PDA

Xem đầy đủ chức năng : kỉ niệm buồn

ke_khung
06-05-2007, 08:59 PM
Tôi đã tưng yêu một ngươì và ngươì ấy cũng yêu tôi nhưng đã có một chuyện ngoài ý muốn đã xảy ra.Chỉ vì một ngươì con gái mới gặp một ngày mà ngươì ấy đã vứt bó tất cả
bỏ tình bạn 4 năm trời mà có người đã giữ gìn.Có lẽ người đó đã ko hiểu được giá trị của tình bạn nên bây giờ tôi cũng chẳng biết làm thế nào nữa
Có lẽ người đó đã quá xem trọng rim yêu chăng?

bebadboy87
06-05-2007, 09:51 PM
Thật sự không hiểu bạn nói gì cả, lúc đầu thì bạn bảo là 2 người yêu nhau - bạn yêu người đó và người đó yêu bạn. Sau rồi bạn lại bảo là người đó vứt bỏ tình bạn để đi yêu người khác. Thế rốt cục là tình bạn hay tình yêu ?

Nếu giữa bạn với người đó chỉ có tình bạn thì việc người ta yêu người khác là điều hoàn toàn dễ hiểu và chả có lý gì mà bạn ngăn cản hay phải buồn cả. Là bạn tốt thì đáng nhẽ bạn nên vui cho người ta mới phải chứ. Còn nếu bạn đã thầm yêu người đó thì bây giờ chỉ có thể trách bạn mà thôi, trách vì tại sao lại không dám nói, không dám thổ lộ để giờ người ta đi mất mới ngồi mà tiếc nuối.

Dù sao cũng cố gắng lên bạn nhá !

cuccungcuabame
06-05-2007, 11:10 PM
.........chiện dì đến nó đến hoy mừ SS........bùn lùm dì.....khi con trym ai cũng đỗi thay 1 lần......:rain:

beden0yeu
07-05-2007, 12:58 AM
nại nà chiện tìn củm , rõ chán. :meo:

baobinh_pal
07-05-2007, 01:26 AM
chuyện của bạn khó hiểu quá

online_love75
07-05-2007, 06:42 PM
cung nhận mình chẳng hiểu chuyện tình củm của bạn