PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em phải làm sao?

_Ruby_
08-07-2005, 11:09 AM
Biết phải làm sao khi 1 người iu mình từ rất lâu mà mình quá vô tâm, quá vô tình ko nhận ra. Hôm nay nghe nhỏ bạn khẳng định mình mới giật mình nhìn lại .....chẳng nhẽ.... sau những chuyện đã xảy ra...mình nghĩ là him ghét mình lắm kia, tại sao? tại sao lại ???? ...:(

Mình muốn ngừng tất cả, mình mãi nghĩ rằng, tốt nhất tránh xa TY; tốt nhất ko để chuyện gì xảy ra cả ....và rồi dần dần mình xa him, him dần dần ko còn vướng bận trong tâm trí mình nữa,.....1 điều chưa nói .....sẽ dễ dàng quên ....tại sao hôm nay nói chuyện với nhỏ bạn làm chi? Tại sao mình lại hỏi ngớ ngẩn thế? Tại sao nhỏ bạn ko nói là Ko đi, có phải là vui cười mãi ko, đằng này lại nói "ừh, mọi người ai cũng biết" => ai cũng biết chỉ mình mình ko biết :khocnhe: :khocnhe: :khocnhe:

Rồi hôm qua, hình như vô tình mình làm him đau, nếu yêu thật thì chắc him đau lắm, buồn lắm ...ôi biết làm gì đây ???

xCi
08-07-2005, 11:41 AM
:tim: Bạn làm cỡ nào......chôn" tránh cỡ nào tình yeu trong anh ta cũng ko có vơi khuất được chút nào đâu....Vô Tình để người thêm đau mà thôi >.< :tim:

Seafoam
08-07-2005, 02:12 PM
Tình yêu sao mà phức tạp đến thế nhỉ , cứ bị nhốt chat7. trong một cái vòng luẩn quẩn...!Phải làm sao cho trọn vẹn đôi đường !??

Lạnh Lùng
08-07-2005, 04:39 PM
Ko biết có phải là do Q tối dạ , hay là bạn viết ko kĩ .. mà Q ráng đọc đi đọc lại nhiều lần mà vẫn ko thể hiểu nỗi được là bạn đang viết cái gì ..?

_N_X_
08-07-2005, 04:44 PM
nếu đã ko hỉu ...thì khỏi cần hiểu nữa làm gì ....đời này có ai đọc được ý nghĩ ngừi khác đâu ...tui lại nghĩ là con gái phải hiểu con gái chứ nhỉ ..?

¯|¯ïN
08-07-2005, 05:58 PM
Bạn tìm cách trốn tránh tình yêu như thế ko phải là 1 cách tốt đâu,hãy cứ để mọi chuyện diễn ra tự nhiên,rồi chuyện gì đến thì sẽ đến mà!

chicoem002
08-07-2005, 08:48 PM
cho minh hoi nho cau nay nha , minh muon biet tinh yeu la gi, no ra lam sao vay. ma ai cung phai "kho phai luy" vi no vaygiup minh voi nha cac ban

dailongthan
08-07-2005, 08:54 PM
Mình có thể nói được không???
Theo mình tình yêu như một loại thuốc lú làm cho quên mất mình là ai!!!!!!!
Người khi được yêu sẽ trở nên kiêu hãnh
Nhưng người đi iu luôn phải chịu sự đau khổ
Khi iu ai mà không dại không khờ????Iu là chít tronglòng 1 tí đó mờ!!!!

_Ruby_
12-07-2005, 01:04 AM
Mình hòi him, nếu mừh đúng thì mong là bạn cho nhanh, khổ cái cảnh nhìn ngừ khác bùn lém rùi .

Hix hix hix tức thiệt áh, hum qua giận, ko thèm nói với anh luôn nữa