.........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

chớp mắt thời sì tin :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 08:49 AM
có nghe nói mà kh nhớ nữa :D, đàn ông mà khóc chắc là nhìn xấu lắm ha :D

hiii con zai khóc đôi lúc cũng dễ xương lém chứ bộ.............vì thế==>hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng......

blood_omen
10-05-2007, 08:53 AM
hãy để 1 tấm kiếng phản chíu lại 1 túm kiếng :so_funny: :so_funny: ta thấy gì?? :so_funny: :so_funny:
ta thấy.......................dài quá ngại copy :so_funny:

hiii con zai khóc đôi lúc cũng dễ xương lém chứ bộ.............vì thế==>hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng......

cũng có lí :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:55 AM

à, thì ra là bài này :D, Chim ưng hát đúng kh vậy :D

Thấy con trai khóc chưa mà nói là dễ thương :D

10-05-2007, 08:57 AM
à, thì ra là bài này :D, Chim ưng hát đúng kh vậy :D

Thấy con trai khóc chưa mà nói là dễ thương :D

koan gớ hóc mới cute :so_funny: :so_funny: :so_funny:

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 08:58 AM
hiii thấy rùi chứ bộ , trong phim hàn cóa đầy đóa.........hix mỗi lần mấy anh khóc pe' chĩ mún ngất lun thui.........

Conan_Kudo
10-05-2007, 08:59 AM
koan gớ hóc mới cute :so_funny: :so_funny: :so_funny:

nói thật nha, hóc kh có ai cute hết, bị hóc mặt ai cũng nhăn nhó như nhau hết :D......rồi còn ẹo ẹo nữa chứ :D

hiii thấy rùi chứ bộ , trong phim hàn cóa đầy đóa.........hix mỗi lần mấy anh khóc pe' chĩ mún ngất lun thui.........

tại vì mấy anh đó khóc giả bộ và đẹp trai sẵn, rồi người ta chỉnh sao cho nó đẹp, chứ khóc thật nước mắt nước mũi chảy lung tung à, ghê lắm :D

10-05-2007, 09:00 AM
nói thật nha, hóc kh có ai cute hết, bị hóc mặt ai cũng nhăn nhó như nhau hết :D......rồi còn ẹo ẹo nữa chứ :D

chưa nhìn hết mặt ngừi :so_funny:
iem khóc cute lắm ss :so_funny:
bữa nào ngùi khóc cho koai :so_funny: :so_funny:

ặc..............Phin Hàn là Phin trong mơ mà :so_funny: :so_funny: :so_funny:

blood_omen
10-05-2007, 09:01 AM

dark bữa nào khóc cho ox nghe nhá :haha:

Conan_Kudo
10-05-2007, 09:02 AM
Dung nói là hóc chứ kh fai là khóc, tại Dark viết sai chính tả nên mới vậy, hóc xương cá gì đó :D

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 09:04 AM

đâu chĩ phim hàn mới cóa đâu nà , pe' từng chọc 1 thèn bạn cũa pe' khóc lun==>dễ xương lém... hic lèm tốn cã một chầu kem lun..........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

blood_omen
10-05-2007, 09:12 AM
Dung nói là hóc chứ kh fai là khóc, tại Dark viết sai chính tả nên mới vậy, hóc xương cá gì đó :D
cố tình ghia sai đó honney à :so_funny: :so_funny:

đâu chĩ phim hàn mới cóa đâu nà , pe' từng chọc 1 thèn bạn cũa pe' khóc lun==>dễ xương lém... hic lèm tốn cã một chầu kem lun..........:so_funny: :so_funny: :so_funny:

ác dữ rứa bé :D

Conan_Kudo
10-05-2007, 09:23 AM
thì ra là cố í, làm D nghĩ đến hóc xương hay là viét sai chính tả :D

x0x_angellover_x0x
10-05-2007, 09:33 AM
cố tình ghia sai đó honney à :so_funny: :so_funny:

ác dữ rứa bé :D

hiii pe' đâu cóa ác đâu , tại hem bjt' hén sợ chuột nên........... hiiiii:fi: :fi: :fi:
mà túm lị con chai hay con gớ khóc đều dễ xương ==>đáng thương thì nhìu hơn..........:fi: :fi: :fi:

blood_omen
10-05-2007, 11:36 AM
hiii pe' đâu cóa ác đâu , tại hem bjt' hén sợ chuột nên........... hiiiii:fi: :fi: :fi:
mà túm lị con chai hay con gớ khóc đều dễ xương ==>đáng thương thì nhìu hơn..........:fi: :fi: :fi:

cũng có lý..................:so_funny: :so_funny:

blood_omen
10-05-2007, 02:12 PM
thì ra là cố í, làm D nghĩ đến hóc xương hay là viét sai chính tả :D

:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

cuccungcuabame
10-05-2007, 04:04 PM
.........T5ui tui đang thần tượng bạn......H àh.......:so_funny:

nancy015
10-05-2007, 04:19 PM
nhìn một hồi , đau cả mắt, cận thêm mấy độ nửa rồi :haha:

blood_omen
10-05-2007, 04:21 PM
nhìn một hồi , đau cả mắt, cận thêm mấy độ nửa rồi :haha:

đâu.................đâu...........để ox nhìn xiem nào.................^_^

nancy015
10-05-2007, 04:28 PM
đâu.................đâu...........để ox nhìn xiem nào.................^_^

thì nhìn trên comp nãy giờ nà, mắt mỏi wa' trời , dạo này nhìn cái ji` cũng mờ mờ :hihi:

blood_omen
10-05-2007, 04:29 PM
thì nhìn trên comp nãy giờ nà, mắt mỏi wa' trời , dạo này nhìn cái ji` cũng mờ mờ :hihi:

cận rùi....đeo kính đi :hihi:...chụp hình cho đẹp :D

nancy015
10-05-2007, 04:31 PM
cận rùi....đeo kính đi :hihi:...chụp hình cho đẹp :D

để mai chụp hình mang kiếng, giả danh trí thức :hihi:

blood_omen
10-05-2007, 04:32 PM
để mai chụp hình mang kiếng, giả danh trí thức :hihi:

í kiến hay đấy..............chắc là sẽ cute nhắm :D ^_^

nancy015
10-05-2007, 04:34 PM
í kiến hay đấy..............chắc là sẽ cute nhắm :D ^_^

Nan đi ngủ đây, ngủ ngon nha 2 , sweetdream , darling :haha:

blood_omen
10-05-2007, 04:40 PM
Nan đi ngủ đây, ngủ ngon nha 2 , sweetdream , darling :haha:

honney ngủ ngoan nhá............ :huglove::huglove::huglove::huglove::huglove:

nancy015
10-05-2007, 04:42 PM
honney ngủ ngoan nhá............ :huglove::huglove::huglove::huglove::huglove:

viết lộn , jo` này ngũ ji`, Nan đi ăn cơm :hihi:

blood_omen
10-05-2007, 04:55 PM
viết lộn , jo` này ngũ ji`, Nan đi ăn cơm :hihi:

heve a nice meal :sr:...............^_^

x_Korean-Pimpcez_x
11-05-2007, 06:26 AM
ặc ặc...tuy ông anh cũng là boy nhưng mà sao thành thật thế...đúng là anh trai em... vỗ tay ủng hộ ngay nè ^^ chính xác hết chỗ nói

blood_omen
11-05-2007, 09:41 AM
ặc ặc...tuy ông anh cũng là boy nhưng mà sao thành thật thế...đúng là anh trai em... vỗ tay ủng hộ ngay nè ^^ chính xác hết chỗ nói

kh cóa chi.................lâu lắm kh nghe chửi nên post lên í mà :D

giangtuantuong
11-05-2007, 09:57 AM
Dại dột là thời ngày xuă rùi...........giờ thèng nèo chả SÓI HU......hớ hớ thích đi thì gọi ở lại cũng hem ở....muốn ở đuổi đi đi cũng hok đi

blood_omen
11-05-2007, 10:00 AM
Dại dột là thời ngày xuă rùi...........giờ thèng nèo chả SÓI HU......hớ hớ thích đi thì gọi ở lại cũng hem ở....muốn ở đuổi đi đi cũng hok đi

cũng tùy thèng :so_funny: :so_funny: :so_funny: