PDA

Xem đầy đủ chức năng : ThÂn GỬi ĐẾn Nhung_ NgƯỜi BẠn ThÂn CỦa TÔi.

sweetlove_kg2000
08-04-2007, 07:23 AM
- Món wà đầu tiên tôi dành cho bạn là sự chân thành.Tôi sẽ là người góp ý khi bạn hoh đúng, sẽ giúp bạn nhận ra rằng bạn hoh cần fải wá nghiêm khắc với chính mình, bởi bạn thật sự là người đáng yêu bít bao.
- Món wà thứ hai tôi gửi tặng bạn là nụ cười. Tôi hứa sẽ luôn bên bạn mỗi khi bạn gặp khó khăn, để nổi buồn của bạn vơi đi, và nụ cười rồi sẽ tươi hơn. Tôi sẽ làm bạn nhẹ lòng bằng những câu chuyện vui, sẽ lau khô dòng nước mắt của bạn bằng niềm tin vào một ngày mai tươi sáng hơn.
- Món wà thứ ba tôi trao bạn đó là tình yêu. Bạn fải bít rằng tôi luôn yêu thương bạn, rằng một cú điện thoại giữa đêm khuya lúc bạn cần cũng sẽ mang tôi đến với bạn.
* * * *
Bạn bước vào cuộc đời tôi, chỉ cho tôi thấy thế giới wa một góc nhìn mới. Mỗi fút giây bình thường của cuộc sống trở nên thật đặc biệt wa cảm nhận của bạn. Và bạn bít hoh, chính tình bạn của chúng ta đã giúp tôi nhận ra cuộc sống thật đẹp, thật đáng yêu. Bên bạn, tôi mới có thể cảm nhận đc những sắc màu lung linh giữa những mảng đen trắng nhàm chán, nghe đc giai điệu êm dịu lẫn trong tiếng gió thoảng wa.
Tôi muốn cảm ơn vì bạn đã giúp tôi nghe đc những âm thanh kỳ diệu của cuộc sống, chiêm ngưỡng vẽ đẹp nhiệm màu của thế giới xung wanh và mỡ rộng trái tim mình. Tôi cầu chúc cho cuộc đời bạn đầy ấp những niềm vui, đầy ấp những vầng cầu vòng rực rỡ cùng những cánh bướm lung linh

Bài này tuy hoh fải là bài của mình viết nhưng mình thật lòng đó.

demon222
08-04-2007, 09:08 AM
............ merci beaucoup :so_funny: :so_funny:

lovelycat303
10-04-2007, 10:40 AM
Biết trân trọng những người bạn thì bạn sẽ có những người bạn tốt
chúc may mắn!Dù sao tình bạn cũng là tình cảm khơỉ đầu mà

blood_omen
10-04-2007, 02:37 PM
hi vọng mình được gia nhập vào lít những người nhận được bài viết trên ^_^

duyen03
12-04-2007, 09:36 PM
ồ cám ơn người bạn của tui nha

sweetlove_kg2000
15-04-2007, 09:22 AM
@ men: nếu mun như thế thì bạn nên có những ngừ bạn như mình đây!!! :so_funny: :so_funny:
@duyen : ủa mình nhớ là mình đâu có gữi cho bạn ở đâu vào nhận ngừ wen vậy???:gian: :gian:

online_love75
16-04-2007, 03:35 AM
hãy trân trọng những người bạn thân vì họ là tất cả cuộc sống của bạn đó